காம்பும் கம்பும் – பாகம் 03 – அக்கா காமக்கதைகள்

” உனக்கும் சீக்கிரம் கல்யாணம் செய்யணும் . அவனுக்கும் . சீக்கிரமே ஆடறிங்க …” எனக்கு நிம்மதியானது . மெல்ல சீண்டினேன். ” இது தப்புதான்மா . என்னவோ தாங்கலை . எப்படிம்மா தடுக்கறது …? ” அம்மா சிரித்தாள் . மெல்ல புன்னகத்தபடி என் முதுகோரம் வருடிக் கொடுத்தாள் .

” கட்டுப் படுத்திக்கோ . உனக்குன்னு ஒருத்தன் வருவான் . அவனுக்குன்னு ஒருத்தி வருவா . அது வரை இதெல்லாம் வேணாம்டி பாமா …” ” ஆமாம்மா . என்னவோ தப்பு பண்ணிட்டேன் …” ” ஏண்டி , காதலிக்கலையா …? உன்னுது பார்த்தா ஊரே ஆன்னு பார்க்குமே …” நான் சாதாரணமானேன். அதுவும் , ‘ உன்னுது ‘ என அம்மாவே ஜாலியாய் சொன்னதும் …! ‘‘ என்னுதுன்னு எதும்மா …? ” அப்பாவி போல் கேட்டேன். அம்மா விளையாட்டாய் அடித்தாள். ” கள்ளி . கிண்டறியா ..? 20 வயசுல 36-ல நிக்கறியே ..? அதுல ஒன்ணு போறும் . ஊரே விழறதுக்கு . ஜெகனா விழ மாட்டான் …” நான் திடுக்கிட்டேன் . ஆனாலும் அம்மாவின் இரட்டை அர்த்தப் பேச்சை ரசித்தேன். ” அதான்மா ஆச்சு . எதேச்சையா பார்த்துட்டான் ; பாஞ்சுட்டான் .

அதான் …” அம்மா நேரானாள் . கடுமையானாள். ” ஹும் ..! விடு . இனிமே வேணாம் . தள்ளியே இரு . கட்டிலை சேர்க்காத .. கல்யாணமாகற வரைக்கும் …” அம்மா சொன்னபடி நகர்ந்தாள் . அம்மா கல்பனா சாதரணமாய் பேசியதில் நிம்மதியானேன். கதவு தாண்டிய அம்மா …சொன்னாள் . ” கை போட்டுக்க ….” பாமா திடுக்கிட்டாள் . திகைத்தாள் .

இவ்வளவு ஒப்பனாய் அம்மா பேசியதில்லை . ‘ கை போட்டுக்க ‘ என அம்மாவே சொன்னதில் சந்தோஷமானது . மார்பகத்தை தம்பி சப்புவதை …! அம்மா ஆத்திரமாகாதது அமைதியாக்கியது . தம்பி ஜெகனிடம் எதுவும் நடந்ததைப் பற்றி பேசவில்லை . என்னாலும் பேச முடியவில்லை . ஜெகன் என்னை வட்டமிட்டான் . விரிந்த மார்க்காம்பையும் , புடைத்த பின்னத்தையும் பார்வையால் தின்றான்.நானும் ஒரப் பார்வையால் பார்த்தேன் . ஆண் கொம்பைக் கண்டு வேர்த்தேன். அன்று இரவு நடந்தது அப்படி . அதன் முடிவோ அசத்தலான கிச்சடி ; காமக் கிச்சடி . எப்போதும் இரவானால் எல்லோரும் ஒன்றாய்தான் படுத்து உறங்குவோம் . இருப்பது இரு அறைதான் . ஹாலில் தம்பி டி.வி பார்த்தால் நானும் அம்மாவும் அறையில் படுப்போம் .

ஜெகனும் இரவானால் அறைக்குள் படுப்பான். அம்மா அருகில் இருப்பதால் எதுவும் இது வரை நடந்ததில்லை . இப்போதோ எனக்கும் ஜெகனுக்கும் என்னென்னமோ நடந்த பின் ,இதுதான் ஒரே அறையில் படுப்பது . இரவு பத்து மணி . ஜெகன் டி.வி. பார்த்தபடி இருந்தான் . நானும் அம்மாவும் உறங்க்ச் சென்றோம் . ஜெகனிடம் எந்த சத்தமும் இல்லை . இரவு பன்னிரண்டு மணியிருக்கும் .

See also  சுவாதி என் காதலி - பாகம் 41 - தமிழ் காமக்கதைகள்

மெல்ல ஜெகன் உள்ளே நுழைந்தான் . வழக்கமாய் இடப் பக்கம் அம்மா படுப்பாள் . நடுவில் நானிருப்பேன் . ஜெகன் வலப் பக்கம் இருப்பான் . இன்றும் அப்படியே . நடந்ததோ ஆ …ஆஹாதான் …! ஜெகன் படுத்தான் . மெல்ல நோட்டமிட்டான் . நானும் உறங்க வில்லை . லேசாய் பார்த்தேன் . அம்மாவும் சரியாய் உறங்காதது போல் இருந்தது .

ஜெகன் மெல்ல கைகளைப் போட்டான் . இது வரை செய்ததே இல்லை . ஆனால் இன்று பகல் படுத்ததும் எல்லாமே செய்யலாம் அல்லவா ..? மெல்ல கைகளை போட்டபடி நடு மார்பகத்தை தொட்டான் . மெல்ல வருடினான். எனக்கு ஜிவ்வென்றானது . அம்மா பார்க்கலாம் என பயமானது . சட்டென தட்டிவிட்டேன் . ஜெகன் மெல்ல நெருங்கி முட்டினான். ஆம் ,, ஆண் குறியால் பின்னத்தில் இடித்தான் . வலக் கையை எடுத்து குறியின் மேல் வைத்தான்,.அம்மா புரள்வது தெரிந்தது . னுனக்கு ஆசையோ ஆசை . ஆனாலும் பயமோ பயம் . தள்ளிப் படுத்தேன் . தட்டி விட்டேன் . விருட்டென அம்மாவை நெருங்கிப் படுத்துக் கொண்டேன் . ஜெகனுக்கு கோபம் ; தாபம் . கொஞ்ச நேரம் பேசாதிருந்தான் . சும்மா இருந்தான் . அம்மாவுக்கும் புரிந்தது . அமைதியாய் இருந்தாள் . பின் , மெல்ல வருடினான் . முதுகை நிமிண்டினான்.ஆண் குறியால் முட்டினான் .

நான் அசையவில்லை . ஆனாலும் ஆசை குறையவில்லை . அம்மாவை இறுக்க அணைத்தபடி திரும்ப வில்லை . அம்மா எதுவும் பேசவில்லை . நேரம் 2 மணி. நானும் உறங்க வில்லை . அம்மாவும் ..! ஜெகனும் …! விடாமல் சீண்டினான் . நிமிண்டினான். நான் திரும்பவே இல்லை .மெல்ல களைப்பில் கண் சாய்ந்தேன் . திடிரென தம்பி ஜெகன் மெல்ல மீண்டும் வருடினான் .

தட்டி அழைத்தான் . நான் திடுக்கிட்டேன் . ஏனெனில் , அவன் வருடியபடி என்னை தட்டாமல் அம்மாவின் தோளைத் தட்டியதால் ..! என்னை என நினைத்து அம்மாவை நிமிண்டினான். பயந்து போய் நான் தடுத்தேன் . ஜெகன் கைகளை விலக்கி விட்டேன் . மெல்ல பயமாய் அம்மாவைப் பார்த்தேன் . ஜெகன் மீண்டும் நீட்டினான் . இம் முறை குறி தப்பாமல் சரியாக என் வலப் பக்க ரவிக்கைக்குள் கையை விட்டான் .

பிதுங்கிய மார்பகத்தை பிசைந்தான் . கசக்கிப் பிழிந்தான் . அம்மாவோ அந்தப் புறம் பார்க்கிறாள் . தம்பி ஜெகனோ மார்க்காம்பில் நிமிண்டி ரசிக்கிறான். சுகமான ஸுகம் . பயம் . எனக்கு என்ன செய்வதென தெரியவில்லை . அம்மா விருட்டென நகர்ந்தாள். மெல்ல தள்ளிப் போனாள் . ஆனால் திரும்ப இடமில்லாததால் என் பக்கம் பார்த்தபடியே உறங்குவது போல் சாய்ந்தாள் .நான் மெல்ல அம்மாவை அணைத்துக் கொண்டேன் . நெருங்கினேன். அம்மா என்னைத் தள்ளினாள் . தம்பி ஜெகன் பக்கமாய் தள்ளி விட்டாள் . ” போ … செய் , செய்ய விடு …ஜஸ்ட் என்ஜாய் ….” காதில் கிசுகிச்த்தாள் . பாமா அதிர்ந்து போனாள் . அம்மா சொன்னதில் , தள்ளி ஜெகன் பக்கம் படுக்க விட்டதில் …! நகர்ந்த வேகத்தில் , தம்பி ஜெகன் விருட்டென என் ரவிக்கை விலக்கி மார்ப்கத்தில் முட்டினான் . அவசரமாய் , வலப் பக்க பிதுங்கிய மார்பகத்தை சப்பினான் .

See also  உணர்ச்சி - தமிழ் காமக்கதைகள்

அக்காவின் மார்பகத்தை தம்பி சப்புவதை அருகில் அம்மா பார்த்தபடி இருந்தாள் . தம்பி அனுபவித்து ‘ மா ‘ பார்த்ததும் ; அனுபவங்கள் சொன்னதும் ..! அது ஒரு பேரானுபவம் .! காமம் செய்வதை யாரோ பார்க்கிறார்கள் எனத் தெரிந்தால் காமம் உயரும் ;உசுப்பும் . ‘ orgasm ‘ எகிறும் . உச்சத்தில் வெடிக்க மிச்சமே இருக்காது . எல்லாம் காமத்தின் எச்சமாயிருக்கும் ; வெள்ளை மழையே சொச்சமாயிருக்கும் .

அது அன்று பாமாலாவுக்கு நடந்தது . ‘ voyeur ‘ ‘ voyeurisim ‘ என்பர் . தம்பி என்னை அனுபவித்தான் ; சம்மதமாய் கற்பழித்தான் எனலாம் . நானும் தம்பியும் அனுபவிக்க , அம்மா அனுமதித்து பார்த்ததே அது ..! அவள் அனுமதித்தது ,அவனுக்குத் தெரியாது . இரண்டு வாரமாய் , தம்பியை இடிக்க விட வில்லை .

இரவில் , அம்மா தள்ளியதும் ,’ போய் செய் …” என விட்டதும் , அக்காவுக்கு ஆப்படிப்பதை அம்மா பார்ப்பது தெரியாமல் ஆடினானே ஒரு ஆட்டம் . அம்மம்மா ….! பேயாட்டம் ; குத்தாட்டம் . குறியிடிப்பு சதிராட்டம் . சத்தமில்லாமல் , என் கால்களை பிளந்தான் . ஆண் குறியால் சுத்தமாய் பிளவுப் பிரதேசத்தில் ஒரு நிமிடத்தில் இடித்தான் ; அடித்து வெடித்தான் .வெள்ளை மழை கக்கி ஒய்ந்தான் . இடிப்பதோ சுகம் ; காம ரசமாய் குத்துவதை அம்மா பார்க்கிறாள் என்ற ரகசியம் தந்ததோ ‘voyeurisim ‘ . ஒரு வழியாய் ஆடி முடிந்தான் . விரிந்த குறி சுருங்கி தானும் உறங்கினான் ; உறங்கவிட்டான். பொழுது விடிந்தது . பாமாலா விழித்துப் பார்த்தாள் . மணி – 9 மணி . தம்பியுமில்லை; அம்மாவுமில்லை . களைப்பாய் , கலைந்த கோலமாய் நானிருந்தேன்.அவசரமாய் எழுந்தேன் ; தயாரானேன். தம்பி , காலேஜ் போயிருந்தான்.

அம்மாவோ கிச்சனில் , சமையலை கிண்டியிருந்தாள் . குளித்தேன் . மெல்ல நெருங்கிப் பேசினேன் . ” சாரிம்மா …! அவன் ரொம்ப துள்ளறான் . எப்படித் தடுக்க …? ” அம்மாவிடம் கிசுகிசுத்தேன். அம்மா நிமிர்ந்தாள் . வழிந்த பிருஷ்டமும் , பிதுங்கிய முலைகளுமாய் , எனக்கு அக்கா எனலாம் . 39 வயது இடுப்பும் , இடுப்புச் சதையும் , ஆஹா , என்னை என நினைத்து அம்மாவை நிமிண்டியும் தம்பிக்கு சந்தேகம் வராததில் சந்தேகமில்லை .

Leave a Comment

error: read more !!