பஜனை – பாகம் 25

இதை முற்றிலும் எதிர்பார்க்காத காயத்ரி சற்றே நிலைகுலைந்து போனாள்.காயத்ரியின் கைகள் அவனது நெஞ்சைப் பிடித்து தள்ளியது..அவனது முரட்டுப்பிடியில் சிக்கிய காயத்ரியின் மார்பு பந்துகள் அவனது நெஞ்சில் பட்டு அழுந்தி கசங்கிக் கொண்டிருந்தன.

இதை கவனித்துக் கொண்டிருந்த அருணின் உடலுக்குள் காம உணர்ச்சிகள் துளிர் விட ஆரம்பித்திருந்தன.மெதுவாக தனது சுன்னியை தடவி விட்டபடியே..அந்தஉருவம் காயத்ரியின் பின்னழகை கசக்கும் அழகை பார்த்து ரசித்துக் கொண்டிருந்தான்.அந்த உருவத்தின் உதடுகளில் இருந்து தன் உதடுகளைப் பிரிக்க நினைத்த காயத்ரியின் முயற்சிகள் கொஞ்சம் கொஞ்சமாக தோல்வியைத் தழுவிக்கொண்டிருந்தன.

அதற்க்கு மேலும் ரசிக்க பொறுமையில்லாத அருண் தானும் சென்று காயத்ரியை துவம்சம் செய்யப் போகும் போட்டியில் கலந்து கொண்டான்.

காயத்ரியின் பின்புறம் சென்று அவளது இடுப்பை தன் கைகளால் வளைத்து கட்டிப் பிடித்த அருண்..தன் உறுதியான நெஞ்சையும் குஞ்சையும் அவது பின்புறம் படரவிட்டான்.

அருணிடம் இதை எதிர்பார்த்த காயத்ரி..எதிர்ப் புறம் தன் உதடுகளை கவ்வி சுவைத்துக் கொண்டிருந்த உருவத்தை தன் முழு பலத்தையும் திரட்டி ஒரே தள்ளாகதள்ளினாள்.

காயத்ரி தள்ளிய வேகத்தில் அந்த உருவத்திடம் இருந்து அவளுடைய உதடுகளுக்கு விடுதலை கிடைக்கவே..அந்த உருவம் இரண்டு அடி பின்னோக்கி சென்றுகீழே விழுந்தது.

எதிரே ஒருவன் எவன்னு கூட தெரியலை..அவன் என்னை கட்டிப் பிடிச்சு அனுபவிக்குறான்..நீ அவனை தள்ளி விடாம அவன்கூட சேர்ந்து நீயும் என்னைஅனுபவிக்குறியாடா?என்று அருணை கடிந்து கொண்டு அருணின் மேல் பாக்கெட்டில் கையை நுழைத்து அவனது செல் போனை எடுத்து லைட்டை போட்டு அந்தஉருவத்தின் முகத்தில் ஒளி வெள்ளத்தைப் பாய்ச்சிய காயத்ரிக்கு ஒரே அதிர்ச்சி.

டேய்..வினோத் நீ எங்கடா இங்க?என்றாள் காயத்ரி.எதையோ சாதித்துவிட்டதைப் போல வெற்றிச் சிரிப்புடன் கீழே விழுந்து கிடந்த அவன் எழுந்து நின்று..எல்லாப் அப்புறம் சொல்றேன்..முதலில் நம்ம ஆட்டத்தைஆரம்பிக்கலாமா என்றான்.

காயத்ரிக்கு இதில் விருப்பம் தான் என்றாலும் அருகில் அருண் இருப்பதால் கொஞ்சம் பீற்றிக் கொள்ள ஆரம்பித்தாள்.

நான் இப்போ முன்ன மாதிரி இல்லை வினோத்..தயவு செஞ்சு யாராவது பார்க்குறதுக்கு முன்னாடி இங்க இருந்து போயிரு என்று சொல்லி போலியாக நடித்தாள்.

நீ எதுக்கு இப்போ இப்படி நடிக்குரே?எல்ல விசயத்தையும் அருண்கிட்டயும் சொல்லிட்டேன் என்றான் வினோத்.

மேலும் அதிர்ந்த காயத்ரி..இத்தனை நாள் அருண்கிட்ட போட்ட பத்தினி வேஷத்தை ஒரே நிமிடத்தில் கலைத்துவிட்டானே இந்த புண்ட மவன் என்று பொருமினாள்.

காயத்ரிக்கு அருணைப் பார்க்கவே சங்கடமாய் இருந்தது.ஆனால் அருணோ இன்னைக்கு எப்படி இருந்தாலும் தனக்கு ஒரு ஓல் வாய்ப்பு கிடைக்கும் என்பதில்உறுதியாய் இருந்தான்.
காயத்ரியின் புண்டையைப் பதம் பார்த்து ரொம்ப நாள் ஆன வினோத்தின் சுன்னியும்..இதற்க்கு முன் புண்டையைப் பார்த்து பழக்கமில்லாத அருணின் சுன்னியும்அவள் எப்பொழுது பேண்டை கழட்டுவாள் என்று ஏங்கிக் கொண்டிருந்தன.

காயத்ரி:ஏண்டா அருண் வினோத் தான் உன்கூட படிக்குற பையனா?

அருண்:இல்ல அக்கா..அவரு தான் அப்படி சொல்ல சொன்னாரு.

காயத்ரி:அவன் சொன்னா..நீ கேட்பியா?

அருண்:அப்படி இல்ல அக்கா..எனக்கு ஏற்கனவே உங்க மேல ரொம்ப ஆசை..உங்களை எப்படியாவது போடணும்னு இருந்தேன்.அதுக்கு வினோத் அண்ணன் தான்சொன்னாரு..அவரு சொல்ற மாதிரி நான் கேட்டு நடந்தா..எனக்கு ஒரு வாய்ப்பு வாங்கி தருவதாக..காயத்ரி;அவனே ஒரு ஓசிப் புண்டை மவன்..அவன் உனக்கு ஓல் வாங்கி தரப் போறானா?உன்னோட சாமானைக் காட்டுடா அருண் பார்க்கலாம்.

அருண்:நீங்க முதல்ல உங்க சாமானைக் காட்டுங்க..அப்புறம் நான் காமிக்குறேன்.

காயத்ரி:ஓஹோ..நீ அவ்ளோ வியாக்கியானப் புண்டையா இருந்தா உன்னோட பூலை நீயே வெச்சு ஊம்பிக்கோ..நான் வினோத் கூட போய் படுக்குறேன்.

அருண்:அக்கா..இருங்க போயிராதீங்க..என்றபடி தயங்கி தயங்கி பேண்ட் ஜிப்பைக் கழட்டி சுன்னியை வெளியில் எடுத்துப் போட்டான்.

எங்கே அவளை ஓக்கும் வாய்ப்பு கைநழுவிப் போய் விடுமோ என்ற பயத்தில் அருணின் கரிய தடிமனான ஆண்குறி வெளியில் வந்து விழுந்து தொங்கிக்கொண்டிருந்தது.

இருட்டில் அவனது சுன்னியைப் பிடித்து தனது கையால் மெதுவாக அசைத்து அசைத்து அருணுடைய உணர்ச்சிகளை தீண்டினாள் காயத்ரி.

காயத்ரியின் பூ போன்ற உள்ளங்கை அவனது சுன்னியை வருடியதில் அருணின் சுன்னி நரம்புகள் புடைத்துக் கொள்ள ஆரம்பித்திருந்தன.

மறுகணம் காயத்ரியின் அனுமதியை எதிர் பார்க்காமல் வினோத்தும் தனது பேண்டை உருவிப் போட்டு..காயத்ரியின் இன்னொரு கையை இருட்டில் தேடிப் பிடித்துதன் சுன்னியின் மீது வைத்து ஆட்டுமாறு செய்கை செய்தான்.காயத்ரி நடுவில் நின்று கொண்டு வலதுபுற கையால் அருணின் சுன்னியையும்..இடதுபுற கையால் வினோத்தின் சுன்னியையும் மெதுவாக உருவி விட்டபடிஇருந்தாள்.

வினோத் மீண்டும் எச்சில் படர்ந்து ஈரமாக காணப்பட்ட காயத்ரியின் உதடுகளை கவ்வி சிறை பிடித்திருந்தான்.காயத்ரி இருவருக்கும் தன் கை வேலையைசெவ்வனே செய்து கொண்டிருந்தாள்.வினோத்தின் சுன்னி காயத்ரியின் கைக்கு அடக்கமாக இருக்க..அருணின் சுன்னியோ அவளது கையை திமிறிக் கொண்டுவிரைப்புடன் காட்சியளித்தது.

தொடலாமா..வேண்டாமா..தொட்டால் என்ன சொல்லுவாளோ என்று காயத்ரியின் மாங்கனிகளை சில நிமிடங்கள் வெறித்துப் பார்த்துக் கொண்டிருந்தான்அருண்.

அருணின் பார்வையைப் புரிந்து கொண்ட காயத்ரி அவனது கையை இழுத்து அவளே அவளின் முலைப் பந்துகளைப் பிசையும்படி அழுத்தி தேய்த்து விட்டுவினோத்துடன் மீண்டும் உதட்டோடு உதடுகள் சேர்ப்பதில் தீவிரமானாள்.

காயத்ரியின் செய்கையில் உற்சாகமான அருண் முதல் முறையாக ஒரு பெண்ணின் முலையைக் கையில் பிடித்த அனுபவத்தை உணர்ந்தான்.சிறுது நேரம்மேலோட்டமாக முலையைக் கசக்கிய அருண் காயத்ரியின் டி-ஷர்ட்டைக் கொஞ்சம் மேலே தூக்கி அவளது கரிய கூர்மையான முளைக் காம்பினைச் சுற்றி தனதுநாவினால் வட்டம் போடத் துவங்கியிருந்தான்.

காயத்ரி..ஸ்ஸ்ஹ்ஹ ..ம்ம்மா..என்ற முனகல்களுடன் அருணின் தலையைப் பிடித்து அவளது பஞ்சுப் பொதியின் மீது அழுத்தினாள்.

காயத்ரிக்கு காமம் உச்சத்தை நோக்கி செல்வதை அறிந்த வினோத் தனது இடது கையில் உள்ள நடு விரலின் துணையுடன் அவளது கிளிட்டை தீண்டிக்கொண்டிருந்தான்.காயத்ரியின் உதட்டை விடுவித்த வினோத் கீழே அமர்ந்து அவளின் பேண்டைக் கழட்டி அவளது அந்தரங்க உறுப்பில் நாக்கை நுழைத்து ருசி பார்க்கத்தொடங்கினான்.
காயத்ரியின் பின்புறம் நின்று இப்பொழுது அவளுக்கு முத்த மழைகளை பொழிந்தான் அருண்.காயத்ரி அவளது கையைத் தூக்கி தலை வழியாக டி-ஷர்ட்டைக்கழட்டிக் கொண்டிருக்கும்போதே அவளின் இரு கொங்கைகளையும் பின்னால் இருந்தவாறு இறுக்கமாகப் பற்றிப் பிசைந்தான் அருண்.அருணின் ஈடுபாடுமுழுவதும் காயத்ரியின் காது மடல்களின் மீது முத்தமிடுவதும்..அவளின் முலைகளைப் பிசைவதிலும் தான் குறியாய் இருந்தன.
காயத்ரியின் கால்களுக்கு நடுவில் மண்டியிட்டு அமர்ந்து அவளது புண்டைப் பிளவில் நடு விரலை உள்ளே விட்டு எடுத்தும்..தனது நாக்கினை உள்ளே விட்டுசுழற்றியவாரும் தனது அனுபவத்தை வெளிப்படுத்திக் கொண்டிருந்தான் வினோத்.

அருணும் வினோத்தும் செய்து கொண்டிருந்த சேட்டைகளில் காயத்ரிக்கு அவளது அந்தரங்கத்தில் இருந்து புதிதாகத் தோன்றிய ஊற்று போல காம ரசம்பெருக்கெடுக்க ஆரம்பித்தது.

தனது நாவினால் நக்கியும்..அவளது காம ரசம் வடிந்தும் ஈரமாக காணப்பட்ட அவளது புண்டை இப்பொழுது ஓக்கத் தயாராக இருந்ததை அறிந்தான் வினோத்.

பின்னால் நின்று காயத்ரியின் நிர்வாண உடலை ரசித்து லயித்துக் கொண்டிருந்த அருணின் சுன்னி அவளது குண்டிப் பிளவில் உராய்ந்து காயத்ரியின் உடலைமேலும் சூடாக்கிக் கொண்டிருந்தது.அவளது புண்டைக்கு தனது நாக்கினால் விடை கொடுத்த வினோத்..அவளுக்கு நேர் எதிராக நின்று தனது சுன்னி மொட்டை அவளது புண்டையில் தேய்த்துகொஞ்சம் ஈரப்படுத்திக் கொண்டு அவளது அந்தரங்க வாசலில் தனது சுன்னியை வைத்து மெதுவாக அழுத்தம் கொடுக்க..காயத்ரியின் புண்டை சதைகள் என்னும்கதவுகள் திறந்து அவனுக்கு வழிவிட்டன.

காயத்ரியிடம் இருந்து டேய்..வினோத் மெதுவாடா..என்ற குரல் மட்டும் தாழ்ந்து வந்தது.

மேலும் காயத்ரியின் கால்களை கொஞ்சம் அகல விரித்த படியே.. தன் இரு கைகளால் அவளின் இடுப்பைப் பற்றிப் பிடித்த வினோத்.. நின்றபடியே அவளை ஓக்கஆரம்பித்தான்.

காயத்ரியின் மயிர்கள் வழிக்கப்பட்ட புண்டை மேட்டில் வினோத்தின் இரும்புக் கொட்டைகள் மோதும் போது அவளுக்கு சுகமாய் இருந்தது.ஏற்கனவே வடிந்திருந்தஅவளின் வெள்ளை திரவம் அவனது சுன்னியின் மீது பட்டு வினோதி சுன்னியை மேலும் பளபளப்பாக்கியது.

வினோத்தின் சுன்னி அவளது புண்டை ஆழம் வரை சென்று வந்து கொண்டிருந்தது.அவனது ஒவ்வொரு இடிக்கும் காயத்ரியிடமிருந்து க்கஊம்ம்..ம்ம்ம்ம்..என்றமுனகல் மட்டுமே பதிலாய் வந்தது.வினோத் வேகமாக காயத்ரியின் புண்டையில் குத்திக் குடைந்து கொண்டிருக்கும்போது அவளது உடல் அதிரஆரம்பித்தது.மார்பில் தொங்கிக் கொண்டிருந்த அவளது பெருத்த முலைகளை கொஞ்சம் கூட அசையாமல் கவனமாக இறுக்கிப் பிடித்து பிசைந்துகொண்டிருந்தான் அருண்.ஒரு பெண்ணின் ஸ்பரிசம் இது தான் அருணுக்கு முதல் முறை என்பதால் காயத்ரியின் குண்டிப் பிளவில் பின்னால் இருந்தவாரே தனது சூடான பிசுபிசுப்பானவெள்ளைக் கஞ்சியை வெளியேற்றினான் முளைக் காம்பினைத் திருகியவாரே.

முன்னால் ஓத்துக் கொண்டிருந்த வினோத்துக்கு தற்பொழுது தன் இடுப்பை தூக்கிக் கொடுத்து அவனுக்கு முழு ஒத்துழைப்பு வழங்கி..வினோத்தின் கழுத்தை தன்இரு கைகளால் கோர்த்து அவன் இடி ஓசையுடன் கொடுக்கும் அடிகளை இதமாக வாங்கிக் கொண்டிருந்தாள் காயத்ரி.தொப்பை இல்லாத வினோத்தின் வயிறும்காயத்ரியின் வயிறும் ஒன்றோடொன்று மோதிக் கொள்ளும் போது பச்..பச்…என்று சப்தமிட்டு கொண்டன.காயத்ரி ஏற்கனவே இரண்டு முறை உச்சத்தைதொட்டிருந்ததால் இப்பொழுது மூன்றாவது முறையாக உச்சத்தை எட்ட நெருங்கிக் கொண்டிருந்தாள்.

வினோத்தின் கரங்கள் காயத்ரியின் இரு புட்டங்களையும் இறுக்கிப் பிடித்து அதிவேகமாக அவளது புண்டையை நோண்டி நொங்கு எடுத்துக் கொண்டிருந்ததுஅவனது உலக்கை.

வெள்ளைக் கஞ்சியை பீய்ச்சியடித்த அருண் அருகில் இருந்த திண்டின் மேல் அமர்ந்து காயத்ரியை எந்தெந்த கோணங்களில் ஓத்து அவளை திருப்திபடுத்தலாம்என்று யோசிக்கலானான்.

வினோத்திடம் பல முரட்டுக் குத்துக்களை உள்வாங்கிய காயத்ரியின் மன்மதப் பீடம் மீண்டும் திரவத்தை வெளியேற்றிக் கொண்டிருக்கும் வேலையில்வினோத்தும் தன் கஞ்சியை அவளது புண்டைக்குள் பீய்ச்சியடித்து ஓய்ந்தான்.காயத்ரியால் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட அருணின் சுன்னி அவளுக்கு ஏமாற்றம் அளித்து சுருண்டு படுத்துக் கொண்டிருந்ததை கவனித்த காயத்ரி..அருணின்சுன்னியை தன் வாய்க்குள் விட்டு ஊம்பி அடுத்த ஆட்டத்திற்கு தயாராகிக் கொண்டிருக்கும் பொழுது மணி அதிகாலை மூன்றைத் தொட்டிருந்தது.

See also  மாமிக்கு கழுதை பூள் - பாகம் 02 - மாமி காமக்கதைகள்
error: read more !!