பஜனை – பாகம் 14

அனிதா:என்ன நடக்குது இங்க?

காயத்ரி:அன்னைக்கு நானும் விமலும் ரிசாட்டில் பேசிக்கொண்டிருக்கும் போது எடுத்த வீடியோ இது.இதை வெச்சு என்னை ப்ளாக்மெயில் செய்யலாம்னு நினைச்சுஎனக்கு இதை அவன் குடுத்துட்டு போயிருக்கான் அந்த கேனப்புண்டை.

அனிதா:இல்ல..இந்த வீடியோ ஒரு மணி நேரம் இருபத்தைந்து நிமிஷம் ஓடும் போல இருக்கு.இப்ப நாம பார்த்துட்டு இருக்குறது நாலாவது நிமிஷம்தான்.கொஞ்சம் ஓட்டிவிடு காயத்ரி..

காயத்ரி:இதுல ஒன்னும் இருக்கப் போறது இல்ல அனிதா..என்று சொல்லிக் கொண்டே கொஞ்சம் ஓட்டினாள்.

காயத்ரியின் புண்டைக்குள் விமல் சாமானத்தை சொருகுவதைப் பார்த்தவுடன் காயத்ரி அதிர்ச்சியில் உறைந்தாள்.அனிதாவோ..நீண்ட நாட்களுக்குப் பிறகுவிமலின் சுன்னியை வீடியோவில் பார்க்கவாவது அதிர்ஷ்டம் கிடைத்ததே என்று வைத்த கண் வாங்காமல் அந்த வீடியோவை பார்த்துக் கொண்டிருந்தாள்.அடுத்த பத்தாவது நிமிடத்தில் காயத்ரியின் செல் போன் ஒலித்தது.செல் போனை எடுத்துப் பார்த்தாள்.ரமணா காலிங்..என்ற பேரைப் பார்த்ததுமே காயத்ரியின் கை கால்கள் நடுக்கம் எடுத்தன.முன்னர் பேசிய போது இருந்த வீரம் இப்பொழுது காயத்ரிக்கு ஒரு துளியும் இல்லை.என்ன கேட்கப் போறானோ..என்று பயந்து பயந்து போனை அட்டென்ட் செய்தாள்.

ரமணா:இப்ப என்ன சொல்றே?

காயத்ரி:சார் என்னை மன்னிச்சிருங்க சார்..

ரமணா:உன்னோட கெஞ்சளைக் கேட்க்க நான் போன் பண்ணல.

காயத்ரி:இந்த வீடியோவ எப்படி சார் எடுத்தீங்க?

ரமணா:அது உனக்கு தேவை இல்லாத விஷயம்.ஒழுங்கா நான் சொல்றதை கேளு.இல்லைனா ஷங்கரோட கேஸ் கட்டை நான் மீண்டும் பிரிக்க வேண்டியதா இருக்கும்.இந்த ஒரு ஆதாரம் மட்டுமே போதும் உன்னை புழலுக்கு அனுப்ப.

காயத்ரி:சார்..அப்படியெல்லாம் எதுவும் பண்ணிராதிங்க சார்.நீங்க சொல்றபடியே கேட்க்குறேன் சார்.

ரமணா;ஹ்ம்ம்..சரி..அங்க அனிதா இருக்காளா?

காயத்ரி:ஹ்ம்ம்..இங்க தாங்க சார் இருக்கா.

ரமணா:நீ என்ன பண்ணுவியோ எனக்கு தெரியாது.நான் இன்னைக்கு நைட் உங்க ரெண்டு பேரையும் போட்டே ஆகணும்.அவளையும் ரெடியா இருக்க சொல்லு.

காயத்ரி:சார்..நான் வேணும்னா ரெடியா இருக்கேன் சார்.அவ எல்லாம் உங்க கூட படுக்க மாட்டாங்க சார்.

ரமணா:அது தான் சொல்றேன் இல்ல..நீ என்ன பண்ணுவியோ எனக்கு தெரியாது.எனக்கு அவளும் வேணும்.அவ்ளோ தான்.என்று சொல்லி போனை வைத்தார் ரமணா.

காயத்ரி தனக்குத் தானே பேசிக்கொண்டாள்.ஏற்கனவே வினோத் கூட ஒரு தடவை இவள் படுத்ததுக்கே இவள் கேரளால இருந்து அவனைத் தேடி படைஎடுத்துட்டா.இவளை எப்படி சம்மதிக்க வைப்பது என்று யோசித்துக் கொண்டிருந்தாள் காயத்ரி.அனிதா:என்ன காயத்ரி ஏன் ஒரு மாதிரியா இருக்கே?

காயத்ரி:ரமணா என்னை படுக்க கூப்பிடுறாரு..என்று இழுத்தாள்.

அனிதா:அதுக்கென்ன காயத்ரி..உனக்கு புதுசா என்ன?

காயத்ரி:என்ன அனிதா இப்படியெல்லாம் பேசுற?

அனிதா:பின்ன என்ன காயத்ரி..நேத்திக்கு நைட் நீயும் ரமணாவும் ஓக்கும் போது நான் பார்த்துட்டு தான் இருந்தேன்.அதே ஆளு இன்னைக்கு படுக்க கூப்பிட்டாருன்னா..நீ என்னமோ பத்தினி வேசம் போடுறே.உனக்கெல்லாம் அந்த வேசம் செட்டாகாது காயத்ரி.

காயத்ரி:என்னடி வாய்க்கு வந்த படியெல்லாம் பேசிட்டு இருக்கே?கோபத்தில் கத்தினாள்.அவரு உன்னையும் ஓக்கனுமாம்.

அனிதா:வாட்..அதுக்கெல்லாம் நான் ஒத்துக்க மாட்டேன்.நீ தப்பு பண்ணிருக்கே..உன்னோட தலைஎழுத்து நீ கண்டவன் கூட படுத்தாகனும்னு.நான் என்ன தப்பு பண்ணுனேன்?

காயத்ரி:ப்ளீஸ் அனிதா..எப்படியாவது என்னைக் காப்பாத்து.நீ அவன் கூட படுக்கலைன்னா என்னை பழி வாங்கிருவான்.

அனிதா:இங்க பாரு காயத்ரி..நான் ஏற்கனவே செஞ்ச தப்புக்கு தான் வினோத்தை தேடிட்டு இருக்கேன்.மறுபடியும் நான் தப்பு செய்ய தயாரா இல்ல.என்னை மன்னிச்சிரு.நான் இப்பவே ஊருக்கு கிளம்புறேன்.

See also  பஜனை - பாகம் 07

காயத்ரி:ப்ளீஸ் அனிதா..போகாத..அவன் வரும் போது நீ இங்க இல்லைன்னா என் மானத்தை வாங்கிருவான் நாளைக்கு காலைல.
என்று காலில் விழுந்து கெஞ்சிக் கொண்டிருந்தாள் காயத்ரி.அனிதா:சரி..நீ சொல்றபடி நான் கேட்குறேன்.அதுக்கு முன்னாடி நான் சொல்றபடி நீ ஒன்னு செய்யனும்.

காயத்ரி:சரி..சொல்லு நான் என்ன செய்யணும்?

அனிதா:நான் வினோத்தை தேடி சிங்கப்பூர் போகப் போறேன்.அதுக்கு நீதான் மூணு லட்ச குடுக்கணும்.

காயத்ரி அதிர்ந்தாள்)அவ்ளோ பணம் இப்போ என் கைல இல்ல அனிதா.ஒரு ரெண்டு நாள் வெயிட் பண்ணு ஏதாவது ஏற்பாடு பண்றேன்.

அனிதா:சரி..உன்னை நம்புறேன்.ரமணா கூட படுக்குறதுக்கு நான் ரெடி.
ஒரு வழியாக திருப்தி அடைந்தவளாய் குளித்து விட்டு வந்தாள் காயத்ரி.அதற்குள் அனிதா சென்று மல்லிகைப்பூ வாங்கி வந்தாள்.
ஆளுக்கு நாலு முழம் எடுத்து அவரவர் கூந்தலில் சூடிக் கொண்டனர்.
இரவு மணி பதினொன்றை நெருங்கிக் கொண்டிருந்தது.ரமணாவின் பைக் சத்தம் காயத்ரியின் வீட்டு வாசலில் சப்தமின்றி வந்து நின்றது.ரமணா ஒரு கையில்நான்கைந்து பீர் பாட்டில்களுடனும் மறு கையில் சிக்கன் லெக் பீசுடனும் வந்து இறங்கினான்.வெளியே இருந்தவாரே காயத்ரிக்கு போன் செய்தான்.

ரமணா:வெளிய தான் நிக்குறேன்.கதவைத் திற..

காயத்ரி:ஒரே நிமிஷம் சார்..பக்கத்து வீட்டில் யாராவது பார்க்குரார்களா என்று பார்த்துவிட்டு அவசரம் அவசரமாக கதவைத் திறந்து ரமணாவை உள்ளே அழைத்துகதவைப் பூட்டினாள்.

ரமணா:அனிதா என்ன சொல்றா?

காயத்ரி:அவளுக்கும் இதுல சம்மதம் சார்.ரமணா:அவ எங்க?

காயத்ரி:அவ ரூம்ல இருக்கா சார்..

ரமணா:அவளை ஹாலுக்கு வரச் சொல்லு.

காயத்ரி;சரிங்க சார்..

ரமணா:இந்தா இதுல சிக்கன் லெக்பீஸ் இருக்கு.எண்ணைல போட்டு நல்ல பொரிச்சு கொண்டு வா.

காயத்ரி:சார்..இங்க இதெல்லாம் வேண்டாங்க சார்..இது ரொம்ப சுத்தமான வீடு.ப்ளீஸ் சார்..

ரமணா:சொன்னதை செய்..அதுதான் உன்னோட வேலை.என்றான் கோபத்துடன்.

மேற்கொண்டு எதுவும் பேசாமல் கண்ணீர் சிந்தியவாரே சமையல் அறையை நோக்கி நடந்தால் காயத்ரி.அனிதா..அனிதா..சார் வந்திருக்காரு..உன்னைக்கூப்பிடுறாரு பாரு என்று சப்தமிட்டபடியே.
சில வினாடிகளில் ஹாலுக்கு வந்து சேர்ந்தாள் அனிதா.பச்சை நிற பட்டுப் புடவையில் ஜொலித்த தங்கத் தேர் போல நடந்து வந்தாள்.அவளைப் பார்த்தவுடனேரமணாவுக்கு சுன்னி நீண்டு கொண்டிருந்தது அவனது ஜட்டிக்குள்.தரையில் அமர்ந்து கொண்டு சோபாவில் சாய்ந்து டிவி பார்த்துக்கொண்டிருந்தான் ரமணா.ஒருபீர் பாட்டிலை திறந்து குடிக்க ஆரம்பித்திருந்தான்.அனிதா அவனது மடியில் வந்து அமர்ந்துகொண்டாள்.ரமணா ஒரு கையில் பீருடனும் மறுகையில் அனிதாவின்இடது புற முலைப் பிடித்து கசக்கிக் கொண்டிருந்தான்.அனிதாவின் கூந்தலில் முகம் புதைத்து மல்லிகைப்பூவின் மனத்தை நுகர்ந்து கொண்டிருந்தான்.பீர் போதையும் காம போதையும் கொஞ்சம் கொஞ்சமாக ஏறத் தொடங்கியிருந்தது அவனுக்கு.
அனிதாவும் அவனுக்குகன்னத்தில் முத்தமிட்டவாறே அவனது சுன்னியை வருடிக் கொண்டிருந்தாள்.கையில் இருந்த பீர் பாட்டிலை தரையில் வைத்து விட்டுஅனிதாவை நன்றாக தன மடியில் உட்கார வைத்து அவளுடைய முந்தானையை தரையில் சரிய விட்டான்.அவளது சங்கு கழுத்திற்கு அம்சமாக இருந்த அந்ததங்க சங்கிலியில் இருந்த சக்கரம் போன்ற டாலர் அவளது இரு முலைப் பிளவுகளுக்கிடையில் சிக்கித் தவித்தது.ஜாக்கெட்டுடன் சேர்த்தே அவளது முலைகளைப்பிசைந்து கொண்டிருந்தான் ரமணா.

சமையல் அறையில் இருந்து வெளியே வந்து இதைப் பார்த்துக் கொண்டிருந்த காயத்ரிக்கு காமத் தீ பற்றிக் கொண்டது.சிகப்பு நிற பட்டுப் புடவையில் அழகுதேவதையாய் நடந்து வந்து ரமணாவின் உதட்டில் முத்தமிட்டாள் காயத்ரி.

காயத்ரியையும் அனிதாவையும் கீழே மண்டியிட்டு அமரச் சொல்லிவிட்டு மேலே எழுந்து நின்று கொண்டு தனத் கஜக்கோலைத் தூக்கி வெளியில் விட்டான்ரமணா.

அவனது பேண்டை அவனது முழங்கால் வரை கீழே இறக்கி விட்டு சுன்னி மொட்டின் மேல் இருந்த தோலை கொஞ்சம் பின்னோக்கி தள்ளி
விட்டு அவனது சுன்னியை ஊம்ப ஆரம்பித்திருந்தாள் காயத்ரி கைதேர்ந்த தேவுடியாவை போல.

கால்களை அகல விரித்து வைத்து நின்று கொண்டு விட்டத்தைப் பார்த்தபடி அண்ணார்ந்து பீர் குடித்துக் கொண்டிருந்தான் ரமணா.அவன் குடிக்கும் போது அவனதுஉதட்டில் பட்டு சிதறிய சில பீர் துளிகள் அவனது சாமானில் பட்டு வழிந்தது.அந்த பீர் துளிகளை கீழே விடாமல் தனது நாக்கால் நக்கிக் கொண்டிருந்தாள் அனிதா.

காயத்ரி அவனது நீண்ட சுன்னியை ஊம்பிக் கொண்டிருக்க..சுன்னிக்கு கீழே இருந்த விரைத்த இரு கொட்டைகளை தனது வாயில் விட்டு பதம் பார்த்துக்கொண்டிருந்தாள் அனிதா.காயத்ரியின் ஆடைகளை கலைந்தபடியே அவளது வாயில் தனது சுன்னியை நுழைத்து இடித்துக் கொண்டிருந்தான் ரமணா.அனிதாவின் கை விரல்கள்காயத்ரியின் புண்டைப் பிளவில் நுழைந்து அவளது உணர்ச்சிகளை தூண்டிக்கொண்டிருந்தன.மூவரும் தற்பொழுது முழு நிர்வாணமாக இருந்தனர்.காயத்ரிமற்றும் அனிதாவின் தோள்களைப் பற்றியவாறே அவர்கள் இருவரையும் அழைத்துக் கொண்டு காயத்ரியின் ரூமுக்குள் நுழைந்தான் ரமணா.

ரமணா படுக்கையில் படுத்துக் கொள்ள..அவனின் வலது புறம் காயத்ரியும்..இடது புறம் அனிதாவும் படுத்துக் கொண்டனர்.நடுவில் படுத்திருந்த ரமணாகாயத்ரியின் காயத்ரியின் ஒரு முலையை கையால் பிசைந்தவாரும்..மறு முலையின் நுனிக் காம்பை தனது வாயில் விட்டு சப்பிக் கொண்டிருந்தான்.காயத்ரியும்அனிதாவும் உதட்டோடு உதடுகள் சேர்த்து முத்தமிட்டுக் கொண்டிருந்தார்கள்.இருவருக்கும் லெஸ்பியன் உறவு இதுவே முதல் முறை என்பதால் மேற்கொண்டுஅதீத முயற்சிகள் எதையும் மேற்கொள்ளவில்லை.

ரமணாவின் வயிற்றின் மேல் அமர்ந்து தனது இரு முலைகளையும் அவனது முகத்தில் வைத்து மேலும் கீழும் தேய்த்துக் கொண்டிருந்தாள் காயத்ரி.அனிதாவோமீண்டும் அவனது சுன்னியை ஊம்பும் படலத்தை ஆரம்பித்திருந்தாள்.அவனது சுன்னி இப்பொழுது நன்கு விரைப்புடன் கூடி ஓப்பதற்கு தயாராய் இருந்தது.முதலில் அனிதாவைப் படுக்கவைத்து அவள் மேல் ஏறி படுத்தான்.அவளது கால்களை அகட்டி தனது சாமானை இரண்டு குலுக்கு குலுக்கி அவளது புண்டையில்தேய்த்து கொஞ்சம் கொஞ்சமாக உள்ளே சொருகினான்.மூன்று மாதமாக யாருமே ஓக்காத அவளது புண்டை துருப்பிடித்து இறுக்கமாக இருந்தது.அனிதா தனதுபுண்டையின் மூலம் அவனது சுன்னியை விழுங்கிக் கொண்டாள்.அவள் மேலே படுத்து தனது குண்டியை தூக்கி தூக்கி அடித்தான் ரமணா.ஒவ்வொரு அடியிலும்அவளுடைய முனகல் சத்தம் ஹ்ம்ம்..அஹ்ஹ்ஹ..ஸ்ஹ்ஹ்ஹ..

அம்மே..என்று இருந்தது.காயத்ரி தன்னுடைய புண்டையை அனிதா நக்குவதற்குவசதியாக..படுத்துக் கொண்டிருந்த அனிதாவின் வாய்க்கு நேர் மேல் தூக்கிக் காமித்துக் கொண்டிருந்தாள்.காயத்ரியின் புண்டையை நக்கியவாறே அனிதாரமணாவிடம் முரட்டு இடிகளை வாங்கிக் கொண்டிருந்தாள்.காயத்ரியும் அனிதாவும் உச்சத்தை நெருங்கிக் கொண்டிருந்தார்கள்.காயத்ரியின் புண்டையில் இருந்துவழிந்து வந்து கொண்டிருந்த காம ரசத்தை தனது நாவினால் நக்கி காயத்ரியின் புண்டையை சுத்தம் செய்து கொண்டிருந்தாள் அனிதா.

பின் ரமணா கீழே படுத்துக் கொள்ள..காயத்ரி அவன் மேல் ஏறி அமர்ந்து அவனது திறவு கோலால் தனது புண்டை எனும் பூட்டைத் திறந்து ஓக்கஆரம்பித்தாள்.ரமணாவின் கைகள் காயத்ரியின் முலைகளை மேலும் கீழும் ஆடாதவாறு இறுக்கமாகப் பிடித்திருந்தன.காயத்ரி அவனது வயிற்றின் மீது கைகளைஊன்றி எகிறிக் குதித்துக் கொண்டிருந்தாள் அவனது சுன்னியின் மீது.ரமணாவின் வாயில் தனது பெருத்த முலைகளை திணித்துக் கொண்டிருந்தாள்அனிதா.அனிதாவின் முலைகளை சப்பியவாரே காயத்ரியின் இடுப்பை மேலே தூக்கிப் பிடித்து எகிறி இடிக்க ஆரம்பித்தான் வேகமாக.மீண்டும் காயத்ரியின் மன்மத துவாரத்தில் இருந்து ஜீரா கசியத் தொடங்கியது.காயத்ரி தன்னை போனில் கேவலமாக பேசியதை மனதில் நினைத்துக்கொண்டு..அவளது புண்டையில் வெறி கொண்டு இடித்துக் கொண்டிருந்தான் ரமணா.ரமணாவின் வேகத்திற்கு ஈடு கொடுக்க முடியாமல் காயத்ரிஐயோ..அம்மா..அப்பா..என்று கதறிக் கொண்டிருந்தாள்.அதைப் பார்த்து ரசித்துக் கொண்டிருந்த ரமணாவுக்கு மனதுக்குள் மகிழ்ச்சியும்,சுன்னியில் ஆனந்தமும்ஏற்பட்டது.

ரமணாவின் ஆனந்தக் கடலில் ஏற்பட்ட சுனாமி காயத்ரியின் புண்டைக் கரையைத் தாண்டி அவளது வயிற்றுக்குள் அலை அலையாய் அடித்துஓய்ந்தது.காயத்ரியும் அனிதாவும் அவனது நெஞ்சின் மேல் படுத்து உறங்கிக் கொண்டிருக்கும் பொழுது மணி மூன்று.

Leave a Comment

error: read more !!