ப்ளீஸ் இத படிக்காதீங்க – பாகம் 15

அகல விரித்த தொடைகளின் நடுவே ஆழ முகம் புதைத்த நீங்கள், அவள் தொடைகளுக்கு இடையில் கை கொடுத்து தூக்கி உங்கள் தோள்களின் மேல் போட்டு, வழ வழத்த தொடை அழகை தொட்டுத் தடவி ரசித்தபடியே,….. நாக்கை எவ்வளவு ஆழத்துக்கு உள்ளே விட முடியுமோ,

அவ்வளவு ஆழத்துக்கு உள்ளே விட்டு சுழற்றி,….. சுரந்து வந்த ரசத்தை உறிஞ்சிக் குடித்தபடியே, உணர்ச்சி முடிச்சையும் உங்கள் நுனி நாக்கால் தொட்டுத் தொட்டு தாலாட்ட,….. இன்ப உணர்ச்சியின் உச்சத்தை சுவைத்த அர்ச்சனா, உங்கள் தலை மீது கை வைத்து, அவள் இடை நடுவே நன்றாக அழுத்தி, தலை முடிகளை அலைந்து, இடுப்பை இப்படியும் அப்படியும் இன்ப வேதனையில் ஆட்டி, கையை உங்கள் முதுகில் அழுத்தி, கை விரல் நக வடு பதித்து,….கண் மூடி, காம இன்பத்தைச் சுவைத்துக் கொண்டிருந்த அர்ச்சனாவின் முகம், இன்னும் அழகானது.ஆசையாய் அவள் புண்டையை உங்கள் வாயால் கவ்வி, பருப்பை உங்கள் முன் பற்களால் மெல்லக் கடித்து, சுவைக்க,…..உணர்ச்சியின் உச்சத்தை மூன்றாவது முறையாக எட்டிப் பிடித்த அர்ச்சனா,…..உங்கள் நாக்கு விளையாட்டை தாங்க முடியாமல்,’போதும்’ என்பது போல, தொடை நடுவே அவள் புண்டைக்குள் புதைந்திருந்த உங்கள் தலை முடியை கொத்தாகப் பிடித்து தூக்கி,…..புண்டை ரசமும், எச்சிலும், வேர்வையும் கலந்து வடிந்து களைத்துப் போய் இருந்த உங்கள் முகத்தை அன்பு மேலோங்க, ஆசையாய் பார்த்தவள்,….

”போதும்ண்ணா….கூசுது” என்று மயக்கும் குரலில் கெஞ்ச, எழ விருப்பமில்லாமல் எழுந்த நீங்கள், அவள் பக்கத்தில் உட்கார்ந்து, அவள் முகத்தையே கண் கொட்டாமல் பார்த்துக் கொண்டிருக்க,….. அர்ச்சனாவுக்குள்ளிருந்த காமன் விலகி வெளியேற, வெளியே காத்திருந்த பெண்மையின் வெக்கமும், நாணமும் உள்ளே வந்து சேர்ந்தது.

”என்னண்ணா அப்படி பாக்கறீங்க? இன்னும் செய்யணுமா?”

“இல்லை. உனக்கு போதும்னா, எனக்கும் போதும்.”

“ரொம்ப திருப்தியா இருந்துச்சுண்ணா. இது வரைக்கும் இப்படி ஒரு சுகத்தை அனுபவிச்சதில்லே. நாக்கை வச்சுகிட்டே இந்த வேலை பண்றீங்களே? உங்கள் முறைத்து விரைத்து நிற்கும் ஆண்மையை கண் ஜாடையிலே காட்டி, இன்னும் இதை வச்சி என்ன என்ன பண்ணப் போறீங்களோ? அச்சமாவும் இருக்கு. அனுபவிச்சுப் பாக்கணும்னும் ஆசையா இருக்கு.”“நம்ம ஆசையை தீத்துக்கதானே இங்க ஒன்னு சேர்ந்திருக்கோம். அது சரி அர்ச்சனா. …அப்படியே கவிழ்ந்து படேன்.”

“எதுக்கு?”

“படுன்னா….. படேன்.”

“என்ன செய்யப் போறீங்களோ என்று முனு முனுத்தபடியே, உங்களை பார்த்துக் கொண்டே, நீங்க என்ன செய்யப் போறீங்க என்ற எதிர்பார்ப்புடன், கவிழ்ந்து குப்புறப் படுத்தவள், ……காமம் பூத்த கண்களாலேயே, ‘என்ன?’ என்று கேட்க,….அர்ச்சனாவின் அடிப் பாதத்திலிருந்து மேய்ந்த உங்கள் பார்வை, கால் முதல் தலை வரை அவள் பினனழகை அங்குலம் அங்குலமாக ரசித்துக் கொண்டிருக்க,….. பொருக்க மாட்டாமல்,”என்னண்ணா ஆராய்ச்சி?” என்று சினுங்க,….

See also  கூதி நீர் - பாகம் 05 இறுதி - மச்சினிச்சி காமக்கதைகள்

“நீ முன்னாலே மட்டும் அழகு இல்லே. பின்னாலேயும் அழகுதான்.” என்று புகழ்ந்து, அவள் புட்டங்களில் செல்லமாக தட்டி விட, அவை குலுங்கி அதிர்ந்தன.

அதிர்ந்த அழகை பார்த்து ரசித்த உங்களிடம்,”ஸ்ஸ்ஸ்…ஆவ்…என்னண்ணா இது விளையாட்டு?” என்று பொய் கோபமாய் சொல்லி நிமிர்ந்து உட்கார்ந்தவள், உங்களை மேலும், கீழும் உற்றுப் பார்த்து,….

“கொஞ்சம் எழுந்து வந்து, கட்டில்லே ஓரமா உட்காருங்களேன்.”

“எதுக்கு?”

உட்காருங்கன்னா! உட்காருங்களேன்!!”

கட்டிலில் இருந்து எழுந்து இறங்கி வந்த அர்ச்சனா,…. காமம் சுவைத்த கவிதையான நிர்வாணக் கட்டுடலுடன், அவிழ்ந்த கூந்தலை கைகளைத் தூக்கி அள்ளி முடிச்சிட்ட படி,…. ‘என்ன செய்யப் போகிறாள்’ என்ற எதிர்பார்ப்புடன் கட்டிலின் விளிம்பில் கால்களைத் தொங்க விட்டு உட்கார்ந்திருந்த உங்களை ஒய்யாரமாகப் பார்த்துக் கொண்டே,

உங்கள் அருகில் வந்தவள்,…. உங்களை நெருங்கி நின்று உங்கள் தலை முடிகளை அலசி கோதி விட,….. உட்கார்ந்திருந்த உங்கள் முகத்துக்கு நேராக, அர்ச்சனாவின் அளவாக பெருத்த முலைகள், அழகு மாங்கனிகளாக ஆடியது.ஆடி குலுங்கிய மாங்கனிகளை நீங்கள் ஆசையுடன் பார்க்க,…… உங்கள் முகத்தை மார்பு பள்ளத் தாக்கில் அணைத்து, தலைக் கேசம் அலைந்து, உச்சந்தலையில் முத்தமிட்டு அன்பை வெளிப் படுத்தினாள்.

மென்மையாகவும், மிருதுவாகவும் இருந்த அர்ச்சனாவின் இடுப்பை வளைத்துப் பிடித்து அழகாய் நிமிர்ந்து புடைத்துப் பெருத்திருந்த மாங்கனிகளில் முகம் புதைத்து, முலை இடைவெளியில் முத்தமிட்ட உங்கள் முகத்தை தன் கைகளில் ஏந்தி, நிமிர்த்திப் பார்த்த அர்ச்சனா,”என்னண்ணா…. இப்படியா?!” என்று அக்கறையாகக் கேட்டு,உங்களை விட்டு நகர்ந்து….. டீப்பாயின் மேல் கிடந்த அவள் உள் பாவாடையை எடுத்து வந்து, அர்ச்சனாவின் இன்ப ரசமும், உங்கள் எச்சிலும், இருவரின் வேர்வையும் கலந்து, ஈரத்தில் மினு மினுத்த உங்கள் முகத்தை அந்தப் பாவாடையால் மெதுவாக துடைத்துவிட்டு, மீண்டும் அன்பாகப் பார்த்து ஆசையாக உங்கள் நெற்றியில் முத்தமிட்டாள்.

அவள் உங்கள் நெற்றியில் குனிந்து முத்தமிட்டபோது, அவள் ஆடிக் குலுங்கிய மாம்பழ முலைகளின் செம்பழுப்பு நிற வட்டத்தில் இருந்து முளைத்திருந்த விரைத்த செம்பழுப்பு நிற காம்புகள், உங்கள் முகத்தை அங்கங்கே உரசி உசுப்பேற்ற, …..அர்ச்சனாவின் அருகாமை பெண்மையின் மணமும், அவள் சூடி இருந்த மல்லிகை மணமும் உங்கள் நாசி நரம்புகளைத் தூண்டி விட,….உங்கள் தடித்த சுன்னி இன்னும் பெருத்து நீண்டு,… பென்டுலம் போல ஆட,…. அதைப் பார்த்து, ஆசை கலந்த வெக்கத்தில் ‘களுக்’ என்று சிரித்தாள்.
சிரித்த அர்ச்சனா,”உங்களை விட உங்க அடித் தொண்டன் ரொம்ப சுறு சுறுப்பு” என்று சொல்லிக்கொண்டே, அதை அவள் மென்மையான கையால் பிடித்து மெதுவாக உறுவி விட, அவள் கையின் இளம் சூட்டிலும், மென்மையிலும், இன்னும் உங்கள் ஆயுதம் பெருக்க,….. மெதுவாக உங்கள் முன்னே உங்கள் கண்களைப் பார்த்துக் கொண்டே, மன்டி இட்டு உட்கார்ந்து, கையில் பிடித்திருந்த உங்கள் உருட்டுக் கட்டை சுன்னியை உள்ளங்கைக்குள் அழுத்தி, உருவி நிமிர்த்திப் பார்த்து, அங்கே படர்ந்திருந்த முடிகளை மெதுவாக களைந்து, ஒதுக்கி உங்களை ஒய்யாரமாகப் பார்த்தாள்.

See also  ப்ளீஸ் இத படிக்காதீங்க - பாகம் 05

“என்ன அர்ச்சனா அப்படி பார்க்கிறே?”

“ட்ரிம் பண்ண மாட்டீங்களா?’

“பண்ணுவேன். ஆனா, இப்போ பண்ணி ரொம்ப நாளாச்சு. ஏன் கேக்கிறே?”

அடர்த்தியா கொச கொசன்னு கிடக்குதேன்னு கேட்டேன்”

“உனக்கு இங்கே முடி இருந்தா பிடிக்காதா?”

“பிடிக்கும். ஆனா, ட்ரிம் பன்ணி இருக்கணும். அப்புறம் இன்னொன்னு, உங்களோடது கொஞ்சம் நீளமா இருக்கு. என் வீட்டுக் காரரோடது இதிலே முக்கால் வாசி நீளம்தான் இருக்கும். ஆனா, உங்களோடதைவிட தடிமன்.”

உங்கள் தொடைகளை விரித்து, தொடைகளின் மீது கை ஊன்றி, இன்னொரு கையால் உங்கள் சுன்னியின் அடிப் பகுதியை பட்டும் படாமலும் பிடித்து ஆட்டிவிட்டு, உங்களைப் பார்த்து சிரிக்க, …..அர்ச்சனாவின் சிரிக்கும் சிவந்த செம்பவள வாயில் உங்கள் சுன்னியை சொருகிக் கொள்ள மாட்டாளா என்ற அடங்காத ஆசை கலந்த ஏக்கம் உங்களுக்கு ஏற்ப்பட,….. அந்த ஏக்கத்தை தீர்க்கும் விதமாக, குனிந்து, உங்கள் அடி வயிறை அவள் முகம் உரச,… உங்கள் சுன்னி முனைக்கு உதடு குவித்து பூப் போல முத்தமிட்டாள்.முத்தமிட்ட அந்த நொடியில், உங்கள் உடம்பில் இன்ப மின்சாரம் பாய….. உடலெங்கும் உணர்ச்சி நரம்புகள் கொக்கரிக்க, உடல் வெப்பத்தில் தகிக்க, அவள் தலையை அன்பாகத் தடவிய உங்கள் கைகள், ”வாய்க்குள் நல்லா நுழைச்சு சப்புடி என் கண்ணே’, என்பதை சொல்லாமல் சொல்வது போல தன்னிச்சையாக அழுத்தம் கொடுக்க,…… உங்கள் சுன்னியை மெதுவாக உறுவிவிட்டபடியே மீண்டும் உங்களைப் பார்த்து, உங்கள் கண்களைப் பார்த்து,…..கண் மலர, முத்துப் பற்கள் தெரிய வாய் மலர, சிரித்தாள்.

சிரித்தபடியே, உங்கள் கண் பார்த்து உங்கள் ஏக்கத்தை ரசித்தவள், மீண்டும் உங்கள் சிவந்த சுன்னி முனைக்கு முத்தமிட்டு, செந்தோல் உரித்து, அவள் செம்பவள இதழ் விரிக்க, மெதுவாக உங்கள் சுன்னி அவள் உதடுகளை உரசிக்கொண்டு, இளஞ்சூட்டுடன் இருந்த அவள் வாய்க்குள் பயணத்தை மேற்க்கொண்டது.

கொஞ்சம் கொஞ்சமாக,… இன்ச் பை இன்சாக அர்ச்சனாவின் சிவந்த, மினு மினுத்த ஈர உதடுகள் வழியே உங்கள் சுன்னி மெதுவாக நுழைந்து, தொண்டையை இடித்து முட்டி மோத, “இதுக்கு மேலே எப்படிண்ணா?’ என்பது போல அவள் அச்சத்துடன், வாய்க்கு வெளியே மிச்சமிருந்த சுன்னியைப் கண்களாலேயே காட்டி, உங்களை மேலே பார்க்க,…. அர்ச்சனாவின் வெது வெதுப்பான, எச்சில் வழ வழத்த வாய்க்குள் உங்கள் சுன்னி புகுந்து புதைந்திருந்த இன்பத்தில் உங்கள் கண்கள் கிறங்க,….. உங்கள் முழு நீள சுன்னியையும் அவள் வாய்க்குள் தினித்துக் கொள்ள அர்ச்சனா தின்டாடுவதைப் பார்த்து, நீங்கள் புன்னகைத்தீர்கள்.

வாய்க்குள் நுழைந்து, நிறைவாய் இருந்த உங்கள் வாழைப் பழச் சுன்னியை, மெதுவாக வெளியே உறுவி, எச்சிலால் ஊறி இருந்த உப்பி இருந்த சுன்னியை மீண்டும் சுற்றி சுற்றிப் பார்த்து, சூடேறி, நரம்புகள் புடைக்க விரைத்திருக்கும் அதன் ஆண்மை அழகை ரசித்து, மீண்டும் உள்ளே நுழைத்துக் கொண்டு கொஞ்சம் சிரமப் பட்டவள், ……ஒரு சில வினாடிகளில்,உங்க சுன்னி முழு நீளத்தையும்,….. அதன் அடி வரை, உங்கள் சுன்னியின் அடி முடிகள் அவள் கண்களிலும், கன்னத்திலும் உரச,…..தன் தொண்டையைக் கடந்து ‘தம்’ பிடித்து வாங்கிக் கொண்டு, மஞ்சள் நிற மாம்பழக் கன்னங்கள் புடைத்திருக்க உங்களைப் பார்த்து,’எப்படி?’ என்பது போல காமப் பார்வை பார்த்து, கண் அடித்தாள்.

See also  இன்ப போர் - பாகம் 03 இறுதி - குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்

அழகு முக அர்ச்சனா, வாய் நிறைய உங்கள் சுன்னியை வாங்கிக் கொண்டு, கண் அடித்த அந்த நொடியே உங்கள் சுன்னி வெடித்து, ஊறிப் பெருக்கெடுத்த விந்து, கரை புரண்டு, அவள் அழகு வாய்க்குள்ளேயே சிந்தி சிதறிவிடும் போல சிலிர்ப்பாய் இருந்தது உங்களுக்கு.

Leave a Comment

error: read more !!