ப்ளீஸ் இத படிக்காதீங்க – பாகம் 14

காமம் கலந்த கூரிய பார்வையால் அவள் அங்கங்களை ரசித்து விழுங்கும் உங்கள் காந்த கண்களை ரசிப்பாளா?

ஆண்மையின் அடையாளமாய் வெட்டருவாளென இரு புறம் வளர்ந்த, முருக்கி விட்ட மீசையை ரசிப்பாளா?

அவள் இதழ் ரசத்தையும், இடை ரசத்தையும் உறிஞ்சிக் குடிக்கத் துடிக்கும் உதடுகளை ரசிப்பாளா?

தின்னென்ற தோள்களை ரசிப்பாளா? திரண்டிருக்கும் புஜங்களை ரசிப்பாளா?

ஆண்மைத் தனமான அகன்ற மார்பில், அடர்ந்திருக்கும் முடிகளை ரசிப்பாளா?

இடுப்பில் அடர்நது சுருண்ட முடிப் புதரில், அடிக் கரும்பாய்,….. ஏவு கனையாய் எழுந்து நிற்கும் ஆண்மையை ரசிப்பாளா?தலை குனிந்த படியே மேற்பார்வை பார்த்து, உங்கள் ஆண்மையை, அதன் அழகை, அளவெடுத்து ரசித்த அர்ச்சனா,…. அசையாத சிலை போல தலை குனிந்து தன்னிலை மறந்து நிற்க, ….அவள் பின்னால் வந்து, உங்கள் புடைத்த சுன்னி அவள் புட்டங்களை உரச நெருங்கி நின்று, அவள் கூந்தல் மல்லிகை வாசனையோடு, அவள் மணத்தையும் முகர்ந்து, கூந்தலை ஒதுக்கி, அவள் அகன்ற சிவந்த முதுகுக்கு முத்தம் கொடுத்து, காதோரம் கடித்து, கழுத்தை நக்கி, ……நடுங்கும் கைகளால் அவள் ப்ரா பின் பக்க பட்டைகளை இழுத்துப் பிடித்து, கொக்கிகளை அவிழ்த்து விட,….. சுதந்திரம் பெற்ற அவள் அழகு முலைகள் மெல்ல குலுங்கி விரிந்து மலர்ந்தன.

கையில் கிடைத்த மார்க் கச்சையை அள்ளி சுருட்டி, மூக்கருகே கொண்டு சென்று மூச்சிழுத்து, மலர்ந்த மலரின் புது வாசனையை முகர்ந்த நீங்கள், அதை டீ பாயின் மேல் போட விருப்பம் இல்லாமல் போட்டு, இரு கைகளையும் அவள் முன் பக்கம் கொண்டு சென்று, ஆலிலை வயிற்றைச் சுற்றி வளைத்து, உங்களோடு சேர்த்து அனைத்துக்கொள்ள,…. புட்டங்களில் வெது வெதுப்பாய் பட்டு உராய்ந்த உங்கள் பூல், புட்டப் பள்ளத் தாக்கில் புழுவாய் நெளிய,….. இன்ப கிறக்கத்தில் மயங்கித் தலை சாய்ந்தாள் அர்ச்சனா.

கைப் பிடிக்குள் மயங்கித் தலை சாய்த்த அர்ச்சனாவின் காதில்,”ஐ லவ் யூடி அர்ச்சனா” என்று ஏக்கத்தோடு காமம் கலந்த குரலில் கிசு கிசுக்க,…. நீங்கள் சொல்லிய சொல்லும், உங்கள் வாய் வெது வெதுப்பும் அவள் காது மடல்களில் குறு குறுக்க, நீங்கள் இருக்கிப் பிடித்திருந்த கைகளைப் பிடித்து கொஞ்சம் மேலேற்றி வைத்து, உங்கள் பாதங்களில் ஏறி நின்றாள்.இளம் சூட்டில்,….. இலவம் பஞ்சு மூட்டைகளாய், கனத்துப் பெருத்திருந்த அவள் கொங்கைகளின் மீது மேலேற்றிய உங்கள் கை பட்டதும், மின்சாரத்தை தொட்ட அதிர்வை உங்கள் கைகள் உணர,….அர்ச்சனாவின் முலைக் காம்புகளோ உங்கள் உள்ளங்கைகளை உரச…. மென்மையாக, கைகளுக்குள் அடங்காத பூப் பந்துகளைப் பிடிப்பது போல, அர்ச்சனாவின் கொழுத்த முலைகளைப் பிடித்து, காதலாய் இன்னும் அவளை உங்களோடு சேர்த்து இருக்கி அனைத்துக் கொள்ள,…. உணர்ச்சி பெருக்கில் அர்ச்சனா தன் கீழ் உதட்டை கடித்து,” ஸ்ஸ்ஸ்….” என்றாள்.

உங்கள் இரு அகலமான,…. ஆண்மைத் தனமான கைகளுக்குள், அர்ச்சனாவின் அழகு முலைகள், அடங்காமல் பிதுங்கி உருள, உங்கள் ஆண்மை புதையும் இடம் தேடி, அவள் புட்டப் பிளவில் அழுந்த,….இருவரும் காமத்தில் கண் மூடி மயங்கி நின்றீர்கள்.

அர்ச்சனாவை உங்கள் பாதங்களில் இருந்து இறக்கி, உங்கள் பக்கம் திரும்பி நிற்க வைத்து, கண் மூடி கிறங்கிய அவள் உங்கள் மார்பில் சாய, அவளை நிற்கச் சொல்லி, குனிந்து, அவள் விரிந்த இடுப்பைத் தொட்டு, பேன்டீஸின் எலாஸ்டிக் இருக்கத்தை நெகிழ்த்தி, கால் வழியே உறுவ, அவள் புண்டை பூ வாசம் வீசியது.

See also  குடும்ப கும்மி - பாகம் 13

பேன்டீஸை கழற்றுவதற்கு அர்ச்சனா உங்கள் தோளில் கையூன்றி, கால் தூக்கி ஒத்துழைக்க,… கழற்றிய,… காமச் சுரப்பால் நனைந்திருந்த பேன்டீஸையும் சுருட்டிப் பிடித்து, முகர்ந்து, அந்த பேன்டீஸின் மேலேயே காமத்தோடு முத்தமிட்டு , நிமிர,…. உங்கள் முகத்துக்கு முன்னால், வெகு அருகில் அர்ச்சனாவின் புடைத்து, வெடித்த இளம் புண்டை, புசு புசு முடிகளுக்குள் மறைந்து, சற்றே ஈரம் கசிந்து தெரிய,…. ஆசை அடங்காமல், அவள் இடுப்பின் இரு பக்கமும் கைகளை கொண்டு சென்று, பூசனிக் காய் புட்டங்களைப் அள்ளிப் பிடித்து, உங்கள் பக்கம் இழுத்து,அவள் புடைத்த புண்டைக்கு ”பொச்” என்று சத்தம் வர, அழுத்தமாய் ஒரு முத்தம் கொடுக்க, “அண்ண்ண்ண்ணாஆஆ”..என்று அனத்தினாள் அர்ச்சனா.

அவள் புண்டைக்கு மேலாக உங்க முகத்தை அப்படியும், இப்படியும் தேய்த்து, அவள் பள பளத்த தொடைகளுக்கு முத்தம் கொடுக்க,…. நிற்க முடியாமல் தள்ளாடி, தவித்தாள்.

“ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்….என்ன்ண்ணா, செய்றீங்க? என்னாலே நிக்க முடியலை.!!”அர்ச்சனாவின் கூதியில் அமுத நீர் கசிந்து வர, அதை அள்ளிப் பருகும் ஆசையுடன், அவளை கைகளில் ஏந்தி பெட்டுக்கு கொண்டு சென்று பூப் போல படுக்க வச்சு, அவள் முகத்தை ஆசையுடன் பார்க்க, வெட்கம் தாளாமல் அர்ச்சனா இரு கைகளால் தன் முகத்தை மூடி, கால்களை நீட்டி, நெருக்கி, நெளிந்தாள்.
இரண்டாம் முதலிரவுக்காக வாசனை மலர்களால் அலங்கரிக்கப்பட்டு, நறு மணம் கமழும் அந்த நயன அறையில்,…. நடுவே போடப்பட்டிருந்த மென்மையான கட்டிலில், வண்ண வாசனை மலர்கள் தூவப் பட்டிருக்க,…. மலர்களின் மேல், மலர்களோடு, …..மொட்டவிழ்ந்த மலராய், மலர்ந்து, ….அர்ச்சனா என்னும் அழகு மலர் மல்லாந்து படுத்திருக்க,…. காம வேட்கையோடு உங்கள் கண் பார்க்க,….அவள் நிர்வாண அழகை உங்கள் கண்களாலேயே அள்ளிப் பருகி பெரு மூச்சு விட்டீங்க.

அர்ச்சனாவின் நிர்வாண அழகை பார்த்ததிலேயே, உங்க கடப்பாரை சுன்னி முறுக்கேறி, முரட்டுத் தாக்குதலுக்கு முன்னணியில் இருக்க, அதை கையால் நீவி விட்டு சாந்தப் படுத்தி, கட்டிலில் ஏறி ,அவள் காலோரம் மண்டியிட்டு அமர,…. உங்கள் காமப் பார்வையையும், கருந்தண்டு சுன்னியையும், கை இடுக்கு வழியே பார்த்தவளின் உடல் மெதுவாக வேர்த்து நடுங்க, புது அனுபவத்தில் இதயத் துடிப்பு எகிறியது.நின்று நிதானமாக, ஆசை நாயகி அர்ச்சனாவின் அழகை அள்ளிப் பருக முடிவெடுத்த நீங்க, அவள் காலோரம் உட்கார்ந்து, அவளின் மென்மையான பாதத்தையும், மெல்லிய விரல்களையும் வருடி, …அவளின் உள்ளங்கால்களுக்கு மென்மையாக முத்தம் கொடுக்கக் கொடுக்க, …..அந்த குறு குறுப்பில் கால்களை ‘வெடுக்’ என்று இழுத்துக் கொண்டாள்,

குறுக்கிய கால்களை உங்கள் கை பிடித்து நீட்டி, நுனி விரலில் முத்தப் பயணத்தை ஆரம்பித்து, அவள் மெட்டியை உங்கள் உதடுகளாலேயே தடவி, முன்னேறி, …..அங்கிருந்த கொலுசுகள் உங்கள் உதடு பட்டு சல சலக்க, சிவந்த கெண்டைக் கால்களுக்கு முத்தம் கொடுத்து, உங்கள் உதடுகளும், நாசியும் அவள் மேனியோடு தொடர்ந்து உறவாடிய படியே,….

உங்கள் கைகள் தடவியபடி அவள் மேனியின் மென்மையை தொட்டு ரசிக்க,….

சிவந்து பூரித்த உடல் அழகை கண்கள் பார்த்து ரசிக்க,…..

See also  காம தீபாவளி - பாகம் 04 - குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்

புதுப் பெண்மையின் வாசனையை நாசி முகர்ந்து ரசிக்க,…..

உங்கள் நாக்கு தன்னிச்சையாக நீண்டு, அவள் அழகு மேனியைத் தொட்டுச் சுவைக்க,……

கொஞ்சம், கொஞ்சமாக, அங்குலம் அங்குலமாக முன்னேறி, திருமலை நாயக்கர் தூண்களைப் போல் ‘தின்’னென்று இருந்த, அவள் தொடைகளின் ஆரம்பப் பகுதிக்கு வந்த போது, …..இன்னும் கூச்சமுற்ற அர்ச்சனா, கால்களை அப்படியும் இப்படியும் நெளித்து, தொடைகளை குறுக்கி, குறு குறுப்பில் தலையை அப்படியும், இப்படியும் ஆட்டி, சிணுங்கி, கை வளையல்கள் சல சலக்க உங்கள் தலை பிடித்து தள்ளி விட்டாள்.உங்க ஆசை இன்னும் பேராசையாக, அவளின்,…. புது நிறத்தில், வெயில் படாமல் வெளுத்துச் சிவந்த இரண்டு பருத்த பளிங்குத் தொடை மேலே முகத்தைத் தேய்த்து, ….முத்தமிட்டு, நக்கி, நுனி நாக்கால் எச்சில் கோலமிட்டு, …..மணம் வீசும் மந்தகாசத் தாமரை மொட்டின் மேல், கரு நிற கொடிகள் அடர்ந்து படர்ந்து போல, ‘பொது’, ‘பொது’ வென பொங்கி, உப்பிய உளுத்தம் வடை போலிருந்த புண்டை மேட்டை ,உங்கள் முகம் நெருங்கும் சமயம் கூச்சம், வெக்கம், குறு குறுப்பு எல்லாம் கலந்து, அவள் உணர்ச்சிகளை உசுப்பேற்றி உந்தித் தள்ள…. உடல் லேசாக நடுங்க ஆரம்பிக்க,…… இனம் புரியாத இன்பத்தில், பரிதவித்தாள் அர்ச்சனா.

நாணத்திலும், வெக்கத்திலும், உங்கள் தலை பிடித்து ஒப்புக்குத் தள்ளிவிட, நீங்கள் முன்னேற, மீண்டும் தள்ளிவிட, …..மெதுவாக முன்னேறி, புடைத்த புண்டை மேட்டின் மேல், மீண்டும் ‘பொச்’என்று முத்தம் வைத்து, அதன் வாசனையை கண்கள் மூடி முகர்ந்து,….. ரசித்து, நாக்காலேயே முடிகளை விலக்கி,…. வெள்ளரிப் பழம் போல வெடித்துப் பிளந்திருந்த நடுப் பள்ளத்தில் நாக்கை வைத்த நொடியில்,….’ஜில்’ என்ற சிலிர்ப்புணர்ச்சியில் திக்கு முக்காடிய அர்ச்சனா, ”ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்…ஆஆஆஆ….அண்ண்ண்ண்ணாஆஆஆ”என்று மெதுவாக கத்த, …..என்னவென்று அவள் முகத்தை ஏறிட்டு நீங்கள் பார்ததீங்க.

கொஞ்சும் குரலில்,“அங்கல்லாம் வாய் வைக்காதீங்கண்ணா!. எனக்கு என்னவோ பண்ணுது!!” அவள் கை தடுத்து முக பாவனையாலேயே உங்களைக் கெஞ்ச,…..அதைக் கண்டு கொள்ளாமல், மீண்டும் இன்னும் அழுத்தமாய் ‘இச்’ என்ற முத்தத்தை அவள் அழகுப் புண்டையின் வெடிப்பின் மீதே அழுத்தமாய் பதிக்க,…. கூச்சத்திலும்,குறு குறுப்பிலும் கொஞ்சம் சத்தமாக,”…..ஆவ்….” என்று அலறியே விட்டாள்.பேன்டீஸ் இடை விடாமல் அணிந்திருந்தில், இடுப்பில் சில இடங்கள் இன்னும் வெளுத்து,…. அழகாய், சுத்தமாய் தெரிய,……அதை நக்கிச் சுவைக்கும் ஆசையில் உங்க நாக்கு நீள,… அதைப் பார்த்தவள் பக் என்று அவள் கைகளால் உங்கள் தலை பிடித்து விலக்கினாள்.

விலக்கிய அர்ச்சனாவின் கைகளை, உங்கள் வலுவான கைகளால் மென்மையாகப் பிடித்துக் கொண்டு, நன்றாகக் குனிந்து, அவள் வெளுத்த இடுப்பை நக்கி சுவைக்க, ….நக்க விடாமல் திமிறினாள். அவள் மெத் மெத்தென்ற பஞ்சு போன்ற, உருண்டு திரண்ட தொடைகளின் மேல், உங்கள் மார்பு பதிந்திருக்க, …..விலக்கி தடுத்துப் போராடும் அவள் இரு கைகளையும், உங்கள் ஒரு கையால் மென்மையாகப் பிடித்துக் கொண்டு, இன்னொரு கையால், அவள் அழகுப் புண்டையின் மேல் படர்திருந்த முடிகளை விலக்கி, புண்டை ஜூஸ் சுரந்து லேசாக கசிந்துகொண்டிருந்த, புண்டை வெடிப்பைப் பார்த்ததும், காமப் பித்து உங்களுக்கு பிடித்தது.

மெதுவாக அவள் தொடைகளை கொஞ்சம் விலக்கி, இரு விரலால் புண்டை இதழ்களைப் பிரித்துப் பிளந்து, உங்கள் நாக்கு நுனியை,…. ரோஜா நிறத்தில் ஈரப் பசையுடன் தெரிந்த, புண்டை வெடிப்பின் அடி ஆரம்பத்தில் தொட்டு, கொஞ்சமாக உள்ளே விட்டு நக்கியபடியே, மேல் வெடிப்பு நோக்கி வர, ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்…அஹ்….ஹும்ம்ம்” என்று என்னென்னவோ புரியாத பாஷை சொல்லி புழுவாய் நெளிந்தாள்.

See also  ஆப்பிள் மொலை - பாகம் 06 இறுதி

வெடிப்புக்குள் நாக்கை விட்டுபடியே மேலே வர வர, அங்கே கசிந்து ஊறிக் கிடந்த இன்பத் தேன், வழித்தெடுத்த மாதிரி நாக்கில் வந்து சேர, ….வந்த அத்தனையையும் எச்சில் கூட்டி விழுங்கி, மீண்டும் வழித்தெடுத்து சுவைக்கும் ஆசையில் உங்க நாக்கு மேலே வர, …..பட்டானி அளவில் பெண்மையின் இன்ப முடிச்சு, ….சிறு மொட்டு போல தட்டுப் பட்டது.

நீங்கள் நன்றாக உங்கள் ஆசைப் படி நக்கி சுவைக்க ஒத்துழைக்காமல், நெளிந்து, கால்களை அப்படியும் இப்படியும் ஆட்டி, உங்கள் கைப் பிடிக்குள் இருந்த அவள் கைகளை விடுவிக்கப் போராடினாள். அப்படி அவள் உங்கள் கைகளோடு இன்பப் போராட்டம் நடத்திய போது, சரியாமல், தளராமல், தள தளவென்று ஆடிக் குலுங்கிய அர்ச்சனாவின் அழகு முலைகலை அப்படியே கடித்துத் தின்று விடும் வெறியில்,’ஆ’ என்று வாய் பிளக்க, அதைக் கண்டு பயந்து போன அர்ச்சனா, இன்னும் திமிர, அவள் மென்மையான கைகளை நீங்கள் இறுக்கிப் பிடித்த பிடியில், கண்ணாடி வளையல்கள் சில உடைந்து நொருங்க,…. இருவரும் அதைக் கண்டு கொள்ளவில்லை.
தட்டுப்பட்ட பருப்பை உங்கள் நுனி நாக்கால் லேசாகத் தட்டிவிட,….அதிர்ந்த அவள்,…. திடீரென ஏற்பட்ட இன்ப உணர்ச்சித் துடிப்பைத் தாங்காத அர்ச்சனா, அவளை அறியாமல் பெரு மூச்சு விட, அந்த மூச்சுக் காற்றில் அனல் பறந்தது.அர்ச்சனாவின் புண்டை இதழ் வெடிப்பில் மேலும் கீழும், போய் வந்த உங்கள் நாக்கில், எச்சில் ஊற்றாய்ப் பெருக்கெடுக்க, அது அர்ச்சனாவின் அந்தரங்க அமுதத்தோடு சேர்ந்து வழிந்து, புண்டை வெடிப்பின் வழியே கீழிறங்கியது.

அர்ச்சனாவின் அடி வாய் சுரப்பும்,உங்கள் மேல் வாய் சுரப்பும் சேர்ந்து கலக்க, அந்தக் கலவையோடு, அவள் இன்ப முடிச்சை, அழகாக உங்கள் நாக்கால் நக்கி,… தட்டித் தேய்த்து அதை துயில் எழுப்ப, …… அவள் புண்டை வழியே புகுந்து பாய்ந்த இன்ப உணர்ச்சியில்,….. அர்ச்சனாவின் பெண்மைத் தனமான எதிர்ப்பு குறைந்து… பேரின்ப காமத்தின் பிடியில் சிக்கினாள்.

காமத்தின் பிடியில் சிக்கியவளுக்கு, அவள் நாணமும், வெக்கமும் அவளுக்கே எதிரியாக, நாவை நன்றாக உள்ளே விட்டு, நக்கிச் சுவைத்துக் கொண்டிருப்பது தோழியின் கனவன் என்று தெரிந்தும், அதைத் தடுக்காமல், தயங்காமல், ‘இந்த இன்பம் இன்னும் வேண்டும்’ என்பது போல, இன்னும் கொஞ்சம் தொடைகளை அகல விரித்து, இடுப்பை ஏந்திக் காட்டினாள்.ஒப்புக்காகத் தடுத்துப் போராடிக் கொண்டிருந்த அர்ச்சனாவின் கைகள் ஓய்வெடுக்க,….உங்கள் கைகள் அர்ச்சனாவின் மேனி எங்கும் மென்மையாக ஊர்ந்து, தழும்பித் தள்ளாடிக் கொண்டிருக்கும் சிறு மலையென நிமிர்ந்து நின்ற, முலைகளைத் தடவி , கசக்கிப் பிழிந்து, விரைத்து நின்ற காம்புகளை உருட்டி விட்டு, விரல் கொண்டு வீணையாய் மீட்ட மீட்ட,….. சொர்க்கலோக இன்பம் உடலெங்கும் பரவ, கண்கள் சொருக,… காம இனபத்தைச் சுவைத்தபடி, தன் கீழுதட்டை காமக் கிறக்கத்தில் கடித்தபடி, கட்டிலில் kaNkaaaகண் மூடிக் கிடந்தாள்.

error: read more !!