Hema மாமி – பாகம் 33

பொண்டாட்டி என்று சொல்லும் போது தான் எனக்கு அது உரைத்தது ……மாமி இன்று போட்டே வைக்க வில்லை ……இவ போட்டு வெச்ச எப்படி இருப்பா..
என்று எனிகொண்டிருக்கும் போதே …..

மாமி : பொண்டாட்டி யா…எப்போடா தாலி கட்டின…

நான் : இப்போ வேணும்னாலும் கட்டுறேன்

மாமி : சும்மா கேட்டேன்…சரி வாடா உள்ளேநான் : இருங்க…இங்கேயே …இப்படியே இருங்க…

என்று சொல்லிவிட்டு வேகமாய் சமையல் அறை விட்டு வெளியே செல்ல …

மாமி : டேய் …எங்க டா …போற..

நான் : அப்படியே இருங்க மாமி ….

நான் வேகமாய் சாமி அறைக்கு சென்று …குங்கும டப்பா எடுத்து வந்தேன் …

மாமி : ஐயோ….இதுக்காகவா டா …

நான் : ஆமா …நீங்க…ச..நீ போட்டு வெச்ச எவளவு அழகா இருப்பா தெரியுமா ஹேமா…

மாமி : உன்ன மாதிரி ஒரு ரசிகன் தான் டா புருஷனாஅமையனும் …சரி வச்சி விடு …

மாமி நெற்றி மீது வட்டமாய் ஒரு போட்டும் அவள் நீதி வகுடின் மீது ஒரு ஒரு இன்ச் நீளத்திற்கு வகுடு போட்டும் வைத்தேன்…அப்பா …இந்த மங்கள காம சுந்தரிக்கு ஈடே இல்லை …

மாமி இப்போது படு கவர்ச்சியாய் இருந்தாள்…அவள் மீது அப்படியே பாய்ந்தேன் , அவள் முகம் கழுத்து , தோள்கள் , மார்பு என சாரா மாதிரியாக முத்தம் கொடுத்தேன்..அவள் பின்னிய கூந்தல் பற்றி இழுக்க அவள் முகம் கொஞ்சம் மேல் நோக்கி தூக்கினாள், மேல்நோக்கி தூக்கிய முகத்தில் மலர்ந்த பூவென இருந்த அவள் உதட்டை கவ்வி கடித்தேன் ,

அவளுக்கு வலித்திருக்கும் , என் தலை மயிரை பிடித்து இழுத்தாள்…இப்போது அவள் என் உதட்டினை கடிக்க இருவரும் வெறியின் உச்சிக்கு சென்றோம் ..எனக்கு இருந்த வெறிக்கு அவளது ரவிக்கையை அப்படியே பிடித்து கிழித்து அவள் மாங்கனிகளை கடித்து கோதர வேண்டும் போல இருந்தது …மேல அவள் முகம் , கழுத்து என முத்தமிட்டுக்கொண்டே கீழே இறங்கினேன்…மீண்டும் அந்த அழகிய பள்ளத்தாக்கு , இந்த முறை ஆசை முத்தங்கள் மட்டும் இரண்டு பதித்து கீழ் இறங்க , அவளது விம்மி நின்ற காம்புகள் என் கண்ணில் பட்டது …அவளது ரவிக்கையோடு செர்ஹ்து அந்த காம்பினை கடித்து இழுத்தேன்…

மாமி : ஆஆஆஆஆஆஆஆஆ அம்மா ……ஹெய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்

என்று சத்தமாய் கத்தினாள்…

என் தலையணை பிடித்து அவள் காம்போடு சேர்த்து அணைத்தாள்…அவள் ரவிக்கையோடு சேர்த்து அவள் காம்பினை சப்பினேன் ..அவள் காம்பினை சுற்றி அவள் ரவிக்கை ஈரமானது..அந்த ஈரத்தில் இன்னும் தெளிவாய் தெரிந்த காம்பு…அப்படி ஒரு கவர்ச்சி …காமத்தில் இதுதான் சுகம் , ஒன்று சுகம் அளித்துக்கொண்டு இருக்கும் போதே அடுத்த சுகம் அதுவாய் தோன்றி நிற்கும் தானாகவோ அல்லது நாமது செயலின் விளைவாகவோ …எப்படி இருபினும் அவை சுகத்தை மட்டும் தர மறுப்பதில்லை …ஒவ்வொரு சின்ன சின்ன விஷயமும் சுகமே …

See also  மனசுக்குள் நீ - பாகம் 09 - மான்சி தொடர் கதைகள்

மெல்ல அவள் முலைகளை தாண்டி கீழ் இறங்க , அவள் அழகிய வழ வழ துப்புல் என் கண்ணனுக்கு விருந்தானது …முடிய முளை மேலே , முடிய புண்டை கீழே என்ன மூடி மறைக்கப்பட்ட சொர்கத்திற்கு மாறாக , வெளிச்சம் பட நம் கண்ணனுக்கு விருந்தாய் படைக்க பட்ட

அந்த தொப்புளுக்கு நான் மரியாதை செலுத்தியே ஆக வேண்டும் …வட்டமாய் , மிருதுவான அந்த வெண்ணை ஓடையின் நடுவே அமைந்த சுழல் போல சுற்றி வளைந்து எங்கோ ஆழத்தில் மறைந்தது எந்த அழகிய தொப்புள்…இவள் தொப்புளை மாட்டும் ஒத்து அதில் கஞ்சி வடிக்கலாம் அவளவு ஆழகு …ஆழம் ..மெல்ல நாக்கினை வெளியில் நீட்டி அவள் தொப்புள் முன் நிறுத்தி நிமிர்ந்து மாமியை பார்த்தேன் …அடுத்து என்ன சுகம் என்று அவளை பார்த்த படி நின்ற அவள், நான் பார்த்த கணம் வெட்கத்தில் தலை குனிய ,அவள் உதட்டின் நுனியில் மலர்ந்த அந்த வெட்க புன்னகை , ஒவ்வொரு காதலனும் பார்த்து ரசிக்க வேண்டிய ஒன்று …என் கடைசி நாள் வரை அந்த புன்னகை என்னோடையே வரும்… அவள் ஆவலை நீடிக்கும் வகையில் அப்படியே நாக்கினை நீட்டிய படி நின்றேன்..அவளை செண்டி பார்க்கிறோம் என்று உணர்ந்த அவள்…

மாமி : டேய் ..மதன்….ப்ளீஸ் டா…விளையாடாத…

என்றவள் ஒரு பொய் கோபம் கொண்டாள்..

மெல்ல நாவால் அவள் தொப்புளை சுற்றி நக்கினேன்..நுனி நாக்கால் பாடும் பாடாமலும் நக்கியதில் அவளுக்கு கொஞ்சம் கூச்சமாய் இருந்திருக்கும் போல , உடல் நெளிந்தாள். மீண்டும் அதே மாதிரி நக்கினேன்

மாமி : மதன்ன்ன்ன்ன்ன்ன்ன்ன்ன்……. டேய்

அவள் இடுப்பினை இரண்டு கைகளால் பற்றி மூன்றாவது முறை நாக்கு நன்றாக படரும் படி அவள் தொப்புலை ஒரு வட்டமடித்து நக்கினேன்..மாமி சுகத்தில் லயித்தால்..அடுத்து அவள் பாவாடை கட்டின் மேல் இருந்து அவள் தொப்புளின் மேல் வரை , கீழிருந்து மேல் நோக்கி நக்கினேன் ….மாமிக்கு அதீத சுகம்..எனக்கும் வெறி அதிகரித்தது …அவள் தொப்புளுக்குள் நாக்கை விட்டு நன்கு நக்கினேன்…நாக்கால் அவள் தொப்புலை ஒத்தேன் என்று கூட சொல்லலாம் , அப்படி ஒரு வேகம் …

மாமி வேட்ட்கத்தில் , சுகத்தில் நெளிந்தாள் …
மாமிக்கு வரி மிகுதியானது ..என் தலை மயிரினை பற்றி மேல் நோக்கி இழுக்க . நான் எழுந்து நின்றேன்…வெறித்தனமாய் என் உதட்டினை கடித்து இழுத்து சப்பினாள்…மாமி : வாடா போகலாம் …

என்று என் கரம் பற்றி படுக்கை அறை நோக்கி இழுக்க …நான் அவள் பின் சென்றேன்.. ஒரு இரண்டு மூன்று அடி எடுத்து சமையல் அறை விட்டு வெளியில் வர அப்போது தான் என் கண்களில் அவள் பின் அழகு பட்டது …அவள் புட்டத்தை கண்டது தன் மிச்சம்

See also  Hema மாமி - பாகம் 41

அவளை அப்படியே இடுப்பை பிடித்து இழுக்க , அவள் நழுவி செல்ல முயன்றாள்…அவளை எட்டி பிடிக்க முயன்றதில் அவள் பாவாடை மட்டுமே கையில் மாறியது …இருவரின் எதிர் மறை விசையின் வேகத்தில் தாக்கு பிடிக்க முடியாத அந்த பாவாடை கேழிந்தே போனது..மாமி அதிர்ந்து நின்றாள்..

ஒரு கணம் அப்படியே உறைந்து போனோம் ..ஏதோ பேச துடங்கிய அவளை அப்படியே இழுத்து அருகில் இருந்த டைனிங் டேபிள் மீது சித்து முத்தமிட்டேன்…அவள் எனக்கு மீண்டும் அடங்கினாள், அவள் காமம் அவளை அடக்கியது . அவளை திருப்பி , அவள் பின்னழகை ரசித்தேன் ..நீண்ட பின்னிய கூந்தல் , பூ , கிழிந்த பாவாடைக்குள் இருந்து எட்டி பார்த்த அவளது பான்டி, அதில் அடங்காமல் பிதுங்கிய அவளது குண்டிய என …கவர்ச்சிக்கு பஞ்சமே இல்லாத ஒரு காட்சி…எதை எடுப்பது, எதை முதலில் தொடுவது …

என்று மனம் குழம்ப…அவள் கூந்தலை பற்றி , என்னவனை அவள் குண்டியின் பிளவின் நாடு அமர்த்தி குத்தினேன்..ஒரு கையில் அவள் கூந்தலை பற்றி மற்றொரு கையில் அவள் மாங்கனிகளை அப்ற்றிக்கொண்டு, என் இடுப்பினை கீழ் இறக்கி அவள் குண்டியினை ஒப்பது போல பாவித்தேன்.மாமி டேபிள் மீது கை ஊனி குத்தினை தாங்கிக்கொண்டாள் …மெல்ல அவல பாவடையை கழிட்டி சரியாய் விட்டேன் ..அந்த ஒரு கணம் அவள் மீது இருந்த எனது பிடிப்பு தளர , மாமி என்னை சற்றே தள்ளி விட்டு , பாவாடை வெளியில் வந்து , சற்றும் எதிர்பாராமல் நான் நின்று போக , என்ன நடக்கிறது என்று உணர்வதற்குள் , படுக்கை அறைக்கு ஓடிவிட்டாள்… கள்ளி …காம தேவதை

Leave a Comment

error: read more !!