உறவுகள் – பாகம் 06 – குடும்ப காமக்கதைகள்

“ராகவிய அப்படியே இழுத்து அணைச்சு…..அவ முலையில ஆரம்பிச்சு….அடி வரைக்கும் நக்கமும்….கால் கம்கட்டுல….அப்படியே தலையை வெச்சு…….தொடை….தொடை இடுக்குன்னு நக்கி நக்கி…..” போன் கால். ச்சை….எவன்டா இது….டிஸ்ப்ளேயில்…..என் செல்ல அம்மா படம்….இந்த நேரத்துல இவ எதுக்கு…ச்சை….

விஷயம் ஒன்றும் இல்லை. சப்ப மேட்டர் தான். பேசிவிட்டு வந்து பார்த்தால்….அக்காவை காணோம்.

5 நிமிடம் கழித்து கழிவறையில் இருந்து வெளிப்பட்டால் அக்கா….என்னை பார்க்க முடியாமல் தலை குனிந்திருந்தாள். “உருளைக்கிழங்கு வறுவல், புடலங்காய் கூட்டு…உங்களுக்கு ஓகே தான தம்பி. முன்னாடியே சொல்லியிருந்தா…..கோழி இல்ல மீனு எடுத்திருப்பேன்….”“நீங்க எந்த விருந்து வெச்சாலும் எனக்கு ஒக்கே தான் அக்கா…நான் என்ன வெளியாளா?” அவள் அருகில் சென்று அவள் உதடுகளின் கீழே இருந்த ஈரத்தை துடைத்தேன். அதிர்ச்சியோடு பார்த்தால். ஒரு விரலால் அவள் உதடுகளை வருடினேன். வாசலில் கதவு திறக்கும் ஓசை. எட்டிப்பார்த்தால்…..ராகவி உள்ளே வந்துக்கொண்டு இருந்தாள்.

ஷோபனா அக்காவின் உதடுகளை ஒரு விரலால் வருடியபோது அவள் காட்டிய ரியாக்ஷன் – பயமும், வெட்கமும் மிக லேசாக காமமும், அதே சமயம் இது தவறென்ற பதற்றமும் ஒரு சேர இருந்தது. வாசல் கதவு சத்தம் கேட்டவுடன் அக்கா பதறி விலகும்போது அவள் கண்களில் தெரிந்த பீதியை ரசித்தேன். அவளது இடது பக்க முந்தானை வேலை செய்வதற்கு வசதியாக அவள் இழுத்துக்கட்டி இருந்ததால் லைட் ப்ளு சேலையில் வாடாமல்லி நிற ரவிக்கையும் அதற்குள் இருந்த அழகிய அவர் மார்புப் பந்தும் எட்டிப்பார்த்துக்கொண்டிருந்தது எனக்கு மேலும் கிளுகிளுப்பூட்டியது.

ராகவி எதார்த்தமாக உள்ளே வந்துக்கொண்டு இருந்தால். வெள்ளையில் மெரூன் கட்டம் போட்ட சுடிதாரும், மெரூன் துப்பட்டாவும், அதே நிறத்தில் பேண்ட்டும் என அவள் பள்ளி சீருடையில் இருந்தால். வெய்யிலில் வந்ததால் அவள் முகத்தில் தெரிந்த களைப்பு நெற்றி ஓரத்து வியர்வை, அவள் கூறிய மூக்கு, அந்தக் கண்கள்…..எல்லாம் அப்படியே ஷோபனா அக்காவை உரித்து இருந்தால்.

டபுள் ஆக்ஷனில் அப்பா-மகன், அம்மா-மகள் எப்படி இருப்பார்கள் என்று சினிமாவில் பார்ப்பது போலவே இருந்தது. நாளுக்கு நாள் என் ஆசைக் காதலி ராகவி என் காம கனவுக்கன்னி ஷோபனா அக்காவாக உருமாறிக் கொண்டு வருகிறாள். மார்புகளும் நல்ல வளர்த்தி பெற்று வருவது துப்பட்டாவை மீறி வரத்துடிக்கும் அவள் மார்பக முயல் குட்டிகளை வைத்தே தெரிந்தது.ஷோபனா அக்காவிற்கு அப்படி ஒன்றும் பெருத்த மார்புகள் எல்லாம் கிடையாது. என் அம்மா தேவிகாவிற்கு நன்று உருண்டு திரண்ட முலைகள். ஒரு பந்தின் வடிவில் இருக்கும். (கடந்த இரண்டரை ஆண்டுகளில் எத்தனை முறை கண்டு களித்தும், வாயில் வைத்து சுவைத்தும் இருக்கிறேன்). ஆனால் அந்த பந்து திடமாக இல்லாமல் தொங்கி இருக்கும். ஷோபனா அக்காவிற்கு நல்ல கச்சிதமான உடற்கட்டு. இளநீர் வடிவ முலைகள் என்று பார்க்கும்போதே தெரியும். ரொம்ப பெரிதும் அல்ல. சிறிதும் அல்ல. அவள் structure-க்கு சரியான விகிதத்தில் இருந்தது.

See also  அக்காவை ஓக்க வை - பாகம் 33 - தமிழ் காமக்கதைகள்

என் அம்மா என்ன தான் சிவப்பாக அழகான முகக்களையுடன் இருந்தாலும் உடல் வடிவம் கிடையாது. ஷோபனா அக்கா அப்படி இல்லை. விலா-இடுப்பு பகுதியுள் உள்ள வளவு இருக்கிறதே…..அப்பப்பா….எல்லாம் கடும் உடல் உழைப்பால் தான் மெயின்டெயின் செய்கிறாள்.

என் அம்மா த்ரிஷ்யம் பட மீனா என்றால், ஷோபனா அக்கா முரட்டுக்காளை சிநேகாவிற்கு சற்று எடை போட்டு 5-6 வயது கூடியிருந்தால் எப்படி இருப்பாளோ அப்படி இருப்பாள். சின்ன வயது (பள்ளி பருவ) சினேகாவின் போட்டோ பார்த்தவர்களுக்கு ராகவி பரிச்சயமாக இருப்பாள். புருவம் மட்டும் சின்ன வயது சிநேகா அளவிற்கு அத்தனை அடர்த்தி இல்லை. பட்டணத்து சினேகாவின் பார்வை கிடையாது. கிராமத்து மிரளும் பார்வைதான் பொண்ணுக்கும் அம்மாவிற்கும்.

ஷோபனா அக்கா எப்போதும் நன்கு என்னைத் தடவி படிய முடியை வாரி, நெற்றிவகிட்டில் போட்டும், நெற்றியில் நடுத்தரமான வட்ட வடிவில் போட்டும், தலையில் பூவும் என ரொம்பவே குடும்பப்பாங்காக இருப்பாள். என் அம்மா தேவிகாவோ வேறு மாதிரி. மாலை வேளையில் தான் என்னை தடவுவாள். காலையில் ஆபீஸிற்கு கொஞ்சம் லூஸ் ஹேராக கிளிப் போட்டுக்கொள்வாள். புடவையும் மிக ஸ்டையிலாகத் தான் உடுத்துவாள்.வீட்டில் நயிட்டி மட்டும் தான். மட்டும் தான் என்றால் மட்டும் தான். புரிந்திருக்கும் என்று நினைக்கிறேன். ஆபீஸிற்கு போகும்போது கண்ணுக்கு மை, மெல்லிய லிப் ஸ்டிக், இவைபோக பேஸ் க்ரீம் என்று அலங்காரமாகத்தான் போவாள். ஷோபனா அக்கா லிப் ஸ்டிக்கோ பேஸ் க்ரீமோ போட்டு நான் பார்த்ததில்லை. அக்காவும் சரி ராகவியும் சரி மாநிறம் தான்.

அட ராகவி குட்டிக்கூட அவள் அம்மா போலத்தான். என் தங்கை ஹரிதா அப்படியே என் அம்மா மாதிரி. நல்ல சிகப்பு நிறம். டிரஸ் சென்ஸ் & மேக் அப் சென்சும் அப்படியே அம்மா மாதிரி. கூறிய மூக்கு மட்டும் அப்பாவின் ஜாடை. தங்கையை கேஷுவலாக சைட் அடிக்கும் சராசரி இளைஞன் தான் நான். ஆனாலும் அவளை சீண்டுவதில்லை. எனக்கும் அம்மாவிற்கு ஹரிதா (என்கிற ஹரிக்குட்டி ) பற்றி நிறைய கனவுகள் உண்டு. நன்றாக படிப்பாள். பரதம் தெரியும்.

இவை போதாதென்று எங்கள் குடும்ப ஜோசியர் வேற ஹரிதா மீடியா சம்பந்தமான துறையில் நன்றாக வருவாள் என்று சொல்லியிருக்கிறார். அம்மா ஆவலோடு மீடியான்னா வெறும் டி.வி. மட்டுமா இல்லை சினிமாவுமா என்று கேட்டால்….சற்று தயங்கிய ஜோசியர் ‘சினிமான்னு சொன்னா நீங்க சங்கடப் படுவீங்கலோன்னு தான் மீடியான்னு சொன்னேன்’ என்றார். நாங்களா சங்கடப் பட போகிறோம். அதுவும் என் அம்மா? உள்ளுக்குள் சிரித்துக்கொண்டேன். அன்றிரவு வழக்கம்போல ஹரிக்குட்டி தூங்கிய பின் மாடிக்கு வந்தாள் அம்மா.

See also  பரிசு - அம்மா காமக்கதைகள்

வேற எதுக்கு. அதுக்குத்தான். ரொம்ப சந்தோஷமாக இருந்தால். என்னன்னு கேட்டேன். ‘தினா…ஹரிகுட்டி பெரிய சினிமா ஸ்டார் ஆகணும்டா…”. ஓ! அதுதானா…..ஒரு கண்டிஷன் வேற போட்டால் அம்மா….”ஹரிகுட்டி உடம்பு ஷேப் ரொம்ப முக்கியம். நீ அடிக்கடி அவளை சைட் அடிக்கிற தெரியும்….பட், சீண்டக்கூடாது. என்னையே இந்த பெண்டு வாங்குற….அவ பக்கம் கூட போகக்கூடாது. அப்போ தான் நல்ல ஷேப்போட செக்ஸியா இருப்பாள்.” அடிப் பாவி அம்மா…எல்லாத்தையும் கவனிக்கிரியே….சரி, அதுங்கள விடுங்க. இங்க வருவோம்.

என்னைப்பார்த்ததும் ராகவிக்கு செம சந்தோசம். “வாங்க மாமா…எப்போ வந்தீங்க….” குரலில் கொஞ்சம் வழிசல் வேறு. கண்களில் அப்படி ஒரு பிரகாசம். என்னை நெருங்கி வந்து நின்றால்.

“நீ என்ன குட்டி இந்நேரத்துல….”

“எங்க பழைய ஹெச். எம். இறந்துட்டாங்களாம் மாமா. அதான் லீவு விட்டுட்டாங்க.”

“அப்படியா செல்லம்….” நான் வெகு இயல்பாக அவள் தோள்களைச் சுற்றி என் கையை போட்டு அருகே வர அணைத்தேன்.

அவள் எச்சில் முழுங்கினால். ஷோபனா அக்கா பக்கம் கண்ணை செலுத்தினால். எனக்கு புரிந்தாலும் கண்டுக்கொள்ளவில்லை. இயல்பால அவளை என் உடம்போடு அணைத்துக்கொண்டே…. “அக்கா…..லெமன் ஜூஸ் போடுறேன்னு சொன்னீங்களே…குட்டிக்கும் சேர்த்து போடுங்க……..”

“ஜூஸை ஒரே க்ளாசுல கொண்டுவாங்காக்கா….ரெண்டு பேரும் அதுலயே குடிச்சிக்குவோம்….” என்று சொல்லிவிட்டு ராகவியைப் பார்த்து கண்ணடித்தேன். அவள் வெட்கப்பட்டு தலை குனிந்தால். அவளை அனைத்தப்படியே ஹாலுக்கு வந்து ஒற்றை சோபாவில் அமர்ந்தேன். எனக்கு ஒற்றை சோபா ரொம்ப பிடிக்கும். என்ன ஒரு வசதி……ராகவியை என் மடியில் அமர்த்திக் கொண்டேன். வெட்கத்தோடு உட்கார்ந்தால்.

அவள் துப்பாட்டாவால் அவள் வியர்வையை தொடைத்து விட்டேன். “வீட்டுல இது எதுக்கு”ன்னு துப்பட்டாவை இழுத்தேன். வரவில்லை. “பின் போட்டிருக்கேன் மாமா” என்றாள். நானே கைகளை விட்டு பின்னை கழட்ட….என் கைகள் அவள் தோல்பட்டை கழுத்து என்று விளையாடியது. துப்பட்டாவை நீக்கிய பின் அவள் மார்புகள் செழிப்பாக தெரிந்தன. அவள் கம்கட்டுகள் இரண்டிலும் உள்ளே வியர்த்ததால் சுடிதாரின் அப்பகுதிகள் ஈரமாக இருந்தன.அவளது வலது பக்கம் என் மேல் சாய்ந்திருந்தது. முதுகை சோபாவின் சைடு மர கைப்பிடிப்பில் சாய்த்திருந்தால். என் இடது கை அவள் முதுகை வளைத்து அவள் இடது இடுப்பை வருடி அவள் இடது தொடையின் மேல் இருந்தது

error: read more !!