பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 263 – தமிழ் காமக்கதைகள்

அவன் உறுப்பை அவள் குண்டி பிளவில் தேய்த்தான். மெத்து மெத்தென இருந்த அவள் குண்டிச் சதைகளை நெறித்தபடி அவன் தண்டு அவள் பிளவில் விளையாடியது.. !!

” சாரு.. இன்னும் தூங்கறார் போல இருக்கு.. ?” கிசுகிசுப்பாக சொன்னாள்.

” ஆமா.. ! அவரு இப்போ ரெஸ்ட் எடுத்திட்டிருக்கார்.. !!”

அவன் கைகளை முன்னால் விட்டு அவள் வயிற்றைத் தடவினான். அப்படியே மெதுவாக மேலே கொண்டு போய்.. அந்தரத்தில் தொங்கிக் கொண்டிருந்த அவளின் கொழு கொழு கனிகளை பிடித்து பிசைந்தான். அவள் பின் கழுத்தில் உதட்டைப் பதித்து மென்மையாக முத்தமிட்டான். பின் நாக்கைச் சுழற்றி எச்சிலால் கோலமிட்டான்..!!பவயா எழுமிச்சையை பிழிந்து.. ஐஸ்கட்டியை உடைத்துப் போட்டு.. ஐஸ் வாட்டரில் சர்க்கரை கலந்து ஸ்பூன் விட்டுக் கலக்கினாள்.. !! அவள் அதை நிறுத்தி நிதானமாகச் செய்து கொண்டிருந்தாள். சசி செய்யும் சில்மிசங்களை இன்பமாக அனுபவித்துக் கொண்டிருந்தாள்.. !!
சசி அவளின் முன் பக்கத்தில் முழுமையாக தன் கைகளை விளையாட விட்டான். அவள் கழுத்தில் இருந்து தொடைகளின் பிளவு வரை வருடி…தடவி… அவள் பெண்மையை பதம் பார்த்துக் கொண்டிருந்தான்.. !! அவள் புழை உதடுகளை இரண்டு விரல்களால் தடவிய போது சிலிர்த்து.. கழுத்தை வளைத்தாள்..!!

” கிஸ் மீ பிரெண்டு.. !!” என்று கிறக்கமாக முனகி.. அவளது உதடுகளை விரித்துக் காட்டினாள்.

வளைந்த நிலையில் அவள் உதடுகளைக் கவ்விக் கொண்டு சுவைத்தான். அவன் விரல் அவள் புழை உதடுகளை கசக்கி பிசைந்து அவளுக்கு வெறியேற்றிக் கொண்டிருந்தது.. !!

அவள் உதடுகளை விட்டவன்.. அவளது முதுகுப் பரப்பில் தன் உதடுகளை அழுத்தி அழுத்தி முத்தம் கொடுத்தான். ஒரு இடம் கூட விடாமல் முத்தமிட்டுக் கொண்டே கீழே போய்.. அவளுக்கு பின்னால் மண்டியிட்டு உட்கார்ந்து அவளது புட்டங்களை முத்தமிட்டான். உருட்டிப் பிசைந்து மெதுவாக புட்டச் சதையைக் கவ்வினான். அவள் துள்ளினாள்..!!

” ஆவ்வ்வ்ம்ம்ம்ம்.. ஷ்ஷ்ஷ்.. பிரெண்ண்டு… ”சசி அவள் புட்டக் கனியை விடவில்லை. மீண்டும் கவ்விச் சப்பினான். அவள் துடித்து அடங்கினாள். அவனை தடுக்க முயலவில்லை. அவன் செய்வதை விரும்பி அனுபவித்தாள்..!!

பவ்யாவின் கொழு கொழு சூத்து பிளவை பிசைந்து.. இறுக்கி விரித்து பிடித்தான். நடுவில் ஓடிய பள்ளத்தில் மெல்லிய ரோமங்கள் அங்கங்கே விளைந்து கவர்ச்சியாக இருந்தது..! அவள் சூத்துக்களை விரித்து பிடித்துக் கொண்டு.. தன் நாக்கை நீட்டினான். அவள் சூத்து பிளவில் வைத்து தடவி.. பின் அவள் பிளவு முழுவதும் படர விட்டான்.! அவ்வளவு பெரிய பூசணிக்காய்களுக்கு இடையில் சின்ன புள்ளியாக சுருங்கியிருந்த அவளது ஆசனவாயை.. விரலால் வருடி.. நாக்கால் தடவியபோது அவள் கூச்சம் தாங்காமல் துள்ளி.. அவன் முகத்தைத் தள்ளி விட்டாள்..!!

See also  பூவும் புண்டையையும் - பாகம் 10 - தமிழ் காமக்கதைகள்

” அஙகல்லாம் இந்த மாதிரி பண்ணாதிங்க பிரெண்டு.. !!” சிணுங்கினாள்.

” வேற எங்கல்லாம் அந்த மாதிரி பண்ணலாம் பிரெண்டு.. ??” கேட்டுக் கொண்டே அவள் தொடை பிளவில் அவன் விரல்களை நுழைத்தான்.

” ஹ்ஹாம்ம்ம். !!”பவயா தொடைகளை விரித்து நின்றாள். அவன் விரல் அவள் புழையின் பின் வாசலை அடைய.. அவள் குனிந்து நின்று.. புட்டங்களை உயர்த்திக் காட்டினாள். அவள் புழை.. பிளந்த பலாச்சுளை போல விரிந்து அழகாய் உதடுகளைப் பிதுக்கிக் கொண்டு தெரிந்தது.. !!

தன் முகத்தை அவள் புட்டங்களுக்குள் புதைத்து.. நாக்கை நீட்டி அவளது யோனியின் பின் வாசலை நக்க ஆரம்பித்தான் சசி …. !!

” ஷ்ஷ்ஷ்.. ஆஹ்ஹ்ஹ்க்க்.. ம்ம்ம்ம்.. ” மெதுவாக குண்டிகளை அசைத்தபடி சிணுங்கினாள் பவ்யா. அவள் தொடைகள் இரண்டையும் இன்னும் சற்று அகட்டி வைத்து.. அவனுக்கு வசதியாக தன் பலாச் சுளையைக் காட்டினாள். !

வெடித்து பிளந்திருந்த பவ்யாவின் ஈரமான பெண் புழை உதடுகளை விலககிக் கொண்டு உள்ளே சென்ற சசியின் நாக்கு.. நிமிண்டி அவளது உள்ளுறுப்பின் நரம்புகளை தட்டி அதிரச் செய்தது. அவள் சிலிர்த்து அடங்கினாள்.!

” ஸ்ஸ்ஸ்ஹாஹா.. ஸ்ஸஸ்ஸீ.. ஹ்ம்ம்ம்ம்..!!” அவள் புழையிலிருந்து நீர் சொலசொலவென வழிந்தது.தன் நாக்கு நீளூம்வரை நீட்டி பவ்யாவின் அடி ஆப்பத்தை நக்கிச் சுவைத்தான் சசி..!! சிறிது நேரத்துக்குப் பின்.. நாக்கிலிருந்து எச்சில் வழிய நாக்கை அவள் துளைக்குள்ளிருந்து இழுத்து.. அவளின் வெளிப்புற உதடுகளை நக்கினான். ! குனிந்து நன்றாக தூக்கிக் காட்டிக் கொண்டிருந்த பாவ்யா தன் இரண்டு கைகளையும் பின்னால் கொண்டு வந்து குண்டிகளை பிடித்து விரித்து.. தன் அந்தரங்கங்கத்தை அவனுக்கு சுவைக்கக் கொடுத்தாள்.. !!

சில நிமிடங்களுக்கு பவ்யாவின் மென்மையான புண்டைச் சதையை நாக்காலும்.. உதடுகளாலும் பதம் பார்த்த சசி.. நாக்கை பின்னால் இழுத்து.. அவளின் ஆசனவாயில் விளையாட விட்டான். காமத்தீயின் தகிப்பில் இருந்த அவளும்.. சிணுங்கி.. முனகிக் கொண்டே.. அவனுக்கு வாட்டமாக தன் குண்டிகளைக் காட்டிக் கொண்டிருந்தாள்.. !!சசியின் ஆண்மை மீண்டும் விறைத்து தடிமனாகியிருந்தது. அவன் பவ்யாவின் குண்டிகளுக்கிடையே இருந்த முகத்தை விலக்கி எழுந்தான். அவள் குனிந்த படியே நின்றிருக்க.. அவள் முதுகில் படர்ந்தான். அவளது கூந்தல் கழுத்து வழியாக சரிந்து அவளுக்கு முன்னால் விழுந்து தொங்கிக் கொண்டிருந்தது.

சசி அவள் இடுப்பை பிசைந்து அடியில் கைகளை விட்டான். கீழே தொங்கிக் கொண்டிருந்த அவளது செழித்த முலைகளை பிடித்தான். இரு கைகளையும் பலம் கூட்டி அழுத்திப் பிசைந்தான். அவன் உறுப்பு அவள் குண்டிக் கதுபபுகளுக்கிடையே துள்ளியது.. !!

error: read more !!