பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 252 – தமிழ் காமக்கதைகள்

காம்பை மெதுவாக அழுத்தி உருட்டிப் பிசைந்தபடி.. நசீமாவின் மூக்கை முத்தமிட்டான் சசி. அவன் நாக்கை நீட்டி அவள் மூக்கைச் சுழற்றி வருடினான். அவள் சிலிர்க்க.. அவளது மூக்கு துவாரத்தில் அவன் நுணி நாக்கை விட்டான். முகத்தை ஆட்டி நசீமா விலக்கிக் கொண்டு.. அவன் தோளில் மூக்கைத் தேய்த்தாள்.

” புரு புருனு இருக்கு.. !!”

” நசீ.. ”
” ம்.. ம்ம்.. !!”

” எனக்கு பால் குடுப்பியா ??”” என்கிட்ட பால் எல்லாம் இல்லப்பா.. !!”

” ஆனா பால் பூத் இருக்கேடா செல்லம்.. !!”

” சும்மாதான் சப்பிக்கனும்.. !!”

” எனக்கு அது போதும்.. !!”

” யாரும் பாக்க மாட்டாங்க இல்ல..??”

” டோண்ட் வொர்ரீ.. !! இருக்கற சில பேரும் நம்மளை மாதிரிதான். ஹனிமூன்ல இருப்பாங்க.. !!”

” ஹை.. இது ஹனிமூனா.. ??”

” ஏன் இல்லையா.. ??”

”ம்.. ம்ம்.. !! ஓகே…!!”

சசி அவள் சுடிதார் டாப்சின் கீழ் முனையை பிடித்து தூக்க முயன்றான். அவன் ஆண்மையைப் பற்றியிருந்த கையை எடுத்தாள். கொஞ்சம் நகர்ந்து உட்கார்ந்து.. கொஞ்சமாய் எழுந்து… அவளே தனது சுடிதாரை மேலே தூக்கினாள். உள்ளே சிம்மீஸ் போட்டு அதற்குள் பிரா போட்டிருந்தாள் நசீமா.. !! சுற்றிலும் ஒரு முறை பார்த்து விட்டு.. அவன் பக்கத்தில் நகர்ந்து உட்கார்ந்து.. தன் நெஞ்சுக் கனிகளைக் காட்டினாள். !தியேட்டருக்குள் போதுமான.வெளிச்சம் இல்லாததால்.. அவளின் முலை அழகை அவனால் முழுதாக ரசிக்க முடியவில்லை. ஆனால் கைகளில் பிடித்து அழுத்தி.. பிசைந்து.. முகத்தை வைத்து முத்தம் கொடுத்தாள். நசீமா சிலிர்க்க… அவளின் முலைகளில் ஒன்றை பிசைந்தபடி இன்னொன்றை வாய்க்குள் தள்ளிச் சுவைத்தான். அவன் முதுகில் கை வைத்து அழுத்தினாள் நசீமா.. !!

தன் இரண்டு கனிகளையும் அவனுக்கு.. தயக்கம் இல்லாமல் சுவைக்கக் கொடுத்தாள். அவள் முலைக் காம்பை நாக்கால் தட்டி.. உதடால் பற்றி இழுத்து.. பல்லால் மெல்லக் கடித்து அவன் சுவைக்க… பீறிட்டுக் கிளம்பிய காம உணர்ச்சியின் கிளர்ச்சி தாங்காமல் முனகினாள். அவனை இல்லக்கில்லாமல் நிறைய இடத்தில் முத்தம் கொடுத்தாள்..!!

சசியின் வாய்.. நசீமாவின் பாச்சிகளை சப்பிச் சுவைத்துக் கொண்டிருக்க.. அவன் கை மெதுவாக அவள் வயிற்றில் பதிந்து.. கொஞ்சம் அழுத்திப் பிசைந்து அப்படியே கீழே போனது. !! நெருக்கி வைத்திருந்த நசீமாவின் தொடைகளை விரித்து பிடித்து.. அவள் பெண்மை பிளவைத் தடவியது..!!

நசீமா இருக்கையில் பின்னால் சாய்ந்து.. கால்களை விரித்து வைத்து உட்கார்ந்து கொண்டாள். அவளே வயிற்றுக்குள் விரலை நுழைத்த சசி.. அவளின் பெண்மைப் பிளவைத் தொட்டான். முடியே இல்லாமல் மெதுமெதுவென இருந்த அவளின் பெண்மப் பிளவு.. கசிந்த ஈரத்தில் சொதசொதவென இருந்தது ….. !!!திரை வெளிச்சம் அரங்கில் படர்ந்த போதும்.. தியேட்டரின் உள்ளே இருளாகத்தான் இருந்தது.. அந்த மெல்லிய இருள்.. இரண்டு பேரிடத்திலும் காமத்தைக் கொப்பளிக்க வைத்துக் கொண்டிருந்தது.. !! அவர்களுக்கு பக்கத்து சீட்களில் கவலைப் படக்கூடிய அளவுக்கு யாரும் இருக்கவில்லை..!! அதனால் தைரியமாக.. சசி தன் விரலால் நசீமாவின் புழையை தொட்டான்..!!

See also  சுவாதி என் காதலி - பாகம் 145 - தமிழ் காமக்கதைகள்

” ஹ்ம்ம்ம்ம்.. !!” என முனகி.. தங்களைச் சுற்றிலும் பார்த்துக் கொண்டு.. அவனுக்கு வசதியாக உடம்பை நகர்த்தி உட்கார்ந்து கொண்டாள் நசீமா..!!

சசியின் விரல்கள் நசீமாவின் ஈரப் பெண் புழை உதடுகளைத் தொட்டுத் தடவி.. வருடி.. மெல்லப் பிரித்து உள் நுழைந்து விளையாடத் துவங்கியது.. !!
நசீமாவின் புழையில் பயங்கர உஷ்ணம். அவளின் அடி வயிற்றில்.. அணலடித்தது. புழை உதடுகளின் பிளவு உச்சியில்.. குட்டியான மல்லிகை மொக்கு விறைப்பாக இருந்தது !!

” என்ன நசீ இது.. ” நசீமாவின் காதுக்கு கீழே.. கழுத்துப் பரப்பில் முத்தமிட்டு.. உதடுகளை அழுத்தி தேய்த்துக் கொண்டு கேட்டான்.

” என்ன.. ?” ஒரு காலை மடக்கி.. தொடையை விரித்து காட்டியபடி கிறக்கமாகக் கேட்டாள்.

” முட்டை ஊத்தி ஆம்லெட் போடலாம் போலிருக்கு… சூடு..?”” ம்ஹ்ஹா.. ச்சீ.. ”

” பட் ஐ லைக் யூ.. வெரி மச்.. !!”

” மீ டூ !!”
நசீமா காமத்தின் உச்சத்தில் தவித்துக் கொண்டிருந்தாள். அவள் உதடுகளை வாய்க்குள் இழுத்து பல்லைக் கடித்தவாறு மெல்லிய காம முனகலை வெளிப் படுத்திக் கொண்டிருந்தாள்.. !! அவளது உஷ்ண மூச்சுக் காற்று அவன் முகத்தில் மோதிப் போனது.!!

” அருமையா இருக்கு நசீ.. ”

” என்ன.. ?”

” உன் புஸ்ஸி.. !! சாஃப்டா.. மெதுமெதுனு.. பச்சைக் குழந்தையோட பட்டுக் கன்னம் மாதிரி..! எனக்கு இப்பவே அதை பாத்து ஆசையா கிஸ் பண்ணி கொஞ்சனும் போலருக்கு.. !!”

” ஹ்ம்ம்ம்ம்.. ச்சீய்.. !!” சிணுங்கி.. அவன் முகத்தை கழுத்து இடைவெளியில் நெறுக்கி.. மூக்கை அவன் கன்னத்தில் தேய்த்தாள் நசீமா.

நசீமாவின் புழை நன்றாக பதமாகியது. அவள் புழையின் மெல்லிய மடிப்பு இழைகள் அவன் விரலுக்கு விரிந்து கொடுக்க… அவள் புழைக்குள் ஆழமாக விரலை விட்டுக் குடைந்தான் சசி.
மோகத்தின் தவிப்பில்.. உணர்ச்சி தாளாத நசீமா.. அவன் தோளில் மெல்ல்க் கடித்தாள். அவனுக்கு வலித்தது. ஆனால் அந்த வலியும் சுகமாக இருந்தது..!!” நசீ.. ”

” ம்ம் ?”

” என்னுதை பாக்கறியா ?”

” ச்சீய்.. ”

” இருட்ல நீ பாக்க முடியாது. ஆனா.. தொட்டு உணரலாம்.. !! ஜஸ்ட் வெய்ட்.. !!”
ஒரு கை அவள் புழை ஈரத்தில் விளையாட.. இன்னொரு கையால் தனது பேண்ட் ஜிப்பை ஓபன் செய்து.. ஜட்டிக்குள் கூடாரமடித்துக் கொண்டிருந்த.. அவனது ஆணுறுப்பை எடுத்து வெளியே விட்டான் சசி.. !! அவள் கையை அதன் மேல் வைத்து அழுத்திப் பிடிக்க.. நசீமா இறுக்கிப் பிடித்து.. அவனுக்கு கையால் சுகம் கொடுக்கத் துவங்கினாள்.. !!

See also  பூவும் புண்டையையும் - பாகம் 282 - தமிழ் காமக்கதைகள்

” எப்படி இருக்கு நசீ.. ?” அவள் கழுத்தில் உதடுகளை பொருத்தி உறிஞ்சினான்.

” என்னது. ??”

” என் தடி.. ?”

” ஹ்ஹா.. செம சூடு..!! என்னை சொன்னிங்க இல்ல. ? ஆம்லெட் போடலாம் போலிருக்குன்னு.. உங்களுதை வச்சு.. என்ன பண்றதாம்.. ?”” அத நீ சொல்லு.. ?”

” சீ.. எனக்கு அதெல்லாம் பழக்கமில்லப்பா.. !”

1 thought on “பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 252 – தமிழ் காமக்கதைகள்”

Leave a Comment

error: read more !!