மலரும் நினைவுகள்

பல ஆண்கள் அம்மா இல்ல மற்ற இரத்த உறவுகள் தூங்கும் போது இப்புடி பண்ணிருப்பாங்க. இந்த படத்தை பார்க்கையில் என் பருவ வயதில் அம்மாவிடம் செய்த சில்மிஷங்கள் நியாபகத்துக்கு வருகிறது..!!

கிச்சனில் அம்மாவின் பக்கத்தில் நின்று கொண்டு அவளுக்கு தெரியாமல் அவர்கள் முலைகளை பார்த்து ரசிக்கும் மகன்கள்.அம்மாவை போட்டோ பிடித்து சோசியல் மீடியாவில் போட்டு அதற்கு வரும் கமெண்ட்களை பார்த்து கையடிக்கிறார்கள்.இது போன்ற சமயங்களில் தான் மகன்கள் உண்மையான தாயோளிகளாக மாறுகிறார்கள்.

அதுவும் அந்த சப்பாத்தி மாவு பிசையும் அம்மா.. சும்மா செமையா இருக்கா… அவள் நைட்டிக்குள் எதுவும் போடவில்லை.அவள் மாவு பிசையும் போது அவள் முலைகள் குலுங்குவதை பார்த்து அவள் மகன் மனது எப்படி எல்லாம் ஆசைப்பட்டிருக்கும்?

வீட்டில் அழகான தங்கைகள் இருந்தாலே அண்ணன்களுக்கு ஒரே ஜாலி தான். அவள் எப்போது குனிவாள் அவள் முலை தெரியும் என்று ஆசையோடு காத்திருப்பார்கள்.அவள் போட்டுடிருக்கும் டிரஸ் விலகுவதை பார்க்க கண்கொத்தி பாம்பாய் காத்திருப்பார்கள்.அதற்காகவே கையில் செல்போனை ரெடியாக வைத்திருப்பார்கள்.தங்கையை விதவிதமாக போட்டோ பிடித்து பார்ப்பதோடு அதை நண்பர்களிடமும் காட்டி மகிழ்வார்கள்.

இதில் எனக்குப் பிடித்தது மஞ்சள் சுடிதார் தங்கை…

தங்கை துள்ளி குதித்து விளையாடும் போது வெள்ளை கலர் லெக்கின்ஸில் அந்த இடம் அப்படியே தெரிகிறது.அதை பார்த்த அண்ணன் இன்செஸ்ட் ஆசை உள்ளவனாக மாறி விடுகிறான். தங்கையின் புண்டையை உடனே பார்க்கத் துடிக்கிறான்.

2. லெக்கின்ஸ் உள்ளே ஜட்டி போடாத தங்கை தூங்கிக் கொண்டிருப்பதை பார்க்கும் அண்ணனின் தடி எழுந்து கொள்கிறது.மெத்தை போல் இருக்கும் இளம் குண்டியை பார்த்தால் அவன் தடி சும்மா இருக்குமா?

3. டிவி பார்த்துக் கொண்டு தங்கை ஸ்நேக்ஸ் சாப்பிடுகிறாள்.டீ சர்ட்டில் அவ்வளவு இளம் முலைகளைப் பார்த்து அண்ணன் மனம் ஏங்குகிறது.

00

தன் உடன் பிறந்தவளாக இருந்தாலும் இப்புடி முலைகள் பிதுங்க வீட்டில் உடை அணிந்தால் ஆசை வராமல் இருக்குமா. உடன் பிறந்தவள் பருவம் அடைந்ததும் முட்டிகிட்டு வளரும் அவள் முலைகள் காம போதையை ஏத்தும். அண்ணன் , தம்பிகளுக்கு மட்டுமல்ல அப்பன்களுக்குமே மகளின் முலைகள் துளிர் விடுவதை கண்டு தண்டு துடியாய் துடிக்கும்.

கடந்த 10 வருடங்களாக தான் பெண்கள் வீட்டில் நயிட்டி அணிய ஆரம்பத்தினர். சீலைக்கு பதிலாக நயிட்டி சவுகரியமாக இருப்பதால் வீட்டு வேலைகள் செய்ய கச்சிதமாக இருப்பதாக உணர்ந்தனர். இருப்பினும் ஜாக்கெட் , பாவாடை அணிந்தே நயிட்டி அணிந்தனர். காரணம் நயிட்டியின் துணி லேசாக இருப்பதால் உடல் அங்கங்கள் வெட்ட வெளிச்சமாக தெரியும். பின் வருடங்கள் போக போக நயிட்டி அணியும் போது எந்த வித உள்ளாடையுமே இன்றி வெற்று உடலில் நயிட்டி அணிய தொடங்கினர். அப்படி நயிட்டி மட்டும் அணிவதால் உடல் அங்கங்கள் அப்பட்டமாக தெரியும் வாய்ப்பு இருந்தது. ஆனால் வீட்ல தான போடுறோம் மகன் தான இருக்கான், அண்ணன் தான இருக்கான், தம்பி தான இருக்கான் என்று பெரிதாக எண்ணாமல் உள்ளாடை நயிட்டி அணிய தொடங்கினர். எண்தான் பெற்ற மகனாக இருந்தாலும், உடன் பிறந்த அண்ணன் , தம்பியுமாக இருந்தாலும் அவர்களும் ஆண்கள் தானே. எப்படி கிளர்ச்சி அடையாமல் இருப்பார்கள்.

See also  மனசுக்குள் நீ - பாகம் 11 - மான்சி தொடர் கதைகள்

இந்த படத்தை பாருங்கள் அம்மா பிரா அணியாமல் நயிட்டி போட்டு இருக்கிறாள். அதில் அவள் முலை வடிவமும் , காம்பின் அச்சும் அப்பட்டமாக அப்புடியே தெரியுது. அதை மகன் படம் எடுத்து தான் கையடிக்கவும், இணைய நபர்கள் கையடிக்கவும் பகிர்கிறான்

பின் அம்மா வீட்டு வேலைகள் செய்யும் போது காலுக்கு இடையில் திருட்டுத்தனமாக படம் எடுக்கிறான். தான் பிறந்த சொர்க்கவாசலை காண அவ்ளோ ஆசை.

மற்றுமொரு நயிட்டி தரிசனம்

கிராமங்களில் பெரும்பாலும் பெண்களின் குளிக்கும் உடை பாவாடை தான். நெஞ்சு வரை பாவாடையை ஏத்தி கட்டிக்கிட்டு வெட்ட வெளியில் குளிப்பார்கள். இந்த புகைப்படம் என் பருவ நினைவுகளை கிள்ளி விடுகிறது.

என் கிராமத்தில் பெரும்பாலும் பெண்கள் ஆற்றில் தான் குளிப்பார்கள். கொஞ்சம் வசதி படைத்தவர்கள் என்றால் தங்களுக்கென்று கிணறு வெட்டிக்கொள்வார்கள். எங்களுக்கு சொந்தமாக இடமும் கிணறும் இருக்கிறது. வார நாட்களில் வீட்டின் பின்புறத்தில் தான் அம்மா குளிப்பாள். வார இறுதி நாட்களில் தொவைக்க வேண்டிய துணிகளை எடுத்துக்கொண்டு தோப்பிற்கு அம்மா என்னை அழைத்துச் செல்வாள். பாவாடையை நெஞ்சு வரை கட்டி துணிகளை அனைத்தையும் துவைப்பாள். நான் அவளுக்கு உதவியாக இருப்பேன். அனைத்தையும் துவைத்து முடித்து குளிக்க ஆரம்பிப்பாள். பாவாடை மேல் தண்ணி பட்டதும் அவள் உடலில் ஒட்டிக்கொள்ளும். அவளின் அங்கங்கள் தனி தனியாக மிளிரும். திருட்டுத்தனமாக அதை ரசித்துக்கொண்டே குளிப்பேன். சோப்பு போடும் போது நெஞ்சில் கட்டி இருக்கும் பாவாடையை லூஸ் பண்ணிட்டு முலைய பிதுக்கி பிதுக்கி சோப்பு போடுவா. ஐயோ.. சொர்க காட்சி.. எல்லாம் முடித்து வீட்டுக்கு வந்ததும் நண்பர்களை காண சென்று விடுவேன். எனக்கு இரு உயிர் நண்பர்கள். அவர்களும் அம்மா காதலர்கள் தான். அணைக்கு அம்மாவிடம் என்ன சீன் பாத்தோம்னு ஒவ்வொருத்தன பேசி கிளர்ச்சி அடைந்து, கையடிப்போம். வார இறுதி நாட்கள் எங்களை போன்ற இன்செஸ்ட் விரும்பிகளுக்கு வர பிரசாதம்.

error: read more !!