சிக்கந்தரின் சிக்ஸ்ர் – குறுங்கதை

பல சம்பவங்கள் உண்டு.. வாழ்க்கையில் நான் முதலில் நான் கண்ட சம்பவத்தை சொல்கிறேன். அது 1995, எங்கள் தோட்டத்தில் ஜெனத் என்று பெண் தொட்ட வேலைகள், மற்றும் வீட்டு வேலைகளை பார்த்து வந்தாள்.

அவளுக்கு ஒரு மகன், மற்றும் மகள். கணவர் கள்ளசாராயம் குடித்து இறந்து விட்டான். என் அம்மாவிற்கு ஜெனத்தை மிகவும் பிடிக்கும், அக்கா என்று தான் அழைப்பாள். ஜெனத்தின் மகன் சிகந்தரும் நானும் கிரிக்கெட் சகாகள். என்னைவிட மூத்தவன் என்பதால் அண்ணா என்று தான் அழைப்பேன். அன்று ஒரு நாள் மதியம் ஊரின் களத்து மேட்டில் கிரிக்கெட் ஆடிக்கொண்டு இருந்தோம்.

நாங்கள் வைத்து விளையாண்ட மட்டை உடைந்து விட, மேட்ச் பாதியில் நின்று விட்டது. மட்டை தேவைப்பட்டதால் நண்பர்கள் என்னை சிகந்தரிடம் இருக்கும் அவனுடைய மட்டையை வாங்கி வர சொன்னார்கள். நானும் சிகந்தரின் வீட்டை நோக்கி வேகமா ஓடினேன். அது பழைய மண் வீடு..

அங்கு அங்கு சில பொதல்கள் விட்டு இருக்கும். சிகந்தர் எப்போதும் கிரிக்கெட் மட்டையை வீட்டிற்கு பின் புறம் தான் வைத்து இருப்பான். அவன் பகலில் கொத்தனார் வேளைக்கு சென்று விடுவான். நான் பல முறை அவன் வீட்டில் இல்லாதபோது அந்த மட்டையை எடுத்து விளையாடி மறுபடியும் அங்கேயே வைத்து விடுவேன்.

அன்றும் அப்படித்தான் வீட்டில் இருக்கமாட்டான் நம்மளே எடுத்துருலாம்னு வீட்டின் பின் புறம் சென்றேன். மட்டையை எடுத்து நகரும் போது சிகந்தரின் பேச்சு சத்தம் கேட்டது. என்ன இவன் வேளைக்கு போகலையா அப்போ நம்ம டீம்ல விளையாட விட்ருலாம்னு எண்ணி,

வீட்டின் பின் புறத்தில் கதவாக நிலை நிறுத்தப்பட்ட ஓலைக் கதவை விளக்கி பார்க்கையில் உள்ளே ஜெனத் மண்டி போட்டு குனிந்தவாரு இருக்க, பின்னே சிகந்தர் மண்டியிட்டு தன் விரைத்த சுண்ணியை அவன் அம்மாவின் கூதியில் திணித்துக்கொண்டு இருந்தான். ஜெனத் காலையில் எங்கள் வீட்டு வேளைக்கு வந்த போது என்ன சீலை கட்டி இருந்ளோ

அதே சீலையை இடுப்பு வரை தூக்கி விட்டு மகனுக்கு குண்டி காட்டி மண்டி போட்டு இருந்தாள். சிக்கந்தர் முழு அம்மணமாக தன் அம்மாவின் கூதியில் இடித்துக்கொண்டு இருந்தான். என் உடல் வேர்த்து கைகால்கள் உதறியது. ஒரு கணம் நடக்கும் ஓல் காட்சியை பார்த்து விட்டு

உடனே அங்கு இருந்து சத்தமில்லாமல் ஓடி விட்டேன். மனம் முழு ஓல் காட்சியை பாரு என்று தூண்டியது, ஆனால் என்னடா மட்டை எடுக்க போனவன் இன்னும் ஆள காணோம்னு என்னை தேடி நபர்கள் வந்து விட்டால் சிக்கல். ஆதலால் ஓடிவிட்டேன். அந்த காட்சியை இப்போது நினைத்தாலும் உடல் சிலிர்க்கும்

error: read more !!