பருவ பெண்ணின் தாபங்கள் – பாகம் 07 – தமிழ் காமகதைகள்

பிரியா அவன் உறுப்பை பார்த்து தயங்கிபடி அருகில் வந்தாள். மார்பில் எக்ஸ் குறி போட்ட அவள் கைகளை பிடித்து விலக்கினான். அவள் கூச்சத்துடன் நெளிந்தாள்.

அவள் கைகளை விரித்து பிடித்தபடி அவளை முன்னால் இழுத்தான். அவள் முலைகள் அவன் முகத்தை நோக்கி வேகமாக வந்தது. கூரான முலைகள். சட்டென்று வாயை திறந்து ஒரு முலையை கவ்வினான் நிருதி.

“ஹ்ஹக்க்” அலறினாள். அவள் உடல் வெட்டிச் சிலிர்த்தது.

பிரியாவின் கையை விட்டு ஒரு கையில் அவள் இடுப்பை வளைத்தான். அவள் இன்னும் நெருக்கமாக வந்தாள். வாயை அகல திறந்து அவள் முலை வீக்கத்தை முழுசுமாக கவ்வினான். அந்த கன்னிப் பெண்ணின் எடுப்பான பந்து முலை அவன் வாயில் புதைந்து மறைந்தது. அவள் காம்புகள் துடித்தது. அதை நக்கி நாக்கால் சுழட்டி இழுத்து சுவைத்தான். தன் உயிரையே அவன் உறிஞ்சி எடுப்பதை போலிருந்தது பிரியாவுக்கு.அவள் முலையை சப்பியபடி அவளை கட்டில் மீது இழுத்தான். ஒரு கால் கீழே இருக்க இன்னொரு காலை மடக்கி பெட் மீது முழங்காலை ஊன்றினாள். அவள் கைகள் அவன் கழுத்தை கட்டிக் கொண்டன. அவன் வேகமானான். அவள் முலையை குதப்பி சுவைத்தான். காம்பை கவ்வி இழுத்து உறிஞ்சினான்.

அந்த சில வினாடிகளில் தன்னை மறந்தாள் பிரியா. காமத்தால் கிறுகிறுத்துப் போயிருந்தவள் அந்த உணர்ச்சிக்கான தீனி கிடைத்ததும் சொக்கினாள். அவள் ஆகாயத்தில் மிதப்பதை போல் உணர்ந்தாள். அவள் கண்கள் சொக்கியது. அவன் நாக்கின் ஜில்லிப்பு அவள் முலையை குளிரச் செய்தது. அவன் கழுத்தை இறுக்கி தன் முலையை அவன் வாயில் ஆழமாக திணித்தாள். அவள் வாயில் இருந்து மெல்லிய முனகல் சத்தம் கேட்டது.
“ம்ம்ம்ம்ஸ்ஸ்”

அவன் கால்கள் நெருக்கமாக கீழே ஊன்றியிருந்தது. பிரியா ஒரு காலில் நின்றபடி இன்னொரு காலை அவன் சைடு தொடையில் இடித்தபடி மடக்கியிருந்தாள். அவன் கம்பு நட்டுக் கொண்டிருந்து. அவள் ஒரு கையை எடுத்து தன் உறுப்பின் மேல் வைத்தான். தன் சின்ன கையில் இறுக்கி பிடித்தாள். அவளுக்கு பலமாக மூச்சிறைத்தது. அவள் உடல் துவண்டது. ஒரு பக்கத்தில் சரிந்தாள். அவள் குண்டியில் ஒரு கை வைத்து தூக்கி அவளை தன் கம்பின் மீது உட்கார வைத்தான். பிரியா அவன் மடியில் உட்கார்ந்து அவன் கழுத்தை இறுக்கினாள்.அவளின் குட்டி பட்டாணியை நாக்கில் வைத்து சூப்பிச் சுவைத்து விட்டு அடுத்த முலைக்கு தாவினான். அவள் மென் முலை இறுகி திடமானது. வாய் நிறைய கவ்வினான். அவள் நெஞ்சை எக்கி கொடுத்தாள். அந்த குமரியின் குட்டி முலைகள் அவன் உணவானது. இரு முலைகளையும் மாற்றி மாற்றி சுவைத்தான். பிரியா சின்ன சின்ன முனகல்களுடன் இன்பத்தை அனுபவித்து கிறங்கினாள்.. !!

See also  பருவ பெண்ணின் தாபங்கள் - பாகம் 01 - தமிழ் காமகதைகள்

முகம் விலக்கி மூச்சு வாங்கினான். அவள் முகத்தை பார்த்தான். கிறக்கமாய் சிரித்தாள். அவள் உதட்டில் முத்தமிட்டான். பின் மூக்கில் நெற்றியில் கண் இமைகளில் காதோர கதுப்புகளில் கழுத்தில் முத்தமிட்டான். இறுதியில் உதடுகளை கவ்வி ஆழமாக சுவைத்தான். வாயை திறக்கச் செய்து அவள் நாக்கை கவ்வி சூப்பினான்.. !!

“பிரியா ”
“ஹ்ம்?”
“ஜட்டி கழட்டிரலாமா?”
“ம்ம்”
“எந்திரி” அவள் இடுப்பை பிடித்து மேலே தூக்கினான்.

அவன் முன் கட்டில் மீது எழுந்து நின்றாள். அவள் கால்கள் நடுங்கியது. கீழே இருந்த கால்களை எடுத்து கட்டிலில் நேராக உட்கார்ந்து நீட்டினான். அவன் ஆண்மை கம்பு வான் நோக்கி நீண்டிருந்தது. அவளை தன் நீட்டிய கால்களுக்கு இரண்டு பக்கத்திலும் கால் வைத்து நிற்க வைத்து அவள் பெண்ணுறுப்பை மறைத்த ஜட்டியை இடுப்பில் இருந்து கீழே இறக்கினான்.தயக்கத்துடன் அவன் செயலை தடுக்க முடியாமல் நின்றாள் பிரியா. அவள் கீழே குனிந்து அவனைப் பார்த்தாள். அவள் ஜட்டியை கீழே இறக்கினான்.
“கால தூக்கு”

ஒவ்வொரு காலாக தூக்கினாள். அவள் ஜட்டியை கழற்றி அவளை நிர்வாணமாக நிற்க வைத்து அவளின் பெண்ணுறுப்பைப் பார்த்தான். லேசான மயிர்களுக்கு கீழே உப்பி வெடித்திருக்கும் அவள் மதன மேடையை தொட்டு தடவினான். அவள் இடுப்பை ஆட்டினாள். அவள் பெண்ணுறுப்பை தேய்த்தான். அவளின் மெல்லிய இதழ்களை விரலால் வருடி பிரித்தான். பிரியா தொடைகளை நெருக்கினாள். நிமிர்ந்து அவள் முகத்தை பார்த்தான்.
“சான்ஸே இல்ல ப்ரியா.. அவ்ளோ அழகு” என்று கண்ணடித்தான்.

வெட்கத்துடன் அவன் தலையை தொட்டாள். அவள் கைகளும் நடுங்கியது.

அவள் தொடைகளை இரு கைகளிலும் பிடித்தபடி முகத்தை அவள் மதன மேட்டில் வைத்தான். அவன் உதடுகள் அவளின் புண்டை வெடிப்பை முத்தமிட்டன. அவள் சிலிர்த்தாள். இடுப்பை வெட்டி ஆடினாள். அவளை தாங்கிப் பிடித்தபடி அவளின் பெண்ணுறுப்பை முத்தமிட்டான். அவன் நாக்கு நீண்டு அவளின் மாதுளை வெடிப்பை தடவியது. அங்கிருக்கும் சிறு பட்டாணியை அவன் உதடுகள் கவ்வி இழுத்தன.

“ஹ்ஹ்ஹாங்ங்ங்ங்க்க்க்க்” பிரியாவின் உடல் மொத்தமும் நடுங்கிச் சிலிர்த்தது.

அவள் வீடியோவில் பார்த்த அந்த காட்சிகளை நினைத்தாள். அதைப் போலவே அவளும் தன் தொடைகளை விரித்தாள். அவன் நாக்கு அவள் மாதுளை வெடிப்பில் புதைந்து அவளின் மதன நீரை சுவைத்தது.

அவன் வெறியானான். அவள் குண்டிகளை கசக்கியபடி அந்த கன்னிப் புண்டையிலிருந்து கசியும் இன்ப நீரை சுழற்றி சுழற்றி நக்கி சுவைத்தான். அவள் துடித்தாள். இடுப்பை வெட்டினாள். குண்டியை ஆட்டி ஆட்டி அவன் முகத்தில் தன் புண்டையை மோதினாள். பின்னால் இழுத்து மீண்டும் அவன் வாயில் இடித்தாள். அவள் மாதுளையை மொத்தமாக கவ்வி சுவைத்தான். அவன் பற்கள் அவளின் மன்மத மேட்டை கடித்து பதம் பார்த்தது. அவள் சின்ன சின்ன அலறல்களுடன் அவனுக்கு தன்னுறுப்பை ஊட்டினாள். அவள் அடி வயிறு நெருப்பாக கொதித்தது. அவள் பெண்ணுறுப்பிலிருந்து குபுக்கென்று கெட்டி திரவம் பொங்கி அவன் நாக்கில் வழிந்தது.ஒரு கட்டத்துக்கு மேல் பிரியாவால் நிற்க முடியாமல் துவண்டு சரிந்தாள். முகத்தை விலக்கி அவளை அப்படியே தன் சுன்னி மீது உட்கார வைத்தான். அவனது பலமான ஆண்மை கம்பு அவள் மாதுளை வெடிப்பில் அழுந்தி குத்தியது. தன் இடுப்பின் இரண்டு பக்கத்திலும் அவள் தொடைகளை நீட்ட வைத்து அவள் புண்டை வெடிப்பில் தன் பூல் மொட்டை பொருத்தினான் நிருதி.. !!

Leave a Comment

error: read more !!