பருவ பெண்ணின் தாபங்கள் – பாகம் 05 – தமிழ் காமகதைகள்

பிரியா சொக்கினாள். அவள் கால்கள் வலுவிழந்தது. அவனைத் தழுவி இறுக்கி நின்றாள். அவன் விறைத்த உறுப்பு அவளின் வயிற்றில் குத்தி அவளை தூக்கி நிறுத்தியதை போலிருந்தது.

அவளின் கீழ் உதட்டை மட்டும் ஒரு நிமிடம் முழுதாக சுவைத்து பின் உதடுகளை விடுவித்தான். முகத்தை விலக்கி அவளைப் பார்த்தான். பிரியா மூடிய கண்களை திறந்து அவனைப் பார்த்தாள். வெட்கம் அவளை பிடுங்கித் தின்றது. வடிவமற்ற அவளின் பெரிய மூக்கின் முனையை அவன் மூக்கு உரசிக் கொண்டிருந்தது. அவள் மூச்சு காற்றும் அவன் மூச்சு காற்றும் நேருக்கு நேராக மோதி ஒன்றோடு ஒன்று கலந்தது.. !!

“நைஸ் லிப்ஸ் பிரியா” நாக்கை நீட்டி அவள் உதடுகளை வருடினான்.

சிலிர்த்து அவனை இறுக்கினாள். அவளின் ஆரஞ்சு முலைகள் அவன் நெஞ்சில் நசுங்கியது. ஒரு கையை கீழே கொண்டு போய் அவள் ஜீன்ஸ் குண்டியில் வைத்து இறுக்கி பிடித்து அழுத்தினான். அவன் உறுப்பு அவள் வயிற்றில் நெளிந்தது.

“பிடிச்சிருக்கா பிரியா? ” ஒரு கையில் அவள் கன்னத்தை வருடியபடி கேட்டான்.
“ம்ம்”
“லாங் கிஸ் அடிப்பமா?”

தலையை ஆட்டினாள். மீண்டும் அவள் உதட்டை கவ்வினான். ஆனால் இந்த முறை அவளின் மேலுதடு அவன் இலக்கானது. அவள் வாயில் இருந்து சுரந்த எச்சிலை உறிஞ்சி சுவைத்தான். ஒரு கன்னிப் பெண் இதழின் தித்திப்பான எச்சில் சுவையில் அவன் ஆண்மை வீறு கொண்டு எழுந்தது. பிரியா கண்களை இறுக்கி மூடிக் கொண்டாள்.

அவள் மேலுதட்டை சுவைத்து பின் அவளின் கீழுதட்டையும் சுவைத்தான். தன் நாக்கை வெளியே நீட்டி அவள் பற்களை தடவினான். அவள் வாயை திறந்து காட்டினாள். நாக்கை அவள் வாயில் நுழைத்து அவள் நாக்கை தடவினான். பின் அவள் வாய்க்குள் ஆழமாக நாக்கை விட்டு சுழற்றினான். அவள் வாயின் இண்டு இடுக்கெல்லாம் தடவினான். அவள் வாயில் தேங்கிய எச்சிலை வழித்து ருசித்தான்.

அவன் ஆழமாக அவள் வாயை சப்பி சுவைத்துக் கொண்டிருக்க.. பிரியா நிலமை மோசமானது. முன்பே காமம் ஏறி தவித்துக் கொண்டிருந்தவள் இப்போது தீவிரமான உணர்ச்சி பிடியில் சிக்கித் திணறினாள். அவனை பலமாக இறுக்கியவளின் உடல் முறுக்கி நரம்புகள் வெடிக்க.. அவள் கன்னிப் புண்டை பொங்கியது. அவளின் காம நீர் கசிந்து அவள் ஜட்டியை நனைத்து ஈரமாக்கியது.. !!

See also  பால் மனம் - பாகம் 02 - அண்ணி காமக்கதைகள்

Leave a Comment

error: read more !!