சித்தெறும்பு ஊறுது – பாகம் 04 – தமிழ் காமக்கதைகள்

IMG-20160604-WA0037-1என்னன்னு சொல்லுறது ? எப்போ எனக்கு ஆசை வந்தாலும் என் புருசன் சொல்லுறது ஒண்ணுதான் “கொஞ்சம் பொறுத்துக்கடி செல்லம்” என்னத்துக்கு பொறுத்துக்கிட்டு இருக்கணும் ? பொறுக்க முடியாம போனா கடைசியிலே பொறுக்கவே போயிடுவாங்க அப்படின்னு அப்பத்தா சொல்லுறது நெனவுக்கு வரும்.

மத்த எல்லா விசயத்திலேயும் நல்லா இருக்குற மனுசனுக்கு இதுல மட்டும் ஏன் இப்படி ஒரு மந்தமான நடப்பு ? அதுவும் கஞ்சி வர்ரதுக்கு முன்னமேயே வெளியே எடுக்கப் பார்க்கும்போது எரிச்சலா வரும். உறை மாட்டிக்கவும் ஒத்துக்காது.என்னவோ புரியல.. அவரு அழகுக்கு முன்னலே இவன் ஒண்ணுமே இல்ல. ஆனாலும் ஒடம்பு சுகம் கேக்குறப்போ கிடைச்ச்து எதுவானாலும் அனுபவிக்கத்தானே தோணுது ? மெதுவா உள்ளே பார்த்தேன். அவன் கைக்குள்ளே சம்பகா அடங்கிப் போயிருந்தா. அவ முதுகுப் பக்கமா கையை அழுத்தி அவன் உடம்போட இறுக்கி இருக்க அவன் கை அவ முதுகுல மேலேயும் கீழேயுமா அலைஞ்சு திரிஞ்சு ஒவ்வொரு இடமா சோதனை செஞ்சுகிட்டு இருந்துச்சு.

“ம்ம்ம்.. அய்யே… கூசுது” அவன் முகம் இப்போ கீழே எறங்கி அவ முலைங்க நடுவிலே அழுந்திக் கெடந்துச்சு. என் முலைங்களை அமுக்கி விட்டுக்கிட்டேன். என் புருசன் இதுல வாய ஒழுங்கா வச்சு உறிஞ்சி எத்தனை நாளாகி இருக்கும் ? காம்பு நிமிர்ந்து நிக்க அழுத்தி விட்டபடி உள்ளே பார்த்தேன். அவன் வாயைத் திறந்து சம்பகாவின் முலையை லேசா கவ்வினான். “உஸ்.. ஆ…” சின்னக் குழந்தை போல அவன் கன்னம் ரெண்டும் உப்பி உப்பி குழிய அவன் உறிஞ்சுவது எனக்கு நல்லா தெரிஞ்சுது.

அவன் அவளை மல்லாத்தி போட்டு மேலே ஏறிப் படுத்தபடி ஒரு கையால ஒரு முலைய பிசைஞ்சு கிட்டு இன்னொரு கையை அவ தொடையைத் தடவிக்கிடே மத்த முலையை உறிஞ்சி உறிஞ்சி குடிச்சு கிட்டு இருந்தான். சம்பகா நல்ல அழகு. செழிச்ச முலை ரெண்டையும் எவன் பாத்தாலும் ஜட்டி கிழியாம போனா அவன் ஆம்பளையே இல்ல. இவனுக்கு யோகம் அவளை அனுபவிக்க கிடைச்சிருக்கு.

இப்போ அவங்க லேசா திரும்பி திரும்பி நகர அவன் பின்பக்கம் கவுத்துப் போட்ட கருப்பு கற்சட்டி ரெண்டு குதிக்கிற மாதிரி எழுந்து அடங்க அவன் வேக வேகமா அவ முலையை சப்பி சப்பி இழுத்துக் கிட்டு இருந்தான். அப்படியே தலையை எறக்கி அவ தொடைக்கு நடுவிலே கொண்டு வந்தான். “யோவ்.. வேணாய்யா.. என்னவோ செய்யுது” அவளுக்கு மட்டுமா ? எனக்கும்தான் என்னென்னவோ செய்யுது..

இதை நா யார் கிட்டே சொல்லுவேன் ? இப்போ அவன் நாக்கு வெளியே வந்துச்சு. யம்மாடி.. எவ்வளவு நீளம் ? அதன் நுனியை கூரா வச்சுகிட்டு சுருட்டி வச்ச பூவரச இலை ஊதலைப் போல அவ தொடைக்கு நடுவிலே இருந்த முடிக்காட்டு மேலே உரசினான். “ம்ம்… ஆஅ.. ஹாஆ..” சட்டுனு கூழுக்குள்ளே அழுந்துற அகப்பை போல அவன் நாக்கு அவ மயிரை வகுந்துகிட்டு நுழைஞ்சது. “ஹேய்… ஓஒ… சாமீ….”

அவன் அரைச் சிரிப்போட தலைய நிமிர்த்தி பாத்து “இதுக்கே இப்படி கத்துனா.. கொஞ்ச நேரத்துல ஊரே கூடி வரும்” சம்பகா ஒரு கையால தன் வாயைப் பொத்திகிட்டு இன்னொரு கையால அவன் தலையைப் பிடிச்சு அழுத்த அவன் மறுபடி அவ தொடை நடுவுல முகத்தை அழுத்திகிட்டு நாக்கை அவன் பொந்துக்குள்ளே விட்டு துழாவ ஆரம்பிச்சான். என் கை சேலையைத் தூக்கி தேன்கூட்டை தடவியது. யம்மாடி..குத்தால அருவியாட்டம் ஈரம் கொட்டிக் கிடக்குதே… அவன் முகம் அவ தொடைக்கு நடுவிலே காணாம போக அவ முலைங்க ரெண்டும் குலுங்குறதிலிருந்து அவன் நாக்கு அவ பொந்துக்குள்ளே அடிவரைக்கும் போய் துழாவுறது புரிஞ்சது. அவன் லேசா முகத்தைத் தூக்கும்போது மூக்கிலும் மீசையிலும் தெரிஞ்ச மினுமினுப்பு அவ தேன் கூட்டிலே இருந்து அவன் தேனை ஆசை தீர குடிச்சிட்டான் என்பதும் புரிஞ்சது.

சட்டுனு எழுந்து அவன் நிக்கவே நான் கொஞ்சம் பதறிப் போயிட்டேன். ஆனா அவன் திரும்பல. அப்படியே அவ இடுப்புக்கு ரெண்டு பக்கமும் காலை வச்சுகிட்டு நின்னான். அப்படியே அவ மேல உட்கார்ந்து கவுந்தான். இப்போ அவ பிரிஞ்சு கெடக்குற காலும் அது நடுவில தேன் வழிஞ்சு பளபளக்குற கருங்காடும் தெரிய அவன் அவ முகத்து மேல தன் இடுப்பை கவுத்தான்.

சம்பகா வாயைத் திறந்து அவன் வாழைப் ப்ழத்தை எடுத்துக்கிட்டா.. நான் நாக்கால காய்ஞ்சு கிடந்த என் உதட்டை ஈரப் படுத்திக் கிட்டேன். மெதுவா அவன் சுண்ணி அவ வாய்க்குள்ளே போக கடிகார பெண்டுலம் போல ஆடின கொட்டைங்க ரெண்டும் முழுசா பாக்க முடியாம மறைச்சுக்கிட்டு இருந்துச்சு.

ஆனாலும் அவன் பின்பக்கம் ஏறி ஏறி எறங்குவதில் இருந்து அவ அவன் சுண்ணியை தொண்டை வரைக்கும் இழுத்து இழுத்து ஊம்புறான்னு தெரிஞ்சுது. என் புருசனுக்கும் இவன் போலத்தான் ஒடம்பு. அவரு நல்ல செவப்பு. அவருக்கு இதுலே ஏன் அக்கறை இல்லேன்னு மட்டும்தான் எனக்கு புரியல..

இல்லாட்டி இது போல நான் இப்படி ஒரு சோடி ஒண்ணா சேருறதை எட்டிப் பாத்துக்கிட்டு நிக்க வேண்டி இருக்காம போயிருக்குமில்லே.. என் கண்ணுலே இருந்து தண்ணி வழிஞ்சுஓட ஆரம்பிச்சது. தொடச்சுகிட்டு உள்ளே மறுபடி பார்த்தபோது ………….

( தொடரும் )

See also  சுவாதி என் காதலி - பாகம் 83 - தமிழ் காமக்கதைகள்

Leave a Comment

error: read more !!