பஜனை – பாகம் 27

மறுபக்கம் தன் அக்காவை என்ன செய்யப் போகிறான் இந்த வினோத் என்பதை ஆவலுடன் உற்று நோக்கிக் கொண்டிருந்த அருணின் வாயில் தனது இடது பக்கமுலையை திணித்து அவனது கவனத்தை சிதறடித்து அவனை தன் பக்கம் ஈர்த்தாள் காயத்ரி.

வினோத்தும் தனது உலர்ந்த உதடுகளை ரேணுகாவின் ஈரம் காயாத உதடுகளின் மீது பதித்து ஒத்தனம் கொடுத்து அவளது உணர்சிகளை பெருக்கிக்கொண்டிருந்தான்.ரேணுகாவின் கூந்தலுக்குள் தனது ஒரு கையை சொருகி அவளது பின்னந் தலையைப் பிடித்து அவளது உதட்டில் அழுத்தமாக முத்தமிட்டவாறே..அவளதுமார்பில் சரியாமல் நின்று கொண்டிருந்த இடது பக்க முலாம் பழத்தை நைட்டியுடன் சேர்த்து பிசையத் தொடங்கினான் வினோத்.

ரேணுகா உள்ளே ப்ரா அணியாததால் அவளின் முளைக் காம்பு கொஞ்சம் கொஞ்சமாக நீள்வதை அறிந்தான் வினோத்.
ரேணுகாவிடமிருந்து ஸ்ஸ்ஹ்ஹ..ம்ம்ம்ம்.ஹ்ஹ்ஹா..என்ற முனகல் சப்தம் மட்டுமே வந்து கொண்டிருந்தது.

தன் அக்காவின் முனகல் சப்தம் தன் காதில் விழுந்திருந்தாலும் அவளை திரும்பிப் பார்க்கும் மன நிலையில் அருண் இல்லை என்பதை அவன் காயத்ரியின்காம்பை சப்புவதில் முனைப்புடன் இருப்பதில் இருந்து தெளிவாய் தெரிந்தது.

காயத்ரி அருணின் வாய்க்கு தனது இரு முளைக் கலசங்களையும் மாறி மாறி பரிசளித்தாள்.

அருணும் காயத்ரியின் இரு முலைகளையும் ஒரு சேரப் பிடித்து இரு காம்புகளையும் தன் வாய்க்குள் சொருக முயற்சி செய்து தோல்வியை தழுவிக்கொண்டிருந்தான்.

அருணின் ஜட்டிக்குள் கையை விட்ட காயத்ரி அவனது சாமானை உருவி விட தொடங்கினாள்.ஒரு கையால் உருவி விட்டவாரே அருணின் ஜட்டிக்கு விடுதலைஅளித்து அவனையும் அம்மணம் ஆக்கினாள் காயத்ரி.தினமும் உடற்பயிற்சி செய்து வளர்த்திருந்த அருணின் கல் போன்ற உடம்பை காயத்ரி கட்டியணைக்க..பதிலுக்கு அருணும் அவளை இறுக்கமாககட்டியணைத்தான்.

அருணின் இரும்புப் பிடியில் சிக்கித் தவித்த காயத்ரி.. அருணுக்கு ஆங்கிலப் பட பாணியில் முத்தம் கொடுக்க..அருணின் முரட்டுப் பிடி மேலும் இறுகியது.மேலேகாயத்ரியின் முலைகள் அவனின் நெஞ்சில் பட்டு அழுந்தி கசங்கியது..கீழே அருணின் தண்டு காயத்ரியின் ஆப்பத்தில் அவ்வப்பொழுது உரசி அவளது அந்தரங்கநீரை துடைத்துக் கொண்டிருந்தது.சில்லென வீசிக்கொண்டிருந்த இளங்காற்று கூட இருவரது உடல்களுக்கு இடையே புக முடியாமல் தோற்றது.

அக்கா..கொஞ்ச நேரம் என் சுன்னியை உங்க வாய்ல வெச்சு ஊம்புரீங்களா என்று அருண் சொல்லி முடிப்பதற்குள்..அவனது சுன்னி காயத்ரியின் வாய்க்குள்தஞ்சம் புகுந்திருந்தது.
ஊம்புவதில் கில்லாடியான காயத்ரியும் கன்னி கழியாத அருணின் சுன்னியை அவனுக்கு வலிக்காதவாறு லாவகமாக ஊம்பினாள்.

அருண் நின்றுகொண்டே..கீழே மண்டியிட்டு ஊம்பிக் கொண்டிருந்த காயத்ரியின் தலையை முன்னும் பின்னும் இழுத்து தனது முழு சுன்னியையும் காயத்ரியின்வாய்க்குள் சொருக முயற்சி செய்து..அதில் வெற்றியும் அடைந்தான்.

அருணின் முழு சுன்னியை உள்வாங்கிய காயத்ரியின் தொண்டை கரகரத்தது.சுன்னியை வெளியே எடுக்குமாறு அருணின் தொடையைப் பிடித்து அவனைபின்னோக்கி தள்ளினாள் காயத்ரி.

ஆனால் அருண் சில வினாடிகளுக்குப் பிறகே காயத்ரியின் தொண்டையில் இருந்து தன் சுன்னியை உருவினான்.

பாவம் காயத்ரிக்கு தொண்டை பயங்கரமாக வலித்திருக்கும் போல..அவளுக்கு எந்த அளவிற்கு வலித்திருக்கும் என்பது அவளது விழியோரம் வழியும் கண்ணீரில்அப்பட்டமாகத் தெரிந்தது.

மறுபுறம் ரேணுகாவின் நைட்டியை அவளின் தலை வழியாக கழட்டி அவளின் முளை அழகை பார்த்து அதிசயித்தான் வினோத்.இந்த சின்ன வயசில் இவ்ளோபெரிய முலைகளா..என்று அதிசயித்து ரேணுகாவின் முலைகள் மீது தனது கைகளை படரவிட்டான் வினோத்.

வினோத்தின் வருடலுக்கு தன்னை வசமாக்கிய ரேணுகா..அவனுடைய இச்சைக்கு தன்னை பலியாக்க முடிவேடுத்திருந்தாள்.வினோத்..ரேணுகாவின் இரு முலைகளையும் பதமாக பிசையத் தொடங்கியிருந்தான்.நேற்று மதியம் ரமேஷ் தனது முலைகளை வெறி கொண்டுகசக்கியதற்க்கும்..இப்பொழுது வினோத் பதமாக கசக்குவதர்க்கும் நிறைய வேறுபாடுகள் இருப்பதைப் போல உணர்ந்தாள்.

ரேணுகாவின் கரிய நிற முலைக் காம்பினை இதமாக சப்பி..நாவால் நக்கி அவளைப் பரவசப்படுத்துவதில் குறியாய் இருந்தான்.

வினோத் செய்த சேட்டைகளில் ரேணுகாவின் கீழ் ஊற்று பொங்கி வழிந்து அவளது ஜட்டியை நனைத்திருந்தது.

ஜட்டியுடன் சேர்த்தி அவளது புட்டங்களை பிசைந்த வினோத்..இறுதியில் அவளது நீல நிற பூ போட்ட ஜட்டியை கழட்டி தூரத்தில் எறிந்தான்.

வெட்கத்தில் தனது அந்தரங்கத்தை தன் கைகளால் மறைத்துக் கொண்டிருந்த ரேணுகாவின் கைகளை விலக்கி விட்டு..தன் இரு விரல்களால் அவளதுபுண்டையை விரித்துப் பிடித்து க்ளிட்டில் முத்தமிட்டான் வினோத்.

மின்சாரமே இல்லாத தமிழ்நாட்டில் ரேணுகாவின் உடம்பில் மட்டும் ஒட்டு மொத்த மின்சாரத்தைப் பாய்ச்சியது போல ஜிவ்வென இருந்தது அவளுக்கு.

கீழே மண்டியிட்டு ரேணுகாவின் புண்டைக்குள் தன் நாக்கை நுழைத்து துளைத்துக் கொண்டிருந்தான் வினோத்.
கால்களை நன்றாக அகல விரித்து தனது சொர்க்க வாசலை திறந்து காட்டி வினோத்தின் நாக்கிற்கு வழி விட்டுக் கொண்டிருந்தாள் ரேணுகா.

வினோத்தின் நாக்கு ரேணுகாவின் கிளிட்டை ஒவ்வொரு முறையும் தீண்டும் போது ரேணுகாவின் உடல் சிலிர்த்தது.வினோத்தின் எச்சில் அவளது புண்டையைசுற்றிலும் படர்ந்திருந்ததால் ரேணுகாவின் பணியாரம் இன்னும் கொஞ்சம் மெருகு ஏறி நன்றாக உப்பியவாறு பளபளப்புடன் காட்சியளித்தது.மறுபுறம் அருணின் சுன்னி காயத்ரியின் பூமியில் துளை போட தயாராக இருந்தது.

காயத்ரி குனிந்து கொண்டு தனது அந்தரங்க வாசலையும், ஆசன வாயையும் ஒரு சேர அருணின் பார்வைக்கு அருளினாள்.

எந்த ஓட்டையில் விடுவது என்று குழப்பமடைந்த அருண் ஆசன வாயின் முகப்பில் வைத்து தனது சுன்னி மொட்டை தேய்த்தான்.

எங்கே இவன் அந்த ஓட்டையில் விட்டு தன்னை கதற வைத்துவிடுவானோ என்று அஞ்சிய காயத்ரி..டேய் உனக்கு ஆரம்பமே அந்த ஓட்டை கேட்குதாடா..முதல்லஎன் புண்டைல சொருகி உன்னோட திறமையே காமி..அப்புறம் நான் சொல்றேன் அந்த ஓட்டைல சொருக உன் சுன்னிக்கு தகுதி இருக்கா?இல்லையா?னு.

என் சுன்னியை கேவலமாக பேசிய இவ புண்டையை கிழிச்சு தொங்க விடாம இன்னைக்கு நான் போகக் கூடாது என்று சத்தியப் பிரமாணம் செய்தான் அருண்.

காயத்ரியின் பின்புறங்களை மெல்ல விரித்துப் பிடித்து அவளது துவாரத்தை கண்டுபிடித்த அருண் தனது சுன்னி மொட்டு மட்டும் உள்ளே செல்லுமாறு செலுத்திநிறுத்தினான்.

இவன் ஏன் நிறுத்திவிட்டான் என்று காயத்ரி நினைப்பதற்குள்..தனது முழு பலத்தையும் திரட்டி ஓங்கி ஒரு குத்து குத்தினான் தன் கடப்பாரையால்..இதை சற்றும்எதிர்பார்க்காத காயத்ரி வலியில் துடிதுடித்து ஐயோ..அம்மா..என்று அலறிக் கொண்டிருக்கும் போதே..அருணின் முழு சுன்னியும் காயத்ரியின் புண்டைக்குள்சென்று புதைந்து கொண்டது.அருண் எந்த சலனமும் இல்லாமல் வானத்தைப் பார்த்து புன்முறுவல் பூத்தான்.காயத்ரியின் அலறல் சப்தம் விண்ணைப் பிளக்க..காரியத்தில் கண்ணாய் இருந்த வினோத்தும் ரேணுகாவும் அதிர்ந்து காயத்ரியை பரிதாபமாகப் பார்த்தனர்.

இவளுக்கு இப்படித் தான் வேணும்..என் தம்பினா கொக்கா..என்று அருணை நினைத்து பெருமிதம் அடைந்தாள் ரேணுகா.

டேய் அருண் மெதுவா விடுடா..வலிக்குதுடா..என்று முனகினாள் காயத்ரி.

காயத்ரியின் புண்டையில் இருந்து தனது தண்டினை மெதுவாக உருவ உருவ..அவளது புண்டை சதைகள் அருணின் சுன்னியை இறுக்கமாகப் பிடித்துக்கொண்டிருந்தன.அருணின் செயல் காயத்ரிக்கு மேலும் வலியைக் கொடுத்துக் கொண்டிருந்தது.

பாதி சுன்னியை வெளியே எடுத்த அருண் மீண்டும் சலக்கென்று ஒரு முரட்டுக் குத்து குத்தினான் காயத்ரி புண்டையில்.

காயத்ரி மீண்டும் அலற..தரையை நோக்கி தொங்கிக் கொண்டிருந்த அவளது முலைகள் அதிர்ந்து அசைந்தாடி நின்றது.

டேய் அருண் கொஞ்ச நேரத்துக்கு எதுவும் செய்யாதடா..ரொம்ப வலிக்குதுடா..என்று அருணிடம் கெஞ்சிக் கொண்டிருந்தாள் காயத்ரி.காயத்ரியின் கெஞ்சலுக்கு மறுப்பு தெரிவித்த அருண் மீண்டும் மீண்டும் தனது சுன்னியை வெளியே எடுத்து அவளது புண்டைக்குள் சொருகுவதைதீவிரப்படுத்தினான்.

இவனிடம் இதுக்குமேல கெஞ்சுறது வேஸ்ட் என்று நினைத்த காயத்ரி கண்களை மூடிக் கொண்டு தனது இஷ்ட தெய்வத்தை வேண்டிக் கொண்டிருந்தாள்.

See also  சித்தி டியூஷன் - பாகம் 03 - சித்தி காமக்கதைகள்
error: read more !!