Hema மாமி – பாகம் 34

அவளை பின் தொடர்ந்து படுக்கை அறைக்கு செல்ல , அங்கு அவள் அந்த ஆள் உயர கண்ணாடி முன் நின்று அவள் அழகை ரசித்தவாறே , அவள் ரவிக்கையை கழட்டிக்கொண்டிருந்தால் ,அவளை அப்படியே பின்னிரிந்து தழுவ அவள் என்னை விட்டு கொஞ்சம் விலகி அவள் ரவிக்கையை முழுதாய் கழிட்டி விசுர ,

நான் அவளுக்கு உதவியாய் அவள் பிராவினை கழட்டினேன்… இப்போது மாமி வெறும் பான்டியில் நிற்க அவளை , அப்படி அணைத்துக்கொண்டேன்..என் இருகைகளால் சுதந்திரமாய் தொங்கிய அவளது மாங்கனிகளை பற்றி அமுக்க ,,,மாமி அவள் புட்டத்தை என்னவனோடு மீது உரச..ஏற்கனவே கம்பி போல விரித்திருந்த அவன் அவள் பான்டியை கிழித்துக்கொண்டு அவள் குண்டி பிளவை குத்தியது …அவள் தோல் முதுகின் மீது முத்தம்மிட அவள் கூந்தல் அவள் முதுகின்னை படர்ந்து மறைக்க , அதை அவள் இடது தோல் மீது படர்ந்து அவள் மார்பு மூட..அவளது பறந்து விரிந்து முதுகு முழுவதும் நக்கி சுவைத்தேன்..மாமி சுகத்தில் நெளிந்தாள்..அவள் நெளிய நெளிய அவள் மாங்கனிகள் மீது எனது பிடிப்பு இறுகியது. அவளை சற்று குனிய வைத்து அந்த மாங்கனிகளை தொங்க விட , அது அவற்றின் இடை காரணமாக அவள் உடலை ஒட்டாமல் காதில் ஊஞ்சல் ஆடியது …

அப்படி தொங்கிய அவளது மாங்கனிகளின் காம்பினை மட்டும் பற்றி திருக..அவளுக்கு அதீத சுகமாய் இருந்தது …என் நெஞ்சினை அவள் முதுகின் மீது படர விட்டு அவளோடு சேர்ந்து நானும் குனிய…அந்த காட்சி எங்களுக்கு முன்னால் இருந்த கண்ணாடியில் …அப்படி ஒரு கவர்ச்சி …காமத்தின் உச்ச நிலை ..நின்று கொண்டிருந்த அரேபியின் குதிரை மீது ஆன் குதிரை ஏறி ஒப்பது போன்ற அந்த தோற்றம்….அப்பா …எனக்குள் இருந்த மிருகத்தை உசுப்பி விடாமல் இல்லை ..

மாமிக்கு இப்போது கீழிருந்து சுரக்க துடங்கியது…அவளுடைய புண்டை அரிப்பின் மிகுதியில் அந்த மதன நீரை சுரக்க , மாமி உடல் முழவதும் அந்த சூடு படர்ந்தது ..அவளிற்கு அப்போதே உடனே உறவு கொண்டாக வேண்டும் என்ற வெறி அதிகரித்தது. என் பிடியை உடைத்து வெளியில் வந்த அவள், அவள் அணிதிருந்த பான்டியை கழட்டி விசிறினாள்.என் மீது தாவிய அவள் என் தோலை சுற்றி அவள் கைகளை வளையமாய் வளைத்து இறுக்கி பிடித்துக்கொண்டாள். வெறி கொண்டவளாய் சாரா மாதிரி முத்தங்கள் பொழிய …எனக்கும் அதற்கு மேல் பொறுமை இல்லை…அவளது வழ வழ புடைக்குள் என் சூடான கம்பியை விட்டு ஆட்ட ஏங்கினேன்…அவள் முத்தத்திற்கு பதில் முத்தங்கள் கொடுக்க , கேள்விகளாய் அவள் முத்தங்கள் நீண்டு கொண்டே போக என்னுடைய பதில் முத்தங்கள் அவள் கேள்விகளுக்கு ஈடு கொடுக்க முடியவில்லை …அவள் காயின் மீது படர்ந்த அந்த கூந்தலை எடுத்து முகர்ந்து பார்க்க…போதை தலைக்கு ஏறியது ..

See also  Hema மாமி - பாகம் 14

மாமி : டேய்…வாடா…

நான் : வரேன் டி..செல்லம் …

அவளை அப்படியே திருப்பி கட்டில் மீது கை ஊனி குனிய வைத்தேன் …இப்போது அவள் தோல் மீது தொங்கிய அவள் கூந்தலை எடுத்து அவள் முதுகு மீது படர்ந்து, காற்றை முத்தமிட்டுக்கொண்டிருந்த அவள் புட்டம் வரை நீல விட …அப்பா…இப்படி ஒரு கூந்தல் அழகியை , அவள் கூந்தல் பற்றி பின்னிருந்து ஓக்கும் சுகம் கூந்தல் பிரயர்கள் மட்டும் அல்ல எந்த ஒரு ஆணும் அனுபவிக்க வேண்டிய ஒரு சுகம்…

மாமி : டேய்…வாடா படுக்கலாம் …எப்படி அப்புறம் பண்ணலாம் ..

நான் அவள் கூந்தலை , கொத்தை கையில் பிடித்து , கொஞ்சம் இழுத்த வாறு…

நான் : நான் எப்படி சொல்றேனோ அப்படி பண்ணனும் …ஓகே வா..உன்ன இப்படி ஒப்பதில் இருக்கும் சுகமே வேற டி …ஹேமா …லவ் யு…கொஞ்சம் குனிந் அவள் இரு புட்டங்களை நக்கி கடித்தேன்…சோப்பு வாசம் , அவள் புண்டை நீர் வாசம் , அவள் ஆசன வாயுவின் மெல்லிய மனம் என ஒரு வாசனை கலவை நம் மூக்கினை துளைக்க …வெறி எனக்கு அதிகரித்தது ..அவளது புட்டங்களை கையில் பற்றி பிளந்து அவளது புண்டை மற்றும் சுருங்கி இலங்கருப்பில் இருந்த அவளது ஆசன வாயில் தெரியுமாறு செய்தேன்..இப்போது அவளது புண்டை முதல் அவள் ஆசன வாயு வரை , கீழிருந்து மேல் நோக்கி நக்க…மாமி சுகத்தில் மதி இழந்தாள்….

மாமி : மதன்…..மதன்….டேய்……….நக்கு டா…. ஐயோ….சுகமா இருக்கு டா …

நான் அவளை நன்கு நக்கி அந்த பள்ளத்தாக்கு முழுவதும் என் எச்சில் படர விட்டேன்…அந்த வாசத்தில் என்னவன் விறைத்து வெடித்து விடுவான் போல இருந்தது …எழுந்து நின்றேன் …

மாமியின் கூந்தலை லேசாக அள்ளி நுகர…போதை இன்னும் தலைக்கு ஏறியது…அவள் குண்டியினை பிளந்து…அவளது…ஆசன வாய் மீது தேய்த்தேன்..கொஞ்சம் லேய்ச்சை குத்த…நடக்க இருக்கும் விபரீதம் எண்ணி மாமி அலறினாள்…

மாமி : டேய்……………வேணாம் டா …மதன்… அங்க….வேணாம் ….ப்ளீஸ்…ப்ளீஸ்,,,

நான் : ப்ளீஸ் மாமி…எனக்கு உங்க சூத்து வேணும்..

மாமி : ப்ளீஸ் டா…இப்போ வேணாம்…

அவள் கூற கூற என் மனதில் இன்னொரு யோசனை தோன்றியது…அவளை அங்கே குத்திக்கொண்டேநான் : அப்போ இப்போ ….நம்ப முதல் இரவுல தரீங்களா…

மாமி : சரி டா… ஓகே ….கண்டிப்பா…அதற்கு நான் கொஞ்சம் தயார் அகனும்… ப்ளீஸ்…

நான் : சரி….

என்று அவள் ஆசன வாய் மீது மோதி நின்ற என்னவனை அப்படியே சரியாய் விட்டு அவள் வடிந்து கொண்டிருந்த புண்டை முன் நிறுத்தினேன்…அவள் புடை மேட்டை என்னவன் குத்திய போது தான் மாமிக்கு உயிரே வந்தது…அவள் குண்டியை எங்கள் முதல் இரவில் ஒத்துக்கொள்ளலாம் என்று நானும் முடிவு செய்தேன் ..
நீண்ட நாள் காத்திருப்பு , இன்றும் கொஞ்ச நேர தவிப்பு என இருவரும் சூட்டின் உச்சத்தில் இருந்தோம்.

See also  ப்ளீஸ் இத படிக்காதீங்க - பாகம் 24

அவள் புண்டை வழிய துடங்கி இருந்தாலும் , அதன் உஷ்ணம் மட்டும் அடங்கவே இல்லை. என் சுன்னியை எதிர்பார்த்து அது விரிந்து வாய் பிளந்து நிற்க , என்னால் அதற்கு மேல் தாங்க முடைய வில்லை. சூடான என்னவனை அவள் புண்டைக்குள் சொருகினேன் …ஒரு குத்து …முமுழு நீளமும் அவளினுள் செல்லும் வண்ணம் ஓங்கி ஒரு குத்து …என்னவனை அப்படியே விழுங்கி கொண்ட அவள்..அவள் புண்டை நிரம்பிய சுகத்தில் ..

மாமி : ஹெய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய் …..ஹ்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்

என்று சத்தமாய் முனுன்கினால் …இரு வினாடிகள் அப்படியே அவள் ஆழத்தை முட்டி மோதி நின்ற நான் …அவள் கூந்தலை எல்லாம் ஒன்று சேர எடுத்து பிடித்துக்கொண்டேன்.. கையில் அந்த கூந்தல் பற்றியவுடன் , எனக்கு கிடைத்த உணர்ச்சி …ஆன் ஆதிக்கத்தின் பூரண கோலமாய் நான் நிற்க , எனக்குள் வெறி அளவற்று இருந்தது. இவளை மிருகத்தனமாய் ஒக்க வேண்டும் என தோன்றியது ..

மாமியின் கூந்தலை இப்போது லேசாய் பிடித்து இழுத்தபடி நிற்க, அவள் அந்த இழுத்தளுக்கு இணங்கி அவள் தாளினை மட்டும் மேல நிமிர்ந்து தூக்க..என்னவனை மெல்ல அவள் முக்கல் நீளத்திற்கு உருவி மீண்டும் வேகமாய் குத்தினேன் …

மாமி : ஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆ என்று அலறினாள் ..

அவளுக்கு மூச்சு அடைத்தது …

மாமி : மதன்…ஆ …மெல்…மெல்ல என கெஞ்சினாள்..

அடுத்து அதே போல் என்னவனை அவன் தலை மட்டும் அவள் புண்டைக்குள் இருக்கும் படி வெளியில் உருவி ..மீண்டும் குத்து …மாமி மீண்டும் அலறினாள் …அவள் அலற அலற அவள் கூந்தல் மீது என் இருக்கம் அதிகரித்தது …

மூன்று நீண்ட குத்தின் பின் , இப்போது சீராக அனால் வேகமாக மாமியை குத்த துடங்கினேன் ..சத் சத் சத் என என் இடுப்பு அவள் சுத்தத்தின் மீது மோத , எங்கோ ஆழத்தில் அவள் புண்டை சித்திகளும் ஒரு மெல்லிய உரசல் சத்தத்தை ஏறுபடுத்த..காதிற்கு இனிமையாக இருந்தது அந்த ஒல் கச்சேரி…

இடுப்பினை முன்னும் பின்னும்வேகமாய் அசைத்து இப்போது மாமியை சீரான வேகத்தில் ஒக்க துவங்கி இருந்தேன் …மாமி வலி அம்ற்றும் உணர்ச்சி தாங்காமல் தவித்தாள் …

மாமி : ஹெய்ய்ய்ய்ய்ய் மதன்……ஆஆ ஆ ஆ ஆ ஆ ஆ … மெல்ல டா

நான் : ஹேமா …லவ் யு டி…வாங்கிக்கோ …என்ன காக்க வெச்ச இல்ல …

மாமி : ப்ளீஸ் டா…கிழிஞ்சிடும் போல இருக்கு …மெல்ல டா…

naan : சும்மா இருடி ….நான் உன்னெ எப்படி வேணும்னாலும் ஒப்பேன்…

See also  Hema மாமி - பாகம் 37

இப்போது கொஞ்சம் அறைமுட்டி போட்டு எழுந்து நின்று , அவள் கூந்தலை பற்றி இழுத்தேன் …மிக நீளமாக இருந்ததால் , சரியான இருக்கம் கிடைக்க வில்லை…அவள் கூந்தலை என் கை மீது ஒரு சுற்று வரும் படி சுற்றினேன்….எடது கையில் அவள் கூந்தலை பிடித்துக்கொள்ள , வலது கையால் அவள் புட்டங்களை அறிந்தேன்…லேசாய் , ரொம்ப வலிக்காமல் அதே சமயம் பட்டு போலவும் இல்லாமல் , மிதமான வலி தெரியுமாறு அவள் சூத்தினை அறைய…எனக்குள் இருந்த காம அரக்கன் முற்றிலும் எழுந்திருந்தான் ..

அவளை அப்படியே அரை முட்டி போட்டு, கூந்தலை இழுத்த வாறு குத்த துடங்கினேன்…அதே வேகம்…இப்போது கொஞ்சம் மேல் இருந்த வாட்டில் குத்தியதால் அது அவளின் புடின் முன்பு அடிபடாத பகுதியை குத்தி மோதி பின்பு உள்ளே சென்றது…அந்த ஒவ்வொரு குத்தும் ….எனக்கு அதீத சுகமாய் இருந்தது …அந்த கோணத்தில் என்னவனின் தலைக்கு பின்னல் அடங்கி இருந்த சுன்னி முன் தோல் கூட உரசல் பெற்று மேலும் கீழுமாய் சென்று வர ,என்னை நானே உருவிக்கொள்ளும் பொது ஏற்படும் அதே சுகம்…போதாததற்கு அவளது புண்டை சுகம் வேறு.. எப்போ வேண்டுமானாலும் வடிந்து விடும் போல இருந்தது …மாந்திர்க்குள் இவளை ரொம்ப நேரம் ஒக்க வேண்டும் …என திடமாய் இருந்தேன்…இன்னும் ஒன்று இரண்டு குத்து அதே வேகத்தில் குத்தி இருந்தால் , வடிந்தே விட்டு இருக்கும் …அப்படியே ஒரு நொடி அவளின்னுள் என்னவனை சொருகியவாறு நிறுத்தினேன் …

Leave a Comment

error: read more !!