Hema மாமி – பாகம் 01 – ஆண்ட்டி காமக்கதைகள்

இது என் நண்பனின் அம்மாவுடன் நான் கொண்ட நீண்ட கால உறவின் கதை. முடிந்தவரை சின்ன சின்ன விஷயங்களயும் கூட விட்டு விடாமல் கூற முயன்றுள்ளேன். காமம் தனித்து இனித்தாலும் இது போன்ற சின்ன சின்ன விஷயங்கள் தானே இன்னும் அதை சவாரஸ்யம் ஆக்குகின்றது. சரி இப்போது கதைக்கு போவோம்.

நான் பத்தாவது முடித்து புது பள்ளியில் சேர்ந்தவுடன் என்னகு அறிமுகமான முதல் நண்பன் ஹரி. ஐயர் வீட்டு பிள்ளை. எங்கள் நட்பு பள்ளியில் ஆரம்பித்து அதையும் தாண்டிய நட்பாய் வளர்ந்தது. அவன் வீட்டுக்கு செல்வதும், அவன் என் வீட்டிற்கு வருவதும் பழக்கமாயிற்று.அப்படி பட்ட நாட்களில் நாங்கள் வீடு வாசலில் நின்றோ அல்லது மொட்டை மாடியில் நின்றோ பேசி கொண்டிருப்போம். இந்த நட்பு பல வருடம் நீடித்து நாங்கள் கல்லூரி முடித்த பின்னும் தொடர்ந்தது. அந்த நாட்களில் அவன் வீட்டிற்க்கு நான் மிக நெருக்கமாகவும் ஆனேன்.

ஹரியின் குடும்பத்தை பத்தி இங்கு சொல்ல வேண்டும். ஹரி வீட்டின் ஒரே பிள்ளை. அவன் தந்தை நாராயணன் ஒரு பெரிய நிறுவனத்தில் accountant. நிரய வெளியூர் பயணங்கள் கொண்ட வேலை. ஹரியின் பாட்டி உயிருடன் இருந்தவரை நாராயணன் வீட்டில் இல்லாவிட்டாலும் ஹேமா மாமி வீட்டை பார்த்துக்கொண்டால். ஆமாம் ஹரியின் அம்மா பெயர் ஹேமா.

ஹேமா மாமி 40 வயது மேல் இருந்தாலும் அவளவு அழகு. இளம் சிவப்பு நிறம், oval முகம், அதில் ஆழ்ந்த காரும் கண்கள், கூறிய மூக்கு, விரிந்த உதடுகள், அவளின் மேல் இதழ் மெல்லியதாகவும் கீழ் உதடு சட்ரே பெரியதாய் ததும்பியும் இருக்கும். நாற்பது வயது முதிற்சி அவளின் எந்த அங்கத்திலும் தெரிந்திருக்க வில்லை. சிக்கென்று முயல் குட்டிகள் போல் திறண்டுரிங்த அவள் மாங்கனிகள், சட்ரே வெளியில் தெரிந்த அவள் தொப்பை,கொழு கொழு என திரண்ட அவள் குண்டி பெரியதாய் இருந்தாலும் shape போகாமல் இறுக்கமாய் இருக்கும். ஹேமா மாமி எப்போதும் பெரிய போட்டுடனும், பெரும்பாலம் பூச்சூடியும் இருப்பாள். அவளிடம் எல்லாமே அழகு என்றால் என்னகு மிகவும் பிடித்தது அவளுடய நீளமான கருங்கூந்தல். நுனி சுருள்களுடன் அடர்த்தியாய் அவள் கூந்தல் ஒரு அழகிய கவிதை. சுருக்கமாக அபுர்வ ராகங்கள் ஸ்ரீ வித்யா போல் இருப்பாள்.

ஹேமா மாமி இடம் என்னாகும் அல்லததி மரியாதை இருந்தது, அவை எல்லாம் தாண்டி அவள் மீது எனக்கு கட்டுக்கடங்கா மோகம் ஏற்படும் அளவிற்கு என்ன நடந்தது ? எப்படி நடந்தது ? இவை தான் இக்கதை.

See also  தங்கையின் அழகு - பாகம் 01 -தங்கச்சி காமக்கதைகள்

அது கல்லூரி முடித்திருந்த காலம் ஹரியும் நானும் ஒரு நல்ல கம்பனியில் place ஆகி இருந்தோம். Join செய்ய இரண்டு மாதங்கள் இருந்தது. இந்த காலகட்டத்தில் காலை முதல் இரவு வெகு நேரம் வரை ஹரியின் வீட்டில் தான் என் நாட்கள் கழிந்தன. கம்ப்யூடர் கேம்ஸ் விளயாடி கொண்டும்,

படங்கள் பார்த்துக்கொண்டும் நாட்கள் கழிந்தன. இந்த நேரத்தில் தான் எனக்கு காமம் பற்றிய ஆர்வம் அதிகரித்தது. ஹரியிடம் கூட அதை நான் பகிர்ந்திருக்கவில்லை, என் என்றால் அவன் அப்படி பட்ட விஷயங்களில் அரவம் இல்லாதவனாய் சதா ஜிம் என்று சுத்திக்கொண்டிருந்தான். என்னாகும் ஜிம், உடல் ஆரோக்கியம் மீது ஆர்வம் இருந்தாலும் நான் அவன் அளவிற்கு பைத்தியமாக இல்லை.இப்படி பட்ட நாட்களில் நான் பலமாதிரியான பலான படங்கள் பார்த்தும் படித்தும் ரசித்தேன். அந்த படங்களின் மற்றும் கதைகளின் தாக்கம் என்னுள் இல்லாமல் இல்லை. பார்க்கும் ஒவ்வொரு பெண்ணும் எனக்கு சுகம் தர பிறந்தவர்கள் என எனக்கு தோன்றியது. அதிலும் என் நாட்டம் வயதான நடுவயது பெண்களயே சுற்றி வந்தது. Aunty என்போமே அந்த ரக பெண்கள். 30 வயது முதல் 50 வரை என் நாட்டம் நீடிக்க அந்த வயது பெண்கள் என் area வில் நிரய இருந்தார்கள்.

இப்படி பட்ட மன நிலை நான் இருந்த போது தான் ஒரு நாள் ஹேமா மாமி என் கனவு கன்னி ஆனால். அந்த நாள் இன்னும் அப்படியே நினைவு இருக்கிறது. காலை ஜிம் முடித்து வீடு சென்று fresh ஆகி விட்டு ஹரியின் வீட்டிற்கு செல்லும்போது மணி பதினொன்று.

அன்று ஒரு action ஆங்கில படம் பார்ப்பது தான் plan. அவன் வீட்டில் ஹாலில் DVD player கநெக்ட் செய்து படம் பார்க்க ஆரம்பித்தோம். அப்போது தான் உள்ளே சமைத்து கொண்டிருந்த ஹேமா மாமி வெளிய வந்தால். ஹேமா மாமி அன்று, அப்பா…. இப்போ நினைத்தாலும் உடல் முழுவதும் ஒரு கிளர்ச்சி. வெளிர் பச்சை nightie அனிந்து, தலை குளித்து, அந்த ஈரப்பதம் உடய கூந்தலை நெற்றியில்லிருந்து பின்வாரி சேர்த்து அதை சின்ன பின்னல் இட்டு நடுமுதுகில் ஒரு கருப்பு hair band வைத்து கட்டி இருந்தால்.

அப்படி அழகாய் கட்டிய கூந்தளின் நடுவே ஜாதி பூ ஒரு மொழம். கருங்கூந்தல் மேல் வெளிர் வெள்ளை ஜாதி, அந்த ஜாதியின் மனம்…அப்பா என் நாடி நரம்பெல்லாம் சூடேததியது. அவளின் இடுப்பு மேல் வரை நீண்ட கூந்தளின் நுனிகளில் இருந்து வடிந்த நீர் அவளின் இடுப்பு பகுதியை ஈரமாக்கி இருந்தது. அந்த ஈரத்தில் அவளின் வெள்ளை பாவாடை தடம் தெரிய. சற்று தளர்ந்து ஆனால் இன்னும் மேல் நூக்கிய மாங்கனிகளை அசைத்து அவள் நடந்து வந்த காட்சி, என் வாழ்வில் இது வரை அத்தனை பட்டாம்பூச்சி ஒரே தடவை பறந்தது இல்லை.என்ன டா எப்போ வந்த என்று கெட்ட படி எதிர் sofa வில் அமர்ந்த மாமியின் அழகின் போதையில் இருந்து மீண்டு சூதாறித்து, ஏதோ இப்போ தான் aunty என சொல்ல ஒரு நூடி தாமதம் ஆனது.
ஒரு நமிட்டு சிரிப்புடன் மாமி, என்ன டாபடம் பார்த்த உங்களுக்கு லோகமே மறந்திடுமே.

See also  பூவும் புண்டையையும் - பாகம் 260 - தமிழ் காமக்கதைகள்

வழிந்த வாறே ஒரு சிரிப்பு என்னிடம் இருந்து.

மாமி : டேய் ஹரி டிவி வை டா, இப்போ சீரியல் வரும்.

ஹரி : என்னம்மா இப்போ தான் படம் பார்க்க ஆரம்பித்தோம்

மாமி : டேய் நீங்க எப்போவுமே தான் படம் பார்கறீங்க, அதான் உனக்கென ஒரு கம்ப்யூட்டர் இருக்கு இல்ல அதுல பொய் பாருங்க. இந்த சீரியல் தான் அம்மாவுக்கு ஒரு டைம் பாஸ்.

ஹரி : என்னம்மா கம்ப்யூட்டர் ல இவ்ளோ effect ah பார்க்க முடியாது

நான் : ஹரி நாம அப்புறம் continue பண்ணலாம். அம்மா சீரியல் பார்க்கட்டும்

ஹரி : சரி வா கம்ப்யூட்டர் ல continue பண்ணலாம்

நான் : இல்லடா நானும் இந்த சீரியல் பார்பேன்

ஹரி : கொஞ்சம் கடுப்புடன்….டேய் ….நீ எப்போ டா எப்படி

மாமி : நமிட்டு சிரிப்புடம், நீயும் பாப்பியா மதன் ?நான் : இப்போ தான் ஆன்டி கொஞ்ச நாளா . வீட்ல அம்மா பார்பாங்க. லஞ்ச் டைம் அதுனால நானும் வீட்ல இருபேன்..அப்படி தான் ….

மாமி : ஒ ஒ …லஞ்ச் நு சொன்னதும் தான் ஞாபகம் வருது….நீங்க சாப்பிடுங்க பா…மதன் நீயும் இங்கேயே சாப்பிடு

நான் : இல்ல ஆன்டி …நான் வீட்ல சாபிட்டுக்குரேன் …

மாமி : டேய் இப்போ தான் என்னமோ முதல் முறை எங்க வீட்ல சாபிடற மாதிரி பிகு பன்ற

நான் : சரி மாமி

முவரும் டைனிங் டேபிளில் அமர்ந்து லஞ்ச் சாபிட்டோம். நாங்கள் சாபிட அந்த முழு 30 நிமிடங்கள் என்னை எப்படி கட்டு படுத்திகொண்டேன் என்று என்னகே தெரியவில்லை

error: read more !!