ப்ளீஸ் இத படிக்காதீங்க – பாகம் 16

காமனைக் கட்டுப் படுத்தி, அவள் கலைந்த கருங் கூந்தலைக் கோதி விட்டு, கள் ஊறும் கன்னத்தைப் பிடித்துக் கொஞ்சிக் கிள்ள,…. ..இன்னும் உங்கள் இடுப்பை நெருங்கி உட்கார்ந்து, உரிமையுடன் உங்கள் சுன்னியை உள்ளேயும், வெளியேயும் விட்டு, ஊம்பி விளையாட,….

அவள் வாய் வழியே ஊறிக் கசிந்த எச்சில், உங்கள் சுன்னியையும், கொட்டைகளையும் குளிப்பாட்டி, தொடை வழியே வழிந்து, தரையில் சிந்த,…. முளாம் பழ முலைகள் குலுங்கி ஆடி, உங்கள் கால் தொடைகளில் தேய்ந்து, தேனூற… தலையாட்டி, தலையாட்டி ‘தம்’ பிடித்து ஊம்பிக்கொண்டிருந்தாள்.அர்ச்சனா ஊம்பும் வேகம் பத்தாது என்று, நீங்களும் பெட்டில் கைகளை ஊன்றி உங்கள் இடுப்பை எக்கி எக்கி அவள் வாய்க்குள் உங்கள் சுன்னி நீளம் முழுவதையும் தள்ளத் தள்ள,…. தவித்தாள்….முழு சுன்னியையும் உள்ளே வாங்கத் தயங்கினாள்.

கால்கலை விரித்து, மடித்து, மன்டி இட்டு உட்கார்ந்திருந்தில்,….. அர்ச்சனாவுக்கு புண்டை பிளந்து புல்லரித்து, புண்டை ரசம் ஊற்றாய் தொடை வழியே கசிந்து, தரையில் சொட்ட,…..நீங்கள் எக்கி எக்கி கொடுக்க, முன் வந்து அவள் வாய்க்குள் உங்கள் மொந்தை வாழைச் சுன்னியை சொருகிக் கொள்ள, கடப்பாரை போன்றதொரு கரும்பு சுன்னி சுவைத்த இன்பத்தில், எச்சில் கடை வாயில் வழிய, அற்புதமாக உங்கள் சுன்னியை ஊம்பிக் கொண்டிருந்தாள்.

அழகு அர்ச்சனா ஊம்பிய ஊம்பலுக்கு, உங்கள் அடி வயிற்றிலிருந்து பொங்கிய இன்ப ஊற்று, அவள் அழகு முகம் பார்த்த இன்பத்தில்…. ‘ஆசை நாயகி, அழகு அர்ச்சனா ஊம்புகிறாள்’ என்ற எண்ணத்தில்,….. உடம்பு முறுக்கேற, இன்பத்தில் உடல் நடுங்கி அதிர, வேர்த்து, விறு விறுத்து அர்ச்சனாவின் வாய் வேலைக்கு ஈடு கொடுக்க முடியாமல் உங்கள் சுன்னியிலிருந்து அமுதூற்று வெடித்துப் பொங்கப் போவதை உணர்ந்த நீங்கள்,….உணர்ச்சிகளை அடக்கி, இன்னும் கொஞ்ச நேரம் அவள் ஊம்பல் சுகத்தை அனுபவிக்க எண்ணி,…..அவள் வாயிலிருந்து உங்கள் சுன்னியை உறுவும் நேரம்,……உணர்ச்சிகள் பீறிட்டு,…..வெடித்துப் பொங்கி, சீறிப் பாய்ந்த விந்தூற்று,…… இடை விடாமல் ஊம்பிக் களைத்து வேர்த்து விறு விறுத்துப் போய் இருந்த அர்ச்சனாவின் சிவந்த முகமெங்கும் சிந்திச் சிதறித் தெளிக்க,….. கண் மூடி ஏற்று,….. கக்கிக் களைத்த சுன்னியை கையில் ஏந்தி,……. உங்கள் விந்து அவள் அழகு முகத்தில் அங்கங்கே வழிய,….. உங்களைப் பார்த்து அழகாகச் சிரித்து, உங்கள் சுன்னி மீது மிச்சமிருந்ததை நக்கி சுவைத்து,…….. எழ முடியாமல் தவித்தாள்.

தவித்தவளை நீங்கள் கை கொடுத்து தூக்கி, தொடை நடுவே ஈரம் கசிந்து கிடக்க, அவள் இடை பிடித்து அவள் அழகு பிருஷ்டங்கள் உங்கள் தொடையில் அழுந்திப் பிதுங்க,….உங்கள் மடியில் உட்கார வைத்து, அவள் முகத்தில் வடிந்து, வழிந்து கிடந்த உங்கள் ஆண்மைத் தேனை, உங்கள் ஒரு விரலால் வழித்தெடுத்து அவள் வாய் திறக்க சொல்லி ஆசையுடன் ஊட்டி விட்டு,….. சப்பிச் சுவைத்த அவளை ஆசையுடன் அள்ளித் தின்று விடுவது போலப் பார்க்க,……வெக்கம் பிடுங்கித் தின்ன, அம்மன அழகு அர்ச்சனா,….. ,

See also  முஸ்லிம் மும்தாஜ் - பாகம் 01 - அம்மா காமக்கதைகள்

”ச்ச்சீய்…. ப்போங்கண்ணா,! அப்படிப் பாக்காதீங்க!!. எனக்கு என்னவோ போல இருக்கு!!!” என்று வெக்கம் தாளாமல் சொல்லி, வெக்கத்தில் தன் இரு கைகளால் முகம் பொத்தி தலை குனிந்தவளை,……அப்படியே அள்ளி எடுத்து, எலும்புகள் நொருங்க இறுக அனைத்து, முகமெங்கும் முத்த மழை பொழிந்து, ஊம்பிச் சுகம் கொடுத்த, அவள் உஷ்னமான உதடுகளை கவ்விச் சுவைக்க…….அங்கே காமம் கரை புரண்டோடியது.அர்ச்சனா உங்கள் மடி மீது மந்தகாசப் புன்னகையோடு உட்கார்ந்திருக்க, அவளை உங்களோடு சேர்த்து கட்டிப் பிடித்து, கால் மணி நேரமாக கொஞ்சி முத்தமிட்டு, அவள் இதழ்களைக் கவ்வி சுவைத்து, கடித்து, காம சுக இன்பத்தில் அனுபவித்து திளைக்க,…. ஆசை இன்னும் அடங்காமல், உங்கள் மார்பு முடிகளை அளைந்து கொண்டிருந்த அவள் கையைப் பிடித்து, உங்கள் சுன்னி மீது வைக்க,…… புரிந்து புன்னகைத்த அர்ச்சனா மெதுவாக அதைத் தொட்டுத் தடவி உறுவி விட, உற்சாகமான உங்கள் அடிக் கரும்பு உலைக்கை போல நிமிர்ந்து நேராக நின்றது.

அள்ளி விழுங்கும் ஆசையில் ஒருவருக்கொருவர் காம ஆசையில் கள் உண்ட போதையில் பார்த்து, கண்களால் பேசி, மிச்சமிருந்ததை முடிக்க எண்ணி, முத்தங்கள் பரிமாறி முடியாததை ஆரம்பிக்க,….. குவித்து வைத்த கோபுரமாய் ‘கும்’ என்றிருந்த அர்ச்சனாவின் அழகு முலைகளின் விரைத்து இறுகிய காம்புகள், கொஞ்சமாக நீண்டு, உங்கள் மார்பில் அங்கங்கே குத்துப் பட்டு குழைய, அவைகளைத் தாங்கி நின்ற அர்ச்சனாவின் அழகு முலைகள் விம்மி விம்மித் தாழ்ந்து காம வேட்கையில் லேசாக வேர்த்தது.

அர்ச்சனா உங்கள் சுன்னியை உருட்டுக் கட்டையாய்ப் பிடித்து உறுவி விட, அது முறுக்கேறி முறைத்து நிற்க, அவளை அணைத்தபடியே நீங்கள் எழுந்தபோது,…. கைக்குள் இருந்த உங்கள் கனத்த சுன்னியை விட்டுவிடாமல், அவளும் உங்களோடு சேர்ந்து எழுந்து நிற்க, அவள் புண்டையிலிருந்து வடிந்த காம நீரூற்று, கால் தொடை வழியே மெதுவாக வழிந்தோட,…… இப்படியே விட்டால் தாங்காதென்று, அவளை இரு கைகளால் அள்ளி எடுத்து, ஏந்தி, படுக்கையில் படுக்க வைத்து, அவளோடு சேர்ந்து நீங்களும் கட்டிப் புரண்டு உருள,… அழகு மலர் அர்ச்சனா உங்கள் கைப்பிடிக்குள் கசங்க,…. மஞ்சத்தில் இருந்த மலர்களும்
மலரோடு மலராய் கசங்கியது.மல்லாந்து படுத்திருந்த அர்ச்சனாவின் மேலே, அவள் மேனி எங்கும் உங்கள் மேனி ஒட்டி உறவாட, உடைந்த வளையல்கள் போக, மீதமிருந்த கண்ணாடி வளையல்கள் கல கலக்க அவள் கைகளை உங்கள் கைகளோடு கோர்த்து அவளுக்கு இணையாக நேர் மேலே படுத்து,….. அவள் நெற்றி, புருவம், கண்கள், மூக்கு, காது, கன்னம் என்று ஆசையாக முத்தமிட்டு, கன்னங்களை கவ்விச் சுவைத்து கடித்து, அவள் வாய்க்குள் உங்கள் நாக்கை விட்டுத் துளாவி, அவள் நாக்கோடு உங்கள் நாக்கு தொட்டுத் தடவி, முட்டி மோதி விளையாட, …….உங்கள் மார்பில் அவள் முலைகள் அழுந்திப் பிதுங்கி ஒட்டி உறவாடி உருள, அவள் கால்கள், கால் கொலுசு கல கலக்க உங்கள் காலோடு பின்னிப் பினைய,…….. உங்கள் உதடுகளை கவ்விச் சுவைத்த அர்ச்சனா, உங்கள் பாரம் தாங்காமல் முக்கி முனகினாள்.

See also  பூள் யுத்தம் - பாகம் 03 இறுதி - மாமியார் காமக்கதைகள்

திரும்பவும் கட்டி அணைத்தபடியே உருண்டு புரண்டு, அவளை மேலே ஏற்றி படுக்க வைத்து, ‘பொம்’ என்று உப்பிக் கிடந்த அவள் புட்டச் சதைகளை தடவி, அதன் மென்மையை ரசித்து, உங்கள் இரு கைகளால் பிசைந்தும் ஆசை அடங்காமல் ‘பட்’ என்று தட்டி விட,……. உங்கள் படுக்கை விளையாட்டை ரசித்த அர்ச்சனா, புன்னகைத்தபடி உங்கள் உதட்டைக் கடித்து வைத்து, உங்கள் காதில் கிசு கிசுப்பாக ,”மெல்ல” என்றாள்.

அர்ச்சனா மேலே படுத்திருக்க, அவள் இடுப்புக்கு அடியில் மாட்டிக் கொண்ட உங்கள் சுன்னி, அர்ச்சனாவின் அடிவயிற்றில் பாம்பாய் நெளிந்து கொதிக்க, அர்ச்சனாவின் புண்டை நீர் சுரந்து அதை குளிப்பாட்டி, குளிர வைக்க முயன்று தோற்றது.அர்ச்சனாவின், முலை அழகை, அதன் செழுமையை, அதன் பள பளத்த நிறத்தை உங்கள் கண்கள் ரசிக்க, அவள் உடம்பின் மென்மையை உங்கள் உடம்பு ரசிக்க, அவள் வாசனையை உங்கள் நாசி ரசிக்க, உங்கள் சுன்னி இன்னும் வீறு கொண்டு எழுந்து விரைத்து முறுக்கிக் கொள்ள,…… மீண்டும் கட்டிப் பிடித்து உருண்டு புரண்டதில்…..அர்ச்சனா கீழே வர, அவளுக்கு மேலே வந்த நீங்கள், அவளை விட்டு எழுந்து அர்ச்சனாவின் கால்களுக்கு இடையில் மண்டி இட்டு, அவள் மென்மையான திரண்ட, சிவந்த தொடை அழகை ரசித்தபடியே அவள் கால்களை விரித்து அவள் சொர்க்க வாசலை, உங்கள் வாயில் எச்சில் ஊற ரசித்து பார்த்தீர்கள்.

ரசித்துப் பார்த்த உங்களை ரசித்த அர்ச்சனா, நீங்கள் ரசித்துப் பார்த்ததை உங்களுக்கு முழு சம்மதத்தோடு கொடுக்க, எதிர்ப்பேதும் காட்டாமல் அழகாக அவள் கால்களை, வெக்கத்தையும் துறந்து விரித்துக் காட்ட, விரிந்த தொடைகளுக்கு நடுவே விளக்கு வைத்தது போல,…..அர்ச்சனாவின் அழகுப் புண்டை அமுத நீரூற்று கசிந்து, அழகாக இதழ் விரித்து சிரிக்க,…..சிரித்த அவள் புண்டைக்கு சிங்காரமாய் முத்தம் கொடுத்து, இன்னும் அவள் இடுப்புக்கு நடுவே நெருங்கி உட்கார்ந்து உங்கள் சுன்னியை ஒரு கையால் பிடித்து, ஈரம் கசிந்த வெடிப்பின் நடுவே வைத்து மெதுவாக உள்ளே தள்ள ‘ஜில்’ என்றிருந்தது உங்களுக்கு.

இடுப்பை அசைத்து அசைத்து, கொஞ்சம் போல எக்கிக் கொடுத்து, இன்னும் கொஞ்சம் கால் விரித்து, உங்கள் உலக்கை சுன்னி உள்ளே நுழைய ஒத்துழைத்த அர்ச்சனா,…. பழக்கப் பட்டாலும், பார்த்து நாளானதென்பதால், உங்கள் உலக்கை சுன்னி உள்ளே நுழைந்ததில் உணர்ந்த மிதமான வலியை கீழுதட்டை பற்களால் கடித்து, தாங்கிக் கொண்ட அர்ச்சனா, படுக்கை விரிப்பை சுருட்டிப் பிசைந்து நெளிந்தாள்.வழ வழத்த, மென்மையான அர்ச்சனாவின் புண்டைக்குள் மெதுவாக, புண்டைச் சுவர்களை உரசியபடி உங்கள் சுன்னியின் முழு நீளமும் புகுந்து பதுங்கிக் கொள்ள,….. வானுலக சொர்கத்தை அடைந்த திருப்தியும், மகிழ்ச்சியும் உங்கள் முகத்தில் தெரிய,…. தன் மேல் ஆசைப் பட்ட , உரிமையில்லாத இன்னொரு ஆண்மகனுக்கு, தாலி கட்டிய கனவனின் அனுமதியுடன், முழு சம்மதத்துடன் முதல் முறையாக கால் விரித்துக் காட்டி, உங்களுக்கு அவளை முழுவதுமாக கொடுத்த திருப்தியில் அர்ச்சனா காமத்தில் லேசாக கண் மயங்கிப் படுத்திருக்க, காம தேவதையாகத் தெரிந்தாள் உங்களுக்கு.
அடக்க முடியாத ஆசையும், வேகமும் உங்கள் முகத்தில் தெரிய, ‘இன்னும் இவர் என்ன செய்யப் போகிறாரோ?, என்னுடல் தாங்குமோ?’ என்ற அச்சத்தில் அமைதியாக உங்களைப் பார்த்தபடி அர்ச்சனா படுத்திருக்க,….. அவள் கால்களை மடக்கி, உங்கள் தோள் மேலே போட்டு, அவள் மயக்கும் மார்பின் இரண்டு பக்கமும் கைகளை ஊன்றி, கால்களின் நுனி விரல்களை பெட்டில் பதித்து, புண்டைக்குள் புதைந்திருந்த சுன்னியை மெதுவாக வேளியே இழுத்து, அர்ச்சனாவின் புண்டை ரசம் தந்த வழ வழப்பில், வெது வெதுப்பில் மீண்டும் உள்ளே தள்ள,…… இந்தச் சுகம் இன்னும் வேண்டும் என்பது போல, உங்கள் சுன்னி உங்களைக் கெஞ்சி, அர்ச்சனாவின் அழகுப் புண்டையோடு கொஞ்சியது.

See also  காவேரி ஆச்சி - விதவை காமக்கதைகள்

“அஹ்…அஹ்….அஹ்….எனக்கு துடிச்சிடுச்சுங்க!”

“என்ஜாய் பண்ணுடி.இன்னும் கொஞ்ச நேரம் கதையை கன்டினியூ பண்ணா. எனக்கும் கிளைமாக்ஸ் வந்துடும்டி செல்லம்.”மென்மையாகவும் நிதானமாகவும் அர்ச்சனாவை அனுபவிக்க வேண்டும் என்ற உங்கள் உள்ளத்தில் எழுந்த எச்சரிக்கை உணர்வு, அவல் புண்டைக்குள் உங்கள் சுன்னி உள்ளேயும், வெளியேயும் மெதுவாக போய் வருவதை உணர்ந்த அர்ச்சனா,” நான் தாங்கிக்கறேன். உங்க இஷ்டம் போல செய்ங்க” என்று உங்கள் காதில் கிசு கிசுத்ததும், அவள் மேல் படுத்து பாரத்தை கொடுக்காமல், கால்களையும், கைகளையும் பெட்டில் ஊன்றி, ஒரு கையால் விம்மிப் பெருத்த அவள் முலையைகளை கசக்கி, இன்னொன்றை வாயால் கவ்வி, காம்புகளை லேசாக கடித்து சுவைத்து, இன்பத்தை அள்ளித் தந்த அர்சனாவை அழகாக ஓத்தீர்கள் .

கொஞ்சம் கொஞ்சமாக வேகமெடுத்து உங்கள் சுன்னி அர்ச்சனாவின் புண்டையை குத்திக் குடைய, குலுங்கியது கட்டில்.

Leave a Comment

error: read more !!