தேவி – பாகம் 04 – தமிழ் செக்ஸ் கதைகள்

வீட்டிற்கு சென்று கதவை தாளிடும் வரை கோபியின் மனசு படபடத்து கொண்டிருந்தது. அவன் குடியிருக்கும் வீட்டின் சொந்தகாரர் கீழ் வீட்டிலும், இவன் மேல் வீட்டிலும் குடியிருக்கிறான். பைக்கில் ஒரு பெண்ணோடு வந்து இறங்கி வீட்டிற்கு சென்று கதவை இவன் தாழிட்டு கொள்வதை அவர் பார்த்தாரானால் பெரும் களேபரமாய் இருக்கும்.

ஆனால் நல்ல வேளையாக தூரத்தில் இருந்து வரும் போதே அவர் கார் இல்லாததை பார்த்து சந்தோஷமாகி விட்டான். அங்கொன்று இங்கொன்று என சில வீடுகளே இருக்கும் அந்த புறநகர் பகுதியில் வீடு வாடகைக்கு எடுத்து தங்கி இருப்பது எவ்வளவு உதவிகரமாய் இருக்கிறது என கோபி சந்தோஷபட்டான்.கதவை தாழிட்டு இவன் திரும்பும் போது தேவி அமைதியாக இவனையே பார்த்தபடி நிற்பதையை பார்த்தான். பல மாதங்களாய் அவனோடு அலுவகத்தில் பணி புரிந்த பெண் என்றாலும் இன்று தன்னோடு அவள் வந்து இருப்பதை பார்க்கும் போது ஆச்சரியமாகவும், படபடப்பாகவும் இருந்தது. இவ்வளவு சீக்கிரம் அவள் படிவாள் என அவன் நினைக்கவே இல்லை.

தேவி அவன் மனதை படிப்பதை போல அவனை பார்த்து கொண்டிருந்தாள். இப்படி அவன் வீட்டிற்கு வந்து விட்டதை பார்த்து தன்னை பற்றி அவன் மட்டமாக நினைத்து விடுவானோ என அவள் மனம் சஞ்சலபட்டது. ஆனாலும் இருவர் மனதிலும் காமம் தலைவிரித்தாடி கொண்டு இருந்தது. கோபிக்கு செக்ஸ் புதுசல்ல. ஆனால் கோயில் சிற்பம் போன்ற ஒரு பெண்,

அதுவும் யாரை நினைத்து சில மாதங்களாய் தினமும் கையடித்து கொண்டிருந்தானோ அதே பேரழகி இன்று இரவு முழுவதும் தன்னோடு தங்க போகிறாள் என நினைக்கும் போதே அவன் மனம் இது கனவா நிஜமா? என குழம்பி கொண்டிருந்தது.பல காலமாய் தேவியின் மனதில் அவன் மேல் எப்பொழுதும் காமம் இருந்து கொண்டே தான் இருந்தது. சில வருடங்களுக்கு முன்பு மாமியும் அவளும் தினமும் ஒருவரை ஒருவர் சுவை பார்த்ததிலிருந்து அவளை காம பசி பாடாய் படுத்தி கொண்டிருந்தது. நகரத்தில் தோழிகளுடன் தங்கியிருந்தாலும் அவள் பசிக்கு விருந்து கிடைக்க இவ்வளவு நாள் காத்திருக்க வேண்டியதாயிற்று.

கொழுந்து விட்டெறியும் காம தீ கண்ணுக்கு தெரியாமல் இருவரையும் சூழ்ந்து இருக்க, தேவிக்கு ஏற்கெனவே அந்தரங்கத்தில் ஈரமாய் இருந்தது. கோபிக்கு உறுப்பு விறைத்தபடி பேண்டினுள் போராடி கொண்டிருந்தது.

“வீடு அவ்வளவு சுத்தமா இருக்காது” சொல்லியபடி கோபி உள்ளறைக்கு நடந்து போனான். உள்ளே பேச்சுலர் ரூமிற்கே உரிய பாங்கில் பொருட்கள் இறைந்து கிடந்தன. சுவரில் சில நடிகைகளின் புகைபடங்கள் ஒட்டபட்டிருந்தன. ஒரு மேஜை. இரண்டு சேர்கள்.ஒரு கட்டில். தேவி சேரில் அமர்ந்தாள். வழிநெடுக அவளது முலைகள் தன் முதுகில் அழுத்தி பாடாய் படுத்தி கொண்டிருந்த போது வீட்டினுள் போனதும் அவளை பிழிந்தெடுத்து விட வேண்டுமென அவன் கங்கனம் கட்டியிருந்தான். ஆனால் இப்பொழுது எப்படி ஆரம்பிப்பது என இருவருக்கும் தயக்கம்.

See also  பருவ பெண்ணின் தாபங்கள் – பாகம் 09 – தமிழ் காமகதைகள்

தேவி தான் அந்த தயக்கத்தை உடைத்தாள். உள்ளறை, பாத்ரூம், சமையலறை என சுதந்திரமாய் வளைய வந்தவள்,
“என்ன கோபி சுவத்தில இப்படி படம் ஒட்டி வைச்சிருக்க?” என்றாள்.

கோபி அவளது கையை பற்றினான். அவளது கை சில்லென்று இருந்தது. விரல்களோடு விரல் கோர்த்தான்.”சும்மா பேச்சுலர்ஸ் ஜாலிக்காக ஒட்டியிருக்கேன்” என்று சொல்லி விட்டு அவளது கையை உயர்த்தி வாயருகே கொண்டு வந்து அழுத்தமாய் புறங்கையில் இதழை ஒட்டி முத்தம் கொடுத்தான். தேவிக்கு தன் இதயம் துடிக்கும் சத்தம் பலமாய் கேட்டது.
“ஆக, நாம் எதிர்பார்த்திருந்த நாள் இது தான்” என நினைத்து கொண்டாள்.கோபி அவளை அழைத்து வந்து கட்டிலில் அமர்த்தி அவனும் கட்டிலில் அமர்ந்தான். இருவரின் கைகளும் இணைந்திருந்தன. அவன் அவளது தலைமுடியை விரல்களால் தள்ளி விட்டு ஒரு விரலால் அவளது கழுத்தில் கோலம் போட்டான். தேவிக்கு கூச்சமாய் இருந்தது. தலையை குனிந்தபடி அமர்ந்திருந்தாள். அவள் கைகளில் முடிகள் சிலிர்த்து எழுந்தன.

கோபி மெல்ல அவளருகே நகர்ந்து அவளது முன் நெற்றியில் லேசாக முத்தமிட்டான். இருவருக்கும் அந்த நெருக்கம் படபடப்பை அதிகரித்தது. இருவரின் மூச்சு காற்றும் சூடாக இருந்தது. கோபி அவளது கன்னத்தில் முத்தமிட்டான். தேவி தன் அந்தரங்கத்தில் ஈரம் அதிகமாகி கொண்டிருப்பதை உணர்ந்தாள்.

கஷ்டபட்டு தன்னை கட்டுபடுத்தியவாறு அமர்ந்து இருந்தாள். அவன் அவளது கழுத்தில் முத்தமிட்ட போது அவளது உடல் நெளிந்தது. அவளது கழுத்தில் முதலில் இதமாய் முத்தமிட்டவன் பிறகு அழுத்தமாய் முத்தமிட்டு நாவால் கோலம் தீட்டி அவளை கிறங்கடித்தான்.“கோப்ப்பி” என்றாள் அவள் ஒரு வித மயக்கத்தில்.

அவளது அகலமான இதழ்கள் பரவசத்தில் துடிப்பதை பார்த்தான். ஒரு நேர்த்தியான வில் போல் இருந்தது மேலுதடு. ஒரு சொட்டு தேன் வழிந்து கீழே விழுவதற்கு முன் திரண்டு நிற்குமே அது போல் இருந்தது கீழ் உதடு. அவன் அவள் இதழ்களில் மென்மையாய் முத்தமிட்டான். கீழ் உதட்டை சுவைத்தான். எத்தனை கால கனவு.

தேவியின் உடலில் இருந்த இறுக்கம் விலகி அவளும் அவனது உதட்டை சுவைத்தாள். இருவரின் உதடுகளும் ஒன்றையொன்று சுவைத்தபடி எவ்வளவு நேரம் இருந்தது என்றே தெரியவில்லை. அவனது கை அவளது சூடிதாரின் மேல் முலைகளுக்கு மேல் பட்டும் படாமல் தேய்க்க தொடங்கியது. தேவி இரு கைகளையும் அவனது தோள்கள் மேல் போட்டு கொண்டாள்.

இதழ்களை சுவைத்தபடி ஒரு கையால் அவளது முலைகளை துணியோடு தடவியபடி இருந்தான். அவன் கைகள் முலைகளை அளவெடுக்க தொடங்கியது. “36” என நினைத்து கொண்டான். “நினைத்ததை விட பெரிய சைஸ்”அவளது துப்பட்டா கட்டிலில் கிடந்தது. கோபி தேவியின் இதழ்களை விட்டு கழுத்தில் நாவால் விளையாடி கொண்டிருந்தான். கை சூடிதார் மேற்சட்டையை உயர்த்தி மெல்லிய இடையினுள் புகுந்தது. விரலால் அந்த மென்மையான பகுதியில் பயணித்து அவளது தொப்புள் குழியை சுற்றி வந்து பிறகு சூடிதார் மேற்சட்டையை உயர்த்தி அதை கழட்ட தொடங்கினான்.

See also  பரம சந்தோஷம்

“வேணாம் கோப்ப்பி” என தேவி சொன்னாளே தவிர மிக எளிதாக அவளது மேற்சட்டையை கழட்டி விட்டான். சின்ன இடை! பெருத்த முலைகள்! கோதுமை நிற உடற் வனப்பு! மிக சன்னமான கயினாற் செய்யபட்ட புது ஸ்டைல் பிரா!

அதில் உருண்டு திரண்டு விளிம்புகளை காட்டி நிற்கும் முலை மேற்பரப்பு! அவனது கண்கள் தன் உடலை ஸ்கேன் செய்வதை உணர்ந்து வெட்கத்துடன் அவள் தன் இரு கைகளால் முலைகளை மறைத்தபடி கட்டிலில் குறுகி அமர்ந்தாள்.


Leave a Comment

error: read more !!