சுவாதி என் காதலி – பாகம் 129 – தமிழ் காமக்கதைகள்

அடுத்த நாள் ஆபிசுக்கு சீக்கிரமாகவே போனான் ,அமெரிக்கா போவதற்காக ஆபிசில் தனியாக ஒரு மீட்டிங் போட்டார்கள் எல்லாருக்கும் .எப்படி அமெரிக்காவில் பிரசென்ட்சன் பண்ணுவது எப்படி ப்ரோமாட் செய்வது என்று அவர்கள் செயல் முறை கூட்டம் நடத்தி பேசி கொண்டு இருக்க விக்கிக்கு அது எதுவும் காதில் விழ வில்லை .அவனுக்கு மனது முழுதும் சுவாதியின் நினைவு தான் .

எப்படி அவளை விட்டு இருக்க அவ கூட இருந்துருவா போல ஆனா என்னால இருக்க முடியாது .ஆனா இத நினைக்க மட்டும் தான் முடியது சொல்ல முடியலையே என நினைத்து கொண்டு இருக்க மிஸ்டர் விக்னேஷ் மிஸ்டர் விக்னேஷ் என்று சிங் கூப்பிட திரும்பி பார்த்தான் .சரி உங்க கமெண்ட்ஸ் சொல்லுங்க என கேட்க ஏதோ திணறி திணறி சொல்லி முடித்தான் ,பின் மீட்டிங் முடிந்து எல்லாரும் லஞ்ச் போக விக்கி மட்டும் சாப்பிடமால் அவன் ரூமில் உக்காந்து யோசித்தான் .


என்ன பண்ணலாம் .ஓகே இப்ப உடனே போயி ஐ லவ் யு சுவாதி அப்படின்னு சொன்னா என்ன நடக்கும் அப்படின்னு மனசுல ஓட விட்டு பாப்போம்

ஐ லவ் யு சுவாதி என்றான் விக்கி .ஐ டூ லவ் யு விக்கி என்று அவளும் சொல்லி இருவரும் கட்டி பிடித்து முத்த மழையை பொழிந்து கொண்டு இருக்கும் போது திடிரென கதவை உடைத்து கொண்டு டேவிட்ம் சுவாதி அப்பா விக்கியின் பாஸ் பிரகாஷ் மேனனும் வர பாத்திங்களா சார் உங்க பொண்ண எப்படி மயக்கி அவள கர்ப்பமாக்கி அவள இத்தன நாளா வீட்லே அடைச்சு வச்சுருக்கான் பாருங்க என்று டேவிட் சொல்ல டேய் இங்க வாங்கடா என்று ரவுடிகளை கூப்ப்பிட பல குண்டு ரவுடிகள் வந்து விக்கியை அடித்து போட்டு சுவாதியை அவங்க அப்பா கூப்பிட்டு சென்றார் .

வாம்மா இனிமேல் இவன் தான் உன் புருஷன் என்று அவர் சொல்ல ஐ அப்பா நானும் டேவிட் கூட தான் இருக்க ஆச பட்டேன் என்று சிரித்து கொண்டே போக டேவிட் ஒரு இளக்கார சிரிப்போடு சிரித்து கொண்டே நான் தான் உனக்கு இனி மேல் பாஸ் என்று சொல்லி விட்டு போனான் .சே நினைச்சு பாக்கவே கொடுமையா இருக்கு சரி அடுத்த பாசிபிளிட்டிய நினைச்சு பாப்போம் சுவாதி ஐ லவ் யு என்றான் .ஐ லவ் யு டூ விக்கி மீண்டும் அதே போல் அவளை முத்தமிட்டு கொண்டே அப்புறம் ஒரு முக்கியாமான விஷயம் உங்க அப்பா தான் என் கமபனி பாஸ் என்று சிரித்து கொண்டே சொல்ல என்னது அப்ப என்னைய கல்யாணம் பண்ணா .

See also  சுவாதி என் காதலி - பாகம் 26 - தமிழ் காமக்கதைகள்

பெரிய கம்பெனிக்கு பாஸ் ஆகலாம்னு பாக்குறியா என சொல்லி கொண்டே அவன் கன்னத்தில் அறைந்தாள் .ஐயோ அப்படி இல்ல என அவன் சொல்ல இல்ல என் அப்பா யாருன்னு சொன்னதுக்கு அப்புறம் தான் நீ என் கிட்ட லவ் சொல்லி இருக்க சோ நீ என்னைய விரும்பல என் பணத்த தான் விரும்புற சோ குட் பாய் விக்கி என்று அவள் சொல்லி விட்டு போனாள் .

ஐயோ இப்படி நடந்தாலும் நடக்கும் சரி வேற எப்படி நடக்கும் போதும் ரெண்டுக்கே பாதி மனசு ஓடைஞ்சுடுச்சு இதுல வேற வேற விதமா அவ என்னைய ரிஜெக்ட் பண்றத நினைச்சு பாக்கணுமா அதுக்கு பேசாம அவ கிட்ட சொல்லாமையே இருந்துடுவோம் .அவளுக்கு என் மேல லவ் இருந்தா அவளா சொல்லட்டும் இல்லாட்டி வேணாம் .சரி இப்ப அவள இந்த சூல்னிலைல அமேரிக்கா விட்டு போகனுமா என்ன மனது அவனிடிம் கேட்க வேற என்ன பண்ண நான் கூடயெ இருந்தா ஒன்னு அவ கூட பெரிய சண்ட போட்டுருவேன் இல்ல லவ் சொல்லிடுவேன் ஆனா இப்ப இருக்கிற நிலைமைல சொன்னா கண்டிப்பா அவ ஒத்துக்கிற மாட்டா ,அதுக்கு பேசாம ஒரு 20 நாள் தான போய்ட்டு வந்துறேன் என சொல்லி கொண்டான் ,

மணி வந்தான் .ஏண்டா மச்சான் சாப்பிடல என கேட்டான் ,சும்மா தாண்டா பசிக்கல என்றான் .என்னடா அமேரிக்கா போக பிடிக்காம சாப்பிடாம இருக்கியா என கேட்டான் மணி .அப்படி எல்லாம் இல்லடா என்றான் விக்கி .மச்சான் எல்லாத்துக்கும் ப்ரோபேசன்ல முன்னேற ஒரு சான்ஸ் தான் வரும் அத விட்டுடாம பிடிசுக்கிரனும் சோ இது உனக்கு வந்து இருக்க நல்ல சான்ஸ் விட்டுடாத மச்சி என்றான் .ஆமா லவ்வுல வந்ததே விட்டேன் இதுல இது வேற பெரிய ப்ரோப்சன் மயிரு என்று மனதில் நினைத்து கொண்டு சரிடா என்றான் .

சரி மச்சி நான் சொல்ல வந்ததே மறந்துட்டேன் இனி நீ மதியம் ஆபிஸ்ல இருக்க வேணாம் உனக்கு லீவ்ன்னு பாஸ் சொல்லிட்டார் .நீ போயி எல்லாத்தையும் எடுத்து வச்சு ரெடி பண்ணு நீ நாளைக்கு சாயங்காலம் 3 மணிக்கு உன் பாஸ்போர்ட் அப்புறம் உன் திங்க்ஸ் எல்லாத்தையும் எடுத்துட்டு ஏர்போர்ட்க்கு வந்துடு அப்புறம் அங்க இருந்து சிங் கூட நீ அமேரிக்கா போற என்றான் மணி ,சரிடா இந்த டேவிட் எங்க சொல்லிட்டு போலாம்னு பாத்தா ஆளே காணோம் போனும் சுவிச் ஆப்ன்னு வருது என்ன ஆச்சு அவனுக்கு என கேட்டான் விக்கி .அது உன்கிட்ட சொல்லலையா என கேட்டான் மணி ,என்னது சொல்லலையா என்றான் விக்கி ,அவன் திடிருன்னு அவன் ஆபிஸ்ல ஒரு பத்து நாள் லீவ் போட்டு அவன் பொண்டாட்டிய கூப்பிட்டு ஹானிமூனுக்கு டார்ஜிலிங் போயிட்டான் உன் கிட்ட நாயித்து கிழமை சொல்லிருப்பான்னு நினைச்சேன் சொல்லலையா என கேட்டான் மணி .இல்ல சொல்லல அது சரி என்ன கல்யாணம் முடிச்சு கிட்ட தட்டஒரு வருஷம் கழிச்சு ஹானிமூனுக்கு போறான் என கேட்டான் விக்கி ,

See also  சுவாதி என் காதலி - பாகம் 88 - தமிழ் காமக்கதைகள்

அதுவா உன்கிட்ட சொல்ல வேணாம்னு தான் நினைச்சேன் அது ஆரம்பத்துல அவனால சுவாதிய மறக்கவே முடியல அதுக்கு அப்புறம் நீயும் சுவாதியும் செக்ஸ் வச்சது வேற அவன ரொம்ப ஆப்செட் ஆக்கிடுச்சு .எதுக்கு எடுத்தாலும் உன்னயவும் சவாதியாவும் திட்டி கிட்டே இருப்பான் .அதுனால அவனுக்கும் அவன் பொண்டாட்டிக்கும் ஆரம்பத்துல.

ஒரு நல்ல அண்டர்ஷ்டண்டிங் இல்லாம இருந்துச்சு அப்புறம் அவன் அந்த ஆகிசடன்ட்க்கு அப்புறம் மாறினது உனக்கே தெரியும்ல அதான் இப்ப அவன் வோயிப்ப ஹானிமூனுக்கு கூப்பிட்டு போயிருக்கான் .எந்த தொந்தரவும் இருக்க கூடதுன்னு மொபைலம் ஆப் பண்ணிட்டான் என்றான் ,சரிடா சந்தோசமா இருந்தா சந்தோசம் தான் அவன் கிட்ட நான் அமேரிக்கா போனத பத்தி சொல்லிடு அப்புறம் அவனுக்கு எதாச்சும் வேணும்னா கேட்டு எனக்கு போன் பண்ணு உனக்கு எதுவும் வேணுமாடா என கேட்டான் .இல்லடா ஒரு வேல எதாச்சும் தோணுச்சுன்னா போன் பண்றேன் என்றான் .

அப்படியே வள்ளிக்கும் எதாச்சும் வேணும்னா கேட்டு சொல்லு என்றான் ,அத நீயே கேட்டுக்கோ என்று சொல்லி விட்டு போனான் .சரிடா அப்ப நான் இப்ப உன் வீட்டுக்கு போயி வள்ளியவும் பாத்துட்டு அப்படியே கேட்டுட்டு போறேன் என்றான் விக்கி ,ம்ம் சரிடா என்றான் ,

Leave a Comment

error: read more !!