சுவாதி என் காதலி – பாகம் 122 – தமிழ் காமக்கதைகள்

இல்ல சுவாதி அது வந்து என்று விக்கி சொல்ல வர வேணாம் விக்கி நீ இப்பதைக்கு என் கிட்ட ஐ லவ் யு சொன்னா கூட நான் ஏத்துக்க மாட்டேன் .ஏன்னா எனக்கு உன்னையே இப்ப இல்ல எப்பயுமே பிடிக்கல அதான் உண்மை அண்ட் இதுக்கு ஏதும் பதிலுக்கு என்னைய திட்டிடாத ஒரு 5 நாள் ஆச்சும் என்னைய திட்டாம இரு ப்ளிஸ் என்று சொல்லி விட்டு சுவாதி அவள் ரூமிற்கு போக

விக்கி என்ன செய்வது என்று தெரியாமல் அப்படியே நின்று கொண்டு இருந்தான் .அவனுக்கு அவள் பேசியது மத்தவை எதுவும் தெரியவில்லை ஆனால் எனக்கு உன்னையே இப்ப இல்ல எப்பயுமே பிடிக்கல அதான் உண்மை என்று அவள் சொன்னது திரும்ப திரும்ப அவன் காதுகளில் ஒலித்து கொண்டே இருந்தது .அப்ப நிஜமாவே அவளுக்கு என்னைய பிடிக்கலையா நான் தான் அவளுக்கும் என்னைய பிடிச்சு இருக்குன்னு நினைச்சு தப்பா புரிஞ்சுகிட்டேனா இல்ல நான் திட்டனுதால இப்படி பேசுராலா எதானால ஒண்ணுமே புரியலையே ஆனா இப்ப இருக்க நிலைமைக்கு அவ கிட்ட சொன்னா எப்படி ரியாக்ட் பண்ணுவா ஐயோ வழக்கம் போல இவளால தூக்கம் போச்சே,சே என்ன வாழ்க்கைடா இது ,

என்று நினைத்து கொண்டு சரக்கு அடித்தான் .சரக்கு அடித்து கொண்டே யோசித்தான் அது யாரு புது வில்லன் சித்தார்த் ஒரு வேல சினிமா நடிகர் சித்தார்த்தா இருக்குமோ அவர் தான் இப்ப ரொம்ப நல்லது நிறைய தமிழ் நாட்டுக்கு பண்ணாருன்னு நியூஸ்ல வருது அப்புறம் சமந்தா கழட்டி விட்டதாலா சிங்கிளா தான் இருக்காரு என் ஆள் வேற சமந்தாவ விட அழகா இருக்கிறதால பிக் ஆப் பண்ணிட்டாரு போல என்று நினைத்து போதையில் சிரித்தான் ,
சரி சரி விளையாடாம யோசிப்போம் யார் அவன் சித்தார்த் பேசாம அவன ஆபிஸ்ல போயி அடிச்சுடுவோமா வேணாம் அது நல்லா இருக்காது அப்புறம் சுவாதி கூட கொஞ்சம் வெறுத்துடுவா அதனால அப்படி பண்ண வேணாம் ஏன் எனக்கு மட்டும் இப்படி புதுசு புதுசா வரேன்கே வில்லனுக என்று நினைத்து கொண்டே போதையில் தூங்கினான் .சுவாதியின் கதவை தட்டினான் சுவாதி சுவாதி என்று தட்ட அவள் வெளியே வந்ததும் அவள் உதட்டை கவ்வி இழுத்து விட்டு ஐ லவ் யூ என்றான் .வாட் என்றாள் எஸ் இத ரொம்ப நாளா சொல்லனும்னு நினைச்சுகிட்டு இருக்கேன் முடியல இப்ப தான் முடிஞ்சுச்சு ஐ லவ் யூ அண்ட் என்று சொல்லி அவள் முகம் முழுக்க முத்தமிட்டான் .

எனக்கு புரியல என்றாள் .எனக்கும் தான் புரியல கதா ஆசிரியர் கூட உனக்கு பிரசவ வலி வரப்ப அத பாத்து நான் மனம் திருந்தி உன் கிட்ட ஐ லவ் யு சொல்ற மாதிரி கிளைமாக்ஸ் வச்சு இருந்தாரு .ஆனா ஆடியன்ஸ் வெயிட் பண்ண மாட்டிங்கிறாங்க அண்ட் நீயும் வேறவன் கிட்ட போறேன்னு சொல்றியா அதுனால என்னால கிளைமாக்ஸ் வரைக்கும் எல்லாம் பொறுக்க முடியாது ஐ லவ் யூ என்று அவள் உதட்டில் முத்தம் கொடுத்து கொண்டே இருந்தான் .ஓகே விக்கி ஐ லவ் யூ டா என்று அவளும் சொல்லி அவன் முகம் முழுக்க முத்தமிட்டாள் .ரெண்டு பேரும் மாறி மாறி முத்தமிட்டு கொண்டனர் .சரி சரி டாக்டருக்கு போன் பண்ணி கேளு 7 மாசத்துல செக்ஸ் வைக்காலமான்னு கேளு உடனே நம்ம செக்ஸ் வைப்போம்,ஆமா ஆமா உடனே கேக்குறேன் என்றாள் .போயி கேளு பேபி நான் ரெடியா இருக்கேன் என்று அவன் சொல்லி கொண்டு காத்து இருக்கும் போது

See also  சுவாதி என் காதலி - பாகம் 98 - தமிழ் காமக்கதைகள்

யே விக்கி விக்கி என்று வேறு ஒரு பக்க கதவு தட்டப்படும் சத்தம் கேட்க விக்கி எழுந்தான் .சே கனவு என்று எழுந்து விட்டு கையை பார்த்தான் வழக்கம் போல கையில் விந்து இருந்தது .அதை போயி கழுவினான் ,சே கருமம் முடியல பேசாம கனவுல மாதிரி நிஜத்துலயும் அவ கிட்ட லவ்வ சொல்லி தொலையேண்டாஎன்று மனம் சொல்ல எனக்கு தெரியும் நீ மூடி கிட்டு போடா என்றான் .எக்கேடும் கேட்டு போ என்றது மனம் .வெளியே சுவாதி விக்கி விக்கி என்று கதவை தட்டும் சத்தம் கேட்டு ஆச்சிரியப்பட்டான் விக்கி .என்ன நைட் நம்ம கிட்ட பேச மாட்டேன்னு சொல்லிட்டு இப்ப எதுக்கு கதவ தட்டுறா என்று நினைத்து கொண்டு கதவை திறந்தான் .அங்கு சுவாதி நின்று கொண்டு இருந்தாள் ,மறுபடியும் கனவு போல இந்த வட்டம் தேவதை மாதிரி வெள்ள ட்ரெஸ்ல வந்து இருக்கா என நினைத்து கொண்டு மீண்டும் கண்களை கசக்கி கொண்டு பார்த்தான்

அங்கு அவள் ஒரு வெள்ளை நிறத்தில் கிறிஸ்டின்கள் திருமணத்திற்கு போடுவது போன்ற உடை ஒன்றை அணிந்து இருந்தாள் .அதில் அவள் தேவதை போல் விக்கி கண்ணுக்கு காட்சி அளித்தால் .

வா சிமி கல்யாணத்துக்கு போவோம் என்றாள் சாதரணாமாக .என்னது என்றான் .டேய் சிமி கல்யாணம் இன்னைக்கு தான் வா அல்ரெடி டைம் ஆக்கிடுச்சு கிளம்பு போவோம் என்றாள் .என்ன இது நைட் நடந்ததுல எது தான் கனவு என்னமோ என்னைய பாக்கவே மாட்டேன் பேசவே மாட்டேன் னு சொல்லிட்டு இப்ப என் கூட கல்யாணத்துக்கு போகணும்னு சொல்றா இவள புரிஞ்சுக்கவே முடியலையே .யே கிளம்புடா என்று சுவாதி சொல்ல ஓகே ஓகே கிளம்புறேன் .என்று சொல்லிவிட்டு விக்கி குழப்பத்தோடு சிமி கல்யாணத்துக்கு கிளம்பினான்

விக்கி உடனே குளித்து கிளம்பி ஒரு சாதாரண உடையில் வந்தான் ,யே என்ன இந்த ட்ரெஸ்ல வந்து இருக்க என்றாள் சுவாதி ,ஏன் இந்த ட்ரெஸ்க்கு என்ன நல்லாதானே இருக்கு என்றான் ,

அதான் சிமி உனக்கு கோர்ட் எடுத்து கொடுததாலே அத போட வேண்டியது தானே என்றாள் சுவாதி ,ஆமா பெரிய கோர்ட் வாரத்துல மூனு நாள் மீட்டிங் மாசத்துல பத்து நாள் மீட்டிங்க்ன்னு இத தான் எப்ப பாத்தாலும் போட்டு தொலைய வேண்டியது இருக்கு இன்னைக்கு ஒரு நாள் நார்மலா போட்டு வரேன்னே என்றான் ,
யே நாம போக போறது கிறிஸ்டின் மேரேஜ் அங்க இப்படி இந்த மாதிரி கோர்ட் போட்டு போனாதான் நல்லா இருக்கும் சோ போயி போட்டுட்டு வா என்றாள் சுவாதி ,சரி போட்டுட்டு வரேன் என்று உள்ளே போயிகோர்ட் போட்டு விட்டு வந்தான் ,ஹ உனக்கு கோர்ட் நல்லா இருக்குடா you look handsame என்றாள் ,நிஜமாதானா இல்ல கிண்டலுக்கு சொல்றியா என்றான் ,இல்ல நிஜமாதான் இத்தனா நாளா நீ கோர்ட் போட்டு நான் பாத்ததே இல்ல இப்ப தான் பாத்து இருக்கேன் சோ இட்ஸ் லுக்ஸ் நைஸ் என்றாள் ,

See also  ராட்ஷசி முலை - பாகம் 14

அண்ட் நீயும் கூட இந்த ட்ரெஸ்ல தேவதை மாதிரி தான் இருக்க என்று வாய் வரை சொல்ல வந்து நீயும் இந்த ட்ரெஸ்ல நல்லா இருக்க என்று மட்டும் சொன்னான் .போடா டேய் இதலாம் சிலிமா இருக்கும் போது போட்டா தான் நல்லா இருக்கும் இப்ப வேஸ்ட் வயித்துல பெரிய carrige இருக்கிரதலா நல்லா இல்ல எனக்கு என்றாள் ,இல்ல இது நல்லா தான் இருக்கு உனக்கு நானும் உன்னையே இந்த மாதிரி ட்ரெஸ்ல பாத்தது இல்ல என்றான் ,ஒ தேங்க்ஸ் என்றாள் .ஹ சுவாதி ஐ அம் சாரி என்றான் ,இட்ஸ் ஓகே பரவல நானும் கொஞ்சம் ஓவராத்தான் பேசிட்டேன் நேத்து சோ நானும் சாரி என்றாள் ,ம்ம் என்றான் .சரி லேட் ஆகுது மிச்சத்த போயிட்டு வந்துட்டு பேசுவோம் என்றாள் ,

பின் இருவரும் காரில் ஏறி சிமி குறிப்பிட்ட சர்ச்க்கு போனார்கள் ,காரை விட்டு இறங்கும் முன் சுவாதி சொன்னாள் விக்கி ஒரு நிமிஷம் என்றாள் .நேத்து நமக்குள்ள நடந்தத மறந்துட்டு இந்த கல்யாணத்துக்கு இப்ப உன்னையே குப்பிட்டு ஒண்ணா வரதுக்கு காரணம் என் டாக்டர் சிமியோட பினனசேவோட அக்கா அதான் இப்ப வரேன் ,அவங்க முன்னாடி எப்பயும் நம்ம ஹாச்பண்ட் அண்ட் வோயிப்பா காட்டிக்கிற தான் வரேன் மத்த படி வேற எதுவும் இல்ல நான் நேத்து சொன்ன மாதிரி 4 நாள்ல சித்தார்த் கிட்ட பேசி வேற இடத்துக்கு போயிக்கிறேன் சோ நீ கவலை படாத என்றாள் .

இல்ல சுவாதி என்று விக்கி சொல்ல வரும் முன் வேண்டாம் விக்கி உடைஞ்சது உடைஞ்சதாவே இருக்கட்டும் ஒட்ட வைக்க வேணாம் வா இப்ப உள்ள போவோம் என்றாள் .பின் இருவரும் சர்ச்க்குள் போனார்கள் ,அங்கு வாசலில் ஒரு வயதான பெண்மணி நின்று கொண்டு இருந்தார் .அவரை எங்கயோ பார்த்த மாதிரி விக்கிக்கும் தோன்றியது சுவாதிக்கும் தோன்றியது .அவர் இருவரையும் ஒரு மாதிரி கோபமாக முறைத்து கொண்டு இருந்தார் .இருவரும் போனதும் யார் நீங்க என்ன வேணும் என்று கேட்டார் .இல்ல நாங்க சிமி ராக்கியோட பிரண்ட்ஸ் என்று விக்கி சொன்னான் .ம்ம் கார்ட் இருக்கா என்று அவர் கேட்கும் போதே டாக்டர் ஜெனிபர் வந்து வரேவேற்றார் .ஹாய் மிஸ்டர் அண்ட் மிசஸ் விக்னேஷ் வாங்க அண்ட் சுவாதி வெல்கம் என்று அவர்களை வரேவேற்று விட்டு அம்மா இது சிமியோட பிரண்ட்ஸ் அல்சொ இது சுவாதி என்னோட பெசன்ட் என்றார் .

See also  உடம்பு சூடு - பாகம் 14 - அம்மா காமக்கதைகள்

இது என் அம்மா மேரி இவங்களும் டாக்டர் தான் என்றார் .ஹலோ என்றாள் சுவாதி .சரி சரி நான் உள்ள போறேன் நீ பாத்துக்கோ என்று சொல்லிவிட்டு அந்த பெண்மணி உள்ளே போனார் .ஓகே சுவாதி உனக்காக செபசல் பிளேஸ் பாத்து வச்சு இருக்கேன் வாங்க என்று உள்ளே கூப்பிட்டு போயி ஒரு இடத்தில உக்கார வைத்து விட்டு சரி இங்க உக்காருங்க செப்பா நான் போயி மத்த வேலை எல்லாம் பாக்கணும் சோ என்று டாக்டர் சொல்லஓகே டாக்டர் நீங்க போங்க என்றாள் சுவாதி ,அவர் போன பின் யே விக்கி நம்மள முறைச்சு பாத்தவங்க யாருன்னு உனக்கு தெரியுதா என்றாள் ,யாரு நம்மள முறைச்சு பாத்தது என்றான் .அதான் வெளியே இருந்தாங்களே டாக்டர் அம்மா என்றாள் .ஒ இப்ப போனாங்களே அவங்களா என்றான் .இல்லடா அவங்க அம்மா என்றாள் .அது யாரு என்றான் .டேய் லூசு வெளிய நின்னு முறைச்சு பாத்தன்களே அவங்க என்றாள் .இப்படி வெளிய நின்னு முறைச்சு பாத்தன்களே அவங்கதான்னு முதலே சொல்லி இருக்கலாம்ல என்றான்

Leave a Comment

error: read more !!