பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 241- தமிழ் செக்ஸ் கதைகள்

கொஞ்சம் திடமான வெள்ளைத் திரவத்தைக் கசிய விட்டுக் கொண்டிருந்த.. கவிதாயினியின் விரிந்த யோனி ஓட்டைக்குள் தன்.. விறைத்த உறுப்பின் முனையை மெதுவாக இறக்கினான் சசி.. !! அவன் உறுப்பின் ஓணான் தலை.. எளிதாக அவளுக்குள் சென்று புதைந்தது. !!

” ம்ஹ்ஹா.. ஹ்ம்ம்ம்ம்.. !!”
கவி அந்த சுகத்தை கண்கள் மூடி அனுபவித்தாள். அவள் உடல் மெல்ல சிலிர்த்து அடங்கியது.
கவியின் பருத்த மார்புகள் பூரித்து.. காம்புகள் விறைக்க.. அவளது நெஞ்சில் விரிந்து கிடக்க.. அவளே தன் கையால் மெதுவாக மார்புகளை தடவி விட்டுக் கொண்டாள்.. !!
அவள் முகத்தைப் பார்த்துக் கொண்டே.. அவனது உறுப்பின் முழு நீளத்தையும் அவள் பெண்மைக்குள் புதைத்தான்.. !!” பண்ணவா கவி.. ??”
மெலிதான ஒரு பாசம் மேலிட.. அன்பு கலந்த குரலில் அவளைக் கேட்டான் சசி.

” ம்.. ம்ம்.. பண்ணுடா.. !!” அவள் தொண்டை ஆடம்ஸ் ஏறி இறங்கியது.. !!

” உனக்கு.. ஒண்ணும் இல்லல்ல.. ??”

” டேய்.. மாமு எனக்குலாம் ஒண்ணும் ஆகாதுடா.. நீ பண்ணு…!!” அரைக் கண்ணில் அவனைப் பார்த்தவாறு.. மெதுவாகச் சொல்லிச் சிரித்தாள். !! பிளந்து கொண்ட உதடுகளை நாக்கால் ஈரப் படுத்திக் கொண்டாள்.. !!

” ம்.. ம்ம்.. !!” அவனும் சிரித்து விட்டு.. அவன் இடுப்பை மெதுவாக அசைத்து.. அவளைப் புணரத் தொடங்கினான்.

மல்லாக்கப் போட்ட தவளை போல.. தன் கால்களை மடக்கி விரித்துக் கொண்டாள் கவி. அவள் தொடைகள் அவளது கர்ப்ப வயிற்றின் பக்க வாட்டில் தொட்டுக் கொண்டிருந்தது. அவளது மொழு மொழு முழங்கால்களை அழுத்திப் பிடிக்காமல் மெதுவாக பிடித்துக் கொண்டு.. அவசரம் காட்டாமல் மிக நிதானமாக இயங்கினான். !!கர்ப்பத்துக்கும் தனக்கும் சம்மந்தமே இல்லை என்பதைப் போல மெலிதான முனகலுடன் சசியின் ஆண்மை கொடுக்கும் காமச் சுகத்தை.. கண்கள் மூடி அனுபவித்தாள் கவி.. !!

” ம்.. மாமு.. பயந்து பயந்து பண்ணாதடா.. தைரியமா பண்ணு…!!” என்று அவள் சொன்ன பின்.. இன்னும் கொஞ்சம் வேகம் எடுத்து இடுப்பை அசைத்தான். !!

அவள் குண்டிக்கடியில் இருந்த தலையணைக்குள் அவன் கால் மூட்டுக்களை புதைத்துக் கொண்டு குனிந்து.. கவியின் பானை வயிறறை முத்தமிட்ட படியே.. அவன் இயங்க.. அவன் தலையைத் தடவிக் கொடுத்தாள் கவி.. !!

பேச்சு இல்லாமல் அமைதியாக.. உடலுறவில் ஈடுபட்டார்கள் இரண்டு பேரும்.. !! சசி கொஞ்சம் கொஞ்சமாக வேகத்தைக் கூட்டிக் கொண்டிருந்தான். அவன் ஆண்மை முறுக்கை அவளது பெண்மைத் துளைக்குள் ஆழமாக செலுத்தி.. அவளின் உட்புற புழைத் தசைகளை அதிரச் செய்து கொண்டிருந்தான்.. !! அவனது திடமான இடிகளை ஆழமாக வாங்கிக் கொண்டிருந்தாள் கவி.. !!

See also  பூவும் புண்டையையும் - பாகம் 228 - தமிழ் காமக்கதைகள்

நொடிகள் நிமிடங்களாகக் கரைய.. சசி உச்சம் அடையும் முன்பே கவி அந்த நிலையை அடைந்திருந்தாள். அவள் உடல் வியர்த்து.. வேகமாக மூச்சு வாங்கியது. !! தன் தொடைகளை விரித்து கொடுத்தபடி.. நெற்றி வியர்வையுடன் கண்களை மூடிக்கொண்டாள். !!
” ஹ்ம்ம்ம்ம்.. ஹ்ஹ்ஹா.. ஹ்ம்ம்ம்ம் ஹ்ஹ்ஹா.. !!” என மெலிதான முனகலையும் வெளியிட்டுக் கொண்டிருந்தாள்.. !!அவளைத் தொடர்ந்து.. சசியும் உச்சம் அடைந்தான். அவனது ஆண்மைத் தண்டு நரம்புகள் புடைக்க முறுக்கி.. உள்ளே இருந்த ஆண்மை நீரை வெளித் தள்ள.. அந்த இறுதி கட்ட சில நொடிகள் மட்டும்.. அவளது கர்ப்பம் மறந்து..சாதாரனமாகப் புணர்வதைப் போல வேகமாகப் புணர்ந்து.. உச்சம் அடைந்து ஓய்ந்தான்.. !!

அவள் குண்டிகளுக்கு அடியில் இருந்த தலையணைகளை எடுத்து விட்டு.. அவள் வயிற்றை அழுத்தாமல்.. அவள் மேல் கவிழ்ந்து படுத்தான் சசி.. !!
” தேங்க்ஸ் மச்சி.. ” அவள் முக வியர்வையைக் கையால் துடைத்து.. அவள் உதட்டில் முத்தம் கொடுத்தான்.. !!

” லவ் யூ டா.. மாமு.. !!” அவனைத் தழுவிக் கொண்டாள் ”போதுமா உனக்கு.. ??”

” ம்.. ம்ம்.. !! போதும்டி.. !!” உடலுறவுக்குப் பின் அவள் உடம்பில் இருந்து வந்த வியர்வை வாசம்.. இதற்கு முன் அவளிடம் அவன் நுகர்ந்ததாக இல்லாமல் இருந்தது. !! இப்போது கமழ்ந்த அந்த இனிய வாசணை அவளது தாய்மையின் வெளிப்பாடாக இருக்கலாம் எனத் தோன்றியது..!!
கவியின் கழுத்திலும்.. மார்பிலும் முகம் வைத்து.. அவளது இப்போதைய வியர்வை வாசணையை ஆழமாக நுகர்ந்து கிறங்கினான்.. !!கொஞ்ச நேர ஓய்வுக்குப் பின் அவள் மேல் இருந்து.. மெதுவாக விலகினான் சசி. அவள் பக்கத்தில் படுத்து அவளை அணைத்துக் கொண்டு முத்தம் கொடுத்தான்.. !!
கவியும் அவன் பக்கம் சரிந்து படுத்து அவன் உதட்டில் முத்தம் கொடுத்தாள்.. !! கொஞ்ச நேரம்.. பொதுவாக அவள் கணவனைப் பற்றியும்.. அவர்களது தாம்பத்ய வாழ்க்கை பற்றியும் சொன்னாள்..!!

எல்லாம் முடிந்து.. இயல்பாகி சசி தாமதமாகக் கிளம்பும் போது கவி சொன்னாள். !!
” வீட்ல தனியா இருக்க.. போரிங்கா இருக்குடா மாமு.. !!”

” உன் பிரெண்ட்ஸ் யாராச்சும் வீட்டுக்கு போ.. ” என்றான்.

Leave a Comment

error: read more !!