பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 239 – தமிழ் காமக்கதைகள்

சசியின் தடித்த தண்டின் முனையில் கசிந்து நின்ற.. வெண் முத்து நீரை விரலால் துடைத்தாள் கவி. !! கட்டை விரலால அவன் உறுப்பின் மொட்டை அழுத்தி.. தடவினாள். !! அதன் ஈரப் பிசுபிசுப்பை சுத்தமாகத் துடைத்து விட்டு.. கட்டிலை விட்டு இறங்கி.. தரையில்..

அவன் முன்னால் மண்டியிட்டு உட்கார்ந்து கொண்டாள்.. !! சசியின் உறுப்பை மெதுவாக அசைத்து.. உலுக்கினாள். அவள் முகத்தை பக்கத்தில் கொண்டு போய்.. அவன் உறுப்பின் முனையில்.. விரிந்த மொட்டில் முத்தம் கொடுத்தாள். !!” ஆஸ்ஸ்.. ஹ்ஹ்ஹா… ஸ்ஸ்ஸ்ஹாஹா.. ” அடித் தொண்டையிலிருந்து அவன் குரல் திமிறிக் கொண்டு வந்தது. அவன் உடம்பெல்லாம் மின்சாரமாகப் படர.. அவனது உடல் மெல்ல சிலிர்த்து.. நடுங்கியது.. !!
கவி மெதுவாக தன் உதடுகளைப் பிளந்து.. அவன் உறுப்பை உள்ளே வாங்கினாள். குளிர்ச்சியாக இருந்த அவள் வாயில் ஜில்லுப்பில் சசி சொக்கிப் போய்.. கண்களை மூடிக்கொண்டு… அவள் தலையைப் பிடித்துக் கொண்டான்.. !!

கவிக்கு தயக்கம் இல்லை. அவன் உறுப்பின் பாதியை வாய்க்குள் திணித்தாள். அவன் உறுப்பை இறுக்கிப் பிடித்துக் கொண்டு.. நாக்கால் அவன் உறுப்பின் முனையை தடவி.. வருடி… அப்படியே அதைச் சூப்பத் தொடங்கினாள்.. !!

மெல்ல மெல்ல அவளது சூப்பலின் வேகம் கூடியது. !! அந்த சுகத்தில் மெய் மறந்து… கண்களை சொருகியபடி.. இடுப்பை மெல்ல ஆட்டி ஆட்டி அவள் வாயில் இடித்தான் சசி.. !!கவியின் தடித்த உதடுகள்.. அவனது கருந் தடியை இறுக கவ்விப் பிடித்துக் கொண்டு.. மேல் தோலை முன்னும் பின்னுமாக அசைத்து.. அவன் உறுப்பை விழுங்கி விழுங்கி துப்பும் அழகை.. அரைக் கண்ணில் பார்த்து ரசித்தான் சசி.. !! அவள் தொடர்ந்து அவன் தடியை சூப்பிவில்லை. சின்ன சின்ன இடைவெளியாக.. அவன் உறுப்பை வாய்க்குள் இருந்து வெளியே தள்ளி.. எச்சிலை விழுங்கிக் கொண்டாள். !!

” ஓகேவாடா மாமு.. ??” முகம் தூக்கி அவனைப் பார்த்துக் கேட்டாள்.

” சூப்பர்ரீ.. !! பல்லு படாம.. நாக்க நல்லா சுழற்றரடி… !!”

உதட்டில் மெல்லிய புன்னகை தவழ.. அவன் உறுப்பின் முனைக்கு முத்தம் கொடுத்து விட்டு மீண்டும்.. வாய்க்குள் திணித்து சூப்பினாள்.. !!

தன் தடியை சூப்பும் கவியின் தலையை ஆசையாக.. பாசமாக… காதலாக தடவிக் கொடுத்தான் சசி.. !! கலைந்து அவள் வலப் பக்க கன்னத்தில் விழுந்த அவளது முடிக் கற்றையை மெதுவாக ஒதுக்கி அவள் காதோரம் விட்டான். !! அவனது தடித்த கருங் கரும்பை ஒரு குச்சி ஐஸை சுவைப்பதைப் போல.. வாயில் இருந்து எச்சில் ஒழுக.. சுவைத்துக் கொண்டிருந்த கவியின் காது மடல்களை இரு கைகளாலும் பிடித்து வருடி விட்டான். உள்ளே விழுங்கித் துப்பும் அவளது குழி விழுந்த கன்னங்களை.. புடைப்பாக இருந்த அவள் கன்னச் சதையைக் கிள்ளிப் பிடித்து செல்லம் கொஞ்சினான்.!! விகசித்து விரிந்த அவள் மூக்கை வருடினான். மூக்கின் நுணியை கிள்ளினான்.. !!


அவனது சில்மிச சீண்டல்களை கண்களை மூடிக்கொண்டு.. ரசித்தபடி.. அவன் உறுப்பை உருவிக் கொடுத்தபடி… நன்றாகச் சூப்பி அவனை தவிக்க வைத்தாள்.. !!

See also  பூவும் புண்டையையும் - பாகம் 247 - தமிழ் காமக்கதைகள்

” ஹ்ஹா.. ஷ்ஷ்ஷ்.. கவ்வி.. ம்ம்ம்ம்.. ச்சோ ஸ்வீட்ரீ..ரொம்ப நல்லா ஊம்பறடி.. !! ம்ம்ம்ம்.. முடியலடி.. உன் வாய்லயே விட்றுவேன் போல இருக்குடி..!!” என சசி கிறக்கத்தில் முனகினான்.

கவி சட்டென அவன் உறுப்பை வெளியே தள்ளினாள். உதடுகளைச் சுழித்து…எச்சிலை விழுங்கினாள். !!
”நல்ல வேளைடா.. சொன்ன.. ”

” ஏன்டி.. அதுலாம் புடிக்காதா.. ??”

” ச்சீ.. அப்படி கிப்படி பண்ணிடாத.. !!” என அவள் சொல்ல..

அவள் எச்சில் ஈரத்தில் பளபளத்த அவன் உறுப்பை.. விரிந்து நின்ற மொட்டை அவள் கன்னங்களிலும்.. மூக்கிலும் தேய்த்தான். அவள் முகம் எல்லாம் ஈரம் செய்தான்.. !!

கண்களை மூடியபடி அதை ரசித்த கவி.. அவன் உறுப்பை பிடித்து தள்ளி.. விலக்கினாள். !!
” போதும்லடா மாமு.. ??”

” ம்ம்ம்ம்.. !! ஓக.. !!”அப்பறம் அவன் கொட்டைகள்.. தொடை இடுக்கு எல்லாம்.. தடவி வருடி முத்தம் கொடுத்தாள்.. !!

” அவ்ளோதான்டா மாமு.. !! இதுக்கு மேல போனா எனக்கு ஒரு மாதிரி ஆகிரும்.. !!” எனச் சொல்லி விட்டு மெதுவாக எழுந்தாள்.

” தேங்க்ஸ்டி.. கவி.. !!” எனச் சிரித்த சசி.. அவளை இறுக்கி அணைத்தான். அவள் உதடுகளைக் கவ்விச் சுவைத்து.. அவன் வாய்க்குள் நாக்கை விட்டு துலாவினான். !! அவளது கணத்த முலைகள் அவன் நெஞ்சில் அழுந்த.. அவள் வாயைச் சப்பிக் கொண்டு.. பின்னால் கை கொண்டு போய் அவளது கொழுத்து.. பெருத்த புட்டங்களைப் பிசைந்தான்.. !!

” நான் உனக்கு பண்ணவா கவி.. ??” வாயை விலக்கி.. மூக்கும் மூக்கும் உரசக் கேட்டான் சசி.

” இல்லடா.. பரவால்ல. அதுலாம் வேணாம்.. !! என்ஜாய் பண்ணிக்கோ.. !!”

” எப்படி பண்ணா ரிஸ்க் இல்லாம இருக்கும் கவி.. ??” அவள் குண்டிகளை இறுக்கி பிடித்து.. புட்டப் பிளவை விரித்தான். முன்னால் நீட்டிக் கொண்டிருந்த அவன் உறுப்பை அவள் தொடைகளுக்குள் திணிக்க முயன்றான்.” எப்படி வேணா பண்லாண்டா.. !! நோ ப்ராப்ளம்.. !! வெயிட்ட போட்டு வயித்த அழுத்தாம இருந்தா சரி.. !!”

” இ.. இல்ல.. எனக்கு ஒரு மாதிரி.. உனக்கு கஷ்டமா இருக்குமோனு தோணுது.. ”
” அதுலாம் இல்லடா. !! நாம நார்மலா செக்ஸ் பண்ற மாதிரி பண்ணலாம்.. !!”

” சரி.. உன் நைட்டிய கழட்டு.. இபப நீ முழுசா.. எப்படி இருக்கேனு நான் பாக்கனும்.. !!”

Leave a Comment

error: read more !!