தயிர் கூதி – தங்கச்சி காமக்கதைகள்

எம்பேருசுசித்ரா, எல்லாரும்சுசின்னுதான்கூப்பிடுவாங்க. நான்என்னோடஅண்ணன்என்னோடஅப்பான்னுமூனுபேருதான்எங்கவீட்டில. என்னோடஅம்மாஎன்னோடசின்னவயசிலேயேமேலபோய்சேந்துட்டாங்க. எங்கஅப்பாதான்எங்களைகஷ்டப்பட்டுவளர்த்தார். எங்களுக்காகஅவர்வேறகல்யாணம்கூடசெஞ்சுக்கலை. t1 பாருங்கஎங்குடும்பத்தைப்பத்தியேபேசிக்கிட்டுஇருக்கேன். எனக்குவயசு 18 அந்தவயசுக்கேத்தமாதிரியேஎன்னோடமாரும், பின்புறமும்உருண்டுதிரண்டுஇருக்கும்.அதப்பாத்துஜொல்லுவிடாதஆளுங்களேஇல்லைஇதநான்பெருமையோட சொல்லலைஉண்மையசொல்லுறேன். அப்புறம்என்னோடஅண்ணனைபத்திசொல்லமறந்துட்டேன் பையன்பாக்குறதுக்குவாட்டசாட்டமா ஆஜானுபகுவானதோற்றத்துடன்இருப்பான்அவனுக்கு 20 வயசு.

எங்கதெருஆண்டிங்களுக்குஒருகண்ணு, அவங்கவழியறதநானேபலமுறைபார்த்துஇருக்கேன். எனக்குதினமும்கூதியஅழவைக்கலைனாதூக்கமேவராது. அதனாலராத்திரியானாபாத்ரூமுக்குள்ளபோய்என்னோடடிரஸ் எல்லாத்தையும்கழட்டிட்டு என்னோடவிரலுங்கலாலேயேஎங்கூதியிலேதேய்ச்சுதேய்ச்சுவிடுவேன்அதேசமயத்துலஎன்னோடமாருங்களையும்பிசைஞ்சுவிட்டுக்குவேன். அப்பஒருஇன்பம்வரும்பாருங்கஅதவார்த்தையாலசொல்லமுடியாது. t2 எங்கவீட்டுபாத்ரூமுக்குமட்டும்சுண்ணிஇருந்துச் சின்னாஅப்பவேஎன்னைஓத்துடும். இப்படியேஇருக்கும்போதுதான்என்னோடவீட்டுலயாரும் இல்லாததுனாலஒருநாள்நான்எங்கவீட்டுல இருக்குறபொருளுங்களைஎல்லாம் அடுக்கிவச்சுக்கிட்டுஇருந்தேன்அப்போஎன்

அண்ணன்ஷெல்ப்புலஒருபுக்ஒளிச்சிவைச்சிருந்தான் அதஎடுத்துபிரிச்சுபாத்தாகடவுளேஇப்படியெல்லாம்கூட பண்ணுவாங்கலான்றமாதிரிபடங்கல்லாம் அதுலஇருந்தது.அதப்பாத்ததும்என்னோடஆப்பம்தன்னால உப்பிதண்ணியகசியஆரம்பிச்சது.

மெதுவாஎன்னோடபிளவுலகையாலதடவிவிட்டுக்கிட்டேஅந்தபுக்குல இருந்தகதையபடிக்கஆரம்பிச்சேன். அதுஒருஇன்செஸ்ட்கதைஅண்ணன் தங்கைக்குள்ளநடக்குறமாதிரிஎழுதப்பட்டுஇருந்தது.


அதப்படிக்கபடிக்கஎனக்குஅதுலவர்றஅண்ணன்பாத்திரத்தைஎன்னோட அண்ணன்மாதிரியேநினைக்கஆரம்பிச்சேன். யாரோவாசல்கதவைதட்டும்ஓசைகேட்டுஅந்தபுக்கைஅந்த இடத்துலயேவைச்சுட்டுபோய்கதவைதிறந்தேன்அங்கேஎன்னோட அண்ணன்நின்னுட்டு

இருந்தான்அவனைபார்த்ததும்எனக்குஅந்தகதைதான்ஞாபகம்வந்தது. என்னோடபார்வையில்உள்ளமாற்றத்தைபுரிஞ்சிட்டு“ என்னபுதுசாபாக்குறமாதிரிபாக்குற “ன்னுகேட்டுக்கிட்டேஉள்ளேநுழைஞ்சான், அப்போஅவனோடமுழங்கைஎன்னோட முலைக்காம்புங்களை உரசிக்கிட்டேபோச்சு. அப்போஎனக்குஉடம்புலமின்சாரம்பாயுற மாதிரிஇருந்தது.

அவன்உள்ளேபோனதும்தன்னோடஷெல்ப்பைசெக்பண்ணினான். புத்தகம்இடம்மாறிஇருக்குறதைபாத்துட்டு “என்னோடஷெல்ப்புலநீஏண்டிகையவச்சன்னு” சொல்லிட்டேஎன்னைகோவமாபாத்தான்.நானோ “ஏன்உன்னோடரகஸியம்எனக்குதெரிஞ்சுபோச்சேன்னுபயப்படறீயா?” ன்னுகேட்டுக்கிட்டேஅவனோடகையப்பிடிச்சுட்டே “கவலைப்படாதேஅந்தபுக்விஷயத்தைஅப்பாக்கிட்டே சொல்லமாட்டேன்“னுசொன்னேன்.”ரொம்பதேங்ஸ்ன்“னுசொல்லிட்டே “அந்தபுக்கநீபடிச்சுட்டீயா?”ன்னுகேட்டான்.

நானும் “ம்ம்ம்ம்படிச்சுட்டேன் அதுலவர்றஅண்ணன்மாதிரியேநீயும்இருக்கே “ன்னுசொல்லிட்டேஅவனோடகையஎடுத்துஎன்னோடமாருங்கமேலவச்சேன் ”நானும்அதுலவர்றதங்கச்சியாஉன்னைத்தான்நினைச்சுக்கிட்டேன்“ னுசொல்லிக்கிட்டேஎன்னோடமுலைங்களைபிசைஞ்சுவிட்டான். எனக்குஜிவ்வுன்னுவானத்துலபறக்குறமாதிரிஇருந்தது.

அண்ணாபோதும்வாநாமகட்டிலுக்குபோகலாம்னுசொல்லிட்டேகட்டிலுக்குபோனோம். கட்டிலுக்குபோனஉடனேஎன்னோடடிரஸ்எல்லாத்தையும்கழட்டிவிட்டான்பதிலுக்குநானும் அவனோடஉடைகளைஎல்லாம்கழட்டினேன்.இப்போரெண்டுபேருமேபிறந்தமேனியாஇருந்தோம்.நான்முததலா ஒருஆம்பளையோடசுண்ணியநேர்லபாத்துஅசந்துபோயிட்டேன். அதுவும்என்அண்ணனோடசுண்ணிசும்மாபுடலங்காய்கனக்கா 8இஞ்ச்நீளத்துக்குதொங்கிகிட்டுஇருந்தது.

அதப்பாக்கபாக்க என்னோட மதனமேட்டுல தண்ணி ஊற ஆரம்பிச்சிடுச்சி. அதப்பாத்த என்னோட அண்ணன் தன்னோட கைய என்கூதி மேல வச்சு தேய்ச்சான் அப்புறம் மெதுவா ஆள்காட்டி விரலை உள்ளே விட்டான். என் பிளவு ஏற்கனவே வழுவழுன்னு இருந்ததால அவனோட விரல் சும்மா வெண்ணையில வச்ச கத்தி மாதிரி வழுக்கிக்கிட்டு உள்ளே போச்சு.

இதுதான் சாக்குன்னு நானும் அவனோட தண்டப்பிடிச்சு மேலும் கீழுமா ஆட்டி விட்டேன் உடனே அது மேலும் ஆக்ரோஷமா விரைச்சு நின்னுச்சு. நா மெதுவா அவனை கட்டில்ல படுக்க வச்சேன்.அவனோட தண்டு வானத்த நோக்கி கம்பீரமா ஒரு கொடிகம்பம் மாதிரி நின்னது. அண்ணன் இப்போ தன்னோட நடு விரலையும் சேர்த்து எங்கூதிக்குள்ள விட்டு ஆட்டஅரம்பித்தான். அவனோட விரல்வித்தை என்ன மெய்மறக்க செய்து எனது முலைகாம்புகளை விறைக்கச்செய்தது.அவனோட விரல் இப்போ வேகமா உள்ளே வெளியேன்னு போய்வர என்னோட உடம்பு துடிச்சதப்பார்த்த உடனே இவளால ரொம்ப நேரம் தாக்கு பிடிக்க முடியாதுன்னு என்னோட அண்ணனுக்கு புரிஞ்சது. அதனால என்னை தூக்கி தன்னோட பூல் மேல என்னோட புண்டைல படுறது மாதிரி உக்காரவச்சான். t1 அவனோட பூலு என்கூதிக்குள்ள மெதுவா நுழைய என்னோட கீழுதடுகள் விரிந்து அவனது தண்டுக்கு வாகாக விரிந்து கொடுத்தது .

முதல் முதலாக ஒரு ஆணின் சுண்ணி என்புண்டைக்குள்ள போறது எனக்கு ரொம்ப சந்தோஷமா இருந்தது. அதுவும் என் அண்ணனோட சுண்ணி. ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம் என்னோட உதடுகள் என்னை அறியாம முனங்க நான் மேலும் கீழுமா எழுந்து எழுந்து உக்கார்ந்து தேங்காய் உரித்தேன்.கொஞ்ச நேரத்துலயே எனக்கு டயர்டா ஆயிடுச்சு ஆனா அவனுக்கு தண்ணி வரவேஇல்லை.

நான் அவனோட சுன்னி மேலயே உக்காந்துட்டே அவனுக்கு முத்தங்கொடுத்திட்டே உரல்ல மாவுஆட்டுரது மாதிரி இடுப்பை ஆட்டிட்டு இருந்தேன் . என்னோட சூத்துக்குள்ள ஒரு சுண்ணி திடீர்னு நுழைஞ்சது. அந்த வலியில நான் அம்மாமாமான்னு வாய்விட்டு கத்திட்டேன் அவரோட நாக்கு வேலையில நான் என்னை மறந்தேன்.அதே நேரத்தில என் அண்ணனோ என்முலைகளை தனது நாவினால் நக்கினான் பிறகு நிப்பில்சை பற்களால் லேசா கடித்தான் அதுவும் ஒரு வலி கலந்த சுகமாத்தான் இருந்தது.இப்படியே இருவரும் மாறிமாறி சுவைக்க எனதுகூதியில் இருந்து தயிர் பொங்கியது.அன்னையில இருந்து நாங்க வீட்டில இருக்கும்போது டிரஸ்சே போடுறது கிடையாது. இனிமே எங்களுக்குள்ளே எந்த ஒளிவுமறைவும் கிடையாது

See also  சுவாதி என் காதலி - பாகம் 41 - தமிழ் காமக்கதைகள்

-நன்றி-

error: read more !!