காம தீபாவளி – பாகம் 07 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்

desi-sexy-aunty-1“என்ன..? என்ன பண்ணுனானுங்க?’ “வேணாக்கா.. ப்ளீஸ்க்கா.. சொல்லாதக்கா….” என நான் கெஞ்சிக் கொண்டு இருக்கும்போதே, “பூலை கையல புடிச்சு ஆட்டிட்டு இருந்தானுங்க” அக்கா சொல்லியே விட்டாள்.அம்மா பேச்சிழந்து போனாள்.

சின்ன பையன்கள் என்று நினைத்து இருந்த மகன்கள் இருவரும், தங்களது அம்மணமான உடலை எட்டி பார்த்து சுய இன்பம் அனுபவித்துக் கொண்டு இருந்ததை அவளால் நம்ப முடியவில்லை. “எ….என்னடி சொல்ற?” அம்மா நம்பமுடியாமல் அக்காவை கேட்டாள்.“சொன்னது புரியலையா? உன் புள்ளைங்களை இன்னும் சின்ன பயல்கள்னு நெனச்சியா? ஒவ்வொருத்தனும் புடலங்கா சைசுக்கு வச்சிருக்கானுங்க. அவனுக கைல புடிச்சு ஆட்டிட்டு நின்னதை நான் என் கண்ணால பாத்தேன்.

நாம பேசிக்கிட்டு இருக்குறப்போ யாரோ வெண்டிலேட்டர்ல இருந்து எட்டி பாக்குற மாதிரி எனக்கு ஒரு பீலிங் வந்துச்சு. அதான் ஒன்னுக்கு இருக்கப் போறேன்னு சொல்லிட்டு பின் கதவு வழியா போனேன். போய் பாத்தா உன் புள்ளைங்க ரெண்டும், ஒத்தை கைல ஜன்னலை புடிச்சு தொங்கிக்கிட்டு, அடுத்த கைல பூலை புடிச்சு ஆட்டிட்டு இருக்கானுங்க” அம்மா எரிமலையாய் வெடித்தாள்.

“பொறுக்கி நாய்களா… என்ன காரியம் பண்ணி இருக்கீங்க? எங்க இருந்து இந்த பொறுக்கி தனத்தை கத்துக்கிட்டிங்க? பெத்த அம்மா ட்ரெஸ் இல்லாம இருக்குறதை பாத்து ரசிக்கிற அளவுக்கு உங்களுக்கு காமப்பித்து புடிச்சு போச்சா..? பேசுங்கடா.. டேய் சின்னவனே.. நீ கூட அந்த அளவுக்கு பெரிய ஆளாயிட்டியா?”“சாரிம்மா… தெரியாம பண்ணிட்டோம்மா. மன்னிச்சுடும்மா…” நான் அழுதுவிடும் குரலில் கெஞ்சினேன். அஜித் எதுவும் பேசாமல் அமைதியாக அம்மாவை முறைத்துக் கொண்டு இருந்தான். “மன்னிக்கிற அளவுக்கு சாதாரண தப்பாடா பண்ணிருக்கீங்க? செய்றதையும் செஞ்சுட்டு முறைக்கிறதை பாரு..

பொறுக்கி நாய்…” அம்மா அண்ணனை திட்டினாள். அவ்வளவுதான்.. அஜித்துக்கு கோபம் பொத்துக்கொண்டு வந்தது. குரலை உயர்த்தி கத்தினான். “இப்போ எதுக்கு இந்த குதி குதிக்கிற? எதோ ஆசையா இருந்துச்சு பாத்துட்டோம். அதுக்கு என்ன இப்போ?” அண்ணன் குரலை உயர்த்தி பேசியது அம்மாவின் கோபத்தை கிளறி விட்டது. அம்மா கோபத்தின் உச்சிக்கு சென்றாள்.

“எதுத்தா பேசுற? எட்டிப்பாத்ததும் இல்லாம எதுத்து வேறயா பேசுற? என்ன தைரியம் உனக்கு? அப்பாட்ட சொன்னா என்ன ஆகும் தெரியுமில்ல? உன் தோலை உரிச்சிருவாரு. சொல்லவா?” “சொல்லிக்கோ.. நீ சொன்னா… நானும் சொல்ல வேண்டியதை சொல்றேன்..”அஜித் அவ்வாறு சொன்னதும் அனைவர் முகத்திலும் குழப்பம். எதுவும் புரியாமல் எல்லோரும் அவன் முகத்தையே பார்த்தார்கள். “நீ என்ன சொல்லப் போற?” “நீங்க பேசுன எல்லாத்தையும் சொல்றேன். நீங்க அப்பாவை பீஸ் போன டியூப் லைட்டுன்னு சொன்னது… சித்தி சித்தப்பாவை வெத்துவேட்டுன்னு சொன்னது… உங்க புண்டை எல்லாம் எப்படி அரிக்குதுன்னு… எல்லாத்தையும் சொல்றேன்”

See also  பூவும் புண்டையையும் - பாகம் 228 - தமிழ் காமக்கதைகள்

அஜித் சொன்னதும் அந்த அறையில் ஒரு நிமிடத்துக்கு பலத்த நிசப்தம். அனைவரும் பேச்சு மூச்சு இல்லாமல் நின்றிருந்தார்கள். நான் உட்பட. அவனுக்கு அந்த அளவு தைரியம் எங்கிருந்து வந்தது என எனக்கு அதிர்ச்சி. அஜித்தே அந்த நிசப்தத்தை உடைத்தான். “சும்மா கத்தாம நான் சொல்றதை பொறுமையா கேளு.. அம்மாவுக்கு மட்டும் இல்ல… உங்க எல்லோருக்குந்தான் சொல்றேன்.

நீங்க பேசுனதை நாங்க வெளிய சொல்ல மாட்டோம். அதே மாதிரி நாங்க எட்டி பாத்ததை நீங்க வெளிய சொல்லக் கூடாது. உங்களுக்கு இந்த டீல் ஓகேன்னா, நீங்க எல்லாரும் இவ்வளவு நேரம் பேசிக்கிட்டு இருந்தீங்களே உங்க புண்டை அரிப்பை பத்தி… அந்த அரிப்பு போறதுக்கு நாங்க ரெண்டு பேரும் உங்களுக்கு ஹெல்ப் பண்ணுறோம்” அவ்வளவுதான்..அம்மா கோபப்பிழம்பானாள். அண்ணன் மீது பாய்ந்து அவன் கன்னத்தில் “சப் சப் சப்” என்று அறைந்தாள். “பொறுக்கி நாய்.. என்ன பேச்சு பேசுற..? பெத்த அம்மா கூட படுக்கனும்னு கேக்குறியே..? உனக்கு வெக்கமா இல்லை…? என்ன தைரியம் உனக்கு… திமிர் புடிச்ச நாய்…”

அம்மா பளார் பளார் என அஜித்தின் கன்னத்தில் மாறி மாறி அறைய, மற்ற பெண்கள் ஓடி வந்து அம்மாவை தடுத்தார்கள். அத்தை அம்மாவின் இடுப்பை பிடித்து இழுத்து அண்ணனிடம் இருந்து விலக்கி விட்டாள். “விடுங்க.. அண்ணி.. விடுங்கன்னு சொல்றேன்ல..? இப்போ எதுக்கு அவனை போட்டு இந்த அடி அடிக்கிறீங்க? அவன் சொல்றதுலயும் ஒரு நியாயம் இருக்கு.அடிக்காதீங்க அவனை” அம்மா அதிர்ச்சியாய் அத்தையை திரும்பி பார்த்தாள். “என்னடி சொல்ற நீ?” “ஆமா அண்ணி.. அஜித் சொன்னதுல என்ன தப்பு இருக்கு..? புருஷன்.. புருஷன்னு.. இன்னும் எத்தனை நாளைக்குத்தான் நம்ம ஆசையை அடக்கி வசிக்கப் போறோம்? எந்த சுகமும் இல்லாம நாம வாழ்ந்தது போதும்.. இனிமேலாவது கொஞ்சம் நம்ம சந்தோஷத்தையும் நாம பாக்கலாம்” என்றாள் அத்தை.

Leave a Comment

error: read more !!