சுவாதி என் காதலி – பாகம் 15 – தமிழ் காமக்கதைகள்

img-20161111-wa0050போயி கதவை திறந்ததும் இருவரையும் மாறி மாறி முத்தமிட்டான் .பின் கதவை சாத்தி விட்டு மூவரும் உடைகளை கழட்டி கொண்டனர் .விக்கி இருவர் முலைகளையும் மாறி மாறி முத்தமிட்டு சப்பினான் .

அதன் பின் அவனை அடித்தவளிடிம் நீ என்னையே அடிச்செலே அதானால உன்னயே பழி வாங்கணும் நீ என் சுன்னி கிட்ட மன்னிப்பு கேளு என்று சொல்லி கொண்டு தன் சுன்னியை குலுக்கி கொண்டே அவளிடிம் உம்ப கொடுத்தான் அவளும் ஓகே டியர் என்னையா நல்லா பழி வாங்குங்க என்று சொல்லி விட்டுஅவள் மண்டி போட்டு அவன் சுன்னியை உம்பி கொண்டு இருந்தாள் நீ கூப்பிட்ட உடனே வந்தேளே அதனால உன்னயே நான் பூ போல ஒக்குறேன் செல்லம் வா என்று அவள் உதட்டில் முத்தமிட்டு கொண்டே அவள் முலையை கசக்கினான் .பின் அவள் முலையில் எச்சியை துப்பி விட்டு அதை ஈரமாக்கி கொண்டே பிசைந்தான் .

கீழே இருப்பவள் அவன் சுன்னியை கைகளால் பிடித்து நன்கு உம்பி கொண்டு இருந்தாள் . மேலே இருப்பவள் முலையை நன்கு கடித்து இழுத்து விட்டு அவள் புண்டையை தேடி அதில் விரலை வைத்து தடவினான் .பின் கீழே இருப்பவளை படுக்க சொல்லி அவன் கொட்டையை சப்ப சொன்னான் .அவளும் இரண்டு கொட்டைகளையும் மாறி மாறி சப்பினாள் .இவன் மண்டி போட்டு கொண்டு இன்னொருத்தியை நிக்க வைத்து கொண்டு அவள் புண்டையை முத்தமிட்டு கொண்டு நக்க ஆரம்பித்தான் .அவள் புண்டையை நன்கு நக்கி ஈரமாக்கி விட்டு எழுந்து அவள் உதட்டில் முத்தம் கொடுத்து விட்டு சொன்னான் .செல்லம் கொஞ்ச நேரம் இவ முலைய முன்னாடி வந்து பிசஞ்சு கிட்டும் சப்பிகிட்டும் இரு . நான் இவ என்னையே அடிச்சதுகுக்காக இவள நாய் மாதிரி நிக்க வச்சு இவ சூத்து ஓட்டைல ஒத்துட்டு அப்புறம் உன்கிட்ட வரேன் .

என்று அவனை அடித்தவலை நாய் போல நிக்க வைத்தான் ,அவள் முன்னே போயி அவன் சொன்னது போல அந்த பெண் இவளின் முலைகளை கைகளால் உருட்டி கொண்டும் சப்பி கொண்டும் இருந்தாள் . என்னே அடிச்ச்லே முதல இந்த அடிய வாங்கிக்கோ என்று அவன் அவள் குண்டியில் கையால் ஓங்கி அடித்தான் .அவள் ஆ என்று கத்தினாள் .அதை கேட்டு ரசித்த விக்கி மீண்டும் அவள் குண்டியில் ரெண்டு மூனு அடியை போட்டான் .அவளும் அவன் அடிக்கும் போதலாம் ஆ ஆ என்று கத்தினாள் .பின் அவள் குண்டி முழுதும் முத்தமிட்டு விட்டு அவள் குண்டியை கடித்தான் .முன்னே அந்த பெண் இவளின் முலைகளை உருட்டி கொண்டு இருந்தாள் .அதன் பின் விக்கி அவள் குண்டி ஓட்டை தேடி அதில் விரல் விட்டான் .பின் மெல்ல சுன்னியை குலுக்கி கொண்டே அவள் குண்டி ஓட்டையில் சுன்னியை விட்டான் .அது உள்ளே போக வில்லை . பின் முன்னே இருந்தவளை கூப்பிட்டான் .

See also  ராட்ஷசி முலை - பாகம் 07

செல்லம் இங்க வா இவ குண்டி ஓட்டைல போற அளவுக்கு என் சுன்னி வெடைக்கல அதனால லைட்ட்டா வந்து என் சுன்னியை உம்பிட்டு போ என்றான் . அவளும் வந்து இவன் உதட்டில் முத்தமிட்டு விட்டு மண்டி போட்டு அவன் சுன்னியை சப்பினாள் ,அவள் சுன்னியை சப்பி கொண்டு இருக்க இவன சைடு இல் இருந்தாவரே இன்னொருத்தி குண்டி ஓட்டையை விரித்தும் கைகளை உள்ளே விட்டும் இழுத்து இழுத்து விட்டும் அதை ஒழுக்கு தயாரக்கினான் .அதன் பின் சுன்னி உம்பி கொண்டு இருந்தவளின் வாயில் இருந்து சுன்னியை எடுத்து மெல்ல அவனை அடித்தவலை பழி வாங்க ரெடி ஆனான் .பின் அவள் குண்டியில் மெல்ல சுன்னியை விட்டான் இந்த முறை உள்ளே போய் விட்டது .அது உள்ளே சென்றவுடன் முதலில் மெல்ல மெல்ல விட்டு எடுத்து விட்டு அதன் பின் வேகமாக ஒக்க தொடங்கினான் .

இன்னொருத்தி இவன் பின்புறம வந்து இவன் மீது அவளின் முலைகளை வைத்து உரசி கொண்டு அவன் மீது தடவி கொண்டும் இருந்தாள் .முன்னே இருப்பவளை வெறியோடு ஓக்கவும் அவள் வலியில் கதறி கொண்டு இருந்தாள் அவள் சோபாவை பிடித்து அவன் ஒக்க அவள் முலைகள் குலுங்க அவன் ஓலை வாங்க அவன் வெறியோடு கத்தி கொண்டே இனிமேல் இது மட்டும் தான் என் வாழ்க்கை fuck என்று சொல்லி வேகமாக ஒத்து அவளை முடித்தான் .

அதன் பின் அவள் சோபாவில் களைப்பில் அப்படியே சாய இவன் அவளை தள்ளி விட்டு காமவெறி குறையமால் இன்னொருத்தியை குண்டியை தூக்கி பிடித்து முத்தமிட்டு கொண்டே வா நம்ம ஆரம்பிப்போம் என்று அவளை முத்தமிட ஆரம்பித்தான் .அதன் பின் அவளையும் ஒத்து விட்டு விடிவதற்குள் மாறி மாறி அவர்கள் ஆட்டம் போட்டு விட்டு விடிந்த பின் அவர்களை அனுப்பிவிட்டு சொன்னான் இதான் வாழ்க்கை இனிமேல் எனக்கு யாரும் வேணாம் நான் இப்படித்தான் இருக்க போறேன் என்று சொல்லிகொண்டான் விக்கி .

Leave a Comment

error: read more !!