சுவாதி என் காதலி – பாகம் 04 – தமிழ் செக்ஸ் கதைகள்

995948_500022580092575_2001213748_n-1சுன்னி ஒரே இதில் அவள் கூதிக்குள் போனது அதில் இருவருமே ஆ என்று கத்த சுவாதி அவனை அப்படியே பின்னாடி தள்ளி அவன் சுன்னி மீது தன் கூதியை வைத்து உக்காந்து உக்காந்து எழுந்து அவன் சுன்னியை உள்ளே வாங்கினாள் .

விக்னேஷ்க்கு முடியவில்லை .இது வரை எல்லா பெண்களையும் இவன்தான் ஒத்து இருக்கான் .ஆனால் முதல் முறை ஒரு பெண் அவனை ஒப்பது அதுதான் முதல் முறை

சுவாதி அவன் சுன்னியில் அவள் புண்டையை சொருகி கொண்டே அவன் மீது படுத்தாள் அவன் மீது படுத்து கொண்டே அவள் முலைகளை அவன் முகத்துக்கு நேரே கொண்டு போயி அவன் முகத்தில் வைத்து தேய்த்தாள் .
அவனுக்கு காமம் பயங்கரமாக ஏறினாலும் அவன் மனம் அவனை தடுத்தது .ஆனால் அவள் விடவில்லை நன்கு அவன் சுன்னியை வைத்து புண்டையில் ஒத்து கொண்டு இருந்தாள் .அவனுக்கு உச்ச கட்டம் அடைவது தெரிந்தது இப்பவாது சொல்வோம் என்று சுவாதி இப்பயாச்சும் விட்ரு நான் காண்டம் போடல என்று கத்தினான் .

ஆனால் அவள் கேட்கமால் அவன் சுன்னியில் புண்டையை வைத்து குதித்து இடிக்க அவன் விந்து நேராக அவள் புண்டைக்குள் போக மீண்டும் ஆ என்று இருவரும் கத்தி கொண்டு விழுந்தனர் .சுவாதி அவன் மேல் களைப்பிலும் போதையிலும் விழ இவன் அவளை தள்ளிவிட்டு எழுந்தான் .

போடி என்னையே கிட்டத்தட்ட கற்பழிச்சு என்னோட கொள்கைள இருந்து மீற வச்சுட்டியே என்று திட்டினான் .ஆனால் அவள் களைப்பில் தூங்க ஆரம்பித்தாள் .

விக்கி மணியை பார்த்தான் .மணி நடு ராத்திரி 12 மணியாகி இருந்தது .அவனுக்கு தூக்கம் வரவில்லை .சே டேவிட்க்கு மட்டும் இல்லாம ஒட்டு மொத்த ஆண்கள் சமுதாயத்துக்கே தொரகம் பண்ணிட்டோமே என்று வருத்தப்பட்டு கொண்டு போயி பிரிட்ஜில் வைத்து இருந்த பீர் பாட்டில் ஒன்றை எடுத்து குடித்தான் .

அவனுக்கு வருத்தமும் போகவில்லை ,தூக்கமும் வரவில்லை ,போதையும் ஏறவில்லை .அதனால் போயி இன்னும் இரண்டு பீர் பாட்டில்களை எடுத்து குடித்தான் .மணி ஒன்றானது.போதை ஏறி இருந்தது அவனுக்கு ,ஆனால் தூக்கம் வரவில்லை சரி டிவி பாப்போம் என்று டிவியை போட்டான் .

மணி நள்ளிரவு ஒன்று என்பதால் அங்கு உள்ள ஹிந்தி சேன்னலில் இம்ரான் ஹஸ்மியின் மூடு பாடல்களாக போட்டு கொண்டு இருந்தனர் .அதை பார்த்து கொண்டே சொன்னான் நடிகனா இருந்த இவன மாதிரி இருக்கணும் என்னாமா வாழ்றான் .நம்ம ஊர்லயும் தான் இருக்கங்கேலே தொட கூட மாட்டிங்கிரங்கே என்று சொல்லிக்கொண்டே அதை பார்த்தான் .

See also  சுவாதி என் காதலி - பாகம் 143 - தமிழ் காமக்கதைகள்

அவனுக்கு அதை பார்க்க பார்க்க மூடு ஏறியது .இருந்தாலும் அவன் இருந்த இடத்தை விட்டு நகரவில்லை .ஒரு 3 மணி போல அந்த பாடல்களை நிறுத்தி விட்டு சாமி பாடல்களை போட விக்னேஷ் கடுப்பானான் .

இத மட்டும் எல்லா ஸ்டேட்லயும் ஒரே மாதிரி பண்ணுங்கடா 12 மணிக்கு மூடு பாட்டு போடுங்க .3 மணிக்கு சாமி பாட்டு போட்டு நல்லவனா மாறிடுங்க விளங்கும் என்று சொல்லி கொண்டே டிவி யை அமத்தினான் .அமத்தி விட்டு பார்த்த போதுதான் தெரிந்தது அவன் ஒன்றும் போடமால் அமணமாக இருப்பது சுத்தி பார்த்தான் எந்த துணியும் கிடைக்கவில்லை .

அவன் துணிகள் அனைத்தும் சுவாதி படுத்து இருக்கும் அறையில் இருந்தது .சரி தூங்கி கொண்டுதான் இருப்பாள் மெல்ல போயி ஏதாவது துணியே எடுத்துட்டு வந்துராலம்னு போனான் .

மெல்ல உள்ளே நுழைந்தான் .அவள் தூங்கி கொண்டு இருந்தாள் .சரி என்று அவன் மெல்ல பீரோவை திறக்க அந்த சத்தத்தில் அவள் எழுந்து விட்டாள் .

அவள் மெல்ல முனகலுடுன் விழித்து இவனை பார்க்கவும் ,விக்கி பயத்தில் உளறினான் நான் ஒன்னும் உன்ன பன்னல நீதான் என்னையே என்று அவன் பதற்றபடுவதை பார்த்த சுவாதி மெல்ல அவள் கண்களை துடைத்து கொண்டே

விக்கி calm down எனக்கும் தெரியும் நாந்தான் எல்லாத்துக்கும் காரணம்னு போதைல இருந்தாலும் தெரிஞ்சுச்சு எனக்கு ஆனா என்னால என் உணர்ச்சியே போதையோடு கட்டுப்படுத்த முடியல என்றாள் .விக்கி இங்க வா ஒரு நிமிஷம் என்றாள் .அவன் உடனே உடை மாற்றி கொண்டான் ,எங்கிட்டும் ரெண்டாவது ரவுண்டு போயிராம என்று அவள் கிட்டே போகமாள் கொஞ்சம் தள்ளி நின்று என்ன சுவாதி என்றான் .நம்ம ரெண்டு பேருக்கும் இப்படி நடந்தத நீ மறந்துறணும் என்றாள் .sure நான் அப்பவே மறந்துட்டேன் என்றான் .

அப்புறம் நம்ம பிரண்ட்ஸ் வட்டராத்துல நீ யார்கிட்டயும் சொல்ல கூடாது என்றாள் .கண்டிப்பா என்றான் .அங்கு சிறிது நேரம் அமைதி நிலவியது ,அதன் பின் போர்வையோடு சுவாதி எழுந்து நான் பாத்ரூம் போறேன் என்றாள் .sure நான் ஹால் போயி தூங்க போறேன் என்றான் .

அப்போது சுவாதி போர்வையை சரியாக பிடிக்காததால் அது ஒரு நொடியில் நழுவ அப்போது அந்த ரூமில் இருந்த நைட் லேம்ப் வெளிச்சத்தில் அவள் நிர்வாண உடம்பு விக்னேஷ்க்கு தெரிந்தது .உடனே சுவாதி அதை எடுத்து மறைத்து கொண்டாள் .இவன் அதை பார்த்து சாரி என்றான் .அவள் இல்ல its ஒகே எல்லாமே என் தப்புதான் என்று சொல்லி கொண்டு பாத் ரூம் போனாள் .

error: read more !!