விரைவு பேருந்து வித்யா – ஆண்ட்டி காமக்கதைகள்

IMG-20160624-WA0030-1கல்லூரியில் பாடத்தை காமத்தோடு கலந்து படித்து விட்டு ஒருவாறு தேர்ச்சி பெற்று வீட்டில் நடக்கும் அர்ச்சனைகளை தாங்க முடியாமல் நண்பன் மூலம் வேலை தேடுவதற்காக சென்னை புறப்பட்டு சென்றேன். செல்லும் வழியில் நடந்த சம்பவத்தைதான் இதோ உங்களுக்காக தருகிறேன்.

பொங்கலை கொண்டாடிவிட்டு இதோ ஜனவரி மாதம் 19ஆம் தேதி என் பயணம் சிங்கார சென்னையை நோக்கி. பேருந்து நிலையம் சென்றேன். முன்பதிவு செய்யாத காரணத்தால் இடம் கிடைக்குமோ கிடைக்காதோ என்ற நினைவில் சென்றேன். அங்கே அதிக கூட்டம் இல்லை. நடத்துனர் இருக்கைக்கு பின்னால் இருக்கை ஒன்று காலியாக இருந்தது. அதில் அமரப் போனேன்.நடத்துனர் அதில் அமர விடவில்லை. எனவே அதற்கு பின்னால் இருந்த இருக்கையில் அமர்ந்தேன். அருகில் இருந்த நபர் மூலம் சூட்சுமத்தை அறிந்தேன். அதாவது நடத்துனர் இருக்கைக்கு பின்னால் உள்ள இருக்கை அழகான பெண்களுக்கே வழங்கப்படும் என்று. மணி 11ஐ தாண்டிக் கொண்டிருந்தது.

இனியும் யாரும் வர மாட்டார்கள் என்பதை புரிந்து கொண்டு பேருந்து ஒரு வழியாக புறப்பட்டது. சொகுசாக சாயும் இருக்கை என்பதால் புறப்பட்ட கொஞ்ச நேரத்தில் உறங்கி விட்டேன். திடீரென விளக்கு எறியவே தூக்கம் கலைந்து மணியைப் பார்த்தேன். அது 1.30 என காட்டியது.

நடத்துனர் திருச்சி, திருச்சி டிக்கெட் எல்லாம் எறங்குங்க என்றதில் இருந்து திருச்சி வந்து விட்டதை அறிந்தேன். சிலர் இறங்கினார்கள். சிலர் ஏறினார்கள். மீண்டும் தூங்க தயார் ஆகும் போது எனது தூக்கம் சுத்தமாக கலைந்து போனது. காரணம் பேருந்தில் ஏறிய அந்த நபர்தான்.

வசீகரமான முகம். மா நிறம். காந்தக் கண்கள். சுண்டியிழுக்கும் உதடுகள். புதுவிதமான சிகை அலங்காரம். கூர் தீட்டிய ஈட்டி போன்ற முலைகள். நளினமான இடுப்பு. அளவான சற்று தூக்கலான பிட்டங்கள். ஒய்யார நடை என அனைத்து அம்சங்களும் நிறைந்த கவர்ச்சி ஆண்டி உள்ளே வந்தாள். சுற்றும் முற்றும் பார்த்தவள் எனக்கு முன்னால் இருந்த இருக்கையில் அமர்ந்தாள். இது எனக்குள் இன்ப அதிர்ச்சியை தந்தது. இன்னொரு கூடுதல் ஆறுதல் என்னவென்றால் அவளோடு வேறு யாரும் வரவில்லை.

இனி தூக்கம் வருமா என்ன. வந்தால் நான் மனுசனா. பின்னால் சாய்ந்து கிடந்த என் இருக்கையை நிமிர்த்தினேன். பேருந்து கிளம்பியது. சற்று நேரத்தில் விளக்குகள் எல்லாம் உயிரை விட்டன. சாதகமான சூழ்நிலை. முன்னால் ஒரு ரம்பை. மனதுக்குள் பயம். சிந்தனை காமத்திற்கு தூபம் போட்டது. உடலெல்லாம் ஒரு விதமான பர பரப்பு. சில்லென்ற காற்று சன்னல் வழியாக வந்த போதும் உடல் எங்கும் முத்து முத்தாக வியர்வை துளிகள். சாலையில் விரைந்து செல்லும் பேருந்தைப் போல நேரமும் விரைந்து கொண்டிருந்தது.

இனிமேலும் பொறுத்துப் பயன் இல்லை. முயற்சி செய்து பார்க்க வேண்டியதுதான். எனது முயற்சிக்கு உதவுவது போல அவள் தன் இருக்கையை பின்னால் சாய்த்தது பழம் நழுவி பாலில் விழுந்தது போல இருந்தது. எனது ஒரு கையை மெதுவாக முன்னுக்கு நகர்த்தி அவளின் இடுப்பை தொட்டேன். ஒரு மென்மையான உணர்வு, பள பளப்பான இடை. இந்த சுகத்தை அனுபவித்துக் கொண்டிருக்கும் போதே சுளீரென என் கையில் அடி விழுந்தது. பயத்தில் பட்டென என் கை பின் வாங்கியது. தன் முயற்சியில் சற்றும் மனம் தளராத கை மீண்டும் தன் படையெடுப்பை தொடங்கியது. இந்த முறை அடி விழவில்லை.ஆனால் இடுப்பை நெளித்தாள். இதில் என் விரல் அவள் தொப்புளில் மாட்டியது. அவள் வயிறை விரல்களால் வருடிக் கொண்டே தொப்புளில் விரலால் நோண்டினேன். அவள் மெதுவாக நெளிந்து கொண்டே உணர்ச்சியில் துடிக்க ஆரம்பித்தாள். போரில் முதல் நிலையை வென்ற வீரன் தொடர்ந்து முன்னேறுவது போல என் கைகள் மெதுவாக வயிறை தடவிக் கொண்டே மேலே சென்றன. முலைகள் கையில் முட்டியதும் அவைகளை கைகள் வருடின.

போரில் தோற்ற வீரன் மண்டியிடுவது போல என் கைகள் மேல் அவளது கைகளை வைத்து அமுக்கினாள். இதுதான் சரியான தருணம் என உணர்ந்த மற்றொரு கையும் முலை கசக்கும் பணியில் தன்னை அர்ப்பணித்தது. பேருந்தின் இருளும், பயணிகளின் உறக்கமும் எங்கள் காம ஆட்டத்திற்கு தூபம் போட்டன. ஒரு கையால் அவள் ஜாக்கெட்டை அவிழ்க்க முயன்றேன். அவளே கழற்றி விட்டாள்.

ப்ராவையும் தளர்த்தி விட்டாள். பஞ்சு கூட இவ்வளவு மென்மையாக இருக்குமா என்று சந்தேகப் படும் அளவுக்கு மெத்தென இருந்தது முலை. அதை தடவ தடவ ஆனந்தம். தடவிக் கொண்டே காம்புகளை கசக்க தலையை அசைத்துக் கொண்டே என் கைகளை இறுக்கினாள். என் குஞ்சு ஜட்டிக்குள் துடித்துக் கொண்டிருந்தது.ஜட்டி கிழிந்து விடுமோ என்று எனக்கு பயம். துடிக்கும் குஞ்சை அடக்கத்தான் வழி இல்லை. கையாவது ஆனந்தமாக இருக்கட்டும் என்று குஞ்சு துடித்து சைகை கட்டியது. முலைகளில் இருந்த ஒரு கையை மெதுவாக மீண்டும் கீழே இறக்கினேன். வழுக்கிக் கொண்டு சென்ற கை அவளது தொடைகளுக்கு மேலே சேலையில் போய் நின்றது. தொடைகளை தடவிக் கொண்டே சேலைக்கு மேலாகவே அவளது புண்டையை தடவ ஆரம்பித்தேன்.

ஒரு கை முலையையும், மற்றொரு கை புண்டையையும் சீண்டிக் கொண்டிருந்தது. அவள் தன் கையை புண்டையில் இருந்த கைக்கு மேலாக வைத்து அமுக்கினாள். அமுக்கிய கையின் மூலமாக அவள் எவ்வளவு காம் வெறியில் இருக்கிறாள் என தெரிந்தது. இன்னொரு கையால் தன் சேலையை பாவாடையோடு சேர்த்து பாதத்தில் இருந்து மேலாக தூக்கி புண்டைக்கு காற்றோட்டம் கிடைக்க செய்தாள்.

அவள் தொடையில் என் கைகளை வைக்க பட்டு போல மிருதுவாக இருந்தது. அப்படியே காமக் கிறக்கத்தில் தொடையை தடவ அவள் உடம்பு சிலிர்த்தது. தடவிக் கொண்டே தொடைகளின் சங்கமத்தில் காம நீரோடையை, இன்பத்தின் உச்சத்தை, காமத்தின் உறைவிடத்தை தொட்டு வருடினேன். முலையில் இருந்த என் கை மீது முகத்தை வைத்து தேய்த்தாள். தேனடையில் தேன் எடுக்க ஈக்களை மெதுவாக ஓட்டுவது போல காம சுரங்கத்திற்குள் நுழைய புண்டையை பிளந்து கொண்டு விரல் ஓன்று உள்ளே நுழைந்தது.விரலை நுழைத்து காம விளையாட்டை தொடங்கினேன். மெதுவாக வெளியே இழுத்து காமத்தின் சிகரத்தை மெதுவாக பிடித்து கசக்க, அவள் துடிக்க, உடல் நெளிய, முலையை இறுக்க உணர்ச்சியின் வேகத்தில் என் கையை கடித்து விட்டாள். வலி ஒரு புறம். ஆனந்தம் மறு புறம். வலித்தாலும் கத்த முடியாத நிலை. சற்று நேரத்தில் அவள் தனது அமுத இதழ்களால் கடித்த இடத்தில் அன்பாக முத்த மழை பொழிந்தாள். முலை பிசைதல், புண்டை குத்தல், முத்தம் என முக்கோணத்தில் முன்பை விட வேகமாக ஆட்டம் நடந்தது.

புண்டைக்குள் விரலை விட்டு குத்திக் கொண்டே அடிக்கடி மாவாட்டுவது போல புண்டையை சுற்றி சுற்றி கொடுக்க தன் கால்களால் என் கையை இறுக்கினாள். உடனே நான் புண்டை பீடத்தை கசக்க துடித்தாள். தன் தலையை அங்கும் இங்கும் அசைத்தாள். துடித்துக் கொண்டிருந்த என் குஞ்சு ஒரு புறம், என் நாக்கு மறு புறம். அவள் தலை அசைந்த போது பக்குவமாக அதை பிடித்துக் கொண்டு முத்தம் கொடுத்தேன். அவளும் தன் நாக்கை என் வாய்க்குள் விட்டு சுழற்றினாள். மேல் உதட்டில் நாக்கும், கீழ் உதட்டில் கையும் தங்கள் காம விளையாட்டுக்களை வீரியமாக நடத்திக் கொண்டிருந்தன.

நேரம் ஆக ஆக, வேகம் கூடக் கூட, உடல் நெளிய நெளிய, புண்டை துடிக்க துடிக்க, முலையை கசக்க கசக்க, தொடையை இறுக்க இறுக்க, தலை அசைய அசைய புண்டை சீறிப் பாய்ந்து தன் காம நீரை கக்கியது. என் கை கால்களுக்கிடையில் சிறைப் பட்டு இருக்க, விரல் புண்டை நீரில் குளித்துக் கொண்டிருந்தது. சிறிது நேரத்தில் என் கையை தூக்கி புண்டைக்குள் இருந்த என் விரலை தன் வாய்க்குள் போட்டு சப்ப ஆரம்பித்தாள்.

ஒரு இன்ப நிகழ்வு ரம்மியமாக நடந்தேறியது. தன் ஆடைகளை சரி செய்து கொண்டாள். 10 நிமிடத்தில் விழுப்புரம் வந்தது. பலர் ஏற இறங்க அவள் பேருந்திலேயே இருந்தாள். அதன் பின் வந்த பேருந்து பயணம் கொடுமையானது. பலர் உறக்கம் கலைந்து விட்டனர். வானம் வேறு தன் வர்ணத்தை கருப்பில் இருந்து மாற்றிக் கொண்டிருந்தது. எனவே ஏறக்குறைய மூன்று மணி நேரம் அவஸ்தைப் பயணம். இதோ சென்னை நெருங்கி விட்டது.தாம்பரத்தில் இறங்க வேண்டும். என் பையை எடுத்து தயார் ஆனேன். அவளும் இறங்க ஆயத்தம் ஆனாள். அப்போது அருகில் இருந்த பெண் (அடடா, இவளை இவ்வளவு நேரமும் பார்க்காமல் விட்டு விட்டேனே) “கொஞ்சம் உங்க அலைபேசியை தாருங்க. என் கைபேசி எங்கே இருக்கிறது என பார்க்க வேண்டும்” என்றாள். கொடுத்தேன். அவள் பைக்குள் இருந்து மணி சத்தம் கேட்க என் கைபேசியை என்னிடம் தந்தாள்.

(அவள் ஏன் என் கைபேசியை வாங்கினாள் என்பதை இன்னொரு கதையில் பார்ப்போம்) இறங்கி கீழே நின்றவள் என்னிடம், “எங்க வீடு இங்கே பக்கம்தான். கொஞ்சம் வீடு வரை வர முடியுமா” என பயம் ஒரு புறம் இருந்தாலும் சரி என தலை ஆட்டினேன். ஆட்டோ வந்தது. ஏறி பயணம் செய்தோம். பேச்சு இல்லை. சொன்னது போலவே மிக விரைவிலேயே அவள் வீடு வந்தது. இறங்கி பார்த்தேன்.

அவள் வீடு பூட்டிக் கிடந்தது. பயம் விலகியது. பையில் இருந்து சாவியை எடுத்து கேட்டை திறந்து உள்ளே சென்று என்னை “வா” என்று அழைத்தாள். உள்ளே சென்றேன். “என்னங்க, வீட்டுல யாரும் இல்லையா?” “இல்ல. இருந்தா மட்டும் என்ன பண்ணப் போற?” “ஆமா, உங்க பேரு என்ன” “வித்யா” “அழகான பேரு, உங்கள மாதிரியே” “இரு, எங்க வீட்டுகாரர் கிட்ட கேட்டு சொல்றேன் நல்ல பேரா இல்லையானு” “ஐயையோ.

வேண்டாங்க” “இந்த அறிவு நேற்று ராத்திரி மட்டும் எங்க போச்சு” “அதுவா. உங்க அழகு என் அறிவை மறைத்து விட்டது” “நல்லாத்தான் பேசுற. உன் பேரு என்ன” “பூலு காத்தான்” “எத்தன நாளா காத்து வச்சிருக்க” “ரொம்ப காமெடியா பேசுறீங்க” “அப்ப காம நெடி இல்லையா” “அது இல்லாமலா. உங்க உடம்புலயும், பேச்சிலையும் இருக்கு. சரி, உங்க வீட்டுக்காரர் எங்க?”

“இப்போ வருவாரு” “அய்யய்யோ, அப்போ நான் கிளம்புறேன்” “படுவா. இருடா. உன்ன அவர்கிட்ட மாட்டி விடத்தான் வீட்டுக்கு கூப்பிட்டேன்” “வேணாங்க. விட்டுடுங்க” “கள்ள பயலே, பயப்படாத. அவர் வெளி நாட்டில் (கத்தாரில்) இருக்கார்” “அப்பாடா. ஆமா நீங்க எப்படி தனியா இங்க?”“என் மாமியார் சாயுங்காலம் வருவாங்க” “அப்போ, நீங்க பஸ்ல வந்தீங்க” “டேய், படுவா இப்படி கேள்வி கேட்டுகிட்டே இருந்த படிக்கிறவங்க அடிக்க வருவாங்க” என்று சொல்லி விட்டு படுக்கை அறைக்கு போனாள். அவளை பின் தொடர்ந்து போனேன். உள்ளே சென்றவுடன் அவளை பின்னால் இருந்து கட்டிப் பிடித்து அவள் முலையை கசக்கினேன். மெதுவாக திரும்பி என்னை இறுக்கி அணைத்தாள்.

அவள் உதட்டில் என் உதடை பொருத்தி அனுபவித்து முத்தம் கொடுத்தேன். தன் கையால் இரவில் இருந்தே துடித்துக் கொண்டிருந்த என் குஞ்சை பேண்டோடு சேர்த்து பிடித்தாள். காம அரங்கேற்றத்தில் இந்த பாழாய்ப் போன உடைகள் எதற்கு? வேகமாக அவளது சேலையை உருவினேன்.

முடிச்சை அவிழ்த்து விட பாவாடை பாதத்தில் தஞ்சம் அடைந்தது. கொக்கிகளை கழற்றி ஜாக்கெட்டையும் எடுத்து விட மெய் மறந்து நின்றேன். டூ பீஸ் உடையில் இவ்வளவு அம்சமாக ஒருத்தியா என வியப்பில் நின்றேன். அவளை அணைத்து மெதுவாக நெற்றி, காந்தக் கண், பன் போன்ற கன்னம், ரோஜா உதடு, அருமையான கழுத்து, அம்சமான முலை, ஆலிலை போன்ற வயிறு, அதில் ஜொலிப்போடு இருந்த தொப்புள், வாளிப்பான தொடைகள் என அனைத்து பாகங்களையும் ரசித்து ரசித்து முத்தமிட்டு நக்கினேன்.

கிடைத்த இன்பத்தில் ஆவேசம் அடைந்த அவள் என்னையும் உறிக்க ஆரம்பித்தாள். பொத்தானை கழற்றி சட்டையை அவிழ்த்தாள். ஹூக்குகளை கழற்றி பேண்டை உருவினாள். அதோடு நிற்காமல் பனியனையும் ஜட்டியையும் கழற்றிப் போட்டாள். இரவு முழுவதும் வேறு வழியே இல்லாமல் அடங்கிக் கிடந்த சுன்னி ஈட்டி போல கம்பீரமாக நின்றது. நான் செய்தது போலவே மேலிருந்து கீழ் வரை முத்தம் பொழிந்த அவள், முட்டிப் போட்டு என் ஆண்மையை தன் உதடுகளால் வருடி விட்டு முத்தமிட்டாள்.

பசியோடு இருந்த அவள் வாய்க்கு என் குஞ்சு இரையானது. தன் வாய்க்குள் விட்டு சூப்பினாள். இரவு முழுவதும் ஏக்கத்தில் இருந்த சுன்னிக்கு இதமாக இருந்தது. அவளை தூக்கி மெத்தையில் அமர வைத்து அவள் வாயில் என் சுன்னியை திணித்தேன். மிகத் திறமையாக ஊம்பினாள். ஊம்பலோடு சேர்த்து கொட்டையையும் வருடி விட காமத்தில் மிதந்தேன். அவள் சுன்னியை முழுவதும் வாய்க்குள் விடுவதும் பின் அதன் நுனியை மட்டும் நாவால் வருடி விடுவதும் என பல விதங்களில் சுன்னியை பதம் பார்த்துக் கொண்டிருந்தாள். அவளின் இந்த செய்கைகளால் நான் துடித்தேன். எனது துடிப்பு அவளின் முலைகளில் வெளிப்பட்டது.முலையை வருடினேன், கசக்கினேன், நசுக்கினேன், உருட்டினேன், பிசைந்தேன். நேரம் ஆக ஆக அவளை அப்படியே இறுக்கினேன். அவளின் அற்புதமான ஊம்பலில் துடித்தேன். இரவில் இருந்தே வீராப்பில் இருந்த சுன்னி அவளின் ஆவேச தாக்குதலுக்கு தாக்கு பிடிக்க முடியாமல் தன் கஞ்சியை வாரி இறைத்தது. விடாமல் ரம்மியமாக அனைத்தையும் குடித்தாள். ஒரு சொட்டையும் வீணாக்காமல் குடித்து விட்டு நிமிர்ந்தாள். அவளை படுக்கையில் தள்ளி விட்டு அவள் மீது விழுந்தேன். வாயோடு வாய் பொருத்தி இன்ப அமுதம் பருகினேன். உதடை உதடால் தடவியும், நாக்கை நாக்கோடு உரசியும், வாய் அமுதத்தை ஒருவருக்கொருவர் மாற்றியும் காம விளையாட்டு நடந்தது.

அதே வேளை கையால் முலைகளை வருடிக் கொண்டிருந்தேன். என் வாய் முலைகளில் அடைக்கலம் நாடியது. இரவு வாயால் குடிக்க முடியாத பாலை சிறு பிள்ளையை போல சப்பி சப்பிக் குடித்தேன். காம்புகளை பல்லால் கடித்தேன். நாவால் நக்கினேன். அவள் உடம்பு சிலிர்த்தது. “நல்லா சப்புடா. விடாத. சூப்பரா இருக்குடா” என்றாள். அவளின் இரண்டு முலைகளையும் சேர்த்துப் பிடித்து அதன் இரண்டு காம்புகளையும் ஒன்றாக சப்பினேன், கடித்தேன், நாவால் வருடினேன். “டேய், சூப்பர். எங்க இருந்து கத்துகிட்ட இந்த வித்தையை. ரொம்ப ரொம்ப அருமை” என்று பாராட்டு பத்திரம் வாசித்தாள். அந்த பாராட்டு தந்த உற்சாகத்தில் சிறிது நேரம் அப்படியே செய்தேன். மீண்டும் முலைகளை தனி தனியாக சப்பிய பின் தொப்புளில் தஞ்சம் அடைந்தேன்.

தொப்புளை சுற்றி நாவின் நுனியால் வட்டமிட்டேன். அவள் ஆனந்த கூச்சலிட்டாள். வட்டமிட்ட நாக்கு வழுக்கி தொப்புள் கிணற்றுக்குள் விழுந்தது. நாவால் தூர் வாரினேன். நாவு அதனுள் சுழல சுழல அவள் சூப்பர், அப்படித்தான், நல்லா செய், நல்லாருக்கு என வார்த்தைகளை சொல்லிக் கொண்டிருந்தாள். பெரிய கிணறு இருக்க மினி கிணறு எதற்கு என்று நினைத்த நாக்கு அங்கிருந்து கீழே சென்றது. அவளின் வாளிப்பான இரண்டு தொடைகளையும் கைகளால் வருடியும், நாவால் முத்தமிட்டும் எச்சில் செய்தேன். அவள் கால்களை விரித்து பார்க்க என்னைத்தானே இவ்வளவு நேரமும் தேடினாய் என்று புண்டை கண் சிமிட்டியது. முடிகள் மழிக்கப் பட்டு தேனில் ஊரும் பலா சுளை போல காம நீரில் மிதந்து கொண்டிருந்தது புண்டை.பார்க்கப் பார்க்க எச்சில் ஊறியது வாயில். இரும்பை இழுக்கும் காந்தம் போல என் வாயை இழுத்தது புண்டை. நாக்கு தன் வேலையை ஆரம்பித்தது. புண்டையின் விளிம்புகளை வருடியது. அவள் துடித்தாள். புண்டைக்குள் நுழைந்து ஓக்க ஆரம்பித்தது. காமத்தின் சிகரத்தை நாக்கு தொட அவள் உடம்பை சிலிர்த்து கால்களால் என்னை இறுக்கினாள். நானோ கால்களை விரித்து விட்டு மீண்டும் புண்டையில் நாவால் களம் கண்டேன். புண்டையை நக்கிக் கொண்டே என் விரல்களால் புண்டையில் வெளி இதழ்களை வருடி விட காமத்தில் துடித்தாள். “டேய், நக்கு. விடாத. ரொம்ப நல்லாருக்குடா” என்றாள். புண்டையில் நாக்கு பெரும் போராட்டமே நடத்திக் கொண்டிருந்தது. அவள் “ஆஹ்….ஸ்ஸ்…..ஊஹ்,,,,,,ஸ்……ஊஹ்…ஆஹ்….ஸ்ஸ்……ஐயோ,,,,,அம்மா…..ஆஹ்….டேய்…..ஊஹ்….என காம கீதங்களை இசைத்தாள். உடலை நெளித்தாள். கால்களை ஆட்டினாள். குண்டியை தூக்கி தூக்கிக் கொடுத்தாள்.

கையால் முதுகை பிராண்டினாள். வாயால் கீதம் பாடினாள். அவள் உடம்பு முழுவதும் காமத்தில் நிறைந்திருந்தது. வாயும், நாக்கும் விடாமல் காம போரை புண்டையில் நடத்த சற்று நேரத்தில் நாக்கை தோல்வி அடைய செய்ய புண்டை காம நீரை பொங்கச் செய்தது. போரில் முன்னேறும் வீரன் சகதியில் மாட்டுவது போல நாக்கு காம நீரில் சிக்கியது. சற்றும் தடுமாறாமல் புண்டை நீரை சுவைத்தது. விடாமல் குடித்தது. இங்கா நீர் சுரந்தது என்று சொல்லும் அளவுக்கு கன கச்சிதமாக எல்லாவற்றையும் துடைத்து எடுத்தது. புண்டை விளையாட்டை முடித்து எழுந்தேன்.

என்னை அப்படியே இழுத்து வாயால் கவ்வி என் வாய்க்குள் இருந்த புண்டை நீரை தானும் குடித்தாள். இதுவும் ஒரு வித்தியாசமான அனுபவம்தான். நடந்த காம சேட்டைகளால் மீண்டும் வீறு கொண்ட வேங்கையாக துடித்துக் கொண்டிருந்தது சுன்னி. என்னை இழுத்து புண்டை நீரை குடித்த நேரத்தில் என் சுன்னி அவள் புண்டையை இடித்துக் கொண்டிருந்தது. மீண்டும் அவள் காலை விரித்து விட்டு வீறு கொண்ட வேங்கையை புண்டை வேட்டைக்கு அனுப்பி வைத்தேன்.

காம விளையாட்டுக்களால் பதமாக இருந்த புண்டைக்குள் சுன்னி பவ்யமாக சென்றது. சளப் சளப் என்ற சத்தத்துடன் சுன்னி எப்படியாவது புண்டையை கிழித்து விட வேண்டும் என முயற்சி செய்து கொண்டிருந்தது. என் வாயோடு வாய் சேர்த்து மகிழ்ந்திருக்க, கை முலையை கைமா பண்ணிக் கொண்டிருக்க, சுன்னி தன் வேலையை கர்ம சிரத்தையோடு செய்தது. முலைக்கு வாய் நகர, சூப்பிக் கொண்டே அதன் காம்பை கடிக்க, சுன்னி ஓங்கி ஓங்கி அடிக்க,

“டேய், சூப்பர்டா, என்னமா பண்ணுற. எங்க கத்துகிட்ட இந்த கலையை” “மேடம், சொல்லித் தெரிவதில்லை மன்மதக் கலை” “சரிதான், இருந்தாலும் ரொம்ப அனுபவம் உள்ளது போல தெரியுதே” “வித்யா, இது கன்னிச் சுன்னி” “என் புருஷன் கூட இப்படி அனுபவிச்சு செய்தது இல்லடா” “இது நுனிப் புல் வேலை இல்லை. ரொம்ப ஈடுபாட்டோடு செய்தாதான் ருசிக்கும். ரசிக்கும். இனிக்கும். ரொம்ப பிடிக்கும்” “ஏய், கொல்லாதடா” “சரிதாண்டி, உன்ன குத்தி குத்தியே கொல்லுறேன்” “சரிடா, எரும. ஒரு வருசமா காஞ்சி கிடக்குது இந்த புண்டை” “சரிடி, விரிடி, இறுக்குடி, குத்துரேண்டி, கஞ்சி ஊத்துரேண்டி” “சூப்பர்” என்று சொல்லிய வண்ணம் தன் காலால் என்னை இறுக்கினாள்.விடாமல் நங்கு நங்கு என குத்த ஒவ்வொரு இடியிலும் துடித்தாள். அருகில் கிடந்த தலையணையை தூக்கி அவள் குண்டிக்கு கீழே வைத்தேன். இப்போது புண்டை தூக்கலாக தூக்கி நிற்க சுன்னியின் இடி அனைத்தும் இன்னும் உள்ளே சென்று அவள் கருவறையை நலம் விசாரித்தது. ஒவ்வொரு இடிக்கும் அவள் “ஐயோ, அம்மா. டேய், குத்துடா, ஓங்கி குத்து” என பின்னணி குரல் கொடுக்க சுன்னி ஆக்சனில் வெளுத்து வாங்கியது. “டேய், எரும, குத்து, ஓங்கி குத்து. விடாத” என்றாள்.

“ஸ்….ஆஹ்….ஊஹ்….ச்ஷ்…..ஸ்ஸ்…..ஆஹ்…..ஐயோ…..அம்மா….டேய்….டேய்…..ஊஹ்…ஊஹ்…அப்பப்பா……ச்ஷ்……ஊஹ்….எரும….பண்ணி…..நாயே,,,,நாயே…..ஐயோ…..அடேய்….ஊஹ்…..ஷ்ஹ்…ஆஹ்…” என அவள் கொடுத்த காம ராகங்கள் அனைத்தும் சுன்னிக்கு மருந்தாய் இருந்து புண்டையில் ஆழமாக குத்தியது. நேரம் ஆக ஆக வேகம் கூட கூட அவள் உடம்பு நெளித்தாள். தன் கால்களால் என்னை இறுக்கினாள். தன் கைகளால் என் தலை முடியை பிசைந்தாள். சுன்னியின் வேகம் கூடியது. ஏற்கெனவே கஞ்சி வந்திருந்ததால் இப்போது நன்றாக தாக்குப் பிடித்தது. ஓங்கி ஓங்கி குத்த .

அவள் சற்று நேரத்தில் “ஐயோ…..அம்மா……ஸ்ஸ்….ஆஹ்….ஊஒஹ்….”என்று கத்திய கத்தலில் அவள் புண்டை வெடித்து காம நீரை பீச்சியடித்தது. நானும் விடாமல் குத்த சுன்னியும் தன் நீரை புண்டையில் கக்கியது. பிசு பிசுப்பான புண்டை நீரும், திக்கான சுன்னி நீரும் கலந்தது போல அவளும் நானும் ஒன்றோடு ஒன்றாக கலந்து இறுக்கி அணைத்துக் கிடந்தோம். புண்டையும், சுன்னியும் ஒன்றாக கலந்த காம நீரில் ஊறிக் கொண்டிருந்தன. கண்ணை திறந்த அவள் என்னை கட்டி இறுக்கி,“என் வாழ்வில் இது மறக்க முடியாத நாள். இரவு தொடங்கிய ஆட்டம் காலையில் நிறைவு பெற்றது. சூப்பர்” என்றாள். மீண்டும் “என்ன மறந்துடாதடா. நான் சொல்லும் போது வா. காம ஆட்டம் தா. இன்ப கடலுக்கு அழைத்துப் போ” என்றாள். “கட்டி தங்கத்தை கட்டி அணைக்க கசக்குமா” என்றேன். இப்போதும் அவ்வப்போது எண்கள் உறவு அவள் மாமியார் கண்ணில் மண்ணை தூவி விட்டு நடக்கிறது.

See also  Hema மாமி - பாகம் 28

1 thought on “விரைவு பேருந்து வித்யா – ஆண்ட்டி காமக்கதைகள்”

Leave a Comment

error: read more !!