பஜனை – பாகம் 22

காயத்ரி அயர்ந்து உறங்கிக் கொண்டிருந்தாள்.ரமேஷ் ரேணுகாவை நோக்கி ஒவ்வொரு அடியாக எடுத்து வைத்து நடக்க ஆரம்பித்திருந்தான்.அவன் எடுத்துவைக்கும் ஒவ்வொரு அடிக்கும் ரேணுகாவிடம் கொஞ்சம் கொஞ்சமாக பயம் அதிகரித்துக் கொண்டே இருந்தது.

ரேணுகாவை நெருங்கிய ரமேஷ் அவளை கட்டி அணைத்தான்..ஆனால் ரேணுகாவின் கைகள் அவனை கட்டி அணைக்கவில்லை.அவளுக்கு இதில் துளியும்விருப்பம் இல்லை என்று உணர்ந்திருந்த ரமேஷ் அவளை ஓப்பதிலேயே குறியாக இருந்தான்.அவளை கட்டி அணைத்த போது ரேணுகாவின் முலைகள் ரமேஷின்நெஞ்சில் மோதி கசங்கின.ரேணுகாவை கட்டி அணைத்த ரமேஷ் அவளது காது மடலில் முத்தமிட்டு நாக்கால் வருடினான்.ரேணுகாவிற்கு இனம் புரியாத ஒரு உணர்வு ஏற்பட்டது.அவளதுகைகளும் அவளை அறியாமலே அவனை இறுக்கமாக கட்டிக் கொண்டன.

இருவரிடமும் காற்று கூட உள்ளே நுழைய முடியாதபடி நெருக்கம் அதிகரித்திருந்தது.ரேணுகாவின் கன்னத்தில் முத்தமிட்ட ரமேஷ் அவளது கையை இழுத்துதனது சாமானில் வைத்து அதை ஆட்டுமாறு செய்கை செய்தான்.ஜில்லென்று இருந்த அவளது மென்மையான கை அவனது சாமானில் பட்டவுடன் சுருண்டு கிடந்தஅவனது சுன்னி நீள ஆரம்பித்திருந்தது.

ரேணுகாவின் பின்புறம் நின்று தன் சுன்னியை அவளது குண்டிப் பிளவில் தேய்த்துக் கொண்டே முன்னால் இருந்த அவளது முலைகளை இரண்டு கைகளால்பற்றினான்.கல் மாதிரி இருந்த முலைகளை கடினப்பட்டு கசக்கிக் கொண்டிருந்தான்.அவன் முலைகளை கசக்கிக் கொண்டே அவளது கழுத்தில் முத்தமிட்டதில்ரேணுகா வெட்கத்தில் நெளிந்தாள்.பின்புறம் அவளது புட்டங்களில் உரசிக் கொண்டிருந்த ரமேஷின் சுன்னி சூடேற ஆரம்பித்திருந்தது.

அதே நேரம் உணர்ச்சி வெள்ளம் பெருக்கெடுத்ததால் ரேணுகாவின் கரிய காம்புகள் கையில் பிடித்து திருகும் அளவிற்கு நீண்டிருந்தன.ரேணுகாவிற்கும் இந்த சுகம் பிடித்திருந்தாலும் தம்பி மாதிரி நினைத்த இவனிடம் இந்த சுகம் தேவையா என்று அவளது மனசாட்சி அவளை கேட்டுக் கொண்டது.

ஒரு கையால் அவளின் முலைக் காம்பினை மெல்லத் திருகிய ரமேஷ் மறு கையால் அவளது தொப்புளில் சுண்டு விரலை உள்ளே நுழைத்து குடைந்தான்.ரமேஷ்போதும்டா..என்று காம போதையில் முனகினாள்.

சிறிது நேரம் அவளது தொப்புளில் விளையாடிய அந்த கை ரேணுகாவின் அந்தரங்கப் பிரதேசத்தை நோக்கி கொஞ்சம் கொஞ்சமாக பயணித்துக் கொண்டிருந்தது.

ரேணுகாவின் கூந்தலில் கையை நுழைத்து இறுக்கமாகப் பிடித்து அவளது தலையைத் திருப்பி ஈரப் பசியுடன் இருந்த அவளது செவ்விதழ்களில் முரட்டுத்தனமாகமுத்தத்தை பதித்தான்.ரேணுகாவின் உடலில் ஆயிரம் வோல்ட்ஸ் மின்சாரத்தை பாய்ச்சியது போல இருந்தது அவளுக்கு.அவளது உதடுகளை கவ்விச் சுவைத்தரமேஷ் ரேணுகாவின் புண்டை மீது கை வைத்து தேய்த்தான்.

அவளது புண்டையில் காம நீர் கசிய ஆரம்பித்து ரமேஷின் கைகளை நனைத்தது.ஒரு பெண்ணின் மென்மையான கை அவளது அந்தரங்கத்தில் படுவதற்கும் ஒருஆணின் முரட்டுக் கை படுவதற்கும் உள்ள வித்தியாசத்தை ரேணுகா உணர்ந்தாள்.ரேணுகா எழுப்பிய முனகல் சத்தம் கூட காயத்ரிக்கு கேட்கவில்லை.காயத்ரிஅடி வாங்கிய அசதியில் நன்றாக உறங்கிக் கொண்டிருந்தாள்.
ரேணுகா ரமேஷின் சுன்னியை பிடித்து நன்றாக ஆட்டினாள்.அது மேலும் மேலும் விறைத்து ஓக்க தயாராக இருந்தது.டேய்..ரமேஷ் வாயில வேணும்னா வெச்சுக்குறேண்டா..அந்த ஓட்டைக்குள்ள மட்டும் விட்டுராதடா..ப்ளீஸ்..என்று கெஞ்சினாள் ரேணுகா.

ரமேஷ்:அக்கா…நான் இதெல்லாம் எனக்காகவா பண்றேன்னு நினைச்சிங்க?எல்லாம் உங்களுக்காகத்தான் என்று பேசி அவளை சமாளித்தான்.

ரேணுகா:டேய்..இருந்தாலும் எனக்கு பயமா இருக்குடா..

ரமேஷ்:எதுக்கும் நீங்க பயந்துக்காதிங்க..எல்லாம் நான் பார்த்துக்குறேன்.

ரேணுகா:எது செஞ்சாலும் எனக்கு வலிக்காம பண்ணுடா..

ரமேஷ்:சரிக்கா..உங்களுக்கு வலிக்காம பண்றேன்.

ரேணுகாவின் கையைப் பற்றி இழுத்துக் கொண்டு அங்கே இருந்த டைனிங் டேபிளை நோக்கி நடந்தான்.அதே வேளை காயத்ரியும் கண் விழித்தாள்.

டைனிங் டேபிளில் ரேணுகாவை மல்லாக்கப் படுக்க வைத்த ரமேஷ் தரையில் நின்று கொண்டான்.ரேணுகாவின் கால்கள் இரண்டையும் விரித்துப் பிடித்துக் கொண்டு தனது செங்கோலை அவளது புண்டையில் சொருக முயற்சித்தான்.அது உள்ளே நுழைய முடியாமல் திணறியது.இது வரை எத்தனை பேர ஓத்திருக்கேன்..அப்போதெல்லாம் உள்ளே போன என் தண்டு இப்போ மட்டும் ஏன் உள்ளே போக மாட்டிங்குது என்ற சந்தேகம் அவனுக்கு வந்தது.

ரமேஷ்:அக்கா..உள்ள போக மாட்டிங்குது..

ரேணுகா:ஏண்டா..போக மாட்டிங்குது?

ரமேஷ்:தெரியலக்கா..ரேணுகா:அப்படின்னா..இது வரைக்கும் பண்ணுனதே போதும்டா..

ரமேஷ்:அக்கா..இருங்க இன்னொரு தடவை முயற்சி பண்ணிப் பார்க்குறேன்.

ரமேஷ் மீண்டும் முயற்சி செய்ய..அவனது முயற்சி மீண்டும் தோல்வியில் முடிந்தது.

இவை அனைத்தையும் கவனித்த காயத்ரி ரேணுகாவிற்கு இன்னும் கன்னித்திரை கிழியவில்லை என்பதை உறுதி செய்தாள்.

டேய் ரமேஷ்..அப்படியே இருடா..நான் இப்ப வர்றேன் என்று சொல்லி சமையல் அறைக்குள் நுழைந்தாள் காயத்ரி.

ஓரிரு நிமிடங்களுக்குப் பிறகு கையில் விளக்கெண்ணை கிண்ணத்துடன் வெளியில் வந்தாள்.கிண்ணத்தில் இருந்த விளக்கெண்ணையை தன் உள்ளங்கையில் ஊற்றி ரமேஷின் சுன்னி மீது தேய்த்தாள்.அவனது சுன்னி இப்பொழுது பளபளப்புடன் மின்னியது.காயத்ரி சில நிமிடங்கள் மேலும் எண்ணையை ஊற்றி அவனது சுன்னிக்கு மசாஜ் செய்துவிட..தளர்ந்து போயிருந்த சுன்னி வீறு கொண்டு எழுந்தது.காயத்ரி தன் பங்கிற்கு பத்து நிமிடம் நன்றாக வாயில் விட்டு ஊம்பினாள்.

பின் ரேணுகாவின் புண்டை வாசலில் எண்ணையை தெளித்து கோலம் போடாத குறையாக அவள் புண்டையை அலங்கரித்திருந்தாள் காயத்ரி.
ரமேஷ் இந்த முறை புதுத் தெம்புடன் முயற்சி செய்தான்.முதலில் அவனது சுன்னி மொட்டு மட்டும் உள்ளே நுழைந்தது.

டேய்..ரமேஷ் போதும்டா..நிறுத்து..நிறுத்து..வலிக்குதுடா..என்று அலறினாள் ரேணுகா.

அக்கா..இன்னும் கொஞ்சம் தான் உள்ள போக வேண்டியது இருக்கு..கொஞ்சம் வலிய பொறுத்துக்கோங்க..என்றான்.மெதுவாக இடுப்பை ஆட்டி ஆட்டி உள்ளே நுழைத்துக் கொண்டிருந்தான் தனது சுன்னியை.ரேணுகாவின் கன்னித்திரை அவனது சுன்னியை உள்ளே வர விடாமல் தடுத்தது.

அக்கா..இதுக்கு மேல உள்ள போக மாட்டிங்குது..என்று மீண்டும் சொல்லி காயத்ரியின் உதவியை நாடினான்
டேய்..ரமேஷ் இன்னும் கொஞ்சம் வேகமா இழுத்து குத்துடா..அப்பத் தான் உள்ள போகும் என்றாள் ஓழுக்கு பெயர் போன காயத்ரி.

ரமேஷ் தனது சுன்னியை முழுவதும் வெளியில் எடுத்து முழு பலத்தையும் திரட்டி ஓங்கி ஒரு குத்து குத்தினான் ரேணுகாவின் புண்டை ஓட்டையில்.

See also  சப்புடா மகனே - தமிழ் காமக்கதைகள்

ஐயோ..அம்மா..என்று அலறி ஓலமிட்டாள் ரேணுகா வலி பொறுக்க முடியாமல்.அவள் கத்தியது அவள் வீட்டிற்கே கேட்டிருக்கும் போல..வீட்டில் சமையல் செய்து கொண்டிருந்த ரேணுகாவின் அம்மா அவளின் சத்தத்தை கேட்டு ஒரு வினாடி திரும்பி பார்த்தாள்.

ரேணுகாவின் சத்தத்தைக் கேட்ட காயத்ரி சில வினாடிகள் பயந்து விட்டாள் பக்கத்து வீட்டிலிருந்து யாராவது வந்துவிடுவார்களோ என்று.

ரேணுகாவிற்கு கண்கள் இருண்டது..கண்களின் ஓரம் கண்ணீர் வழிந்தது.ரமேஷின் சுன்னி ரேணுகாவின் புண்டைக்குள் சென்று மறைந்திருந்தது.அவனது சுன்னியை யாரோ இறுக்கமாக பிடித்திருப்பதைப் போல ஒரு உணர்வு அவனுக்கு இருந்தது.ரேணுகாவின் தொடையைப் பிடித்துக் கொண்டு தனது சாமானை மெதுவாக வெளியில் உருவிக் கொண்டிருந்தான்.ரேணுகா மேலும் மேலும் வலியில் துடித்தாள்.டேய்..ரமேஷ்..வலிக்குதுடா..எதுவும் பண்ணாதடா..என்று கெஞ்சினாள்.

முதல் முறை அப்படித்தான் இருக்கும்.போகப் போக எல்லாம் சரியாயிரும் என்று ரேணுகாவின் பக்கத்தில் நின்று கொண்டு அவளுக்கு ஆறுதல் கூறினாள் பாரதி கண்ட புதுமைப் பெண் காயத்ரி.ரமேஷ் தனது சுன்னியை சிரமப்பட்டு வெளியில் எடுத்தான்.அவனது சுன்னியை சுற்றிலும் ரத்தக் கறை படிந்திருந்தது. அந்த ரத்தக் கறையை மீண்டும் ஒரு முறை விளக்கெண்ணையால் கழுவி அவனுடைய சுன்னிக்கு மசாஜ் செய்து விட்ட காயத்ரி..இந்த முறை காயத்ரியே அவனது சுன்னியைப் பிடித்து ரேணுகாவின் புண்டைக்குள் சொருகி விட்டாள்.

இதற்கு முன் ரேணுகாவின் புண்டைக்குள் சிரமப்பட்டு நுழைந்த அவனது சுன்னி..இந்த முறை தங்கு தடையின்றி சுலபமாக நுழைந்தது.

ரேணுகாவிற்கு வலி சற்றே குறைந்து சுகம் அதிகரித்திருந்தது.ஸ்ஹ்ஹ..ம்ம்…க்குஊம்ம்..ஆஹ்ஹ..என்ற முனகல் சப்தம் வெளிப்பட்டன.ரமேஷ் முழு சுன்னியையும் வெளியில் எடுத்து மீண்டும் உள்ளே நுழைத்து ரேணுகாவின் புண்டையை துவம்சம் செய்து கொண்டிருந்தான்.ரமேஷின் சுன்னியைச் சுற்றிலும் ரேணுகாவின் ரத்தமும் கஞ்சியும் கலந்த ஒரு விதமான நிறத்தில் திரவம் படர்ந்திருந்தது.ரமேஷ் அடிக்கும் ஒவ்வொரு அடிக்கும் அவளிடம் முனகல் சப்தம் கூடிக் கொண்டே போனது.ரேணுகாவின் கால்கள் இரண்டையும் தனது இரு தோள்களின் மீது போட்டுக் கொண்டு அவளின் இடுப்பைப் பிடித்து அவளது புண்டையில் சீரான இடை வெளியில் தாக்குதல்களை தொடர்ந்திருந்தான். ரேணுகாவிற்கு ஆகாயத்தில் பறப்பது போன்ற உணர்வு பிறந்திருந்தது.அவன் இடிக்கும் ஒவ்வொரு இடியையும் அணு அணுவாக ரசித்தாள்.அவளுக்கு அந்த சுகம் மேலும் தேவைப்பட்டது போல இருந்தது அவளின் ஒத்துழைப்பு.

error: read more !!