சித்தெறும்பு ஊறுது – பாகம் 02 – தமிழ் காமக்கதைகள்

IMG-20160618-WA0014-2என் மாமியாருக்கு கண்பார்வை சுத்தமாக இல்லாமப் போனதாலே வீட்டை விட்டு எங்கும் போறதில்லே. அதே சமயம் தன் ரூமை விட்டு அங்கிட்டு இங்கிட்டு அசையாமல் இருப்பாங்க. தேவையானதை எடுத்து கொடுத்துட்டா ரேடியோ கேட்டுகிட்டே பொழுதை கழிச்சிருவாங்க.

அதனாலே நான் எது செஞ்சாலும் நா மட்டுமே ஜவாப்தாரியா இருக்கப் போவுறேன். அட போனா போவுது என்னத்த வாரி கட்டிகிட்டு போகப் போறேன் ? ஒரு நாள் இந்த உடம்பும் சந்தோஷமா இருக்கட்டுமே. நா ஒன்னும் போற வரவனுக்கு எல்லாம் சேலையைத் தூக்கி காலைப் பிரிக்கப் போறதில்லையே ! அவனுக்கு மட்டும்தான்.

அவன் மாரில் சிலுவை போட்டது போல இருந்த முடியைத் தடவிக் கொடுக்க ஆசையா இருந்துச்சு. என் வீட்டுக்காரருக்கும் அதே போலத்தான் முடி. ஆனா தடவிக் கொடுத்தா அதே வேகத்துல குறட்டை சத்தம் வரும் மவராசனுக்கு. காலையிலே என் வீட்டுக்காரர் என்னவோ பரபரப்பா இருந்தாரு. எப்போ கிளம்பப் போறாருன்னு பாத்துக் கிட்டே இருந்தேன்.

இன்னைக்கு முடிஞ்சா பகலிலே.. இல்லாட்டி ராத்திரி கண்டிப்பா அவனை என்னோட ஒண்ணா சேத்துக்கிட்டே ஆகணும். நெனைக்கியிலே கால் நடுவே பிசுபிசுன்னு ஆயிருச்சு. ஒரு விஷயத்தை சொல்லியே தீரணும். அழகு அப்படின்னு சொன்னா என் வீட்டுக்காரருக்கு முன்னாலே அவன் கம்மிதான்.

அவரு சிரிச்சாலே போதும். மனசு படபடக்கும். ஆனாலும் ஏனோ தினமும் ராத்திரியில் இப்படி சுவாரசியமே இல்லாம ஏறி இறங்குறாரே ! அஞ்சு நிமிஷத்துல நல்லா அடி அடின்னு அடிப்பாரு. ஆனாலும் ஏனோ அவருக்குள்ளே இருந்து எனக்குள்ளே அந்த சூடான கஞ்சி பீச்சி அடிச்சது ஆரம்ப காலத்துல மட்டும்தான். அதுக்கப்புறம் ஏனோ பீச்சுற நேரத்துலே வெளியே எடுத்துடுவாரு.எனக்குள்ளே என்னாவோ நெருப்பு பிடிச்சிகிட்டு எரியுது. அதை அணைச்சுப் போடணும்னா ஒரு பெரிய தடி எனக்குள்ளே போயி தண்ணியை பீச்சி பீச்சி அடிக்கணும். அய்யோ.. நெனைக்கியிலே என் முலை ரெண்டும் கனத்துப் போனது போல இருக்குது. காம்பு விறைச்சுகிட்டு நிக்குது. கண்ணை மூடிகிட்டேன்.

என் கண்ணுக்குள்ளே என் வீட்டுக்காரரும் அவரு தம்பியும் மாறி மாறி வந்து போனாங்க. ஒவ்வொரு துணியா அவங்களும் அவுத்து அம்மணமா ஆகிட்டு என்னைப் பார்க்க நடந்து வந்தாங்க. படுக்க போட்ட கொடிமரம் போல அவங்க தடி ரெண்டும் என்னைக் குத்த வரும் ஈட்டி போல வந்துச்சு, அளவுல என் வீட்டுக்காரருடைய தடி பெருசு ஆனாலும் அவன் தடி லேசா ஈரத்தை கக்கி கிட்டே இருந்தது போல தோணிச்சு.

ம்ம்ம்ம்… ஒரு வேளை நேத்து பாத்ரூமில் ஜட்டியுடன் அவன் குளிச்சதை ஒரு நொடி பார்த்தபோது தெரிந்த ஈரம் இப்போ மனசுல தோணுதோ ? இப்போ என் வீட்டுக்காரர் கிளம்பி போயாச்சு. அவனும் இனிமேல்தான் குளிக்கப் போறான். இதோ…. “என்னா… குளிக்க சுடுதண்ணி எடுத்து வைக்கவா ? ” “வேணாம் மதினி.. நான் கொழாத் தண்ணியிலேயே குளிச்சிடறேன்” “அய்யே.. ஒடம்புக்கு எதுனாச்சியும் வந்துட்டா அவரு என்னையிலே ஏசுவாரு” “என் ஒடம்பு கல்லு கணக்கா இருக்கு மதினி.

ஒண்ணும் ஆவாது” “கல்லா பஞ்சான்னு தொட்டுப் பார்த்தா இல்லே தெரியும்” அவன் ஒண்ணும் சொல்லாம சிரிச்சுகிட்டே டவலை எடுத்துக்கிட்டு பின்னாலே போயிட்டான். நான் மெதுவா மாமியார் ரூமுக்கு போயி “அத்தே எதுனாச்சும் வேணுமா?” ன்னு கேட்டேன். “எதுவும் வேணாம் பூவழகி. சின்னவன் எங்கே?” “அவரு குளிக்கப் போயிருக்காரு அத்தே” “சுடுதண்ணி வச்சி கொடுத்தியா ?” “வேணாமின்னாரு” “அவன் திட்டமில்லாத பய.. நீ போயி வச்சி கொடு ஆத்தா.ஊரு விட்டு ஊரு வந்து மேலுக்கு சொகமில்லாம போயிட்ட என்ன செய்வான்?” “சரி அத்தே..போயி கேட்டு பொறவு வச்சி கொடுத்திட்டு வரேன்” நான் மெதுவாக வீட்டுக்குப் பின்னாலே நடந்தேன். என் மாமனாருக்கு இருந்த சொத்து இந்த பெரிய நிலம்தான்.

அதிலே முன்னாலே சின்னதா ஒரு வீடு கட்டிகிட்டு பின்னாலே தோட்டம் போல விட்டு இருந்தாங்க. நான் பாத்ரூம் பக்கம் போனப்போ அங்கே யாருமில்லை. “எங்கே போயிருப்பான் இவன்?” என்று மனசுல நெனச்சுகிட்டே தோட்டத்துப் பாதையிலே நடந்தேன்.

பின்னாலே கடைசியிலே பெரிய மதிலுக்குப் பக்கத்துலே ஒரு கிணறு உண்டு. அதுல ராட்டின சத்தம் கேட்டுச்சு. “அட.. கெணத்துல தண்ணி சேந்தி குளிக்கிறானா ?” மனசுக்குள்ளே பட்டாசுத் திரி பத்திகிச்சு. மெதுவா கெணத்துப் பக்கம் பாத்த்ப்போ அங்கே துணி துவைக்க கட்டி வச்சிருந்த கல்லு மேலே அவன் லுங்கியும், ஜட்டியும் இருந்துச்சு.கழட்டிப் போட்டிருந்த ஜட்டியைப் பார்த்ததுமே எனக்கு கால்வாய் கரை ஒடச்ச்சுகிட்டு என்னவோ செய்ய ஆரம்பிச்சது. புதருக்குப் பின்னாலே இருந்து பாத்தப்போ கிணத்தங்கரையிலே நின்ன அவன் ஈர முதுகு தெரிஞ்சது. இன்னும் கொஞ்சம் எட்டிப் பாத்தபோது………………. (தொடரும்)

See also  சித்தெறும்பு ஊறுது - பாகம் 05 இறுதி - தமிழ் கதைகள்

Leave a Comment

error: read more !!