ப்ளீஸ் இத படிக்காதீங்க – பாகம் 13

“உன் பொது பொதுன்னு உப்பி இருக்கிற கன்னத்தைப் பாத்தா, கடிச்சு திங்கத்தான் ஆசை வருது. இருந்தாலும் நான் கடிக்கப் போறதில்லை. கிட்டே வாயேன்.”

உங்கள் முகத்தருகே வந்த அர்ச்சனாவின் முகமெங்கும் முத்தமிட்டு, பல் தடம் பதிந்த இடத்தை உங்கள் *நுனி நாக்கால் பட்டும் படாமல், மயிலிறகால் வருடுவது போல நக்கிக் கொடுக்க,”ஸ்ஸ்ஸ…ஆஆஆ” என்று உணர்ச்சியில் சிலிர்த்த அர்ச்சனா, மயக்கத்தில் உங்கள் மார்பில் சாய்ந்து கொள்ள,அர்ச்சனாவின் அருகாமை உங்களுக்குள் காமத் தீயை பற்ற வைத்தது.

அவளின் பின் பக்க தள தளத்த அழகுக் குன்றுகள் உங்களின் முன் முரட்டு சுன்னியோடு அழுந்த நின்றிருந்த அவளை, உங்கள் பக்கம் திருப்பி, அவள் கண் பார்த்து, கண்ணடித்து, கிசு கிசுப்பாய்,” ட்ரெஸ் இல்லாம உன்னை பாக்கனும்னு ஆசையா இருக்கு அர்ச்சனா!”உங்களைப் பார்த்துகொண்டே உங்களுக்கு முன்னால் இரண்டடி பின்னோக்கி நகர்ந்தவள், மாராப்பில் குத்தி இருந்த பின்னை எடுத்து, முந்தானையை தோளிலிருந்து எடுத்த அந்த நிமிடம்,….அழகாய்ப் புடைத்து ‘கும்’ என்று முன் தள்ளி இரண்டு முலைகளும் போட்டி போட்டு வளர்ந்திருந்ததில், ஒன்றை ஒன்று நெருக்கி, ஜாக்கெட்டின் முன் பக்க கழுத்துப் பகுதியில், எழுமிச்சை நிறத்தில் முலைச் சதைகள் பிதுங்கி டாலடிக்க….அதைப் பார்த்த *உங்களுக்கு மூச்சடைப்பது போன்ற உணர்ச்சியில், பெரு மூச்சு விட்டு, உங்கள் நுனி நாக்கால் உங்கள் உதடுகளை தடவி அவள் முன் அழகை ரசிச்சீங்க.

நீங்க இயல்பாய் மூச்சு விட சிரமப் படுவதை கவனித்த அர்ச்சனா,” என்னண்ணா, எதுவுமே பேசாம அப்படியே உறைஞ்சு போய் பாத்துட்டு இருக்கீங்க. என்ன…. முன்னாலே இப்படிப் பிதுங்குதேன்னா? என்னோட ஜாக்கெட் போட்டு இருந்தேன்னா, இந்த அளவுக்கு பிதுங்காது. உங்க பொண்டாட்டி மீனா ஜாக்கெட்டை போட்டதிலர்ந்து எனக்கு உங்களை மாதிரியே நெஞ்சை அடைகறாப்பல இருக்கு. அவ கல்யாணத்தப்ப, அவளுக்கு அவ்வளவா டெவலப் ஆகலை போல இருக்கு.”

ஏதோ நினைவு வந்தவளாக,”அது சரி. எனக்குதான் உங்க பொண்டாட்டியோட பத்தாத ஜாக்கெட்டை போட்டதிலேர்ந்து நெஞ்சடைக்கர மாதிரி இருக்கு. உங்களுக்கென்ன?…. பனியன் வேஷ்டியோட ஃப்ரீயாதானே இருக்கீங்க. அப்புரம் ஏன்? இப்படி மூச்சு விட கஷ்டப் படறீங்க.”என்று பேசியபடியே, தன் இடுப்பை சுற்றி கட்டி இருந்த என் பட்டுப் புடவையை அவிழ்த்து, பாவாடை நாடாவுக்குள் சொருகி இருந்த புடவை நுனியையும் உறுவி, அங்கிருந்த டீபாயின் மேல் போட்டாள்.புடவையை அவிழ்த்து டீ பாயின் மேல் போட்டவள், கழுத்தின் முன்பக்கம் நன்றாக இறக்கி வெட்டப்பட்ட ஜாக்கெட்டில் முலைகள் கட்டுக் கடங்காமல் நெருக்கி, நெளிந்து பிதுங்க, குறுகிய இடையத் தாண்டி அகலமாக விரிந்த சதைப் பிடிப்பான இடுப்புப் பகுதியில் பாவாடையை கட்டி இருந்தவள், இடுப்பின் இரு பக்கமும் ஒயிலாக கைகளை வைத்துக் கொண்டு,”எப்படிண்ணா இருக்கேன்? உங்க பொண்டாட்டியை விட அழகா இருக்கேனா?’

See also  பூவும் புண்டையையும் - பாகம் 121 - தமிழ் காமக்கதைகள்

“அழகுதான். ஆனா என் பொண்டாட்டியை விட அழகில்லை.”

“உங்க பொண்டாட்டியை விட அழகில்லையா?!. நல்லா பாத்து சொல்லுங்க!!.”

“ஆமாம். அவளை உரிச்ச கோழி மாதிரி, ஒட்டுத் துணி கூட இல்லாம, அம்மனமா நல்லா பாத்திருக்கேன். ஆனா நீ தான் இன்னும் பாவாடை, ஜாக்கெட் ப்ரா, பேன்டீஸ் எல்லாம் போட்டு எல்லாத்தையும் மறைச்சிட்டு இருக்கியே? அப்புறம் எப்படி உன்னை நல்லா பாத்து சொல்றது?”

“அண்ணா, உங்களுக்கு ரொம்ப குறும்புதான்!”.என்று வெக்கத்தில் புன்னகைத்தபடியே சொல்லி, ஜாக்கெட்டின் முன் பக்க கொக்கிகளை ஒவ்வொன்றாய் விடுவிக்க, கொக்கிகள் ‘அப்பாடா’ என்ற பெரு மூச்சுடன், ‘பட்’, ‘பட்’ என்று விலக, ….கொக்கிகள் விடுபட்ட ஜாக்கெட்டை கை வழியே உறுவி, அதையும் டீபாயின் மேல் போட்டாள்.

கண்களில் காமம் கொப்பளிக்க, நீங்க பார்த்துகொண்டிருக்க, …….அர்ச்சனா குனிந்து பார்த்து, இடுப்பில் கை கொடுத்து பாவாடை நாடா முடிச்சை உறுவி விட,…… திரைச் சீலை விலகியது போல, இது வரை அர்ச்சனாவின் மானத்தை,…. மத மதர்த்த அவள் முக்கோனப் பெட்டகத்தை, மறைத்திருந்த பாவாடை, மௌனமாக மரணமடைந்து, அர்ச்சனாவின் கால்களுக்கு கீழே சடலமானது, ஒரு நீளங்கி வெளிக் காவலன் மரணமடைந்தால் என்ன? உள்ளே, பேன்டீஸ் என்னும் வாயிற்காவலன், அர்ச்சனாவின் பெண்மையோடு ஒட்டி உறவாடியபடி இன்னும் இருக்கிறானே?

அர்ச்சனா கைகளைத் தூக்கி, கை வழியே ஜாக்கெட்டை உறுவும் போது, அவள் கக்கத்தில், …..சிவந்த மேனியின் பின்னனியில், ஈர மினு மினுப்புடன் அடர்த்தியான கரும் பட்டு நூல்களாய் மினு மினுத்து தெரிந்த அக்குள் முடிகளை ஒரு நொடி பார்த்த போதே,….. விக்கலெடுத்தது போல உங்க சுன்னி விம்மித் தனிந்தது.கால்களின் கீழ் சுருண்டு கிடந்த பாவாடையை, கால் விரல்களாலேயே பற்றி எடுத்து, கையில் வாங்கி, அதையும் டீபாயின் மேல் போட்டு, ….மேலே வெள்ளை நிற ப்ராவும், கீழே கருப்பு நிற பாண்டீஸும் அர்ச்சனாவின் அழகுக்கு காவலாய் இருக்க,….. உங்களை ஒயிலாக தலை சாய்த்துப் பார்த்து,…..

”ம்….சொல்லுங்க!. இப்பவும் உங்க பொண்டாட்டிதான் அழகா?!’

‘என்னவென்று சொல்வதம்மா!!!’ என்று மனம் தவிக்க,….பார்க்க இயலாததை, முடியாததை பார்த்த சந்தோஷத்தில், அதிர்ச்சியில், ஆச்சரியத்தில் கண்கள் அகல விரிய, …..அரை நிர்வாணமாக, அழகாக, அப்சரஸ் போல ஒயிலாக நின்ற அர்ச்சனாவை, வாயில் ‘ஜொள்’ ஒழுக பார்த்த உங்களுக்கு உடம்பு சூடு ஏற, நாக்கு வறண்டு போக, பேச்சு வராமல், பித்து பிடித்தவனைப் போல நின்னீங்க.

ஏழு அதிசயங்களை ஒரேயடியா பாத்த இன்ப அதிர்ச்சி உங்க முகத்தில்!.

எதை ரசிப்பீங்க? எதை விடுவீங்க?

See also  விருந்துக்கு மனைவி | Tamil cuckold stories

முன் பக்கம் கொஞ்சம் வகிடெடுத்து, வகிடின் ஆரம்பத்தில் குங்குமம் வைத்து, வளர்ந்த அடர்த்தியான கூந்தலை லூசாக பின்னி, அதில் எட்டு முழப் பூவை நாலாக மடித்து வைத்திருந்ததில், அந்த பூச்சரங்கள் கழுத்தில் முன் பக்கம் தவழ்ந்து வந்து அவள் பூரித்த மார்புப் பூ மேல் மோதி உறவாடி, ஊஞ்சலாடும் அழகை ரசிப்பீங்களா?!

சிவந்த அழகான நெற்றிக்கு இரண்டு பக்கமும் சுருள் சுருளான கேசம் சுருண்டு, கன்னம் வரை நீண்டு காற்றில் ஆடிக்கொண்டிருக்க,…. அந்த நெற்றியில், கரு கருவென அடர்த்தியாய் வில் போல வளைந்த இரு புருவங்களுக்கு மத்தியில் அழகாய் சின்னதாய் வைத்திருந்த குங்கும ஸ்டிக்கர் பொட்டையும், அதற்கு மேலாக மெல்லிய கீற்றாய் வைத்திருந்த திரு நீரை ரசிப்பீங்களா?!!

இரு புருவங்கள் அரணாய் இருக்க, அதன் கீழே மருளும் இரு கரு விழிகளையும், மயிலிறகு போன்ற இமைகளையும் ரசிப்பீங்களா?!!அழகான,….. அளவான இடது புற மூக்கு நுனியில், அவள் சிவந்த நிறத்துக்கு கான்ட்ராஸ்ட்டாய் திருஷ்டிப் பொட்டு மாதிரி இருந்த, சின்ன கரும் புள்ளி மச்சத்தையும், அழகா செர்ரி பழம் மாதிரி சிவந்து, இதழ் ரசம் ஊறிய ஈர மினு மினுப்பில், சின்ன ஆரஞ்சு சுளைகளாய் துடிக்கும் அவள் உதடுகளை ரசிப்பீங்களா?!!

மெல்லிய காதோரம் சுருண்டாடும் கேசத்தையும், காதில் கோத்திருந்த பொன் நகையையும் ஊஞ்சலாய் ஆட, அந்த அழகை ரசிப்பீங்களா?!!

நீண்ட சங்குக் கழுத்தில் தவழ்ந்து, அவள் திரண்ட மார்பின் மேல் பக்கம் உருண்டு, மார்பு பள்ளத் தாக்கில் புரண்டு, அடி மார்பில் முத்தமிட்டு தள்ளாடும் என் புது மஞ்சள் தாலியை ரசிப்பீங்களா?!!

குசியான சிற்பி, கோவில் சிலைக்கு வடித்தது போல் ‘கும்’ என்று இரு புறமும் vimmiவிம்மிப் புடைத்து நிற்கும் மார்புக் கனிகளையும், அந்த மார்புக் கனிக்கு மச்சம் வைத்தது போல் கருந்திராட்சை காம்புகள் பிராவுக்குள் குத்திட்டு நிற்பதை ரசிப்பீங்களா?!!

குறுகிய இடையில், தள தள வென்ற வயிற்றில், கோலிக் குண்டு புதையுமளவு, குழிந்த தொப்புளை ரசிப்பீங்களா?!!

விரிந்த இடுப்பின் இரு பக்கமும் சதை லேசாக பிதுங்கி, பள பளக்கும் வெளுத்த நிறத்தை ரசிப்பீங்களா?!!

அகன்ற இடுப்பின் தொடைகளின் நடுவே, அழகு முக்கோனமாய் ‘பொம்’ என்று பூரித்துப் புடைத்திருக்கும் பொக்கிஷத்தை ரசிப்பீங்களா?!! காம இன்பத்தின் கசிவின் ஈரம் வெளித் தெரிய, பொக்கிஷத்தை மறைத்து, லேசாய் நனைந்திருக்கும் இடைக் கச்சையை ரசிப்பீங்களா?!

சதைப் பிடிப்பான, மாசு மரு இல்லாத, வெயிலே படாத, உருண்டு திரண்ட சிவந்த தொடைகளை ரசிப்பீங்களா?’சில்’ சில் என்று சதிராடும் கொலுசணிந்த, கெண்டைக் காலையும், மருதானி மையால் இன்னும் சிவந்த பாதத்தை ரசிப்பீங்களா?!! பாத விரல் மெட்டியை ரசிப்பீங்களா?!!

See also  கூதி நீர் - பாகம் 04 - மச்சினிச்சி காமக்கதைகள்

“அண்ணா…!”

சுய நினைவுக்கு வந்த நீங்க,”ம்” என்று ஒற்றை எழுத்தில் பதில் சொல்ல,…

என்னண்ணா? இன்னும் அப்படி பாக்கறீங்க. நான் கேட்ட கேள்விக்கு பதில் சொல்லுங்க.?”

“அர்ச்சனா,…. ஆள அசத்துற அழகு உங்கிட்டே இருக்கு.என் பொண்டாட்டி. ஒரு மாதிரியான அழகு!. நீ இன்னொரு மாதிரியான அழகு!!.”

“அதான். அசந்து போய் நின்னுட்டீங்களா?…..அசந்து நின்னது போதும். எழுந்திரிச்சு வாங்கண்ணா, மிச்சமிருக்கிறதை நீங்கதான் அவிழ்க்கனும்.”

” கொஞ்சம் இரு அர்ச்சனா. ஒரு பானைக் கள்ளை குடிச்ச மாதிரி, உள்ளுக்குள்ளே நெர்வஸா இருக்கு!.”

“உங்க நெர்வஸை எப்படிப் போக்கறதுன்னு எனக்கு தெரியும்.” என்று சொல்லி, நீங்க எதிர்பார்க்காத நேரத்தில் ‘வெடுக்’ என்று உங்க மேல் சட்டையையும், வேஷ்டியையும் அவிழ்த்து உறுவ, நீங்க அவ முன்னாலே அம்மனமா நின்னீங்க.”
உங்க ஆணழகு அம்மனத்தைப் பார்த்த அர்ச்சனா, அசந்து போய் நிற்க,…… காம வேட்கை கொண்ட, வாலிப கட்டுடல் ஆண் மகனை, ஆடைகள் இல்லாமல் பார்த்த வெட்கம் அவள் முகத்தில்!.

error: read more !!