மதி அக்கா – பாகம் 03 – அக்கா காமக்கதைகள்

பாட்டியின் கூப்பிடும் சத்தம் கேட்டு திரும்பிப்பார்தேன்…..அய்யோ..அது அபி அக்காவா என்ன?……

குளித்து முடித்து தலை சீவி தலை நிறைய மல்லிகைப்பூ வைத்திருந்தாள்.தாவணியிலிருந்து,மெல்லிய மெரூன் நிற சேலைக்கு மாறியிருந்தாள்.அவளது சிவந்த நிறத்திற்கு அவளது சேலை,ஜாக்கட்டின் கலரும்,முகத்தில் மிதமாக போட்டிருந்த மேக்-அப்பும்,அவளது நாணம் கலந்த சிரிப்பும் எனக்கு புதியதாக தெரிந்தன.லோ-கிப்பில் அவளது ஆழமான தொப்புள் குழி தெரிந்தது பாட்டி சாப்பாடு கொடுத்தபிறகு,எங்களுக்கு தூக்கம் வந்தால் தூங்க சொல்லிவிட்டு எங்கள் படுக்கை அறையை தயார் செய்த வேலைக்காரியை மறுநாள் காலையில் வரசொல்லிவிட்டு செல்லவும்,பாட்டி கால் வலியால் தன்னால் மாடிப்படியேறி வந்து அபியோடு வந்து படுத்து கொள்ளமுடியாததாலும்,

அதனால் கீழேயே உள்ள அறையிலே தூங்குவதாகவும்,ஏதாவது தேவைப்பட்டால் எழுப்புமாறு சொல்லிவிட்டு போனாள். அபியும் பதிலுக்கு பாட்டியை தூங்க சொல்லுமாறு சொல்லிவிட்டு,என்னோடு சிறிது நேரம் பேசிக்கொண்டே,தூக்கம் வரும் வரை கேரம் விளையாடப்போவதாகவும் சொன்னாள்..நானும் பூம் பூம் மாடு போல அதற்கு தலை ஆட்டினேன்.

அபி அக்காவும் நானும் தனிமையில் விடப்பட்டோம்.அபி அக்கா ஒரு டம்ப்ளரில் பால் கொண்டு வந்து படுக்கைக்கு பக்கத்திலுள்ள டேபிளில் வைத்து விட்டு ,கேரம் போர்டை எடுத்தாள். “என்னடா..கேரம் விளயாடலாமா..இல்ல பேசிகிட்டு இருக்கணுமா?” “உன் இஷ்டம் அபி…” என்றதும், அவள் நிமிர்ந்து பார்த்து புன்னகைத்தாள்…அபி என்று கூப்பிட்டதும் அவளுக்கு சந்தோஷமாக இருந்திருக்க வேண்டும்…என்னை ஊற்றுப்பார்த்த அபி அக்கா,மெல்லிய புன்னகையோடு…. “பயந்தாங்கொள்ளி…மூஞ்சப்பாரு…பேயப்பார்த்தமாதிரி…” “எனக்கு ஒன்னும் பயமில்லை…தோத்துருவோம்ன்னு…”,நான் பதிலுக்கு எகிறினேன்… “அதுக்கில்லடா லூசு..நாம தனியா இருக்கிற ரூமுக்குள்ள வந்த உடனே பயந்து சாகிற…நான் ஒன்னும் உன்ன ரேப் பண்ணிட மாட்டேன்…”

,தனது கண்களை உருட்டியவாறே அவள் சொன்னதும், “யாரு..நீயா…அவனவன் பயந்து சாகுறது எனக்கில்ல தெரியும்..அய்யோ அம்மா..காப்பாதுங்க….என் கற்புக்கு கியரண்டி இல்லை….” நானும் போலியாக பயப்படுபவன் போல நடுங்கினேன்…. அபி அக்கா கையில் இருந்த கேரம் போர்டை தூக்கி ஒரு ஓரத்தில் தள்ளி வைத்து விட்டு,ஒரே தாவலில் போய் கதவை தாழ் போட்டுவிட்டு….

“ராஸ்கல்..இப்பப்பாரு…நான் என்னமோ இதுக்கு அலையிறமாதிரி சொல்லுற…மவனே இன்னைக்கு… நீ தொலைஞ்சடா…யார்கிட்ட உன் வேலைய காட்டுற..”என்ரு சொர்ணக்கா ஸ்டையிலில் மேலே பாய்ந்தாள். “ஐயோ அபி அக்கா..” என்ற எனது கத்தலை கூட பொருட்படுத்தாமல்,மேலே பாய்ந்து எனது கண்னத்தை மெல்லமாக பளார் பளார் என்று அறைந்து கோன்டு…”மவனே நீ இன்னைக்கு சட்னிடா..”,என் மேலே ஏறி உட்காரப்பார்த்தாள். “அடப்பாவி…நான் செத்தேன்..” என்று கூறி கட்டிலை விட்டு ஓடினேன்.பின்னால் துரத்திவந்த அபி அக்கா, “நீ சத்தம் போட்டு ஊரை கூட்டாதடா…” என்று சொல்லி மெயின் விளக்கை அணைத்துவிட்டு,இரவு விளக்கைப்போட்டாள்.

See also  அக்காவை ஓக்க வை - பாகம் 38 - அக்கா காமக்கதைகள்

அறை எங்கும் கும்மென்று இருட்டு பரவ,மெல்லிய விளக்கு ஒளியில் ஜன்னல் திறந்து இருந்ததால் நிலாவின் வெளிச்சம் உள்ளே பரவியது.. அவள் என்னைத்துரத்த,நான்மாட்டிகொள்ளாமல் ஓட..என்று மாறி மாறி ஆடு,புலி ஆட்டம் ஆடியதால்,கொஞ்ச நேரத்துக்குள் மூச்சு வாங்க அவள் பொத்தென்று படுக்கையில் போய் விழுந்தாள். “எருமை மாடு..போதும்டா..மூச்சு இரைக்குது..” என்று திட்டியவாறே,

படுக்கையில் மல்லாந்து பார்த்து படுத்தவாறே இருந்த அபி அக்காவின் மார்பு வேகமாக மூச்சு காற்றினால் ஏறி,இறங்கி கொண்டிருந்தது….சைடில் பார்த்ததால் அவளது மார்பின் சைஸ் முழுவதும் தெரிந்தது…அபி அக்காவுக்கு நல்ல பெரிய முலைகள் தான் போல..இடுப்பின் சேலைமெல்லவிலகி பக்கவாட்டில் சிறிது வியர்வையோடு ,நைட் லேம்ப் வெளிச்சத்தில் மெல்லிய மஞ்சள் நிறத்தில், அவளது தொப்புள் குழி பளபளக்க ,

தங்கம் போல மின்னியது..நான் அவளது இடுப்பையே வெறித்து பார்ப்பதை கண்ட அபி அக்கா… “என்னடா…இடுப்பை எரிச்சிடறது போல பாக்குற…” “இல்லடி..உனக்கு செம இடுப்பு…நல்ல ஷேப்பா வளைஞ்சு போய் இருக்கு.. அதிலும் செக்ஸியான தொப்புள் டி உனக்கு.” சொல்லியவன்,அவள் உற்றுப்பார்ப்பதை கண்டு நாக்கை கடித்துகொண்டு நிறுத்தினேன்.. “உனக்கு இல்லாமலா செல்லம்….வாடா..பக்கத்தில வாடா..” என்று போதையோடு அழைத்தாள்.நான் மெல்லமாக கட்டிலில் உட்கார்ந்ததும்,அவள் திரும்பி,பெட்டில் ஊர்ந்தவாறே,எனது மடி மேல் படுத்து,என் கண்களையே உற்றுப்பார்த்தாள்.எனக்கு அவளது கண்களில் தெரிந்த ஷார்ப்பான பார்வையை தாங்கி கொள்ளமுடியவில்லை…கண்களுக்குள் எண்ணெய்யை காய்ச்சி ஊற்றியது போல சூடு கொதிக்க தொடங்கியது.கண்களில் புகுந்த வெப்பம்,உடலுக்குள் பரவி,நாடி நரம்பு எல்லாம் முறுக்கேறி,

அனலாக என் உடம்பு கொதிக்க தொடங்கியது.. அபி அக்கா என் முகத்தை கீழெ இழுத்து அவளது உதட்டோடு என் உதட்டை வைத்து கவ்வி முத்தம் கொடுத்தாள்..எனது உடம்பிலுள்ள மொத்த ரத்தத்தையும் அவள் உறிஞ்சி எடுப்பது போல இருந்தது..நெஞ்சு படபடக்க அவளது தலையை பிடித்தவாறே,அவளது செவ்விய இதழ்களை நானும் கவ்வி உறிஞ்சினேன்.. சுமார் 10 நிமிடத்துக்கு நீடித்த அந்த முத்ததுக்கு பின்னால் என்னை.என்னால் கட்டுபடுத்த முடியாமல் அவளை எனது மடியிலிருந்து விலக்கினேன்..

எனது ஆணுறுப்பின் எழுச்சியை அவளால் உணர்ந்திருக்க முடியும்….நான் எழுந்து கட்டிலை விட்டு டேபிளின் பக்கத்தில் நின்றேன்.நெஞ்சு பட படவென்று அடித்தது…கை விரல்கள் நடுங்கின…மூச்சு காற்று சூறாவளி போல….வெப்பக்காற்றாக ….என்னால் மூச்சு விட கஷ்டமாக இருந்தது.. அபி அக்காவைப்பார்த்தேன்.அவள் தலையை சாய்த்து சிரித்தாள். “பக்கத்தில வாடா….என் செல்லம்”“இல்ல அபி பயமா இருக்கு…” ” எதுக்கு… பயம்? அபி அக்கா உன்னை ஒன்னும் கடிச்சி தின்னப் போகறதில்லையே?” அவள் என்னுடைய மார்பு முடிகளை கோதிக் கொண்டே அடிக் குரலில் சொன்னாள். சட்டை பட்டன் கழட்டி முடித்ததும் கொஞ்சம் நிமிர்ந்து தன் புடவை முந்தாணையை கொஞ்சம் கொஞ்சமாக விலக்கினாள். மேகத்தில் மறைந்திருந்த நிலா வெளிச்சத்துக்கு வந்தது போல அவளின் இடது பக்க மாங்கனி என் கண் எதிரே பூத்து குலுங்கியது.

See also  காம தீபாவளி - பாகம் 15 - குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்

அவளின் மடிப்பு விழுந்த வயிற்றையும், குழிந்த தொப்புளையும் ,முலையையும் நான் மாறி மாறி பார்த்து எச்சில் கூட்டி விழுங்கினேன். அவள் மெதுவாக அவன் கையை இடது எடுத்து தன் இடது முலையின் மேல் வைத்து அழுத்தினாள். “ம்..ம்..நல்லா பிசைஞ்சு விடுடா ரகு…” அபி அக்கா அப்படி போதையான குரலில் சொன்னது தான் தாமதம்,எனக்கு எங்கிருந்து அப்படிப்பட்ட வேகம் வந்தது என்று தெரியவில்லை.ஜாக்கட்டை அவுக்காமலே அவளது பருத்த முலைகளை பிசைய தொடங்கினேன்.

எனது முரட்டு கைகளின் வேலையால் கண்கள் சொக்கிப்போன அபி அக்கா, “மெதுவாடா…வலிக்குது..அக்காவுக்கு வலிக்காமல் பிசையனும்டா..பூப்போல பொண்ணுங்களை கையாளணும்…ரெம்ப முரட்டுத்தனம் கூடாது செல்லம்” “சரிடி..மெதுவா கசக்குறேன்…பஞ்சு போல இருக்குடி..உன் முலைய பார்த்தா எனக்கு ரெம்ப வெறியா இருக்கு அபி…அதிலேயும் இந்த பெரிய பள்ளத்தாக்கு இருக்கே …என்னை ரெம்ப வெறியத்தூண்டுதுடி…”அபி மெல்லக்குனிந்து ,என் நெற்றியில் முத்தமிட்டாள்.பிறகு கண்கள்,கன்னம்,கழுத்து,என்று முத்தம் கொடுத்து விட்டு தனது நாக்கால் எனது காது மடல்களை நக்கியதும் எனக்கு வெறி தாண்டவமாடியது. அதிகமாக முளைக்காத எனது மீசையில் தனது நாக்கால் நக்கியவாறே,எனது மேல் உதட்டை சீண்டினாள்…எனது வாய்க்குள் தனது நாக்கை சுழற்றியவாறே மெல்லிய குரலில், “உன் அபி செய்யிறது பிடிச்சிருக்கா…

உன் அபிக்கு நீ முத்தம் குடுடா…என்னால தாங்க முடியலடா..நான் நக்கினது உனக்கு நல்லா இருந்ததா”. நான் பதில் சொல்லும் நிலையில் இல்லை…மற்ற கல்லூரி பெண்களைப்போல ,ஸ்லிம்மாக இருக்கிறேன் பேர்வழி என்று அபி கொலைப்பட்டினியாக இருப்பது கிடையாது.நல்ல புஷ்டியான உடம்பு அவளுக்கு.அபி மீண்டும் எனது முகத்தருகில் குனிந்து தன் இரண்டு பெருத்த பால் குடங்களால் நெருக்கி அமுக்கினாள்.

ஜாக்கட் மறைத்த அந்த பெரிய பால் குடங்களின் வெளிறிய மஞ்சள் நிறமும்,அதற்க்கு மேலாக அவளது நெஞ்சத்துடிப்பும் எனக்கு தெளிவாக கேட்டது.ஜாக்கட் மறைத்த இடங்கள் தவிர மற்ற இடங்கள் அந்த இரவு விளக்கு ஒளியிலும்,கோதுமை மாவால் செய்யப்பட்ட உருண்டைகள் போல சிறிது கொளகொளவென்று அவளின் மூச்சுக்கு ஏற்றார்போல ஏறி இறங்கியது… என்னால் எப்படி தாங்கமுடியவில்லையோ அப்படித்தான் அபியாலும் தாங்கமுடியவில்லை..கைகளால் அவனை தன் புறமாக இழுத்து, “அக்காவால தாங்கமுடியலடா..ஜாக்கட்டை அவுத்திடு…உனக்காக அக்கா எவ்வளவு பத்திரமா வச்சிருக்கேன் பாரு…..வா வந்து அக்கா முலைய சப்புடா…” நானும் கைகள் மெல்ல நடுங்க அபியின் ஜாக்கட்டை தொட்டு அவளது முன்புறமாக இருந்த பட்டங்களை அவிழ்த்தேன் .மூன்றாவது பட்டனை கழற்றும் போது அபியின் பருத்த முலைகள் பாரம் தாங்காமல் பொலக்கென்று வெளியே வந்தது..அபி ஏற்கனவே பிளான் பண்ணி பிரா கூட போடவில்லை..அவளது மெல்லிய மஞ்சள் நிற முலைகளையும்,கருத்த காம்புகளையும் நக்கினேன்.

See also  காம தீபாவளி - பாகம் 09 - குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்

அவளோ காம வெறியில் துடித்தாள்.அவளது கைகள் எனது முதுகில் ஊர்ந்து எனது குர்தாவையும்,வேஷ்ட்டியையும் உருவி போட்டன. நானும் ஒரு கையால் அவளது பருத்த முலைகளை சப்பியவாறே,அவளது பாவாடையை கால் வழியே கழற்றினேன்.பருத்த சதை பிடிப்பான தொடைகள் என்னை மிக வெறியூட்டின..

Leave a Comment

error: read more !!