பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 282 – தமிழ் காமக்கதைகள்

இரண்டாவது முறையாகவும் உச்சம் அடைந்திருந்த நசீமா முகம் நிறைய வியர்த்திருந்தாள். அவள் முகம் காமத்தில் இன்னும் சிவந்து.. அவள் கன்னங்கள் எல்லாம் இளஞ் சிவப்பாக மாறியிருந்தது. அவள் உதடுகள் பிளந்து தவித்துக் கொண்டிருந்தது. அதையும் கொஞ்சம் சப்பி விட்டு எழுந்து நின்றான். அவள் முலைகளை உள்ளே தள்ளி.. நைட்டியின் ஜிப்பை மேலே ஏற்றினாள். சேரை விட்டு எழுந்து நின்று மெதுவாகச் சொன்னாள்.

” நான் வாஷ் ரூம் போய்ட்டு வரேன்..”

அவள் கன்னத்தைக் கிள்ளிப் புன்னகைத்தான்.
” ரொம்ப லீக் பண்ணிட்டியா..?”

” ச்சீ.. போங்க..” என்று வெட்கப் பட்டுக் கொண்டே வேகமாக ஓடினாள்.சசி மெதுவாக நடந்து அவள் வீட்டை ஆராய்ந்தான். நான்கைந்து அறைகளைக் கொண்ட வீடு. வீட்டில் நிறைய பாத்திர பண்டங்கள் இருந்தன. ஆனால் வசதி அவ்வளவாக இல்லை. பெட்ரூம் போனான். நீட்டாக தெரிந்தது. டிவி ஹாலில் இருக்க.. பெட்ரூமில் பேன் மட்டும்தான் இருந்தது. அவன் பேன் ஸ்விட்சைப் போட.. நசீமா வந்தாள். முகம் கழுவியிருந்தாள். அவள் முடிகள் எல்லாம் ஈரமாக அப்பிக் கொண்டிருந்தது.. !!

” வீடு அழகாருக்கு நசீ ” என்றான். ”சொந்த வீடுதான..?”

” ம்.. ம்ம்.. !!” அவள் புன்னகையுடன் அவன் கையைப் பிடித்தாள். அவன் விரல்களைக் கோர்த்து மெல்ல இறுக்கினாள். அவள் முகத்தை நிமிர்த்தி உதடுகளைக் கவ்வினான். சில நொடிகள் சப்பி விட்டு விலகினான்.

” இந்த பெட்ல யாரு படுப்பாங்க நசீ.. ?”

” அத்தா படுப்பாரு..”

” அவரு மட்டும்தானா.. ?”

” அப்பப்ப.. தம்பி தங்கச்சிங்க யாராவது படுப்பாங்க..”

” ம்.. ம்ம்..! உங்கம்மா படுக்க மாட்டாங்களா.. ?”

” ச்சீய் ” அவன் வயிற்றில் குத்தினாள் ”எங்கம்மா படுக்காமயா எங்களை பெத்துருப்பாங்க..?”

” யூ ஆர் ரைட்..! இப்ப நாம படுப்பம்மா. ?”

” ம்..ம்ம்..”” நீ அம்மா.. நான் அப்பா.. ஓகேவ்வா.. ?”

” ச்சீய்.. எனக்கு கொழந்தை குடுத்துராதிங்க.. அப்றம் நான் செத்தேன்.. ”

சசி பேசிக் கொண்டே சட்டையைக் கழற்றினான். சட்டையை எங்கே வைப்பது என்று தெரியாமல் நசீமாவின் தோளில் போட்டான். அவள் வெட்கத்துடன் அதை கையில் எடுத்துப் பிடித்தாள். அவன் லுங்கியின் முன் பக்கம் மிகவும் மேடாக புடைத்துக் கொண்டிருந்தது. நசீமா அதை குறுகுறுப்பாகப் பார்த்தாள். அவன் லுங்கியை அவிழ்த்து கீழே போட்டு விட்டு ஜட்டியுடன் நின்றான். ஜட்டி புடைப்பு கூடாரமாக தெரிந்தது. அதன் நடுவில் கொஞ்சம் ஈரம்..!!

See also  ப்ளீஸ் இத படிக்காதீங்க - பாகம் 06

” நசீ..”

” ம்.. ம்ம். ?”

” தம்பி ரொம்ப சூடாகி தவிச்சிட்டு இருக்கான்.”

” என்ன வேணுமாம் அவனுக்கு ?”

” நீயே கேளு.. அவனுக்கு என்ன வேணும்னு.. ?”
ஜட்டியை கீழே தள்ளி அவனது திடமான உறுப்பை எடுத்து வெளியே விட்டான். அவன் உறுப்பின் மொட்டு ஈரத்தில் மினுக்கிக் கொண்டிருந்தது. சின்ன ஓட்டையில் ஒரு துளி நீர் முத்தும் கெடடியாக தேங்கியிருந்தது.

நசீமா வெட்கத்துடன் அவன் உறுப்பைப் பார்த்தாள்.
” எனக்கு தெரியாது. அவனையே சொல்ல சொல்லுங்க..”

” அவன் எங்க இருக்கான்..?”

” எங்கன்னா.. ?”

” அவன் இருக்கற எடம்.. ?”

” உங்க தொடை நடுவுல..”

” உனக்கு அங்க என்ன இருக்கு.”

” ம்.. ம்ம் ச்சீய்..” அவன் சட்டையை அருகில் இருந்த ஹேங்கரில் மாட்டி விட்டாள்.

சசிக்கு இப்போது முன் விளையாட்டுக்கள் போதுமானதாக இருந்தது. அதனால் நேராக அவளை படுக்க வைத்து ஏறி விடலாம் என்று முடிவு செய்தான். அவன் ஜட்டியைக் கழற்றிப் போட்டு விட்டு ஜட்டி பாக்கெட்டில் இருந்த காண்டம் பாக்கெட்டை எடுத்து கட்டில் மீது போட்டான். மெதுவாக நடந்து போய் கட்டில் மீது மல்லாக்கப் படுத்தான்.!” வா செல்லம் ”

நசீமா மிகுந்த வெட்கத்துடன் அவன் பக்கத்தில் போனாள்.

” நைட்டிய கழட்டிருடா செல்லம் ” தன் உறுப்பை தடவியபடி சொன்னான்.

அவள் சிறிது தயங்கி விட்டு அப்பறம் நைட்டியை தழை வழியாக உறுவிப் போட்டாள்.வெட்கப் பட்டுக் கொண்டே பிராவையும் அவிழ்த்து விட்டு.. நிர்வாணமாக அவன் பக்கத்தில் உட்கார்ந்தாள்.

காண்டம் பாக்கெட்டை கவர் பிரித்து அவள் கையில் கொடுத்தான்.
” மாட்டி விடு செல்லம் ”

” எனக்கு பழக்கமில்ல..”

” பழகிக்கோ.. ப்யூச்சர்ல யூஸ் புல்லா இருக்கும் ”

” ச்சீய் ” என்று சிணுங்கி விட்டு அவன் சொல்வதைக் கேட்டு அதன்படி அவனது உறுப்பில் காண்டத்தை மாட்டினாள் நசீமா.
” ஓகேவா. ?”

” ம்.. ம்ம். குட்.. !”
அவளை இழுத்து அவள் உதடுகளைக் கவ்வினான். அவன் நெஞ்சில் கை போட்டு அவனை அணைத்தாள். அவள் வாய்க்குள் நாக்கை விட்டுச் சுழற்றியபடி.. அவள் குண்டிகளை பிசைந்தான். அவள் வாயை விடாமல் சப்பிக் கொண்டே அவளைப் புரட்டி மல்லாக்கப் போட்டு அவள் மேல் ஏறிப் படுத்தான். அவள் வாயை விட்டு அவளது கன்னத்தையும் கழுத்தையும் கடித்தான். அவள் முலைகள் இரண்டையும் இறுக்கிப் பிடித்து கசக்கினான். அவள் மெல்ல முனகினாள். அவன் முதுகில் கை போட்டு இறுக்கி அணைத்தாள்.. !!அவள் தொடைகளின் நடுவில் இடுப்பை உயர்த்தி கீழே பார்த்தான் சசி. அவன் உறுப்பு அவள் புழைக்குள் செல்ல வழி தேடிக் கொண்டிருந்தது. அதை கையில் பிடித்து அவள் புழை வெடிப்பில் மேலும் கீழுமாகத் தேய்த்தான். அவள் கிறக்கமாக முனகினாள். அவள் கால்கள் மடங்கி நிமிர்ந்து நின்றிருந்தன. தொடைகளை விரித்து.. அவள் உறுப்பின் வாசலில் வைத்து அவன் உறுப்பை மெதுவாக அழுத்தினான். இறுக்கமாக இருந்த அவள் மதன ஓட்டையை துளைத்துக் கொண்டு அவன் உறுப்பு அவளுக்குள் இறங்கியது..!!

See also  பூவும் புண்டையையும் - பாகம் 207 - தமிழ் காமக்கதைகள்

”ம்ம்ம்ம்.. ஸ்ஸ்ஸ்ஸ.. அல்ல்ல்லாலா அஆஆ..” காமம் தெரிக்கும் குரலில் முனகியபடி சசியின் குண்டியில் கை வைத்து இறுக்கினாள்.

தனது ஆண்மைத் தண்டை நசீமாவின் இளங் கூதிக்குள் ஆழமாகச் செலுத்தி விட்டு.. அவள் முகத்தைப் பார்த்தான். முகம் சிவந்து காமத்தில் தவித்தபடி.. கண்களையும் உதடுகளையும் இறுக்கமாக மூடியிருந்தாள்.அவளுக்கு இரண்டு பக்கத்திலும் கைகளை ஊன்றிக் கொண்டு.. அவள் முகத்தைப் பார்த்தபடியே இடுப்பை இழுத்து இழுத்து இடிக்க ஆரம்பித்தான் சசி ….. !!!!!!

Leave a Comment

error: read more !!