பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 268 – தமிழ் காமக்கதைகள்

” ம்.. ம்ம்..!!” அவளது நைட்டியின் பிரிந்த ஜிபபை முகத்தால் தள்ளி விலக்கிய சசி.. அவளது முலைகளின் பிளவை மெதுவாக நக்க ஆரம்பித்தான். வெள்ளை சிம்மீஸ் போட்டிருந்தாள் புவி..! அவன் கைகள் பின்னால் இருக்கும் அவளது குண்டிக் கோளங்களை அழுத்திப் பிசைந்து விளையாடிக் கொண்டிருந்தது..!

” நீ இப்படி சொன்னதைக் கேட்டதும் எனக்கு சந்தோசத்துல தலை கால் புரியல தெரியுமா..?”

” ம்.. ம்ம்.. ”

” நான்லாம் எப்பவுமே ரெடிதான் அறுவு..! நீ எப்ப சொல்றியோ.. அப்ப நான்.. நீ கட்ற தாலிய கழுத்துல வாங்கிக்கறேன்..!”

” ஐ லவ் யூ டி குட்டி ” ஒரு கையை முன்னால் கொண்டு வந்து.. அவள் சிம்மீஸை ஒதுக்கி.. விம்மிக் கொண்டிருந்த முலையை வெளியே இழுத்து.. அதை நாக்கால் நக்க ஆரம்பித்தான்.புவி சிலிர்த்தாள். அவளது முலைக் காம்புகள் விடைக்க.. அவன் பிடறி மயிரை இறுக்கிப் பிடித்தாள்.
” நீ இல்லாம எனக்கு வாழ்க்கையே இல்ல அறுவு..!!” குனிந்து அவனது உச்சந் தலையில் அழுத்தி முத்தமிட்டாள். பின் மெதுவாக அவன் முகத்தை விலக்கினாள்.
”இரு அறுவு.. !!”

” ஏன்டா.. குட்டி.. ?”

” நைட்டிய கழட்டிர்றேன்.. !!”

கொஞ்சம் பின்னால் நகர்ந்து தனது நைட்டியை தூக்கி.. தலை வழியாக உருவி எறிந்தாள். அவளது இளமைக் காய்கள் இரண்டும் சிம்மீசை முட்டிக் கொண்டு நின்றிருந்தன. விடைத்த காம்புகளின் கூர்மை கண்ணைக் குத்துவதை போலிருந்தது. கீழே ப்ளூ கலர் ஜட்டி..!!

” அழகுடி குட்டி நீ.. !!” சசி மெதுவாக அவளது இடையை ஒரு கையால் வளைத்து நெருக்கமாக இழுத்தான். இன்னொரு கையால் அவளது வயிற்றைத் தடவினான். அவள் வயிறு சூடாக இருந்தது. குட்டியாக இருந்த தொப்புள் சுழி மீது உள்ளங்கை வைத்து அவள் வயிற்றை அழுத்திப் பிசைந்தான்.

புவி தனது சிம்மீஸை தூக்கி அதையும் உருவினாள். மேலே கைகளைக் கொண்டு போய் அவளது ஆப்பிள் கனிகளை பிடித்து மெதுவாக பிசைந்தான் சசி.

” அறுவு.. ”” சொல்லுடா குட்டி.. ?”

” நாம லவ் பண்றோம்னு.. உன் பிரெண்ட்ஸ்க்கு எல்லாம் தெரியுமா அறுவு.. ?”

” ச்ச.. இல்லடா குட்டி. ! இன்னும் சொல்லல..!”

” உன் அம்மா..? அக்காக்கு..??”

” என் சைடுல இருந்து இன்னும் யாருக்கும் நான் சொல்லலடா.. குட்டி.. !”

முகத்தை நிமிர்த்தி.. அவளது வலது ஆப்பிளை முகர்ந்தான். முலைக் காம்பில் மூக்கை அழுத்தி தேய்த்தான். பின் மெல்ல உதடுகளால் ஸ்பரிசித்து.. நாக்கால் தீண்டினான். புவி நெளிந்தாள். அவள் பெண்மை உணர்ச்சி கிளர்ந்து.. சிலிர்த்து நின்றது.

See also  பூவும் புண்டையையும் - பாகம் 173 - தமிழ் காமக்கதைகள்

” ஸ்ஸ்ஸ்.. ஹ்ம்ம்ம்ம்..!!” புவி அவன் பிடறியை இறுக்கினாள் ”ஆஹ்ஹ்..!!”

நாக்கை நீட்டி அவளின் முலைக் காம்பையும் அதைச் சுற்றிய பழுப்பு வட்டததையும் நாக்கால் மெதுவாக தடவினான் சசி.

புவி தவித்தாள். ”ம்ம்ம்ம்ம்..!!” என்று மெலிதாக முனகினாள். அவனுக்கு இசைவாக நின்று அவள் முலையை அவன் வாய்க்குள் திணித்தாள்..!! சசியின் நாக்கு அவளது முலைகளில் விளையாடத் துவங்கியது. சிறிது நேரம் அவளின் இரு இளங் கனிகளையும் மாறி மாறி சுவைத்தான். ஜட்டிக்கு மேல் அவளது புட்டக் குன்றுகளை பிசைந்தவன்.. அவளது ஜட்டி எலாஸ்டிக்கை நிமிண்டி.. உள்ளே கை விட்டு.. குண்டிகளையும் குண்டி பிளவையும் கசக்கினான்.. !! புவி அந்த சுகத்தில் கிறங்கி கண்களை மூடிக்கொண்டு அவனைத் தழுவி நின்றாள்.. !!சசி முகத்தை விலக்கியபோது புவியின் முலைக் காம்புகள் இரண்டும்.. அவனது எச்சில் ஈரத்தில் பளபளத்தபடி படு டெம்பராக நீட்டிக் கொண்டிருந்தன..!! அவன் முகத்தை எடுத்து விட்டு.. அவளது இடுப்பில் இருந்த ஜட்டியை கீழே தள்ளினான். அவளே குனிந்து ஜட்டியை உருவி எடுத்துவிட்டு அவன் முன் நிர்வாணமாக நின்றாள்.. !!

அவளது அழகான தொடைகளின் இணைப்பில்.. அங்கொன்றும் இங்கொன்றுமாக முடி முளைத்து நெளி நெளியாக இருக்க.. அதன் மேல் கை வைத்து மெதுவாக தடவினான் சசி.. !! அவன் விரல்கள் அவளது பெண்மைப் பிளவைத் தீண்ட.. உணர்ச்சி கேந்திரத்தில் சிலிர்த்தாள் புவி..!!

” காண்டம் எடுத்துக்கோ அறுவு..” கிசுகிசுப்பாக சொன்னாள்.

சசி குனிந்து அவளது அந்தரங்க உறுப்பின் மேல் ஒரு முத்தம் கொடுத்து விட்டு.. எழுந்தான். அவன் காண்டம் எடுக்கப் போக.. புவி கட்டிலில் உட்கார்ந்தாள். காண்டம் எடுத்த சசி.. அவள் முன் வந்து நிர்வாணமாக நின்ற படி அவள் கையில் காண்டத்தைக் கொடுத்தான். ! புவி அதை நன்றாக பழகியிருந்தாள். உறை நீக்கி.. காண்டம் எடுத்தாள். அவன் உறுப்பை பிடித்து மெதுவாக தடவினாள்..!!

” முத்தா குடுடி அழகு..!!” சசி கொஞ்சினான்.

அவன் உறுப்பை நிமிர்த்திப் பிடித்து அதில் முத்தமிட்டாள் புவி. தொடர்ந்து சில முத்தங்களைக் கொடுத்த பின்.. அவன் உறுப்பில் காண்டத்தை மாட்டி விட்டாள். பின் அவன் வயிறு.. தொப்புள் மார்பு எல்லாம் தடவினாள். அவன் வயிற்றில் முகம் புதைத்து முத்தம் கொடுத்தாள்.. !!” படுத்துக்கட்டுமா அறுவு.. ?” முகம் உயர்த்தி அவன் முகம் பார்த்துக் கேட்டாள்.

” ம்.. ம்ம்…!!”

புவி உள்ளே நகர்ந்து போய் தலையணை மீது தலைவைத்துப் படுத்தாள். சசி அவள் மீது படர்ந்தான். அவள் இடுப்புக்கு இரண்டு பக்கத்திலும் கைகளை ஊன்றிக் கொண்டு.. புவியின் தொடைகளை தன் தொடைகளாலேயே அகட்டி வைத்து.. அவனது உறை மாட்டிய கூராயுதத்தை அவளது பெண்மைப் பிளவில் வைத்து மெதுவாக அழுத்தினான். அவளது அந்தரங்க துளைக்கு சரியாக பொருந்திய உறுப்பை உள்ளே தள்ள.. புவி அவன் இடுப்பை இரண்டு கைகளிலும் பிடித்தபடி முனகினாள்.. !!

2 thoughts on “பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 268 – தமிழ் காமக்கதைகள்”

Leave a Comment

error: read more !!