உறவுகள் – பாகம் 09 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்

எங்கள் வீட்டில் (மாடி போர்ஷனில்) கடை கோடியில் இருக்கும் ஸ்டோர் ரூமில் இருந்தால் கீழ் போர்ஷன் கிச்சன், பாத்ரூம், லெட்ரின், கிணத்தடி போன்ற இடங்களில் பேசுவது தெளிவாக கேட்கும். மே மாசம் முழுதும் அக்கா தனியாக குளிக்காது. 11 மணி அளவில் அக்காவும் மாமாவும் சேர்ந்து தான் குளிப்பார்கள்.

பாத் ரூம் சுவருக்கும் மேல் இருக்கும் இரும்பு ஷீட் கூரைக்கும் இடையே என்னைப்போன்ற 8 – 10 வயது பையன் நுழையும் அளவிற்கு இடைவெளி இருக்கும். அது போக அவர்கள் போர்ஷனில் இருக்கும் ஒரே அறை இருக்கே….அதற்கு அந்தப்பக்கம் தான் டூ வீலர்கள் நிறுத்தப்பட்டிருக்கும். அங்கு போய் லேசாக எப்போதுமே திறந்து வைத்திருக்கும் மேல் ஜன்னல் வழியே கொஞ்சம் எட்டிப்பார்த்தாலும் படம் பார்க்கலாம். என்ன ஒண்ணு டூ வீலர் மேல் ஏறி நின்று தானே பார்க்க முடியும்….கொஞ்சம் பேலன்ஸ் செய்துக்கணும்.ஒரு முறை அப்படித்தான். எனக்கு 9 வயசு. மாமா அழைத்தார். அவர் கிச்சன் பக்கம் நின்றிருந்தார். வெறும் துண்டு மட்டும் தான் கட்டியிருந்தார். மேலே என்னை தேய்த்திருந்தார் (அக்கா தான் தேச்சி விட்டிருக்கும்). “மாப்ள கடைக்கு போயி சீயக்க தூள் வாங்கிட்டு வாய்யா” அப்போதெல்லாம் என்னை வா போ என்று அழைத்த மாமா கடந்த 3-4 வருடங்களாக வாங்க போங்க தான்.

“சரி மாமா”

“தம்பிக்கு ஏதாவது வாங்கிக்கவும் காசு குடுங்க” குரல் மட்டும் தான் கேட்டது.

“குடுத்திருக்கேண்டி”

நான் கிளம்பியவுடன் கதவை சார்த்த பக்கிகள் மறந்தது விட்டன. வாங்கி வந்து பார்த்தால் மாமா வெறும் பாவாடையை மற்றும் மார்பில் கட்டியிருந்த அக்காவை கொஞ்சிக்கொண்டு இருந்தார். நான் நுழைந்ததும் அக்கா படார் என்று விட்டு விலகியதும்…..என்னை மிரட்சியோடு பார்த்ததும், துள்ளிக் குதித்து பாத்ரூமிற்குள் ஓடி மறைந்தது என் வாழ்நாளில் மறக்க முடியாத காட்சி. நான் கையடிக்க தொடங்கிய நாள் தொட்டு அடிக்கடி அந்த காட்சியை மனக்கண்ணில் நினைத்து அக்கா முண்டையை என்றாவது அனுபவிப்பேன் என்று கையடிப்பது வழக்கம்.

லீவு நாட்களில் மற்ற குழந்தைகள் யாரும் இல்லாததால் என் அம்மாவும் அப்பாவும் கூட அடிக்கடி ரொமான்ஸ் பண்ணுவது வழக்கம். ஆனால் அது இரவுகளில் மட்டும் தான். என் அம்மா அப்போதெல்லாம் வீட்டில் செக்ஸியாக ஸ்லீவ் லெஸ் நைட்டி போட்டு வளம் வருவாள். மாமா கூட அம்மாவை பார்த்து (மாமாவிற்கு சின்ன அத்தை / மாமியார்) எச்சில் விழுங்குவதை பார்த்திருக்கிறேன். அம்மாவின் ஸ்டைலே அலாதி தான்.

See also  அரிப்பா அரிக்குது - பாகம் 02 - அக்கா காமக்கதைகள்

என்னுடைய 11வது வயதில் தான் டவுனுக்கு வெளியே புறநகர் பகுதியில் வீடு கட்டி வந்தோம். அக்காவும் அவளது அம்மா ஊரிலேயே வீடு கட்டி குடி போனால். சிறிது நாட்களுக்கெல்லாம் அப்பா இறந்துவிட, குடும்ப சூழ்நிலையில் மாற்றம். அக்காவின் புது வீட்டிற்கு நான் அவ்வளவாக சென்றதில்லை. அனால் பழைய வீட்டு நினைவுகள்…அக்காவை அடிக்கடி வெறும் பாவாடையை மார்பில் கட்டி துணி துவைப்பது போன்ற காட்சிகள் என் நினைவில் நீங்காது இருந்தன.

இதில் வேடிக்கை என்னவென்றால் அக்காவை நான் மட்டும் சைட் அடிக்கவில்லை. என் அப்பாவும் தான் சைட் அடித்தார்.

இப்போது நான் அக்காவிற்கு கொடுக்கும் இம்சைகளை அந்த காலத்தில் அப்பா அக்காவிற்கு கொடுத்திருக்கிறார். மாமா வெளிநாட்டில் உள்ள சமயங்களில் அப்பா அடிக்கும் கொட்டத்திற்கு அளவே இருக்காது. இத்தனைக்கும் ஷோபனா அக்கா அப்பாவை வாய் நிறைய சித்தப்பா என்று தான் அழைப்பாள். மகள் முறையிலான அக்காவை அப்பா அப்படி பார்த்ததாக நினைவில்லை.புரியாத விஷயம் அம்மாவிற்கு இதெல்லாம் தெரியாதா அல்லது கண்டும் காணாமல் இருந்தாளா? இன்று வரை நான் அம்மாவை கேட்கவில்லை. அம்மாவிற்கு தெரியாவிட்டாலும் அக்கா என் யாரிடமும் கம்ளைன்ட் சொல்லவில்லை?

தொந்தரவுகள் என்றால் உரசுதல், தடவுதல், நக்கலாக டபுள் மீனிங்கில் சொல்லுதல் போன்றவை. மற்றபடி எதுவும் நடந்திருக்க வாய்ப்பில்லை. அம்மா அப்பாவை விட்டுவிட்டு ஒருநாளும் எங்கும் சென்றதில்லை.

இந்த சீண்டல் கூட கிடைக்கும் சின்ன கேப்பில் அப்பா செய்வது தான். என்ன ஒண்ணு என்னை சாட்சிக்கு வைத்துக்கொண்டு தான் செய்வார். ஏன் என்று தெரியவில்லை. யாரும் இல்லாத சமயம் அக்காவை அணுகினால் அம்மாவிற்கு வேறு விதமாக படலாம் என்ற நோக்காக இருக்கும்.

பல முறை அப்பா நகர்ந்த பின்னர் அக்கா அழுவதை / குறைந்த பட்சம் கண்ணீர் விடுவதை பார்த்திருக்கிறேன்.

அக்காவிற்கு காதலும் கைகூடவில்லை கிடைத்த கணவன் வீட்டு சைடும் சுத்தமாக சப்போர்ட் இல்லை.

ப்ளாஷ் பாக் போதும்.

என் கைகள் ராகவியின் பிஞ்சு உடலில் விளையாடின. நேர் எதிரே அக்கா உட்கார்ந்து பூ தொடுத்துக்கொண்டு இருந்தால்.

“எனக்கெல்லாம் கல்யாணம் ஆன பின்னாடி ராகவியை ஒரு நாள் கூட விட்டுட்டு இருக்க மாட்டேன்க்கா. டெய்லி ராகவி குட்டிய கொஞ்சுக்கிட்டே தான் இருப்பேன்”

“நீங்க எஞ்சினீயர் தம்பி. மாமா அப்படி இல்லையில்ல”

“அமாம்க்கா…..சப்போஸ் மாமா லோக்கல்லையே ஒரு காலேஜ் ப்ரொபசர் மாதிரி வேலை பாத்துக்கிட்டு இருந்தா நல்லா இருந்திருக்கும்” கொக்கி போட்டேன். அவள் முன்னாள் காதலனும் தற்போது என் அம்மாவின் புதுக்கணவனுமான என் ப்ரொபொசரை இழுத்தேன். தூக்கிவாரிப்போட்டு என்னைப் பார்த்தால். நான் கேஷுவலாக ராகவியை நொண்டிக்கொண்டே ஓரக்கண்ணால் தான் பார்த்தேன். நான் அவளை பார்க்காததையும்….கேசுவலாக இருப்பதையும் / ராகவியை கொஞ்சுவதையும் பார்த்து ஒரு வினாடி ஆசுவாச பார்வை வீசி, பின்னர் எப்போதும் போல தலை குனிந்து பூ தொடுக்க தொடங்கினாள்.“இந்த விஷயத்துல அம்மா செம லக்கிக்கா”
“ம்”
“புது கல்யாணம் ஆகி 3 மாசம் தான் ஆகுது. கோவா ட்ரிப், மூனாறு ட்ரிப், மைசூரு ட்ரிப்ன்னு மாசம் ஒண்ணா ஜோடியா சுத்துதுங்க….”
“…….”
“டூர் போட்டோஸ் எல்லாம் பாத்தன்னா அசந்துடுவக்கா”
“மாமா எனக்கு காட்டுங்க மாமா”
“ஏண்டி உன் மாமியார் மாமனார் ரொமான்சை பாக்க ஆசையா?”
“ச்சி என்ன மாமா சொல்லுறீங்க…”
“இப்போ நம்ம இருக்குறத அக்கா போட்டோ புடிச்சா எப்படி இருக்குமோ அப்படி இருக்கும்”
“ஐயோ…ச்சி….அதை நீங்க போய் பாத்தீங்களாக்கும்”
“உன் மாமியாருக்கே வெக்கம் இல்லாம மெமரி கார்டுல இருந்து என் லேப்டாப்ல சேவ் பண்ணி வெச்சிருக்கு…..எனக்கு என்ன வந்துச்சு….”
“அத்த என்ன டிரஸ் மாமா போட்டிருக்கும்” – என் அம்மா இவளுக்கு சின்ன பாட்டி முறை என்றாலும் அத்தை என்பாள். என் தங்கை ஹரிதா ஷோபி அக்காவை ‘ஷோபி’ என்று பெயர் சொல்லித்தான் கூப்பிடுவாள். மாமாவை மட்டும் மாமா என்பாள்.
“கிட்டத்தட்ட நீ போட்டிருக்குற டிரஸ் மாதிரித்தான்”
“ச்சி”

See also  பால் மனம் - பாகம் 03

“நாம ஹனிமூன் போகும்போது அக்காவுக்கும் மாமாவுக்கும் செகெண்ட் ஹனிமூன் கொண்டாட நம்ம கூட கூட்டிக்கிட்டு போக வேண்டியது தான்”

“ஐயோ போங்க தம்பி”

“ராகவி….சின்ன வயசுல அக்காவும் மாமாவும் சினிமா போனா என்னையும் கூட்டிக்கிட்டு போவாங்க. அதுமாதிரி எத்தனை படம் தெரியுமா பாத்திருக்கேன்” என்று சொல்லி அக்காவை பார்த்தேன். அவன் என்னைப்பார்த்து சிரித்தாள். அய்யோ…என்ன ஒரு வெட்க சிரிப்பு.

“அதெல்லாம் ஞாபகம் இருக்கா தம்பி”

“மீரா சீயக்கா தூள்…”

“போங்க தம்பி….” அடுப்படிக்கு ஓடினாள்.

“என்னக்கா இது…வீட்டு மாப்பிள்ள பேசிக்கிட்டு இருக்கேன்….நீங்க இப்படி எழுந்து போனா என்ன அர்த்தம்?”

மீண்டும் வந்து உட்கார்ந்தாள்.

ராகவியும் செம வெட்கத்தோட இருந்தால்.“ஏன் ராகவி….எனக்கு படம் காட்டுன அக்கா மாமாவுக்கு நாம படம் காட்ட வேணாமா…”
மிரண்டு ரெண்டும் என்னை பார்த்தன….

“நாம சினிமாவுக்கு போகும்போது அக்கா மாமாவையும் கூட்டிக்கிட்டு போவோம்…”
அப்பாடா என்றும் ரெண்டும் பெருமூச்சு விட்டன.

“ராகவி உங்களையே உரிச்சி வெச்சிருக்காக்கா….பெரியவளானதும் அப்படியே பழைய ஷோபி அக்காவ நான் பாக்கப்போறேன்”

அக்காவின் மார்புகள் விம்மின.

“உங்க வசதிக்கும் படிப்புக்கும் நீங்க ராகவிய கல்யாணம் செய்துக்குறதே எங்க அதிர்ஷ்டம். உங்க மாமா அடிக்கடி சொல்வார்……மாப்பிள்ள நம்ம பொண்ண விரும்புறதே பெரிய விசயம்ன்னு” அக்கா டாப்பிக்கை மாற்றினால்.

“அக்கா…இன்னொரு விஷயம் தெரியுமா…கேம்பஸ் செலெக்ஷன் கூட தேவை இல்ல….ஆல் இந்தியா லெவல் செமினார்கல்ல நான் ப்ரெசென்ட் பண்ணுன 2 பேப்பரை பார்த்துட்டு சென்னை ​​’…..’ கம்பெனி ஆர் அண்ட் டி ஹெட் ஏற்கனவே சொல்லிட்டார்…..கடைசி செமஸ்டர் பரீட்சை முடிஞ்சா அடுத்த நாள் வந்து அவங்க கம்பெனியில ஜாயின் பண்ணிடணும்னு. இன்னமும் பார்மல் ஆர்டர் தான் வரல….பட் வேலை கன்பர்ம்”

பசுவும் கன்றும் ஆச்சர்யமாக என்னைப்பார்த்தான.

“சொல்லவேயில்ல மாமா ”
“ஏன்க்கா அம்மா சொல்லலையா”
“மறந்திருக்குமோ என்னவோ தம்பி. கேக்க ரொம்ப சந்தோஷமா இருக்கு தம்பி.”

“தம்பி….ராகவியை மறந்திட மாட்டீங்களே…”
“என்னக்கா…..என் மேல உங்களுக்கு நம்பிக்கை இல்லையா?”
“ஐயோ அப்படி இல்ல தம்பி….தேவிகா முன்னமாதிரி பேசுறதில்லை….” (எங்களிடம் தேவிகா சித்தி என்றோ சித்தி என்றோ மரியாதையாக சொன்னாலும் அம்மாவை பேர் சொல்லித்தான் அக்கா கூப்பிடும். இது அம்மாவின் ஆர்டர். சித்தி என்றால் வயதானவளாக தோன்றும் அல்லவா. அக்கா ஜஸ்ட் 5 வயது தான் அம்மாவை விட சிறியவள்)“ஐயோ அக்கா…..இப்போ அதோ பழைய தேவிகாவாவே இல்லக்கா….அதை நெனச்சா பயப்படுற?”
“புரியல தம்பி”
“பச்சையா சொல்லட்டுமா…..வளர்ந்த பசங்க இருக்காங்கன்னு கொஞ்சமும் லஜ்ஜை இல்லக்கா அம்மாக்கு. எதோ புதுசா இப்போதான் கன்னிக் கழிஞ்ச புதுப்பொண்டாட்டியாட்டம் அந்தாள் கூட கூத்தடிக்குதுக்கா….”
“…..” சங்கடமாக தலை குனிந்தால் அக்கா….
“அக்கா…..ஒரு பையன் சொல்லக்கூடாது தான்……நல்ல சீன் பாக்குறேன்க்கா….”
“ஐயோ என்ன தம்பி நீங்க….”
“அக்கா….இந்த ஜென்மம் என் ராகவி கூடத்தான்.” என்று சொல்லி ராகவியை கட்டியணைத்து லிப்-கிஸ் கொடுத்தேன்.

See also  காம தீபாவளி - பாகம் 11 - குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்

அக்கா நெளிந்து வேறு பக்கம் திரும்பினாள்.

“உங்க போனை எடுத்து வாங்க”. எடுத்து வந்தாள்.
“நாங்க போஸ் குடுக்க குடுக்க போட்டோ எடுங்க….”
“தம்பி….”
“மாப்பிள்ளையோட கட்டளை…”
“மாமா….”ராகவி நெளிந்தாள்.

அடுத்து அக்கா எடுத்த போட்டோஸ் (நான் வெறும் கைலி மட்டும் தான்)……அக்கா நிச்சையம் பார்த்து கை பழக்கம் செய்துக்கொள்வாள்!

Leave a Comment

error: read more !!