பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 259 – தமிழ் காமக்கதைகள்

அவனை நெருங்கி நின்றாள் பவ்யா. அவளின் கொழுத்த மாங்கனியை மெதுவாக அவன் மேல் பட வைத்தாள். சசிக்கு கிர்ரென சூடு ஏறியது. அவள் இடுப்பை வளைத்து அவளை தன்னுடன் சேர்த்து அணைத்தான். அதற்கெனவே காத்திருந்தவளை போல சட்டென அவன் கழுத்தில் தன் வளைக் கரங்களை போட்டு மாலையாக்கினாள். அவள் தனங்கள் அவன் நெஞ்சில் இதமாக படர்ந்தது.. !

” அவன் என்னங்க பண்ணுவான்..? அதான் உங்க மேட்டர் ராமுக்கு தெரிஞ்சு போச்சே.. அதுக்கப்பறம் அவனால எப்படி இத கண்டினியூ பண்ண முடியும்.. ??”

” ஹைய்யோ.. அதெல்லாம் அப்ப ஒரு வாரமோ.. ரெண்டு வாரமோதான் பிரச்சினையா இருந்துச்சு. அப்பறம் அதெல்லாம் பேசி சமாதானம் ஆகியாச்சு..!!”” ஹோ.. !!”
ஆனால் ராமு அப்படி விட்டுக் கொடுப்பவன் அல்ல என்று தோன்றியது. இதற்கு வேறு ஏதாவது காரணம் இருக்க வேண்டும் .!

சசியின் கழுத்தை மெதுவாக.. தன் வளைக் கரங்களால் இறுக்கி.. முகத்தை நெருக்கமாகக்கினாள். அவளின் சூடான மூச்சுக் காற்று அவன் முகத்தில் நேரடியாக தாக்கியது. பவ்யாவின் தடித்து சிவந்த உதட்டைக் கொண்டு வந்து அவன் உதட்டில் மென்மையாக ஒற்றி எடுத்தாள்..!!

” நாங்க ரெண்டு பேரும் ஒரு டீல் போட்டுகிட்டோம். !!”

” என்ன டீல்.. ??”

” அவரு பர்சனல்ல நான் தலையிட மாட்டேன். அதே மாதிரி என் பர்சனல்ல அவரு தலையிடக் கூடாது.. !! இன்க்ளூடிங் செக்ஸ்.. !!”

திகைப்பாக இருந்தது.
” ப்பா.. என்ன டீல்ங்க இது.. ?? இப்படி ஒரு டீல்.. நான் இப்பதான் கேள்விப் படறேன்.. !!”

சிரித்தாள். அவன் உதட்டில் அழுத்தி ஒரு முத்தம் கொடுத்தாள். அவன் மூக்கில் அவள் மூக்கை தேய்த்து செல்லம் கொஞ்சினாள். அவளின் ரோஸ் நிற நாக்கை நீட்டி அவன் உதடுகளைத் தடவினாள். அவள் முலைகள் அவன் நெஞ்சில் புதைந்திருக்க.. கீழே அவள் வயிற்றை அவன் வயிற்றில் இணைத்து அழுத்தினாள். அவள் பாலுறுப்பை அவன் பாலுறுப்புடன் இணைக்க முயற்சித்தாள்.. !!” என் கசின் சிஸ்டர.. அவரு என்ஜாய் பண்ணாரு இல்ல. ? அதைச் சொல்லி.. அன்னிக்கு சண்டைல நான் அவரு கட்ன தாலிய கழட்டி அவரு மூஞ்சிலயே வீசிட்டேன். நான் சூசைட் பண்ணிக்க போறேனு என்னமோ செஞ்சேன். அத பாத்து பயந்து போயிட்டாரு..!! அப்பறம்தான்.. ரெண்டு பேரும் இப்படி ஒரு டீல் போட்டுகிட்டோம்.. !!”

” ம்ம்.. செம.. !! இப்படியே ஒவ்வொரு குடும்பத்துலயும் நடந்தா..? தாங்காது.. ! சரி.. அதுக்கப்பறம் உங்க ரிலேஷன்ஷப் எப்படி போகுது.. பெட்ல.. ??”

” வெரி ரேர்.. !! அப்படியே செக்ஸ் வச்கிட்டாலும் உப்பு சப்பு இல்லாத ஏதோ கடனேனு பண்ற மாதிரி இருக்கும்.. !! எனக்கு இப்போதான் செக்ஸ் பீல் ரொம்ப வருது.. !! ஆனா இந்த நேரம் பாத்து காத்தும் என்னை கண்டுக்க மாட்டேங்குறாரு.. ! நீங்க அதுக்கு மேல..!!”

See also  பூவும் புண்டையையும் - பாகம் 83 - தமிழ் காமக்கதைகள்

சசி புன்னகைத்து விட்டு அவள் உதடுகளைக் கவ்வினான். வெப்பம் நிறைந்த வெயிலின் தாக்கத்தில் அவள் உதடுகள் வெதுவெதுப்பாக இருந்தது. ஆனாலும் அவளின் இதழ் நீரை மெதுவாக உறிஞ்சிச் சுவைத்தான். !!பவ்யா உதடுகளை பிரித்துக் கொடுத்தபடி அவனைத் தழுவிக் கொள்ள.. அவன் கைகள் அவளின் பருத்த புட்டங்களை பிடித்து பிசைந்தது.. !!

அப்படியே ஒரு சில நிமிடங்களுக்கு முத்தமிட்டுக் கொண்டனர். அப்பறம் அவள் விலகினாள்..!!” பயங்கர வேக்காடா இருக்கு.. !! ஒடம்புல என்னமோ தீ பட்ட மாதிரி.. !!”

எனச் சொல்லிவிட்டு உடம்பில் இருந்த புடவையை சரசரவென உருவி வீசினாள். அவளது கொழுத்த முலைகள் இரண்டும்.. இள மஞ்சள் நிறத்தில் அவள் ஜாக்கெட்டை முட்டிக் கொண்டு நின்றது. ஜாக்கெட்டின் முன் கழுத்து வழியாக பிதுங்கிக் கொண்டிருந்த அவள் முலைச் சதை பளீரென அவன் கண்ணைத் தாக்கியது.. !! இவ்வளவு அழகான மனைவி அமைந்தும்.. அவளுடன் மகிழ்ச்சியாக இல்லறம் நடத்த முடியாமல் போன ராமுவின் துரதிர்ஷ்டத்தை நினைத்த போது உண்மையாகவே வருத்தமாக இருந்தது சசிக்கு.. !! சபலம்.. குடும்ப வாழ்வை எப்படி எல்லாம் சீரழித்து விடுகிறது …. ????

” உங்களுக்கு வேக்காடா இல்லை..??” புடவையை உருவிப் போட்டு விட்டு சசயின் சட்டை பட்டனில் கை வைத்தாள் பவ்யா.!

தனக்கு முன்னால் நெருக்கமாக ஜாக்கெட்.. உள் பாவாடையுடன் வெட்கமில்லாமல் நிற்கும் தனக்கு பிடிக்காத நண்பனின் மனைவியை வெறித்துப் பார்த்தான் சசி.. ! ஜாக்கெட்டுக்குள் திமிறிக் கொண்டிருந்த அவள் முலை பந்துகள இரண்டும்.. குபுக்கென்று பிதுங்கி வெளியே வர முயன்று கொண்டிருந்தன. அவள் கழுத்திலிருந்து வழிந்த வியர்வை நேராக ஓடி அவளின் இரு முலைகளின் பள்ளத் தாக்கிலும் காணாமல் போய்க் கொண்டிருந்தது.. !! அவள் தாலிச் சரடும் அதனுள்தான் புதைந்திருந்தது. அவள் அவன் சட்டை பட்டன்களைக் கழற்ற.. அவள் முலை பிளவில் விரல் வைத்து மெதுவாக வருடினான் சசி.. !!” அப்போ.. ராமுகூட நீங்க கடனேனுதான் வாழறீங்க.. ?”

” ம்.. ம்ம்.. ” அவன் சட்டை பட்டன்களை விடுவித்து.. சட்டையை இரண்டாக விலக்கினாள். வியர்வை வழிந்து கொண்டிருந்த அவன் நெஞ்சில் கை வைத்து தேய்த்தாள். அவன் வியர்வை ஈரத்தை உள்ளங்கையால் துடைத்தாள்.
” மேரேஜ் ஆனாலே சந்தோசமெல்லாம் போய்டுது..!!”

” அப்படியா சொல்றிங்க.. ??”
அவள் முலை பிளவில் ஒற்றை விரலை செலுத்தினான். மெத்தென்ற இரு வெண் புறாக்களுக்கு இடையில் விரலை நுழைப்பதை போலிருந்தது.

” உங்களுக்கு இன்னும் கல்யாணம் ஆகலை இல்லை.. ? ஆகட்டும் அப்ப தெரியும்.. !!”

See also  சுவாதி என் காதலி - பாகம் 147 - தமிழ் காமக்கதைகள்

” என்னங்க இப்பவே இப்படி பயமுறுத்தறீங்க.. ?”
அவள் முலைகளுக்கிடையில் இருந்த வியர்வை ஈரத்தில் அவன் விரல் நனைந்தது. பிராவை நெம்பி.. முலைச் சதை பிதுங்கி எழுந்தது..!!

அவன் மார்புக் காம்பை தனது மென்மையான வெண்டை விரல்களால் மென்மையாகத் தடவினாள். அவனுக்கு சிலிர்த்தது.!
” நான் பயமுறுத்தலைங்க.. ! சரி.. கல்யாணம் ஆனா அப்பறம் நீங்களே என்கிட்ட வந்து சொல்லுவீங்க.. !!”” ஹ்ஹா.. ம்ம்ம்ம்.. !!” விரலை உள்ளே அழுத்தி திடமாக நின்றிருந்த அவளது முலைக் காம்புகளில் ஒன்றை நிமிண்டினான்.

”ஆஹ்ஹ்.. ம்ம்ம்ம்.. !!” சிலிர்த்துக் கொண்டு அவளும் அதையே செய்தாள்.

சசியின் காம்பை விரல் நகத்தால் சுரண்டினாள். அவனுடைய காம்பும் விறைப்பதை பார்த்து.. இரண்டு விரல்களில் பிடித்து மெதுவாக உருட்டினாள். பின் சட்டென அவன் மார்க் காம்பின் மீது தன் உதடுகளைப் பதித்து முத்தம் கொடுத்தாள். அப்படியே உதடுகளால் கவ்வி சர்ரென உறிஞ்சினாள்.. !!

சசிக்கு கரண்ட் ஷாக் அடித்ததை போலிருந்தது. அவனது உடம்பு மொத்தமும் சிலிர்க்க.. அவன் உறுப்பு சட்டென விறைத்து நின்றது.. !! பவ்யா காமத் தகிப்பில் கொந்தளித்துக் கொண்டிருந்தாள். அவன் மார்புக் காம்பை நாககால் சுழற்றி சுழற்றி உறிஞ்சினாள்..!! சசி அவள் பின்னந்தலையில் கை வைத்து அவள் முகத்தை தன் மார்பில் அழுத்திக் கொண்டான்.! அவள் ஒவ்வொரு காம்பாகச் சுவைக்க.. அவளது முதுகைத் தடவினான். ஜாக்கெட் பின் கழுத்தில் கை விட்டு தோள் சப்பைகளை பிசைந்தான். அப்படியே கையக் கீழே கொண்டு போய் அவள் இடுப்பைப் பிசைந்தான்.. !!

பவ்யா அவன மார்பு முழுவதும் ‘இச்.. இச்ச் ‘ சென முத்தம் கொடுத்தாள். குட்டியாக இருந்தாலும் விடைத்து நின்ற அவன் காம்புகளை நாக்கால் வருடினாள். அவனது சிலிர்ப்பை ரசித்து புன்னகைத்தபடி.. மீண்டும் காம்பை உறிஞ்சினாள்.. !! சசி நெளிந்து கொண்டிருந்தான். அவன் மூச்சுக் காற்றின் உஷ்ணம் அவனுக்கே உறைத்தது..!!

பவ்யாவின் கை மெதுவாக கீழே போனது. லுங்கிக்குள் கூடாமிட்டுக் கொண்டிருந்த.. அவன் ஆண் உறுப்பைப் பற்றி பிசைய ஆரம்பித்தது.. !! சசியின் தண்டு துள்ளியது. அவன் மார்பை சப்பிக் கொண்டே கொஞ்ச நேரம் அவன் உறுப்பை உருவி விட்டுக் கொண்டிருந்தவள்.. சட்டென மடங்கி அவனுக்கு முன்னால் உட்கார்ந்து விட்டாள். அவன் இடுப்பில் இருந்த லுங்கியை தளர்த்தி.. கீழே நழுவ விட்டாள். ஜட்டிக்குள் முட்டிக் கொண்டிருந்த அவனது ஆண்மை அசுரனை ஜட்டியுடன் முத்தமிட்டாள். சசி குனிந்து அவளைப் பார்க்க.. அவள் அவனை நிமிர்ந்து பார்த்தபடி அவன் ஜட்டியை கழற்றினாள்.. !!

See also  பஜனை - பாகம் 15

சசி அவளைக் குனிந்து பார்த்தபடி அவள் கன்னங்களை பற்றினான். கன்னங்களை அழுத்திப் பிசைநதான். கட்டை விரலால் அவள் உதடுகளை அழுத்தி தடவினான். அவள் கண்களை மூடினாள். அவள் உதடுகளை பிளந்து ஒரு விரலை உள்ளே விட்டான். அவன் விரலை பற்களுக்கிடையே வைத்து மெல்லக் கடித்தபடி அவன் ஜட்டியை உருவி எரிந்தாள். கண்களை மூடிக்கொண்டே.. அவன் உறுப்பை பிடித்து மெதுவாக அசைத்தாள்.. !!

சசி விரலை அவள் நாக்குக்குள் விட்டு சுழற்றி எடுத்தான். அவன் விரல் அவள் எச்சிலுடன் வெளியே வந்தது. அந்த விரலை எடுத்து அப்படியே வாயில் வைத்து சூப்பினான். அதைக் கிறக்கத்துடன் பார்த்துக் கொண்டிருந்த பவ்யா.. சட்டென அவன் தொப்புள் மீது அழுத்தி கிஸ்ஸடித்தாள்..!

” ஆஹ்ஹ்.. !!” சசி சிலிர்த்தான்.

அவன் உடல் சிலிர்த்து அடங்கியது. அவள் தலையில் கை வைத்து அவள் முகத்தை தன் வயிற்றுடன் சேர்த்து அணைத்தான். அவள் தொடர்ந்து அவன் தொப்புளில் முத்தம் கொடுத்தாள். நுணி நாக்கால் அவன் தொப்புள் குழியில் கோலமிட்டாள். அவனது தொப்புளைச் சுற்றிலும் இருந்த ரோமங்களை பற்களால் கடித்து மெதுவாக இழுத்தாள்.. !! அவள் முகம் அவன் வயிற்றில் புதைந்து போயிருக்க.. அவனது உறுப்பு.. அவள் கழுத்துக்கு கீழே.. ஜாக்கெட் விளிம்பில் பிதுங்கி நின்ற முலை பிளவில் விளையாடிக் கொண்டிருந்தது..!! அவளின் மெத்தென்ற வெண் புறாக்களின் மென் சதைகளை அவன் உறுப்பின் மடல் வருடியதில் இரண்டு பேருமே இன்பச் சிலிர்ப்பை உணர்ந்து கொண்டிருந்தனர்.. !!

” ஹ்ஹ்ஹாஹாக்க்க்.. !!” சட்டென இடுப்பை வெட்டினான் சசி.

பவ்யா அவன் ஆணுறுப்பை ஆழமாக விழுங்கியிருந்தாள். அவன் உறுப்பின் முனை போய் அவள் தொண்டையை முட்டிக் கொண்டிருந்தது. !! தொண்டைக்குழிவரை உள்ளே விட்டு.. வெளியே உருவி எடுத்தவள்.. எச்சிலை விழுங்கிக் கொண்டு அவனைப் பார்த்தாள்..!!

” செம சைசுப்பா உங்களுது.. !! கணகணனு இருக்கு… !!” கிசுகிசுப்பாக சொன்னாள்.

” ஹ்ஹா.. ம்ம்.. அப்படியா நெனைக்கறிங்க.. ??” அவள் தலையை தடவினான்.

” ஏன்.. இப்படி கேக்குறீங்க.. ??”

” இல்ல.. ராமு.. காத்துனு ரெண்டு பேருதோட சைசயும் பாத்தா ஆளு நீங்க..? அவங்களுதை விடவா…??”

” நான் கம்பேர் பண்ணி சொல்லலை.. !! நல்லா பெருசா.. அழகா இருக்குன்னு சொன்னேன்..!!” என்றுவிட்டு.. அவன் உறுப்பின் மொட்டை உதடுகளால் கவ்விக் கொண்டாள்.

error: read more !!