பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 185 – தமிழ் காமக்கதைகள்

manvi”காண்டம் இல்லாம பண்ண முடியாது..!!”

”ம்..ம்ம்..!!” அவன் முதுகில் கை போட்டு.. அவனை இறுக்கி நின்றாள்..!!

மேலும் சில முத்தங்களுக்குப் பின்.. அவன் வீட்டைப் பூட்டி.. அவளுக்கு ”பை..!!” சொல்லி.. டாடா காட்டி.. பைக்கைக் கிளப்பிப் போனான்..!!
ராமுவின் கடையில் இருந்த காத்து… உடம்பு சரியில்லாமல் கொஞ்சம் டல்லாகத்தான் இருந்தான்..!! அவனைப் பார்த்துப் பேசிய பின்.. பாருக்குப் போனார்கள்..!!

பாரில் உட்கார்ந்து கொண்டு.. நேரம் போனதே தெரியாமல் பேசிக்கொண்டிருந்தார்கள்..!! போதை ஏற.. ஏற.. பல விசயங்கள் வெளியில் வந்தன..!! அதில் ஒன்று.. ராமுவின் அடுத்த திருவிளையாடல்..!!”நம்ம நண்பன்.. ஒரு விசயத்துல.. கில்லாடிதான்டா..!!” என.. ஆரம்பித்தான் காத்து.

” என்ன..??” மூவருமே.. நல்ல போதையில் இருந்தார்கள்.
சசி காத்துவைக்கேட்க…

”நம்ம நண்பனுக்கு கொழுந்தியா ஒருத்தி இருக்காடா..!! லெவன்ந்த்துதான் படிக்கறா..!! இப்போ ஒரு மூனு மாசம் முன்னால லீவ்ல.. இவன் வீட்ல வந்து.. ஒரு வாரம் இருந்துருக்கு அந்த புள்ள..!! அந்த ஒரு வார கேப்ல.. நம்ம நண்பன் அதை கரெக்ட் பண்ணி.. மேஞ்சுட்டான்..!!” ராமுவின் தோளில் தட்டியவாறு.. கொஞ்சம் பெரமிதமாகச் சொன்னான் காத்து.

ராமுவின் முகத்திலும் அதே பெருமிதம் வழிந்தது..!!
”கொழுந்தியாவா..??” சசி.

”கொழுந்தியான்னா.. என் வொய்ப்போட.. சித்தி நண்பா.. ஆளு சும்மா.. கும்முனு சூப்பரா இருப்பா..! குட்டியும் பயங்கர சேட்டைதான்..! அப்பப்போ.. அங்கங்க.. கிள்ளி.. தடவுவேன்..!! அந்த டைம் வீட்ல வந்து ஒரு வாரம் இருந்தாளா..?? செம்ம சான்ஸ் கெடைச்சுது..!! வீசு வீசுனு வீசிட்டேன்..!! இதுல என்ன கொடுமைன்னா.. லாஸ்ட்டா.. என் வொய்ப்புக்கு தெரிஞ்சு போயி.. ஒரு மாதிரி கசகசனு ஆகிருச்சு..!!” எனச் சொன்னான் ராமு..!!காத்துவைப் பார்த்தான் சசி..!!
”அப்றம்..??”

காத்துவே சொன்னான்.
”அப்றம் என்ன.. குடும்ப பிரச்சினையாச்சே..? வெளில சொல்ல முடியுமா..?? அந்த புள்ளைக்கும் செம அடி..!! இவன் வொய்ப்.. பிண்ணி பெடலெடுத்துருச்சு..!! அது மட்டுமா..?? அதுக்கப்பறம்…தலைவருக்கு வீட்ல சகல மரியாதைதான்..!!” காத்துவின் பேச்சில் கிண்டல் இருந்தது.

”அப்படி பாத்தப்பறம்.. எந்த பொண்டாட்டிடா.. சும்மா இருப்பா..?? என்ன பண்றது..? நாமளும் தப்பு பண்ணிருக்கோம் இல்ல..? அதுக்கப்பறம்.. இப்பல்லாம்.. எனனை அவ பக்கத்துலகூட விடதில்லடா..” என சிரித்துக்கொண்டே சொன்னான் ராமு.

காத்து ”அட.. இத நீ சொல்லவே இல்லயே..?? ஹ்ஹாஹ்ஹா..!! அப்ப.. என்ன பண்ற..??”

” என்ன பண்ண முடியும்..?? சூத்த கட்டிட்டு படுத்துக்க வேண்டியதுதான்..!! கொஞ்ச நாள் போனா.. எல்லாம் சரியாகிரும்டா..!! இப்பதான்.. வீட்ல கொஞ்சம் நல்லா சிரிச்சு பேச ஆரம்பிச்சிருக்கா..!!” ராமு.”இன்னொன்னு தெரியுமா நண்பா..?? அந்த சம்பவம் நடந்தன்னிக்கு.. என்னை கூப்பிட்டு.. வெச்சு.. அப்படி ஒரு பஞ்சாயத்து…இவன் வீட்ல..!! நான் என்ன சொல்ல முடியும்..?? ஏதோ…இவன் வொய்ப்க்கு ஆறுதல் சொல்லி.. அது முன்னாடியே.. இவன கொஞ்சம் திட்னேன்..!! நண்பன்ங்கற மொறைல.. நம்மள கூப்பிட்டு பேசறப்ப… நாம வேற என்ன பண்ண முடியும்..??” சசியைப் பார்த்துக் கேட்டான் காத்து..!!

See also  உறவுகள் - பாகம் 08 - குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்

தலையை ஆட்டி சிரித்து வைத்தான் சசி..!!

இரவு.. பத்து மணிக்குத்தான் வீடு போனான் சசி..!! அவன் பைக் சத்தம் கேட்டு.. உடனே வெளியே வந்தாள் புவி..!!
இன்னும் லேசான போதையில் இருந்த சசி..
”ஹாய்..” என்றான்.

அவளும் ”ஹாய்..!!” சொன்னாள்.

”சாப்பிட்டாச்சா..??”

”ம்கூம்.. நீ..??” கேட்டுக்கொண்டே அவன் பக்கத்தில் வந்தாள்.

”ஓ..!! ஏன் சாப்பிடல..??””பசி.. இல்ல..!!”

” உங்கம்மா..??”

”இருக்கு..!! இப்பதான் கச்சேரிய ஸ்டார்ட் பண்ணிருக்கு..!!”

”என்ன கச்சேரி..??”

”தெரியாதா..??”

”சரக்கா..??”

”வேற என்ன..??” அவள் சிரித்தாள்.

பைக்கை விட்டு இறங்கி.. புவியின் இடுப்பில் கிள்ளிவிட்டு.. அவளுக்கு முன்பாக.. அவள் வீட்டுக்குள் போனான்..!! டீபாய் மீது.. சரக்கு.. மிக்ஸிங் செய்யப்பட்ட ட்ம்ளர்.. சிப்ஸ் இருக்க…
அவனைப் பார்த்த புவியின் அம்மா.
”வா.. சசி..!!” என்றாள்.

உள்ளே போனான் சசி.
”என்னக்கா.. இவ்ளோ லேட்டா..??””இப்போதான் வந்தேன்..!! ஊட்டிவரை ஒரு ஜொலிய் போனேன்..!! வரதுக்கு லேட்டாகிப்போச்சு..!! ஒரு கட்டிங் அடிக்கறியா..??” அவனைக் கேட்டாள்.

அவன் பக்கத்தில் வந்து நின்றிருந்த புவி சொன்னாள்.
”சாரெல்லாம்.. உனக்கு மொதவே அடிச்சாச்சு..!! ஆளா பாத்தா தெரியல..??”

”நீங்க அடிங்க்கா..!!”சேரை எடுத்து போட்டு உட்கார்ந்தான் ”எவ்ளோ அடிப்பிங்க..??”

” ஒரு கட்டிங்..!!”

”மீதி..??”

” நாளைக்கு..!!” சிரித்தவாறு சொன்னாள் புவி.

முதல் சிப்பைக் குடித்த புவியின் அம்மா.. மீண்டும் சசியைக் குடிக்கச் சொல்ல… யோசிக்காமல் டம்ளரில் ஊற்றி குடிக்கத் தொடங்கினான் சசி..!!புவியின் அம்மாவுக்கு.. சசி கம்பெனி கொடுக்க… அவர்களது பேச்சு நீண்ட நேரம் நடந்தது..!!
சசியின் பக்கத்தில் உட்கார்ந்த புவி.. நேரம் ஆக.. ஆக.. அவன் தோளில் சாய்ந்து… தோளில் தொங்கி.. அவன் மடியிலேயே சாய்ந்து கொண்டாள்..!!
புவியின் அம்மா.. அதை பொருட்படுத்தக்கூட இல்லை..!!

பேச்சின் முடிவில் சொன்னாள் புவியின் அம்மா.
” எப்படியோ சசி.. பெரியவள.. படிக்க வெச்சு.. கல்யாணம் பண்ணிக்குடுத்து.. ஒரு எடத்துல செட்டில் பண்ணிட்டேன்..!! அவளும் நல்லாத்தான் இருக்கா..!! அவள மாதிரியே.. இவளையும் எவன்கிட்டயாவது செட்டில் பண்ணி விட்டுட்டேன்னா.. என் அண்ணந் தம்பிககூடவே போய் செட்டிலாகி.. காலத்தை நான் நிம்மதியா ஓட்டிருவேன்..!!இப்பப்பாரு.. நாய் பொழைப்பா இருக்கு.. என் பொழப்பு..!!” அவள் என்ன சொல்ல வருகிறாள் எனப் புரிந்துகொண்ட சசி சொன்னான்.

Leave a Comment

error: read more !!