Hema மாமி – பாகம் 02 – ஆண்ட்டி காமக்கதைகள்

டைனிங் டேபிளில் என் வலது புரம் மாமி அமர்ந்து கொண்டால். அவள் எங்கள்ளுக்கு பரிமாற்ற ஒவ்வொரு முறை கை நீட்டி பாத்திரங்களை எடுக்கும் போது அவளின் அழ்ந்த பள்ளத்தாக்கின் ஆரம்பம் அழகாய் எட்டி பார்த்தது.அவளது ப்ராவின் கட்டுபாட்டையும் தாண்டி தொங்கு தோட்டம் போல் அந்த டேபிளில் உரசியது. எவளவு ராசி யான டேபிள். 

என் கைகளின் வெகு அருகில் அந்த அழகு மாங்கனிகள்…அதன் திரண்ட அளவு, செதுக்கிய பாங்கில் அதான் வடிவம், தெரிந்தும் தெரியாமலும் அந்த வெளிர் பச்சை nightie யில் …அப்ப்ப்ப்ப்ப்பா …..எந்த ஆணின் ஆண்மைக்கும் சவாலாய், சீண்டலாய், எழுச்சியாய் சாப்பிட்டு முடித்து மூவரும் சோபாவில் வந்து அமர்ந்தோம். நானும் ஹரியும் சிங்கள் seater சோபாவிலும்,மாமி பக்கத்தில் 3 seater இல் அமர்ந்து கொண்டால். இப்படி அமரும் பொழுது அவளின் முழு அழகு என் கண்ணிற்கு விருந்தானது. அந்த சோபாவின் இருக்கம் அவளின் புட்டத்தில் இருந்த வளத்தை மேல் நோக்கி தள்ள, அவளின் உடை தாண்டி அந்த அழகான கொழுப்பு மடிப்புகளாய் பிதுங்கி நின்றது.

அந்த கொழுப்பு குவியல் அனைத்தையும் அவளின் இடுப்பு இரும்பு கரம் கொண்டு கட்டுபடுத்த, அந்த வளத்தின் அடையாளமே இல்லாமல் குறுக தொடங்கிய அவளின் நடுபகுதி திடிரென சீரி ததும்பி கூறிய கொங்கைகளை…. என்ன ஒரு அழகு. அவள் மீது ஒரு கண் வைத்து கொண்டே , படம் பார்க்க ஆரம்பிதேன்.

மாமி இப்போ குமுதம் படிக்க ஆரம்பித்திருந்தால். ஹரி படத்தினுள் வெகு தூரம் மூழ்கி இருந்தான், நானோ அவனின் அம்மாவின் அங்க அழகில் மூழ்கி வெகு தூரம் கனவில் பயனதிருந்தேன். கைக்கு எட்டியது வாய்க்கு எட்டாதது போல், கண்முன் இப்படி ஒரு மல்கோவா மாமி ஆனால் ஏதும் செய்ய முடியவில்லை.

என்னக்குள் அப்படி ஒரு தவிப்பு. நொடிக்கு நொடி வளர்ந்து கொண்ட என் ஆண்மைக்கு என்னால் எந்த பதிலும் சொல்ல முடியவில்லை. எப்படி முடியும் ? சோபாவில் இருந்த தலையனையை என்னவேன் மீது வைத்து மறைத்தேன். மறைவு கிடைத்த குஷியில் அவன் இன்னும் ஆட்டம் போட்டான்.இப்படி ரசித்து கண்ணால் ருசித்து கொண்டு இருக்கும் போது எறியும் நெருப்பில் எண்ணெய் ஊற்றுவது போல் மாமி ஒன்று செய்தால். குமுதம் bore அடித்தவளாய் அப்படியே அந்த சோபாவில் படுத்துக்கொண்டாள். அவள் ஏன் பக்கமாய் தலை வைத்து படுத்ததில், எனக்கு அந்த அம்சமான காட்சி காண கிடைத்தது.

அவளின் வலது மாங்கனி அவளின் இடது மாங்கனி மீது சரிந்து புரள, அவளின் நீண்ட நேரிய பள்ளத்தாக்கு வளைந்து மறைந்தது அவளின் nightie குள். இக்காட்சி கண்டு என்னால் ஒரு கணம் கூட தாங்க முடியவில்லை. ஹரியிடம் கேட்டுக்கொண்டு அவனின் அறையில் இருந்த பாத்ரூமுக்கு சென்றேன்.

See also  Hema மாமி - பாகம் 09

பாத்ரூம் சென்ற நான், ஒருகனம் கூட பொறுக்காமல் பேன்டை கழட்டி , உள்ளே அனிந்திருந்த உள்ளாடையையும் கழட்டி மாட்டினேன். பின்பு அங்கிருந்த western toilet முன் என்னை நிறுத்திக்கொண்டு, என்னவனை பற்ற ….அப்போதுதான் பார்த்தேன் என்னவனின் வீரியத்தை. என்னக்கு இதுபோல் எப்போதும் விறைத்தது இல்லை…full temper . கண்ணை மூடிக்கொண்டு ஹேமா மாமியை நினைத்து ரெண்டு குலுக்கு…. ஹேமா மாமி பின்புறம் அப்படியே சென்று அவளை கட்டி அனைத்து,

என் ஆண்மை அவளின் குண்டி நடுவில் பதித்து , ஏன் கைகளால் அவளின் எடுப்பை பற்றி. தடவி, அவளின் கூந்தலுடன் அவளின் கழுத்தில் என் முகம் பதித்து, அவளின் காதை கவ்வுவதர்க்குள்……பீச் என பாய்ந்து தெரித்தது ஏன் விந்து. முன்னோக்கி ஏன் விந்து வெளியாக, பின்னோக்கி தலை சாய்த்து கண்கள் மூடி அந்த சுகமான தருனத்தை அனுபவித்தேன்.முழுதாய் வடிந்த பின்னும் என்னவன் சுருங்க வில்லை, தலை குனிய வில்லை……அவள் அப்படி பட்ட தாக்கத்தை ஏற்படுத்தி இருந்தால். ஒரு வழியாக சற்று தளர்ந்த பின், என்னையும் அந்த பாத்ரூமையும் சுத்தபடுத்தி விட்டு….வெளியில் வந்தேன்….மடியில் பாரம் குறைந்தவனாய்.
வெளியில் வந்து, சோபாவில் அமர்ந்தவனுக்கு மற்றும் ஒரு தரிசனம்….மாமி இப்போது அவளின் முதுகு தெரியும் வாறு திரும்பி படுத்திருந்தால்……

அப்பா …நம்மள ஏன் எப்படி கொல்றாங்க….வந்து சில நொடிகள்…மறுபடியும் வளர தொடங்கினான் என்னவன். மறுமுறை பாத்ரூமும் போக முடியாது….வளர்ந்த அவனுக்கு அவளின் நிலை தீனியாய் அமைய….அடங்காமல் படமேடுதான். போதும் போதும் என்னும் வரை மாமியை ஓரக்கண்ணாலே ரசித்து விட்டு வீடு திரும்பினேன். அன்று வீட்டில் ஒரு மூன்று முறை சுய இன்பம்.

என் ஹேமா மாமி வித்திட்ட இன்பம். அன்று இரவு மாடியில், இப்படி ஒரு சுய இன்ப session பின்னால், அன்றின் நிகழ்வுகளை அலசிப்பார்த்தேன்.ஹேமா மாமியின் தோற்றம் எந்த நடிகையும் என்னை உசுப்பி விடாத அளவிற்கு, எந்த வயது பெண்ணும் உசுப்பி விடாத அளவிற்கு என்ன உசுப்பி சூடு ஏத்தி இருந்தது. அவளின் அங்கத்தின் எல்லா பகுதியும் அவ்வளவு சூப்பர்.

நினைக்க நினைக்க மாமியும், அவளின் நினைவும், அவள் மீது நான் கொண்ட ஆசையும் அசுரத்தனமாய் வளர்ந்தது. மனதுக்குள் இந்த போராட்டம் நடந்து முடியும் முன் இன்னொன்று ஆரம்பித்தது….மாமியை நான் அடையும் வாய்ப்பு என்ன ? அவளின் கணவன்…அதான் நாராயணன் மாமா இப்போ பெரிய accounts officer . மும்பையில் உள்ள கம்பெனி HQ வில் வேலை…

மதம் ஒரு முறை 3 – 4 நாள் வருவார். வரும் போது மாமியிடம் அப்படி இப்படி இருக்க வாய்ப்பு இல்லை. நானே பார்த்திருக்கிறேன், அவர்களுக்குள் அப்படி ஒன்று இருபதுக்கான அறிகுறி இல்லை…அனால் யாருக்கு தெரியும் இரவு மாமா என்ன பன்றாரோ…. எப்படியாவது மாமியின் தாபத்தை அறிய துடித்தேன். கட்டுபடுத்த முடியாத ஆசை இருந்தும்….மனதிற்குள் ஏதோ ஒன்று அவசர படாதே என்ற எச்சரிக்கை மணியை ஒலித்துக்கொண்டே இருந்தது…..அன்றிரவு கனவு முழுவதும் ஹேமா..கனவில் மாமி என்னவளை, எனக்கு மட்டும் உரியவளாய்….விரக தாபத்தில் அந்த இரவு எப்படியோ கழிந்தது

See also  அடங்காத சுண்ணி - பாகம் 01 - அண்ணி காமக்கதைகள்

காலை எழுந்தவுடன் மாமியின் நினைவு….நானும் ஹரியும் 7 மணிக்கு ஜிம் சென்று, பின் அவரவர் வீடு சென்று fresh ஆகிவிட்டு, மறுபடியும் அவன் வீட்டில் சந்திப்பது வழக்கம்…என்கோ அன்று ஜிம் செல்லவே மனம் இல்லை…அனால் ஹரி இல்லாத பொழுது அவன் வீட்டில் எப்படி இருப்பது.ஒன்று புரியாத மனநிலையில் வேகமாக கிளம்பி முடித்தேன்.

மணி 6:30 தான் ஆகி இருந்தது….திடீரென ஒரு ஐடியா..ஏன் இப்போதே ஹரி வீட்டிற்கு சென்று மாமியை பார்த்து விட்டு…அப்பறமாக ஜிம் செல்ல கூடாது….இரண்டாம் முறை இதை யோசிக்க எல்லாம் என் மனம் இடம் தரவில்லை….சடார் என கிளம்பினேன் மாமியின் வீட்டை நோக்கி.

செல்லும் வழியெல்லாம் என்ன சொல்லலாம் என யோசித்துகொண்டே சென்றேன். மாமியின் வீட்டை அடைந்தேன்.. வாசல் தெளித்து கோலம் போட்டிருந்தது…மாமி எழுந்து விட்டால் போலும்…முன் கதவை திறந்து கொண்டு..வாசல் calling பெல்லை அடித்தேன்..பெல் அடித்த பின்…அது திறக்கும் வரை இருந்த அந்த இரு நொடிகள்..அப்பா…சொல்ல முடியாத தவிப்பு…

மண்டையில் இருந்து சூடாய் குருதி கிழே பயணித்தது….வயிற்ரை பிரட்டுவது போல், ஒரு ஆயிரம் பட்டாம்பூச்சி அதனுள் சிறகடிப்பது போன்ற உணர்வு. மெல்ல தாழ் திறக்கும் ஒலி கேட்டு படபடப்பு அதிகமானது. மெல்ல விலகிய கதவின் பின்…சந்தன பொம்மையாய் ஹேமா மாமி….தலை குளித்து கூந்தலை ஒரு cotton towel லில் கட்டி இருந்தால். சந்தன நிற காட்டன் புடவை…அதே நிறத்தில் blouse அணிந்து தேவதையாய் நின்றால்…மதன் என்ன பா காலையிலயே வந்திருக்க…இல்ல ஆன்டி …ஜிம் போறதுக்கு முன்னாடி ஜோக்கிங் பண்ணிட்டு போலாம் என்று நானும் ஹரியும் பேசிக்கொண்டோம் அதான்..

மாமி : சரியாய் போச்சு…உன்ன வர சொல்லிட்டு…துரை இன்னும் தூங்கராறு…

நான் : ஐயோ யோ ….சரி அப்போ நான் போகிறேன் …அவன் வரட்டும்

மாமி : இல்ல மதன் பொய் நீயே அவன எழுப்பி கூட்டிட்டு போ. நானும் கோவிலுக்கு போகணும்

நான் : செரி ஆன்டி…இன்னக்கி ஏதாவது விசேஷமா ?

மாமி : ஆடி வெள்ளி டா…

எப்படியாவது மாமியிடம் நெருங்க வேண்டும் என்ற என்னத்தில்..ஒரு பிட் போட்டேன்

நான் : ஒ ஒ …நான் நீங்க இவ்வளவு சீக்கிரம் இப்படி தடபுடலாய் ரெடி ஆயிருந்ததால்…ஏதோ கல்யாண நாளோ…இல்ல வேற ஏதாவது விசேஷமோ என நினைச்சேன்

இந்த பதிலை சற்று எதிர்பாரதவலாய் மாமி ஒரு கணம் திகைத்தாள் …

மாமி : அப்படி எல்லாம் ஒன்னும் இல்ல டா…அதுவுமில்லாம நான் அப்படி ஒன்னும் தடபுடலாய் ரெடி ஆகலையே…சிம்பிள் அஹ காட்டன் புடவை கட்டி இருக்கேன்…இது உனக்கு தடபுடலா…

See also  சுவாதி என் காதலி - பாகம் 143 - தமிழ் காமக்கதைகள்

மாமியின் இந்த எதார்த்தமான பதிலை சற்றும் எதிர்பார்த்திருக்க வில்லை…எப்படி சமாளிப்பது என்று தெரியாமல்…உளறி வைத்தேன்
நான் : அது இல்ல மாமி…காலையிலயே கிளம்பி இருதீங்கலே…அதுவும் இல்லாம இது சாதா காட்டன் புடவை மாதிரி தெரியல ….ரிச் ஆ …கோயம்புத்தூர் காட்டன் மாதிரி இருக்கு

மாமி ஷாக் அடித்தவள் போல்

மாமி : டேய் …உன்னக்கு இது எல்லாம் கூட தெரியுமா ?நான் : கொஞ்சம் கொஞ்சம் மாமி வீட்ல தன் அம்மா , அக்கா எல்லாம் இருக்காங்களே

மாமி : பரவால்லியே…இது எல்லாம் தெரிஞ்சு வெச்சிருக்க…குட்.. சரி சரி …நீ போய் அவனை எழுப்பு நான் உங்க ரெண்டு பேருக்கும் காபி கலக்கிட்டு வரேன்

error: read more !!