சுவாதி என் காதலி – பாகம் 117 – தமிழ் காமக்கதைகள்

சுவாதிக்கு போன் வந்தது .ஹலோ யாரு என்றாள் .ஹலோ சுவாதி என்ன என்னையே அதுக்குள்ளே மறந்துட்டிங்களா என்றது எதிர் முனையில் ஒரு பெண் குரல் .என்ன சிமி எப்படி இருக்கீங்க கல்யாண ஏற்பாடு எல்லாம் எப்படி போகுது என்றாள் சுவாதி .

எப்படிங்க என் குரல இன்னும் ஞாபகம் வச்சு இருக்கீங்க என கேட்டாள் சிமி .ஏங்க நான் ரேடியோல வேல பாத்தவ உங்கள மாதிரி ஒரு நாளைக்கு எத்தன பேர் என்னைய யாருன்னு கண்டு பிடிங்க உங்க கிட்ட ஏற்கனவே பேசி இருக்கேன் அப்படின்னு பேசுவாங்க அவங்கள எல்லாம் கண்டு பிடிக்கனும் அதுனால எனக்கு வாய்ஸ் மெமரி அதிகம் என்றாள் சுவாதி ஆமா நீங்க ரேடியால வொர்க் பண்ணிங்களா என கேட்டாள் சிமி .ஆமாங்க என்றல் சுவாதி .விக்கி என் கிட்ட அத பத்தி எதுவும் சொல்லவே இல்ல என்றால் சுவாதி .அது நான் இப்ப பிரங்கண்டா இருக்காதால வேலைய விட்டு நின்னுட்டேன் அதுனால விக்கி சொல்லாம இருந்து இருக்காலம் என்றாள் சுவாதி .சரி எந்த ஏப் எம்ல வேல பாத்திங்க சொல்லுங்க என்றாள் .ஒரு நிமிஷம் லைன்ல இருங்க என்று போனை கையால் மறைத்து கொண்டு அஞ்சலி இடம் அக்கா கார எடுங்க அப்படியே என்னைய வீட்டுல விட்டுட்டு நீங்க ஹாஸ்டல் போங்க என்றாள் மெல்ல .

பின் அஞ்சலியும் காரை எடுக்க சுவாதி போன் பேசி கொண்டே காரில் ஏறினாள் .ம்ம் சொல்லுங்க என்றாள் சுவாதி .நீங்க தான் சொல்லணும் எந்த ஏப் எம்ல வேல பாத்திங்க என கேட்டால் சிமி .அது மும்பை தமிழ் ஏப் எம்னு ஒரு ஏப் எம் அதுல வேல பாத்தேன் என்றாள் சுவாதி .அப்படி ஒரு ஏப் எம் இருக்கா எனக்கு தெரியாதே என்றாள் சிமி .அது தமிழ் ஏப் எம் இங்க இருக்க தமிழ் நாட்டு காரங்களுக்காக அந்த ஏப் எம் கொண்டு வந்தாங்க என்றாள் சுவாதி .

ம்ம் ஓகே இப்ப பிரங்க்ன்ட் லீவ்ல இருக்கிங்களா என கேட்டாள் சிமி .இல்லைங்க வேலைய விட்டுடேங்க என்றாள் சுவாதி .ஏன்ங்க விக்கி வேலைக்கு போ வேணாம்னு சொல்லிட்டேனா என்றாள் சிமி .ஐயோ அவர் அப்படி எல்லாம் சொல்லல இன்னும் சொல்ல போனா அவருக்கு நான் வேலைக்கு போறது தான் பிடிக்கும் பணத்துக்கு ஆக இல்ல வேலை இருந்தா தான் பொண்ணுகளுக்கு ஒரு தைரியம் வரும் அப்படின்னு சொல்வார் .ஆனா எனக்கு தான் வேலைக்கு போக பிடிக்கல என்றாள் .ஏங்க என கேட்டாள் சிமி .எனக்கு இந்த பெண்ணியம் புரட்சி இதலாம் பிடிக்காதுங்க அதலாம் திமிர தான் கொடுக்கும் பாசத்த கொடுக்காது எனக்கு புருசனுக்கு அடங்குன பொண்டாட்டியா பிள்ளைகள கவனிச்சுகிட்டு வீட்ல மட்டும் வேலை பாத்து கிட்டு ஹவுஸ் வோயிப்பா இருக்க தான் பிடிக்கும் அதுல தான் ஒரு சுகம் இருக்கு

See also  இரு மலர் - பாகம் 01 - லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்

புருசனுக்கு காலைல எந்திருச்சு காப்பி போட்டு அதுக்கு அப்புறம் குழநதைகள ஸ்கூல்க்கு அவசர அவசரமா ஸ்சூலுக்கு தயார் பண்ணி அனுப்பி அப்புறம் எல்லார் துணி துவைச்சு பாத்திரம் விளக்கி வீட்ட பெருக்கி சுத்தம் பண்ணி எல்லாம் முடிச்சு மதியம் நிம்மதியா சீரியல் பாத்து .

அப்புறம் ஒரு குட்டி தூக்கம் போட்டு சாயங்காலம் பிள்ளக வர ஸ்கூல் பஸ்க்கு வெயிட் பண்ணி அதுகள செல்லமா கூப்பிட்டு வந்து அப்புறமா அவருக்கு வெயிட் பண்ணி அப்புறம் எல்லாருக்கும் காப்பி டின்னர் ரெடி பண்ணி மறுபடியும் தூங்க வைக்கிற வரைக்கும் மிக பெரிய பொறுப்ப கடவுள் பொண்ணுகளுக்கு கொடுத்து இருக்காருஅத விட்டுட்டு வேலையாம் வேலை .இதுல இருக்க சுகம் அதுல இருக்குமாங்க காலைல புருசனுக்கு டை கட்டி விடுறப்ப உள்ள நெருக்கம் அப்புறம் தலையானை உரை போட்டு அவர் பக்கத்துல படுக்கிற நெருக்கம் இதலாம் கிடைக்குமா

அப்புறம் வெளிய போன கண் டவன் வாசனையும் ஸ்மெல் பண்ணனும் ஆனா வீட்ல அப்படி இல்ல துவைக்கும் போது பாத்திரம் விளக்கும் போது எல்லாம் என் புருஷன் வாசனையும் என் பிள்ளைக வாசனையும் மட்டும் தான் ஸ்மெல் பண்ணுவேன் இன்னும் ஹாவுஸ் வோயிப் இருக்கிற சுகத்த பத்தி சொல்லி கிட்டே போகலாம் என்றாள் .

ஐயோ போதும்ங்க என்றாள் சிமி .ஏங்க ரொம்ப அறுத்துட்டானோ என கேட்டாள் சிமி .அய்யோ இல்லைங்க கண்ணுல கண்ணிற் வர வச்சுட்டிங்க என்றாள் சிமி .ம்ம் சும்மா சொல்றிங்க கொஞ்சம் ரம்பம் போட்டுட்டேன்னு எனக்கே தெரியுது என்றாள் சுவாதி ஐயோ அப்படி இல்லைங்க உண்மைலே நீங்க சொன்னது எல்லாம் நல்லா இருந்துச்சு என்றாள் .சரி சொல்லுங்க அப்புறம் கல்யாணம் வேலை எல்லாம் எப்படி போகுது என்றாள் சுவாதி .நாளைக்கு தான் கல்யாணம் மறந்துட்டிங்களா என கேட்டாள் சிமி .ஆமாங்க மறந்துட்டேன் என்றாள் சுவாதி .

உங்கள சொல்லி குத்தம் இல்ல நான் தான் அன்னைக்கு பெரிய இவ மாதிரி பேசிட்டு அதுக்கு அப்புறம் உங்களுக்கு போன் கூட பண்ணல அதான் நீங்க இப்ப மறந்துட்டிங்க ஐ அம் வெறி சாரிங்க கல்யாண வேலை ரொம்ப இன்னும் பத்திரிக்கையே கொடுத்து முடிக்கல அதான் அது மட்டும் இல்லாம ராக்கி ஓட அம்மா பக்கத்திலே என்னைய வச்சுக்கிட்டு விட மாட்டிங்கிறாங்க அதாங்க உங்க கிட்ட பேசவும் முடியல வந்து பாக்கவும் முடியல அதுக்காக எல்லாம் கோபிச்சு கிட்டு வராம இருந்திராதிங்க ப்ளிஸ் என்றாள் சிமி .

See also  சுவாதி என் காதலி - பாகம் 19 - தமிழ் காமக்கதைகள்

ஐயோ அப்படி எல்லாம் இல்ல எனக்கு கொஞ்சம் பயமா இருக்கு கர்ப்பமா இருக்கிறதால என்றாள் சுவாதி .எங்க நீங்க எதுக்கும் கவலை படாதிங்க ராக்கி குடும்பமே டாக்டர் குடும்பம் தான் .அவன் அக்கா அம்மா மாமா ஏன் இப்ப அவன் தங்கச்சி கூட டாக்டருக்கு படிக்கிறா இது மட்டும் தான் மெண்டல் பேசண்டா இருக்கு என்று சிமி கிண்டல் அடிக்கவும் ராக்கி அதை கேட்டு பின்னால் இருந்து அவளை செல்லமாக கிள்ளினான் அதனால் சிமி ஆவ் என்று கத்தினாள் .என்ன ஆச்சுங்க என்றாள் சுவாதி .ஒன்னும் இல்லைங்க நீங்க அதனால கவலை படாம வாங்க அது மட்டும் இல்லாம மேரேஜ் கோவால இல்ல சர்ச் கிடைக்கல அதுனால மும்பைல தான் நான் வாட்ஸ் ஆப்ல எந்த சர்ச்ன்னு அட்ரஸ் அனுப்புறேன் நீங்க நாளைக்கு காலைல எல்லாம் கிளம்பி வந்துடுங்க என்றாள் .அப்புறம் உங்க வீட்டுக்கு ஒரு பையன் ட்ரெஸ் கொண்டு வருவான் மேறேஜ்க்கு நான் எடுத்தது அத போட்டு வாங்க என்றாள் சிமி .

Leave a Comment

error: read more !!