பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 254 – தமிழ் காமக்கதைகள்

வீடு.. !! சுற்றி வளைத்து வந்து.. நசீமாவை அவர்கள் ஏரியா பக்கத்தில் இறக்கி விட்ட பின்.. நேராக வீட்டுக்குப் போய் விட்டான் சசி.. !! புவி காலேஜ் முடிந்து வருவதற்கு இன்னும் ஒரு மணி நேரத்துக்கு மேல் இருந்தது.. !! அந்த ஒரு மணி நேர இடைவெளியை நசீமாவுடன் கொண்டாட பிளான் செய்து விட்டான். அவளும் அதற்கு ஒத்துக் கொண்டிருந்தாள்.. !!

சசி வீடு. கசகசவென இருந்த உடம்புக்கு ஒரு குளியல் போட்டு.. இடுப்பில் லுங்கி மட்டும் கட்டிக் கொண்டான். அவன் காண்டம் பாக்கெட்டை எடுத்து கட்டிலுக்கடியில் சொருகிய போது நசீமா வந்து விட்டாள்.. !! அவளை யாரும் கவனிக்காததை உறுதி செய்து கொண்டு அவன் வீட்டில் நுழைந்தாள்.. !!” ஹாய்.. வெல்கம் மை ஸ்வீட்டி.. !!”
சசி அவளை அணைக்கப் போக.. அவனிடமிருந்து விலகினாள்.
” வாஷ் ரூம் போகனும்.. இருங்க.. !!” என்று விட்டு நகர்ந்து நின்று அவள் உடலை ஒழித்து வைத்திருந்த புர்காவை தலை வழியாகக் கழற்றினாள். கசங்கி மேலேறிய சுடிதாரை இழுத்து விட்டுக் கொண்டு.. கதவு ஓரமாக நின்று எட்டிப் பார்த்து விட்டு.. புவி வீட்டு பாத்ரூமில் போய் புகுந்து கொண்டாள்.. !!

சசி நேரம் பார்த்தான்.அதற்குள் இருபது நிமிடங்களுக்கு மேல் கடந்து போயிருந்தது. புவி சரியாக நாலு ஐம்பதுக்கு வீடு வந்து விடுவாள்..!! அதற்குள் நசீமாவை மேட்டர் முடித்தாக வேண்டும். பொருமையாக விளையாட நேரம் இருக்காது. விளையாட்டை இன்னொரு நாள் வைத்துக் கொள்ளலாம்.. இப்போதைக்கு.. அவசர ஷாட் ஒன்று.. !!

நசீமா ஈரமாக வந்தாள். அவள் முகம் ஈரத்தில் பளபளப்பாய் மின்னியது. முன் நெற்றி முழுவதும் அவளின் ஈர மயிரிழை அப்பிக் கொண்டிருந்தது. அவளின் கூரான மூக்கு கொஞ்சம் சிவந்ததை போல பளபளப்பாக மின்னியது. நசீமா கடிகாரத்தைப் பார்த்தாள்..!!

” நமக்கு அதிக நேரம் இல்ல.. ” சசி உதட்டில் புன்னகையுடன் அவளை நெருங்கினான்.” ஆமா.. என்ன பண்றது நான் போகட்டுமா ?”
லேசான படபடப்புடன் அவனைப் பார்த்தாள்.

” விளையாட முடியாது.. !! ஸ்ட்ரெய்ட்டா.. மெயின் ஆட்டத்துக்கு போயிடலாம் !!”
அவன் இரண்டு கைகளையும் நீட்டி.. அவளுடைய குழைவான இடுப்பை பிடித்தான். அவள் இடுப்பு சதையை மென்மையாக அழுத்தி.. கைகளை பின்னால் விட்டு வளைத்து அணைத்தான். அவளுடைய கிண்ணென்ற மலர் பந்துகள் அவன் நெஞ்சில் உருள.. அவளை நெஞ்சில் இணைத்து.. அவள் மூக்கின் முனையில் முத்தம் கொடுத்தான்..!!

See also  பூவும் புண்டையையும் - பாகம் 88 - தமிழ் காமக்கதைகள்

சட்டென அவனை இறுக்கி அணைத்தாள் நசீமா. அவள் அவனை விடவும் மிகுந்த காமத் தகிப்பில் கொதித்துக் கொண்டிருந்தாள். அவளின் மென் சதைத் திரட்சிகள் அவன் நெஞ்சில் நசுங்க அவனை இறுக்கிக் கொண்டாள். அவளது தொடை இடுக்கை அவன் ஆண்மை முட்டியது..! அவளின் பின் பக்க எழில் மேடுகளில் அவன் கைகளை வைத்து இறுக்கிப் பிடித்து அழுத்த.. அந்த சுகத்தில் கிறங்கியபடி மெதுவாக முனகினாள் நசீமா.

”நானும் சீக்கிரம் வீட்டுக்கு போகனும்.. !!”

” கதவை சாத்திரலாமா ?”

” ம்.. ம்ம்.. !!”

அவள் உதட்டில் அழுத்தி முத்தமிட்டு விலகிப் போனான் சசி. அவன் கதவைச் சாத்தி விட்டுத் திரும்ப.. பீரோ கண்ணாடி முன்பாக நின்று தலை முடியை ஒதுக்கி விட்டுக் கொண்டிருந்தாள் நசீமா.! அவள் பின்னால் போன சசி அவளை அப்படியே வளைத்து அணைத்தான். அவளை இறுக்கி.. அவளின் முலைகளை அழுத்தி.. கொத்தாகப் பிசைந்தான்..!! அவனது ஆண்மைப் புடைப்பை அவளின் செழித்த புட்டங்களுக்குள் வைத்து அழுத்தினான்.. !!” ஹ்ஹ்ம்ம்ம்ம்.. !!”

நசீமா சிணுங்க.. அவள் கழுத்தில் முகத்தைப் புதைத்து முத்தம் கொடுத்தான். அவளை அப்படியே அலேக்காக தூக்கிப் போய் கட்டிலில் கிடத்தினான். நசீமா படுத்து.. புரண்டு மல்லாக்கத் திரும்பினாள். அவனை மிகுந்த காமத்துடன் பார்த்தாள். !!
சசி இடுப்பில் இருந்த லுங்கியை அவிழ்த்து கீழே நழுவ விட்டான். உடலைக் கழுவும் போதே அவன் ஜட்டியை உருவிப் போட்டிருந்தான். சிணந்து நின்ற அவனது திடமான ஆண்மையை ஆசையாக.. காமமாக.. ஏக்கமாகப் பார்த்தாள் நசீமா. !!

”ஓகேவா நசீ. . ??”
உதட்டில் மெல்லிய புன்னகையுடன் கேட்டான்.

சிவந்த அவள் முகம் இன்னும் சிவந்தது.
” ப்பா.. என்ன சைசு ” என முனகினாள். அவள் முலைக் காம்புகள் விடைக்க.. எச்சிலைக் கூட்டி விழுங்கினாள்.

சசி அவள் முன் குனிந்தான். அவள் இடுப்பில் இருந்த சுடிதார் பேண்ட் நாடா முடிச்சை தேடி பிடித்து உருவினான். நசீமா இடுப்பை தூக்கி கொடுக்க.. அவள் ஜட்டியுடன் சேர்த்து பேண்ட்டையும் உருவி எடுத்தான்..!!
இளங் குறுத்து போன்ற அவள் வாழைத் தொடைகளின் வடிவழகுக்கு நடுவில்.. அவளது உப்பிய பெண் புழை அழகாய் விரிந்து.. மாதுளை போல பிளந்திருந்தது. பிளந்த புழை உதடுகள் செக்கச் சிவப்பில் இருந்தது..!! தன் பெண்ணுறுப்பை வலது கையால் மறைத்துக் கொண்டு முனகினாள். !!” எனக்கு தாகமா இருக்கு.. தண்ணி வேணும் ”

புன்னகையுடன் விலகிப் போய் ப்ரிட்ஜில் இருந்து தண்ணீர் கொண்டு வந்து கொடுத்தான். சுடிதார் டாப்சால் தொடை இடுக்கை மறைத்தபடி எழுந்து உட்கார்ந்து தண்ணீர் குடித்தாள் நசீமா..!!

See also  பூவும் புண்டையையும் - பாகம் 123 - தமிழ் காமக்கதைகள்

” டாப்சை கழட்டிரேன் நசீ ” சசி சொல்ல…

”ம்.. ம்ம்.. ”
என முனகிவிட்டு டாப்சையும் சிம்மீசையும் கழற்றி நிர்வாணமானாள். அவளின் அம்மண அழகு மிகவும் அசத்தலாக இருந்தது. நசீமாவின் உடல் வளைவும்.. நெளிவும்.. வீங்கியும் இளைத்துமான.. தோற்றம்.. மிக அபாரம்.. !! நிச்சயமாக இவள் ஒரு பேரழகிதான. ஏழ்மை மட்டுமே அவளை இந்த நிலையில் வைத்திருக்கிறது.. !!

நசீமா அதிகமாக வெட்கப் படவில்லை. அவள் உடலின் அழகை.. இளமையின் வனப்பை அவனுக்கு காட்டுவதில் பெருமிதம் அடைந்தாள். !! கோவில் சிலைகளுக்கு செதுக்கி வைத்ததை போலிருந்தன நசீமாவின் இளம் முலைகள். அரைக்கோள வடிவத்தில் அழகாய் வீங்கியிருந்தன. சந்தணத்தை திரட்டி குழைத்து உருண்டை பிடித்து வைத்ததை போல வெளுப்பாக இருந்தன. இளம் பழுப்பு நிறத்தில் சின்ன முலை வட்டம். அதன் உச்சியில் குட்டியாய் இரண்டு செர்ரிப் பழக் காம்புகள். பார்த்த நொடியே கண்களை பறிக்கும் கவர்ச்சியில் மிளிர்ந்தது. ! குழைவான இடுப்பு. அழகான.. குட்டியான.. பூனை ரோமங்களைக் கொண்ட தொப்புள். தொப்பை இல்லாத வயிற்றின் நடுவில்.. தொப்புள் படு கவர்ச்சியாக இருந்தது.. !! அதன் கீழ் தொடைகளை இணைத்து வைத்து மறைத்திருந்த போதும்.. அவளது பெண்மை மேட்டின் சதை திரட்சி பிதுங்கி தெரிந்தது.. !!

” யப்ப்பா.. செம்ம அழகு நசீ.. !! சான்ஸே இல்ல.. !!”வியப்புடன் அவளை நெருங்கி நின்றான். அவள் முகத்தை பிடித்து நிமிர்த்தி அவளின் ஈரமான வெல்வெட் உதடுகளைக் கவ்வினான். அவளின் உஷ்ண மூச்சுக் காற்றை சுவாசித்தவாறு.. நிதானமாக அவள் இதழ் நீரை உறிஞ்சிச் சுவைத்தான். அவள் வாய்க்குள் நாக்கை விட்டு சுழற்றி.. அவள் நாக்கு எச்சிலை ருசித்தான்.. !!

நசீமா கண்களை மூடியபடி அவன் கைகளைப் பிடித்துக் கொண்டிருந்தாள். அவள் வாய் ‘ஆ’வென பிளந்து கொண்டிருந்தது. சசி இடுப்பை முன்னால் தள்ளி.. அவன் ஆணுறுப்பின் முனையை அவள் முலை முகட்டில் வைத்து தேய்த்தான். !!

நசீமா பின்னால் சாயப் போனாள். அவளை இழுத்து பிடித்தான்.
” நசீ.. ப்ளீஸ்.. ”

” என்ன.. ??”

” இப்ப ப்ரீயா இருக்கு.. வாய்ல வச்சு பாரேன்.. !!”

” எ.. என்னது.. ??”

” ம்.. ம்ம்.. !!” அவன் ஆணுறுப்பை நிமிர்த்தி.. அவள் முகத்தருகே தூக்கி காட்டினான்.

அவள் முகம் வெட்கத்தில் சுருங்கியது. அவனை தயக்கத்துடன் பார்த்தாள்.
” நமக்கு டைம் இல்லல்லப்பா.. ”

” ப்ளீஸ் செல்லம்.. லைட்டா பண்ணு.. நான் உன்னை கம்பெல் பண்ணலை.. !!”அவன் உறுப்பைக் கையில் பிடித்தாள். அவள் முகத்தை லேசாக கீழே கவிழ்த்தாள். அவன் உறுப்பின் மொட்டில்.. எச்சில் ஈரம் பதிய ‘இச் ‘ சென முத்தம் கொடுத்தாள். !! சசி அவள் தலையில் கை வைத்தான்.
” ஹ்ஹா.. !” என மெல்ல குரல் எழுப்பினான்

error: read more !!